Lien Minh Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 24 bất động sản theo tiêu chí: Lien Minh Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Nhà Phố 4 Tầng Trung Tâm Tp Nha Trang - Liền Kề Sungroup
2.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
- Phân khu Madrid LK6-11 | Hàng xóm Sungroup, bằng 1/2 Sungroup - Sở hữu vị trí trung tâm KĐT Mỹ Gia đô thị quy hoạch chuẩn quốc tế Tây Nha Trang Mozzadiso Madrid nổi bật chuỗi nhà phố 4 tầng hiện đại, liền kề siêu quần thể nghỉ dưỡng & giải trí Sungroup
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
Thảo Nguyễn
0935883925 0935883925
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Biệt Thự, Liền Kề Tại Đường B6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa Diện Tích 84M2
Thỏa thuận84 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà phố VCN Phước Long 2 ĐỐI DIỆN KHU SINH THÁI SUNGROUP Khu đô thị hoàn chỉnh, tiềm năng tăng trưởng bền vững Cần bán nhà phố Khu đô thị VCN Phước Long 2, khu vực Phước Long 2 khu đô thị phát triển ổn định nhu cầu thực cao Nha Trang
Phan Cẩm Chi
0972758311 0972758311
Đăng 4 tháng trước
🔥Nhà Xây Mới Thiết Kế Hiện Đại - Bắc Nha Trang
3.0 tỷ103 m2
Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa
NHÀ XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - BẮC NHA TRANG •Diện Tích: 103,9m (70 thổ) ngang 5 NHÀ XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - BẮC NHA TRANG •Diện Tích: 103,9m (70 thổ) ngang 57m •Thiết kế: 2 Tầng, 3 Pn 2Wc, nội thất • Đường: Oto • Pháp Lí: Sổ Hồng • Hướng: Tây Nam Gi bá
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phương
Thái Vương Quốc
0782566236 0782566236
Đăng 4 tháng trước
🌅 Sun Group –Nha Trang- Biểu Tượng Mới Của Thành Phố Biển
Thỏa thuận100 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
💥Chính Thức Nhận BOOKING Đại Đô Thị Đa Tiện Ích - Đô Thị Sun Nha Trang Sắp Ra Mắt🍀 🎯 Cơ hội tiên phong cho nhà đầu tư nắm bắt cơ hội! 💥 Đừng lỡ “thời điểm vàng” căn đẹp nhất! BOOKING NGAY! ✅ Sản phẩm giới hạn, vị trí hiếm có ✅ Chính sách ưu đãi hấp dẫn ✅ Tiềm năng tăng vượt trội thời gian Sun Group chính thức mắt đại đô thị đa tiện ích quy mô 227ha Nha Trang 3 dòng sản phẩm đẳng cấp: 🏢 CĂN HỘ CAO CẤP 900 căn: Thiết kế hiện đại, view sông view biển tuyệt đẹp
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
Block Mới Sắp Ra Mắt Dự Án Mozzadiso-Vị Trí Vàng Tây Nha Trang
Thỏa thuận5 m2
Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Nhanh Căn Panorama Nha Trang, Góc View Phố
Thỏa thuận37 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà gửi bán căn Panorama Nha Trang, góc view phố * Thông tin căn hộ rao bán: - 19, tầng Block B - Diện tích thông thủy 37m² Chủ nhà gửi bán căn Panorama Nha Trang, góc view phố * Thông tin căn hộ rao bán: - 19, tầng Block B - Diện tích thông thủy 37m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
🌴Block Dự Án Mới Ra Mắt Mozzadiso Vị Trí Vàng Tây Nha Trang
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
🌴BLOCK MỚI RA MẮT ĐẸP NHẤT DỰ ÁN MOZZADISO | VỊ TRÍ VÀNG TÂY NHA TRANG 🌴 Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
Dự Án Mozzadiso Sắp Ra Mắt Tại Nha Trang-Gói 6 Khu Đô Thị Mỹ Gia
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
🆘🆘 CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING LẦN 2 40 CĂN SHOPHOUSEDỰ ÁN MOZZADISO NHA TRANG Sở hữu dài – Đầu tư sinh – Nghỉ dưỡng đẳng cấp 🔥 Giá 6,7tỷ/căn ➡️CĐT: Công ty Cổ phần Phát triển Đô thị Vĩnh Thái 📍 Vị trí : Gói 6, Khu đô thị Mỹ Gia, đường Võ Nguyên Giáp, phường Vĩnh Thái, thành phố Nha Trang ➡ Tiếp giáp sông Quán Trường, đại lộ Võ Nguyên Giáp – kết nối biển Trần Phú, trung tâm TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
🌟 Kvg Mozzadiso Nha Trang – Biểu Tượng Kiến Trúc Địa Trung Hải Giữa Lòng Phố Biển
Thỏa thuận100 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
🌟 KVG Mozzadiso Nha Trang – Biểu tượng kiến trúc Địa Trung Hải phố biển 🌟 📌 Chủ đầu tư: Khánh Vĩnh Group 📍 Vị trí: Khu đô thị Mỹ Gia – Gói 6 Mozzadiso, xã Vĩnh Thái, đại lộ Võ Nguyên Giáp – TP 🌟 KVG Mozzadiso Nha Trang – Biểu tượng kiến trúc Địa Trung Hải phố biển 🌟 📌 Chủ đầu tư: Khánh Vĩnh Group 📍 Vị trí: Khu đô thị Mỹ Gia – Gói 6 Mozzadiso, xã Vĩnh Thái, đại lộ Võ Nguyên Giáp – TP
Nương Huỳnh
0343245864 0343245864
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhanh Căn Rẻ Quạt A15 Panorama Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận37 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn rẻ quạt A15 Panorama Nha Trang, Khánh Hòa NGÀY: 28/12/2025 - Mã căn: A căn 15 Panorama Nha Trang, địa số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, phường Nha trang - Diện tích: 37m² - Kết cấu: Studio - Pháp lý: Hợp đồng mua bán - Tiện ích: Ngay trung tâm thành phố biển, chợ, trường học, siêu thị - Giá bán: 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 4 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Căn Panorama Nha Trang, View Phố, Đầy Đủ Nội Thất
Thỏa thuận36 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà gửi bán căn Panorama Nha Trang, view phố, nội thất * Thông tin căn hộ rao bán: - 01, tầng 1x Chủ nhà gửi bán căn Panorama Nha Trang, view phố, nội thất * Thông tin căn hộ rao bán: - 01, tầng 1x
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhanh Căn Rẻ Quạt Panorama Nha Trang, Ban Công Đông Nam
Thỏa thuận45 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn rẻ quạt Panorama Nha Trang, ban công đông nam 27/12/2025 - Mã căn: Block A Bán căn rẻ quạt Panorama Nha Trang, ban công đông nam 27/12/2025 - Mã căn: Block A căn số 15 Panorama Nha Trang, địa số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, phường Nha trang - Diện tích: 45m² - Kết cấu: Studio - Hướng: ban công Đông Nam, cửa chính Tây Bắc - Pháp lý: Hợp đồng mua bán - Tiện ích: Vị trí sát biển - Giá bán: 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, 1 Phòng Ngủ
Thỏa thuận47 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, 1 phòng ngủ * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 12a, tầng 3x Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, 1 phòng ngủ * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 12a, tầng 3x
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Virgo Nha Trang
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Căn Dẻ Quạt Panorama Nha Trang, View Đông Nam Mát Mẻ
Thỏa thuận50 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà gửi bán căn rẻ quạt Panorama Nha Trang, view đông nam mát mẻ * Thông tin căn hộ rao bán: Diện tích căn hộ 45m² thông thủy Chủ nhà gửi bán căn rẻ quạt Panorama Nha Trang, view đông nam mát mẻ * Thông tin căn hộ rao bán: Diện tích căn hộ 45m² thông thủy
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Căn Hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, Căn Góc View Đông Nam
Thỏa thuận58 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, căn góc view đông nam - 2 phòng ngủ, 2wc, vị trí dự án biển Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, Khánh Hòa, căn góc view đông nam - 2 phòng ngủ, 2wc, vị trí dự án biển
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Virgo Nha Trang
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Shophouse 3 Tầng Mỹ Gia – Sở Hữu Ngay, Tăng Giá Theo Chu Kỳ Phát Triển Nha Trang
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Ra mắt Nhà Phố Trung Tâm Mozzadiso – Mỹ Gia (Gói 6), Nha Trang Shophouse 1 – 2 lầu · Không gian sống tiện nghi · Giá 7 tỷ/căn Diện tích: 100m² (5×20) – DTXD: 300m² Pháp lý: Sổ đỏ – chờ hoàn công CĐT: Công ty CP Phát triển Đô thị Vĩnh Thái 📍 Vị trí lý tưởng cho an cư dài Trung tâm KĐT Mỹ Gia – Vĩnh Thái, cộng đồng dân cư văn minh, an ninh Cách biển Trần Phú 3km – thuận tiện di chuyển trung tâm TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại Vĩnh Thái
Nguyễn Thị như Quỳnh
0398780440 0398780440
Đăng 5 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán Nhanh Căn Hộ Virgo Nha Trang, Vị Trí Gần Quảng Trường 2/4
Thỏa thuận58 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, vị trí quảng trường 2/4 * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 11, tầng cao Chủ nhà cần bán căn hộ Virgo Nha Trang, vị trí quảng trường 2/4 * Thông tin căn hộ rao bán: - Căn số 11, tầng cao
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Virgo Nha Trang
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Lập
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh
6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
A1 Căn Diện Tích Lớn Hiếm Gặp Tại Vcn Phước Long 2
117.3 triệu126 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Trong toàn khu KĐT VCN Phước Long 2, hiếm căn trục A1 đất 126 m² xây dựng 421 m² căn Giá đất ~117,3 triệu/m² Tổng trọn gói: ~17,33 tỷ (đất + xây) Nhà trục đẹp, hai mặt thoáng, khai thác cực tốt Sổ đỏ căn, cấp nhà Tiến độ thanh toán linh hoạt Chiết khấu cực cho khách thanh toán nhanh Hỗ trợ vay ngân hàng VCB, BIDV, TECHCOM, Phù hợp kết hợp kinh doanh, làm văn phòng tài sản dài hạn