Liền Kề Đại Thanh
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 289 bất động sản theo tiêu chí: Liền Kề Đại Thanh mới nhất tháng 05/2026
Biệt Thự Khoáng Nóng Camellia Residences , View Tuyệt Đẹp Giữa Miền Thông Reo, 160/322M, Giá 17 Tỷ
17.3 triệu160 m2
Xã Ngọc Thanh, Thị xã Phúc Yên, Vĩnh Phúc
Liên hệ Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa: 0988 Liên hệ Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa: 09883630 *** để nhà Nhận ký gửi bất động sản Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm miễn phí công đoạn giao dịch -------------------------------------- BIỆT THỰ PHÂN KHU CAMELLIA RESIDENCES - VIEW TUYỆT ĐẸP GIỮA MIỀN THÔNG REO - SỐ LƯỢNG GIỚI HẠN CHỈ CÓ 48 CĂN CẬN KỀ INTERCONTINENTAL THANH XUAN VALLEY -------------------------------------- Camellia Residences - Khi đẳng cấp nằm chi tiết - Qũy Căn: 48 căn - Loại hình sản phẩm: Row Villas mẫu A 20 căn Row Villas mẫu B 28 căn - Diện tích 2 loại: + 160m2, xây 3 tầng, mặt tiền 8
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Ngọc Thanh
Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa
0988363007 0988363007
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
🌟 Golden Boulevard – Trái Timthủ Dầu Một - Mặt Tiền Lê Lợi 20M 🌟
6.0 triệu100 m2
Lê Lợi, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
🌟 GOLDEN BOULEVARD – TRÁI TIM THỦ DẦU MỘT 🌟 🏡 Nhà phố – Shophousemặt tiền Lê Lợi - Phường Bình Dương - TP Hồ Chí Minh 💰 Giá bán: • Mặt tiền Lê Lợi: 8 tỷ/căn • Mặt tiền DH16: 4 tỷ/căn • Thanh toán 20% sở hữu NHẬN BOOKING 50tr, Mở bán cọc hoàn phí ✅ Hạ tầng hoàn thiện, dân cư hiện hữu ✅ Gần KCN VSIP2, ĐH Quốc tế Miền Đông ✅ Ngân hàng hỗ trợ vay 70% 📲 Liên hệ: Hiếu - 0393089 *** ➡️ “Giữ suất đẹp – Sở hữu nhà phố trung tâm Bình Dương!”
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hòa Phú
Huỳnh Trung Hiếu
0393089627 0393089627
Đăng 6 tháng trước
Biệt Thự Ven Sông Khu Vip Thảo Điền 4 Tầng Kiên Cố Mặt Tiền Oto Đồng Bộ Cao Tầng Biệt Thự
Thỏa thuận110 m2
Đường 4, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cần dòng tiền kinh doanh chủ cần bán gấp căn Biệt thự tâm huyết, nhà thiết kế đẹp nhất khu (Làng Báo Chí Thảo Điền), nhà diện tích ngang 10m, khu vực đồng bộ biệt thự nhà cao tầng, cách 60m đường ven sông thoáng mát
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hiệp Bình Phước
Huy Nhà Đẹp Sài Gòn
0868797830 0868797830
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Bán Biệt Thự Song Lập, Hướng Trực Diện Biển
Thỏa thuận200 m2
Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận
Diện tích đất 10x20m Diện tích đất 10x20m Diện tích xây dựng: 133m² Hướng nhà: Đông Nam Phong cách kiến trúc biển Florida Nhà thô bên tiện tiết kế nhu cầu gia đình, Giá bán: 6,75 tỷ , VAT Thương lượng cho thiện chí mua
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Hàm Tiến
Trần Thị Hồng Gấm
0938913362 0938913362
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Biệt Thự Nghỉ Dưỡng Vị Trí Đẹp Dự Án Blanca City Vũng Tàu
Thỏa thuận175 m2
Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
🌳Blanca City dự án vị trí đắc địa dọc ven biển đường 3/2, phường 10 & 11, Thành phố Vũng Tàu: - Quy mô 96ha, villa, căn hộ, nhà phố khách sạn - Được phát phát triển chủ đầu tư Bđs nghỉ dưỡng hàng đầu Sun Group
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 10
Trần Trung Tín
0854516762 0854516762
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Xây Sẵn Century Vị Trí Kim Cương Sổ Hồng Trao Tay. Giá 4Tỷ1,100M2
4.0 tỷ100 m2
Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai
CƠ HỘI VÀNG ĐÓN ĐẦU SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH Vị trí kim cương: Cách Sân bay Long Thành 2km Liền kề cao tốc Long Thành Dầu Giây & Vành đai 3 Kết nối TP CƠ HỘI VÀNG ĐÓN ĐẦU SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH Vị trí kim cương: Cách Sân bay Long Thành 2km Liền kề cao tốc Long Thành Dầu Giây & Vành đai 3 Kết nối TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Century City
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Sơn
Thuý Ngân Lê
0839071203 0839071203
Đăng 6 tháng trước
Sở Hữu Nhà Phố Bcons Uni Valley – Kết Nối Ql1K Chỉ 30M Giá Chỉ Từ 7,5–8 Tỷ/Căn | Quỹ Căn Cực Hiếm
Thỏa thuận120 m2
Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
🔥 SỞ HỮU NHÀ PHỐ BCONS UNI VALLEY – KẾT NỐI QL1K CHỈ 30M 🔥 Giá 7,5 – 8 tỷ/căn | Quỹ căn cực hiếm – Đừng lỡ! Bạn nhà phố – kinh doanh – đầu tư sinh dài? 👉 Bcons Uni Valley – dự án nhà phố cao cấp Chủ đầu tư Bcons, vị trí đắc địa liền kề Quốc lộ 1K 30m, kết nối giao thông siêu thuận tiện! ✅ Giá hấp dẫn: 7,5 – 8 tỷ/căn ✅ Sổ – pháp lý ràng – sở hữu dài ✅ Chủ đầu tư Bcons – uy tín, bàn giao chuẩn chỉnh ✅ Chung hệ tiện ích nội khu Bcons City: Công viên xanh 🌳 Hai trung tâm thương mại 🏬 Khu dân cư văn minh – an ninh tuyệt đối 📍 Vị trí kim cương – kết nối hoàn hảo 🚶♂️ 30m → Quốc lộ 1K 🎓 5 phút → Làng Đại học ĐHQG 🚆 8 phút → Ga Metro Suối Tiên 🛣 Kết nối tam giác vàng TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Đông Hòa
Nguyễn Thành Công
0868599464 0868599464
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Hoặc Bán Nhà Phố Bcons Uni Valley Dtsd: 267M2
10.0 triệu267 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
🔥 CHO THUÊ NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI 4 TẦNG – BCONS UNI VALLEY 🔥 📍 Vị trí vàng Thống Nhất – Phường Đông Hòa – TP 🔥 CHO THUÊ NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI 4 TẦNG – BCONS UNI VALLEY 🔥 📍 Vị trí vàng Thống Nhất – Phường Đông Hòa – TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà riêng Bcons Plaza
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Đông Hòa
Trọng Nguyễn
0965887849 0965887849
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố The Light City Vũng Tàu Sân Vườn, Riêng Tư, Quy Hoạch Chuẩn
Thỏa thuận100 m2
Chi Lăng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu
Không ai mua nhà đầu tư Không ai mua nhà đầu tư Có cần yên tĩnh, thoáng đãng, sống dài cho gia đình The Light City khu đô thị hiếm hoi Vũng Tàu đáp ứng tiêu chí Vị trí: The Light City TP Vũng Tàu Loại hình: Nhà phố & Biệt thự Diện tích đa dạng: phù hợp gia đình 23 hệ Pháp lý: ràng, quy hoạch đồng bộ toàn khu Khoảng lùi sau hợp lý, sân vườn, bí bách Không gian sống tư, đường nội khu rộng, yên tĩnh Quy hoạch bài bản, xây chen, nhà ống san sát Phù hợp gia đình hệ, trẻ nhỏ chỗ chơi người sinh hoạt Đây dạng nhà mua dài, kiểu mua cho Gia đình nhà phố/biệt thự Vũng Tàu Người làm việc dài khu vực Bà Rịa Vũng Tàu Khách tài sản an toàn, chạy đầu cơ Nhà đẹp hình Ký hợp đồng mua bán thanh toán 15% ngân hàng hỗ trợ vay 80% Anh/chị đi thực tế cảm gian sống quyết định
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 12
Loan Đỗ
0765822589 0765822589
Đăng 5 tháng trước
Giỏ Hàng Độc Quyền Không Có Trên Thị Trường Vinhomes Cần Giờ
Thỏa thuận75 m2
Duyên Hải, Thị trấn Cần Thạnh, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh