Lê Đại Hành Hai Bà Trưng Hà Nội
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 193 bất động sản theo tiêu chí: Lê Đại Hành Hai Bà Trưng Hà Nội mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Đại La _40M 5 Tầng_Thang Máy _Gần Phố_9 Tỷ
Thỏa thuận40 m2
Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán Nhà Đại La Thang Máy Gần Phố Diện tích 40m 5 tầng Thang máy Ngõ đẹp, bước phố Giá: 9 tỷ Sổ đỏ sẵn sàng Liên hệ/Zalo: 0912092 *** Dũng BĐS, chuyên mua bán ký gửi nhà đất Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Đồng Tâm
Trần Thành Dũng
0912092200 0912092200
Đăng 6 tháng trước
Đẳng Cấp Nhà Sau Nhà Mp Đại La, Giá 5.5 Tỷ, 15M2X4T, Ảnh Thật
5.5 tỷ15 m2
Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đẳng cấp nhà nhà MP Đại La, 5Đẳng cấp nhà nhà MP Đại La, 55 tỷ, 15m2x4T, ẢNH THẬT Mô tả: ẢNH THẬT ĐẸP LONG LANH Diện tích sử dụng tầng 1 116m2 Từ tầng 2 trở đua 15m2 Mặt tiền rộng 3m Thiết kế nhà hợp lí, công năng sử dụng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phạm Đình Hổ
Phát Thịnh
0931866790 0931866790
Đăng 7 tháng trước
🔥 Mặt Phố Đại Cổ Việt – Mặt Tiền Khủng 8,4M – Thang Máy – Thông Sàn
999.0 triệu60 m2
Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
"🔥 MẶT PHỐ ĐẠI CỔ VIỆT – MẶT TIỀN KHỦNG 8,4M – THANG MÁY – THÔNG SÀN – KINH DOANH ĐỈNH CAO 💰 🏙️ Mô tả: Vị trí kim cương mặt phố Đại Cổ Việt, nút giao vàng các tuyến phố lớn: Phố Huế – Bạch Mai – Trần Khát Chân, giao thông tấp nập, kinh doanh sầm uất đêm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Bách Khoa
Nguyễn Mạnh
0919699866 0919699866
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa 86M² X 6,5T, Mt 11.6M, Giá 110Tr
110.0 triệu86 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Cho thuê nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa – Hai Bà Trưng, mặt tiền 11Cho thuê nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa – Hai Bà Trưng, mặt tiền 116m siêu hiếm Diện tích: 86m² Kết cấu: 6,5 tầng – thang máy, thiết kế hiện đại, nhà biệt Mặt tiền: 11,6m – siêu rộng, cực nổi bật Giá thuê: 110 triệu/tháng Vị trí: Trung tâm Hai Bà Trưng, trường đại học, văn phòng, ngân hàng – khu phố kinh doanh sầm uất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Bách Khoa
Nguyễn Hoan
0963968078 0963968078
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mặt Phố Đại La Dt 150M2X5 Tầng, Mt 5M, Giá:110Tr/Tháng
110.0 triệu150 m2
Đại La, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Cho thuê nhà mặt phố Đại La, Hai Bà Trưng, Hà NộiCho thuê nhà mặt phố Đại La, Hai Bà Trưng, Hà Nội - Diện tích: 150m2x55 tầng - Mặt tiền: 5m - Giá thuê: 110tr/tháng Nhà thiết kế chia 2 phòng, biệt, tháng máy
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Trương Định
Trần Viết Sơn
0968392334 0968392334
Đăng 5 tháng trước
Nhà Đẹp Ô Tô Tránh 323Trần Đại Nghĩa – Chợ Đồng Tâm 55M² 4,5T Mt4 24,5
24.5 tỷ55 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Nhà đẹp ô tô 323Trần Đại Nghĩa – chợ Đồng Tâm 55m² 4,5t mt4 24,5 tỷ Bán nhà siêu đẹp nằm khu chợ Đồng Tâm, phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng – trung tâm nội đô, giao thông thuận tiện, khu vực dân trí cao
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Trương Định
Trường Nam
0924027313 0924027313
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa | 48M2 | Mặt Tiền 5.5M | Đẹp Nhất Phố
Thỏa thuận48 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
🆘️ 🆘️ ĐẸP NHẤT PHỐ | 48M2 | MẶT TIỀN 5🆘️ 🆘️ ĐẸP NHẤT PHỐ | 48M2 | MẶT TIỀN 55M | BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN ĐẠI NGHĨA ‼️ TỪ TẦNG 2 TRỞ LÊN CÓ DIỆN TÍCH 65M2 💯 THANG MÁY XỊN - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU - SỔ VUÔNG ĐÉT 📕 Pháp lý sổ đỏ giao dịch ngay ✅️ Nhà 7 tầng thông sàn, PCCC, tiện kinh doanh buôn bán Giá bán 52 tỷ thương lượng Liên hệ: 0912218803 đi nhà Nhà Đất Mặt Phố Đẹp Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Đồng Tâm
Anh Thao
0912218803 0912218803
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Toà Nhà Mặt Phố Đại La Dt 280M2X8 Tầng, Mt 6.5M, Giá:300Tr/Th
300.0 triệu280 m2
Đại La, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Cho thuê toà nhà mặt phố Đạ La, Hai Bà Trưng, Hà NộiCho thuê toà nhà mặt phố Đạ La, Hai Bà Trưng, Hà Nội - Diện tích: 270m2x8 tầng+ hầm - Mặt tiền nhà: 65m - Giá thuê nhà: 300 triệu/tháng Tòa nhà nằm vị trí đắc địa, biệt, thông sàn, hệ thống PCCC tiêu chuẩn nhất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Trương Định
Trần Viết Sơn
0968392334 0968392334
Đăng 6 tháng trước
Bán Mặt Phố Đại La | 200M2 | Mt 8M | Xây Tòa Cực Đẹp | Giá 106 Tỷ
Thỏa thuận200 m2
Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
🚫 🚫 HÀNG KHỦNG | 192M2 | MẶT TIỀN 8M | BÁN MẶT PHỐ ĐẠI LA | NGAY NGÃ TƯ TRẦN ĐẠI NGHĨA ‼️ GIÁ ĐẦU TƯ TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO - PHÙ HỢP XÂY VĂN PHÒNG 💯 SỔ ĐỎ VUÔNG ĐẸP - NỞ HẬU - CAM KẾT KHÔNG QUY HOẠCH 📕 Pháp lý sổ đỏ giao dịch ngay ✅️ Hiện trạng nhà 1 tầng chờ khách mua Giá bán 106 tỷ thương lượng Liên hệ: 0912218803 đi nhà Nhà Đất Mặt Phố Đẹp Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Đồng Tâm
Anh Thao
0912218803 0912218803
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Khu Phân Lô Trần Đại Nghĩa, Gara Ô.tô, 395Tr/M2, Ô.tô Tránh
29.5 tỷ75 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
* Tôi Cam kết thông tin kiểm tra quy hoạch 1* Tôi Cam kết thông tin kiểm tra quy hoạch 1 Thông số Điểm đặc biệt: Khu Phân Lô Bàn Cờ, Đường nhà ÔTô Tránh, Đối diện nhà xe ÔTô đêm An Ninh Dân Trí Cao học thức Trung lưu, Thượng Lưu Ở
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất nền dự án Đồng Tâm
Anh Tuấn
0968865786 0968865786
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Mbkd Trần Đại Nghĩa 80M2 X 2Tầng - Mặt Tiền 10M - Giá 70Triệu
70.0 triệu80 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
CHO THUÊ NHÀ MẶT PHỐ TRẦN ĐẠI NGHĨA – HAI BÀ TRƯNG Diện tích: 80m² x 2 tầng Mặt tiền: 10m Giá thuê: 70 triệu/tháng Vị trí đẹp, khu sinh viên – văn phòng đông đúc, phù hợp mô hình: café, nhà hàng, spa, showroom… 📞 Liên hệ 0963
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Bách Khoa
Nguyễn Hoan
0963968078 0963968078
Đăng 6 tháng trước
Bán Mặt Phố Đại La | Xây Tòa Vp Cực Đẹp | 192M2 | Mt 7.2M | Giá 106 Tỷ
Thỏa thuận192 m2
Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
BÁN SIÊU PHẨM MẶT PHỐ ĐẠI LA | NGAY NGÃ TƯ ĐẠI LA VÀ TRẦN ĐẠI NGHĨA 📐 Diện tích 192 m2 | Mặt tiền 7BÁN SIÊU PHẨM MẶT PHỐ ĐẠI LA | NGAY NGÃ TƯ ĐẠI LA VÀ TRẦN ĐẠI NGHĨA 📐 Diện tích 192 m2 | Mặt tiền 72m | Hậu 8m | Lô góc mặt phố mặt ngõ 📕 Pháp lý 2 sổ đỏ chính chủ, thiện chí bán, giao dịch ngay ✅ Phù hợp xây tòa văn phòng, trụ sở, siêu thị, ngân hàng, showroom Giá bán 106 tỷ (thương lượng) Liên hệ Anh Thao ☎️ 0912218803 Bất Động Sản Mặt Phố Hà Nội
Xem thêm ...