Khu Tập Thể Cũ
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 33 bất động sản theo tiêu chí: Khu Tập Thể Cũ mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Phòng Trọ Khu Tập Thể Quân Đội Đường Cầu Diễn
9.0 triệu15 m2
Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ 15M² – MẶT NGÕ CẦU DIỄN – BẮC TỪ LIÊM Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn - Giá thuê: 1 Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ 15M² – MẶT NGÕ CẦU DIỄN – BẮC TỪ LIÊM Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn - Giá thuê: 1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phú Diễn
Nguyễn thị linh
0932328646 0932328646
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Trong Khu Tập Thể Ban Đảng Trung Ương Lg, Phố Huỳnh Văn Nghệ
Thỏa thuận180 m2
Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
Bán nhà khu tập thể ban Đảng Trung Ương LG, phố Huỳnh Văn Nghệ, đường Hoa Hồng Vinhomes Riverside Long Biên, Hà Nội, diện tích 180m2, mặt tiền 8m, hậu 8m, nhà 4 tầng, cầu thang máy, ôtô nhà cổng bảo vệ khu, an ninh sổ đỏ, 36 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Sài Đồng
0922277888 0922277888
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Tầng 4, Khu Tập Thể Nguyễn Công Trứ, Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội
5.0 triệu105 m2
Nguyễn Công Trứ, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thông tin mô tả - A/c/e nhu cầu thuê căn hộ căn nhé - Diện tích: 105 m2, phù hợp gia đình 4 5 - Có 3 Phòng: 02 phòng ngủ, 01 phòng khách thể làm phòng ngủ Thông tin mô tả - A/c/e nhu cầu thuê căn hộ căn nhé - Diện tích: 105 m2, phù hợp gia đình 4 5 - Có 3 Phòng: 02 phòng ngủ, 01 phòng khách thể làm phòng ngủ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Phố Huế
Nguyễn Uyên
0934617289 0934617289
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Nhà Khu Tập Thể Nghĩa Tân. Đ/C 511 A11 Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy
5.0 triệu35 m2
Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thông tin mô tả Cần cho thuê nhà tập thể Nghĩa Tân, Diện tịch 35-40m2, Kết cấu gồm: 2 gian phòng, 1 gian bếp, 1 vệ sinh, 2 điều hòa, 1 tủ quần áo, 1 bộ ghế/ Yêu cầu: sạch văn minh, Thông tin mô tả Cần cho thuê nhà tập thể Nghĩa Tân, Diện tịch 35-40m2, Kết cấu gồm: 2 gian phòng, 1 gian bếp, 1 vệ sinh, 2 điều hòa, 1 tủ quần áo, 1 bộ ghế/ Yêu cầu: sạch văn minh,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê loại bất động sản khác Nghĩa Tân
Mạnh Tùng
0983528258 0983528258
Đăng 1 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Ở Nhà Số 8, Khu Tập Thể Đài Phát Thanh Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Giá Thuê 2Tr8
8.0 triệu23 m2
Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn nhỏ xinh – 23m² – Gác lửng bê tông – Gần Big C Cần cho thuê nhà nguyên căn diện tích 23m²i: •Có gác lửng bê tông chắn, phù hợp ngủ nghỉ Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn nhỏ xinh – 23m² – Gác lửng bê tông – Gần Big C Cần cho thuê nhà nguyên căn diện tích 23m²i: •Có gác lửng bê tông chắn, phù hợp ngủ nghỉ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Mễ Trì
domo
0966191599 0966191599
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Nhà Tập Thể Cũ Riêng Biệt Rộng 45 M2
8.0 triệu45 m2
Phương Mai, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội
Thông tin mô tả Nhà tập thể khu Phương Mai tầng 5, rộng 45 m2, 2 phòng ngủ Điện, nước, công trình phụ biệt (Điện, nước công tơ riêng) Phòng 502b, nhà D8b ngách 17 ngõ 167 Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội Giá: 3tr8
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê loại bất động sản khác Phương Mai
Hong Phong
0916986068 0916986068
Đăng 4 tháng trước
🌟Khu Vip! Tập Thể Trung Tự_Đống Đa_2 Thoáng_70M2 2Pn Chỉ 4,45 Tỷ🌟
4.5 tỷ70 m2
Đặng Văn Ngữ, Phường Trung Tự, Quận Đống Đa, Hà Nội
Khu Vip! Tập Thể Trung TựĐống Đa2 thoáng70m2 2pn nhà đẹp 4,45 tỷ🌟 NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ Ô TÔ VÒNG QUANH - TIỆN ÍCH ĐỈNH - TÁI THIẾT ĐÔ THỊ TRUNG TỰ XÂY TẠI ĐẤT DÃY TOÀ NHÀ GKhu Vip! Tập Thể Trung TựĐống Đa2 thoáng70m2 2pn nhà đẹp 4,45 tỷ🌟 NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ Ô TÔ VÒNG QUANH - TIỆN ÍCH ĐỈNH - TÁI THIẾT ĐÔ THỊ TRUNG TỰ XÂY TẠI ĐẤT DÃY TOÀ NHÀ G
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất nền dự án Trung Tự
Tú Trần
0987647193 0987647193
Đăng 7 tháng trước
🌟Khu Vip! Tập Thể Chùa Bộc_Đống Đa_Tầng 3_Sổ To_65M2 2Pn Chỉ 4,1 Tỷ🌟
4.1 tỷ65 m2
Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
🌟Khu Vip! Tập thể Chùa BộcĐống Đatầng 3sổ to65m2 2pn 4,1 tỷ🌟 ✅Căn TT tầng 3 - Tập thể Chùa Bộc, Oto đỗ sát Cầu thang🌟Khu Vip! Tập thể Chùa BộcĐống Đatầng 3sổ to65m2 2pn 4,1 tỷ🌟 ✅Căn TT tầng 3 - Tập thể Chùa Bộc, Oto đỗ sát Cầu thang
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Quang Trung
Tú Trần
0987647193 0987647193
Đăng 7 tháng trước
Tìm Người Nữ Ở Ghép Trong Tập Thể Ở Khu Nghĩa Tân, Cầu Giấy
5.0 triệuKhông xác định
Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thông tin mô tả Tìm bạn nữ ghép, đầu tháng 1 Thông tin mô tả Tìm bạn nữ ghép, đầu tháng 1 Điện, nước tính dân Nhà 2 phòng ngủ, thể ngủ chung tách phòng Không gian yên tĩnh, sinh hoạt tự do Đi thang bộ, tiện rèn luyện sức khỏe Có chỗ gửi xe đảm bảo an toàn cháy nổ Yêu cầu: tiền nong sòng phẳng, gọn gàng – sạch sẽ Chi phí: đóng 3 tháng tiền nhà + cọc 1 tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Nghĩa Đô
Thao Thao
0388560060 0388560060
Đăng 5 tháng trước
Vip Tập Thể Tầng 1 Khu 8/3, Giá 4.5 Tỷ, 70M2, Kd Được
Thỏa thuận70 m2
Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
VIP tập thể tầng 1 khu 8/3, 4VIP tập thể tầng 1 khu 8/3, 45 tỷ, 70m2, KD Mô tả: ẢNH THẬT Diện tích sử dụng vô rộng rãi 70m2 Vị trí căn hộ tập thể siêu đẹp, nằm tầng 1 Trước nhà sân chơi thoáng mát, ô tô đỗ cách nhà 10m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phạm Đình Hổ
PHÁT THỊNH
0888638779 0888638779
Đăng 7 tháng trước
Cho Nam Thuê 1 Phòng Trong Khu Nhà Tập Thể Tt212, Bắc Từ Liêm, Hn
2.0 triệu70 m2
Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả A trai thuê căn nhà TT212, học viện KT quân Cần nam ghép 1 phòng riêng Nhà 70m2, 2 phòng biệt, phòng khách, bếp Nếu 2 2,3tr Thông tin mô tả A trai thuê căn nhà TT212, học viện KT quân Cần nam ghép 1 phòng riêng Nhà 70m2, 2 phòng biệt, phòng khách, bếp Nếu 2 2,3tr
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Xuân Đỉnh
Phạm Thị Dịu
0913831889 0913831889
Đăng 4 tháng trước
Bán Shop Phú Mỹ Hưng Giá Rẻ Chỉ 140Tr/M2 Khu Chung Cư The Grand View
140.0 triệu107 m2
Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
BÁN SHOP CHUNG CƯ GRAND VIEW, PHÚ MỸ HƯNG - Vị trí: đường nội khu Mỹ Tú 3 - Diện tích sàn: 107,9m2 1 sàn - Đang HĐ Thuê cao - GIÁ BÁN: 15 TỶ (CHỈ 140 TRIỆU/M2) - Pháp lý: Sổ Hồng Liên hệ: MINH HIẾU 0903187589
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phong
Trịnh Hiếu
0903187589 0903187589
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Nền Nhà Phố Khu Dân Cư The Sun City Ngang 8M Siêu Đẹp Chỉ 85Tr/M2
85.0 triệu151 m2
Quận 9, Hồ Chí Minh
Tọa lạc trung tâm 9, 2 phút di chuyển The Global City, The Sun City 15 phút Thảo Điền cầu Sài Gòn tuyến đường Liên Phường Tọa lạc trung tâm 9, 2 phút di chuyển The Global City, The Sun City 15 phút Thảo Điền cầu Sài Gòn tuyến đường Liên Phường
Nguyễn Hoài Nam
0901956059 0901956059
Đăng 6 tháng trước
Đất Nền Khu Đô Thị Dầu Dây The Link City , Đặt Chỗ Có Vị Trí, Full Thổ Cư 100% Kết Nối Sân Bay
22.0 triệu100 m2
Quốc Lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai
Chính thức chỗ đất nền khu đô thị Dầu Giây The Link City - không mua hoàn tiền 100% 7 + Đất nền trung tâm hành chính xã Dầu Giây - Đồng Nai Chính thức chỗ đất nền khu đô thị Dầu Giây The Link City - không mua hoàn tiền 100% 7 + Đất nền trung tâm hành chính xã Dầu Giây - Đồng Nai
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất nền dự án Hưng Lộc
Nguyễn Thị Lan
0932194758 0932194758
Đăng 6 tháng trước
Mặt Tiền Khu Bình Phú Q6 64M2 5 Tầng Bề Thế, Mới Đẹp Ở Ngay, 9.85 Tỷ
9.9 tỷ64 m2
Cư Xá Phú Lâm, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN KHU VIP BÌNH PHÚ - TRUNG TÂM QUẬN 6 - 5 TẦNG NHÀ MỚI ĐẸP - ĐƯỜNG NHỰA 10M - 4M x 16M - CHỈ HƠN 9 TỶMẶT TIỀN KHU VIP BÌNH PHÚ - TRUNG TÂM QUẬN 6 - 5 TẦNG NHÀ MỚI ĐẸP - ĐƯỜNG NHỰA 10M - 4M x 16M - CHỈ HƠN 9 TỶ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 10
NGUYỄN TRƯỜNG SƠN
0933804900 0933804900
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Chung Cư The Flemington, Lê Đại Hành, 87M2, 3Pn, 2Wc, Giá 19 Triệu. Ll: 0933722***
19.0 triệu87 m2
Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh
Cần cho thuê căn hộchung cư The Flemington, đường Lê Đại Hành, Phường Phú Thọ sau: 1 Cần cho thuê căn hộchung cư The Flemington, đường Lê Đại Hành, Phường Phú Thọ sau: 1/ Diện tích: 87m2, thiết kế thành 2 phòng ngủ 1 phòng nhỏ, 2 nhà vệ sinh
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư The Flemington
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Phường 15
Phạm Đình Kiểm
0908730370 0908730370
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn 2Pn Giá Cực Hời,Đóng Tiền Cực Giãn Giá Chỉ 4,26 Tỷ Tại Phân Khu The London Vinhomes Ocp1
Thỏa thuận61 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🏆 ĐỘC QUYỀN - GIÁ HỜI 🏆 ⛔ HOT ❌ BÁN CĂN LD1 🏆 ĐỘC QUYỀN - GIÁ HỜI 🏆 ⛔ HOT ❌ BÁN CĂN LD10318, 2N, VIEW ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN, LAYOUT SIÊU ĐẸP 🎉 /-rose Giá bán : 4,260 tỷ thu GIÁ RẺ ✳️DT: 61m thông thuỷ (lay out 2 ban công) ✳ Hướng : Tây Nam, mặt sảnh, thuận tiện kinh doanh, quanh năm thoáng mát ✳ Tình trạng : tiến độ 2 năm, nhà t9/2026 LD1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Dương Xá