Khu Phố Hòa Lân 2
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 17 bất động sản theo tiêu chí: Khu Phố Hòa Lân 2 mới nhất tháng 05/2026
Biệt Thự Làn 2 Hồ Điều Hòa, S=189M2, Xây 4 Tầng, Đầy Đủ Nội Thất Đẹp, Sang Trọng
Thỏa thuận189 m2
Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh
Biệt thự làn 2 Hồ điều hòa, S=189m2, xây 4 tầng, nội thất đẹp, sang trọng Biệt thự nằm làn 2 Hồ Điều Hòa, Võ Cường, thành phố Bắc Ninh Biệt thự làn 2 Hồ điều hòa, S=189m2, xây 4 tầng, nội thất đẹp, sang trọng Biệt thự nằm làn 2 Hồ Điều Hòa, Võ Cường, thành phố Bắc Ninh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Đại Phúc
Trần Đình Hải
0397570290 0397570290
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Khu Đường Hoa Phan Xích Long- Hoa Lan, P2, Pn
45.0 triệu160 m2
Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 8 x 20m- Diện tích: 8 x 20m - Kết cấu: hầm, 2 lầu - Vị trí: Phan Xích Long, Hoa Sứ, đoạn đẹp nhất con đường, đoạn 2 chiều, trục đường thương hiệu kinh doanh sầm uất - Thích hợp kinh doanh shop thời trang, showroom, văn phòng, nail,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 2
Nhật Nam
0932628986 0932628986
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Biệt Thự Châu Âu - Khu Hoa Lan, P2, Phú Nhuận - Dtsd 600M2
65.0 triệu180 m2
Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 10 X 18m, 1 Hầm, 1 Trệt, 3 Lầu- Diện tích: 10 X 18m, 1 Hầm, 1 Trệt, 3 Lầu 8 Phòng ngủ rộng Có phòng rộng 40 - 50m2 - Mô tả: Nhà đẹp, nằm nội khu xe hơi đậu đổ thoải mái Thuận tiện di chuyển trung tâm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Phường 2
Nhật Nam
0932628986 0932628986
Đăng 7 tháng trước
Biệt Thự Phố Khu Đường Hoa Pxl – Có Hầm, Tm - 8M X 20M – Chỉ 45
45.0 triệu160 m2
Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
TÒA NHÀ MỚI Liên hệ Số điện thoại : 093262**** Hiện số Đã chép - Nam - Diện tích: 8m x 20m - Kết cấu: Hầm + Trệt + 3 Lầu - Vị trí: Ngay đoạn đẹp nhất, trục đường 2 chiều, dàng diện tiếp cận khách hàng - Phù hợp tuyệt đối Showroom, Văn phòng Trụ sở, Spa, Shop Thời trang cao cấp, Trung tâm đào tạo,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Phường 2
0932628986 0932628986
Đăng 7 tháng trước
🌿 Bán Nhà Phố Vườn Phân Khu Canaria – Izumi City Biên Hòa 🌿
Thỏa thuận120 m2
Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai
🌿 Bán nhà phố vườn phân khu CANARIA – Izumi City Biên Hòa 🌿 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Hương Lộ 2, phường Long Hưng, TP 🌿 Bán nhà phố vườn phân khu CANARIA – Izumi City Biên Hòa 🌿 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Hương Lộ 2, phường Long Hưng, TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Izumi City
Xem khu vực: Bán nhà riêng Long Hưng
Nguyen Thi Thu Duyen
0937165267 0937165267
Đăng 7 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố 2 Mặt Tiền Đường 40M, Ngay Trung Tâm Hành Chính, Kế Khu Tái Định Cư Becamex
Thỏa thuận125 m2
Lê Lợi, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
🔥 SIÊU PHẨM TRUNG TÂM: GOLDEN BOULEVARD - KHAI MỞ THƯƠNG PHỐ VÀNG TẠI TRÁI TIM BÌNH DƯƠNG NEW CITY! Sở hữu bất động sản "lõi" trung tâm Thành phố Bình Dương bao dàng thế! Golden Boulevard ngôi nhà, biểu tượng cho thịnh vượng cỗ máy tạo dòng tiền bền vững
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hòa Phú
Hồ Văn Mành
0868155800 0868155800
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Khu Đường Hoa
37.0 triệu90 m2
Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN KHU PHAN XÍCH LONG - ĐƯỜNG HOA LAN, PHƯỜNG 7, PHÚ NHUẬN – 4 LẦU, DT 5x18M – CHỈ 37 TRIỆU! - Diện tích: 5m x 18m - Kết cấu: Trệt + 3 Lầu - Phù hợp: Văn phòng Công ty, Spa/Thẩm mỹ, Trung tâm Đào tạo Gia đình kết hợp kinh doanh,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Phường 2
Nhật Nam
0932628986 0932628986
Đăng 6 tháng trước
Biệt Thự Khu Đường Hoa - Phan Xích Long , Thang Máy 8 X20M - Chỉ 45 Tr
45.0 triệu160 m2
Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
TÒA NHÀ MỚI Liên hệ Số điện thoại : 0932628986 - Nam - Diện tích: 8m x 20m - Kết cấu: Hầm + Trệt + 3 Lầu - Vị trí: Ngay đoạn đẹp nhất, trục đường 2 chiều, dàng diện tiếp cận khách hàng - Phù hợp tuyệt đối Showroom, Văn phòng Trụ sở, Spa, Shop Thời trang cao cấp, Trung tâm đào tạo,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Phường 2
Nguyễn Trí
0906763286 0906763286
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Phố 8.5X20M Mặt Đường 45M, Trái Tim Khu The Suite- Stella
11.0 triệu169 m2
Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai
Cho thuê nhà số 15, Khu T21, The Suite (Sun Harbor 2)Cho thuê nhà số 15, Khu T21, The Suite (Sun Harbor 2) Số nhà 68, Vị trí Góc đường N46 đường Xuyên tâm 45m quảng trường, bến du thuyền Aqua đối diện Aqua Sport Center Giá 11 triệu/tháng, Có thương lượng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Long Hưng
ANH NGUYỄN
0916611678 0916611678
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm
Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Căn Góc 2 Mặt Tiền Đường B6 – Khu Tđc Vcn Phước Hải – Trung Tâm Nha Trang
5.3 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 – KHU TĐC VCN PHƯỚC HẢI – TRUNG TÂM NHA TRANG Giá cực tốt: Chỉ 5 tỷ 300 triệu Sổ hồng – Pháp lý chuẩn chỉnh Đường nhựa rộng 8m – Ô tô thoải mái - DT đất: 42m² (ngang 4m) - DT sàn sử dụng: 97m² - Nhà 2PN
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phước Hải
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước
⚘️💥Kiot Rộng Rãi Ngay Kí Túc Xá Khu B, Làng Đại Học. Có Máy Lạnh
5.0 triệuKhông xác định
Dĩ An, Phường Dĩ An, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
▪︎ Kiot rộng rãi ktx làng đại học ▪︎ Có sẵn máy lạnh, kệ bếp ▪︎ Gác cao rộng rãi ▪︎ Phù hợp kinh doanh tạp hóa, giặt ủi ▪︎ Gần hàng quán uống▪︎ Kiot rộng rãi ktx làng đại học ▪︎ Có sẵn máy lạnh, kệ bếp ▪︎ Gác cao rộng rãi ▪︎ Phù hợp kinh doanh tạp hóa, giặt ủi ▪︎ Gần hàng quán uống
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Dĩ An
Từ Bảo
0379273007 0379273007
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Siêu Rẻ! Bán Gấp Shophouse 2 Mặt Đường Kđt Nam An Khánh Dt 130M, Giá Chỉ Nhỉnh 24 Tỷ!
Thỏa thuận130 m2
Láng - Hòa Lạc, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Shophouse Sudico Nam Anh Khánh hời: Anh khách thân gửi bán căn shophouse 2 mặt đường: - Đường nhà đường 22m - Đường nhà đường 13m - Diện tích 130m - Mặt tiền 6 Shophouse Sudico Nam Anh Khánh hời: Anh khách thân gửi bán căn shophouse 2 mặt đường: - Đường nhà đường 22m - Đường nhà đường 13m - Diện tích 130m - Mặt tiền 6
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán shophouse, nhà phố thương mại Khu đô thị Nam An Khánh
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại An Khánh
Tiến Hoàng
0982529987 0982529987
Đăng 6 tháng trước