Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Khu Phố Đông Ba

Hiện có 254 bất động sản theo tiêu chí: Khu Phố Đông Ba mới nhất tháng 05/2026

Mặt Tiền Khu Phân Lô Gần Phạm Văn Đồng Ngang Hiếm 6M Tiện Xây Tòa Nhà Vp, Chdv, 120M2 Chỉ 12,5 Tỷ

Thỏa thuận120 m2
Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NHÀ MẶT TIỀN, KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ CAO TẦNG; GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 6X20 CHỈ 12,5 TỶ NHÀ MẶT TIỀN, KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ CAO TẦNG; GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 6X20 CHỈ 12,5 TỶ -Chính chủ bán căn nhàmặt tiền Đ Số 17 Linh Tây thủ Đức, khu phân lô bàn cờ cực đẹp toàn nhà cao tầng Đ
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Biệt Thự Phố 3 Tầng Đường 10M Khu Tiềm Năng Đầu Tư, Sát Bờ Kè Tham Lương

13.8 tỷ144 m2
, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ BIỆT THỰ PHỐ 3 TẦNG, ĐƯỜNG NHỰA 10M THÔNG ĐƯỜNG CHÍNH BỜ KÈ THAM LƯƠNG - CẦU AN LỘC - NGUYỄN OANH - HÀ HUY GIÁP BÁN NHÀ BIỆT THỰ PHỐ 3 TẦNG, ĐƯỜNG NHỰA 10M THÔNG ĐƯỜNG CHÍNH BỜ KÈ THAM LƯƠNG - CẦU AN LỘC - NGUYỄN OANH - HÀ HUY GIÁP
0934340311 0934340311
anh.bds.nhadat.hcm@*********
Đăng 5 tháng trước 

Hẻm Xe Tải Tránh Nhau Dòng Tiền Ổn Định Sát Khu Dân Cư Hồng Long S=82M2 Chỉ 5,25 Tỷ.

Thỏa thuận83 m2
Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU, CÓ DÒNG TIỀN, SÁT KHU DC HỒNG LONG, S=82m2 CHỈ 5,25 TỶ HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU, CÓ DÒNG TIỀN, SÁT KHU DC HỒNG LONG, S=82m2 CHỈ 5,25 TỶ -Chính chủ bán căn nhà Đ QL13 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, hẻm nhựa xe tải thông tứ phương, sát khu DC Hồng Long, chợ Hiệp Bình hàng xóm Vạn Phúc City, Đặc biệt QL13 TP đền bù rộng 60m 4 làn xe cao, BĐS khu vực sẻ biến động mạnh (21
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 7 tháng trước 

Nhà Cho Thuê Góc 2 Mặt Tiền 4X24M Trệt 1 Lầu Sân Thượng Khu Đông Dân Gần Trường Học Giá Tốt.

79.0 triệu96 m2
Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Nhà góc 2 mặt tiền 90 Nguyễn Văn Thủ & Cây Điệp, P Nhà góc 2 mặt tiền 90 Nguyễn Văn Thủ & Cây Điệp, P Đa Kao, Quận 1, TPHCM Diện tích: 4x24m Kết cấu: 1 1 lầu, 1 sân thượng – nhà thoáng, 2 mặt tiền cực đẹp
Nhà Thuê Sài Gòn
0833118877 0833118877
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Đẹp Ở Ngay Khu Phân Lô Đồng Bộ Cao Tầng Gần Chợ Hiệp Bình 4 Tầng 130M2 Chỉ 11 Tỷ.

Thỏa thuận130 m2
Đường Số 37, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NHÀ ĐẸP Ở NGAY HẺM NHỰA 7m KHU PHÂN LÔ GẦN CHỢ HIỆP BÌNH 4 TẦNG 130m2; 11 TỶ NHÀ ĐẸP Ở NGAY HẺM NHỰA 7m KHU PHÂN LÔ GẦN CHỢ HIỆP BÌNH 4 TẦNG 130m2; 11 TỶ -Hàng xóm bán căn nhà cực đẹp Đ Số 37 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, hẻm nhựa 7m lề khu phân lô đồng bộ cao tầng, nằm sát chợ Hiệp Bình TT mua sắm GIGAMAL, trường Hiệp Bình, Tây Sơn, cạnh KDC Hồng Long, Vạn Phúc
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 6 tháng trước 

Aman Blao - Đất Nền Nghỉ Dưỡng View Cao Săn Mây Siêu Đẹp Trong Khu Có Cộng Đồng Cư Dân Sinh Sống

Thỏa thuận1000 m2
Phường B'lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Cơ hội hiếm - sở hữu lô đất nghỉ dưỡng đẳng cấp Bảo Lộc Cơ hội hiếm - sở hữu lô đất nghỉ dưỡng đẳng cấp Bảo Lộc - Diện tích: 1000m2 - 2500 m2 gian lý tưởng xây dựng ngôi nhà nhỏ sân vườn, sencond home làm nhà nghỉ dưỡng
Đăng Khoa
0948293905 0948293905
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Khu Phân Lô Cao Tầng Hẻm Xe Hơi Tránh Nhau Sát Mặt Tiền Gần Phạm Văn Đồng 4,1X17 Chit 10 Tỷ

Thỏa thuận68 m2
Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ KHU PHÂN LÔHẺM XE HƠI SÁT MẶT TIỀN GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 4X17 CHỈ 10 TỶ BÁN NHÀ KHU PHÂN LÔHẺM XE HƠI SÁT MẶT TIỀN GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 4X17 CHỈ 10 TỶ -Bán nhà đường số 6 Linh Tây Thủ Đức, hẻm xe hơi khu phân lô đồng bộ cao tầng, vị trí sát đường Phạm văn Đồng, Tô ngọc Vân, chợ Linh Tây, trường học các cấp, tiện ích lưu thông thuận tiện (24
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Đẹp Ở Ngay Hẻm Xe Hơi Khu Phân Lô Cao Tầng Đồng Bộ Gần Chung Cư Lavita Charm; 4,2X16 Chỉ 7,5 Tỷ

Thỏa thuận57 m2
Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
MỚI ĐẸP Ở NGAY HẺM XE HƠI KHU PHÂN LÔ CAO TẦNG GẦN CC LAVITA 4,2X16 CHỈ 7,5 TỶ MỚI ĐẸP Ở NGAY HẺM XE HƠI KHU PHÂN LÔ CAO TẦNG GẦN CC LAVITA 4,2X16 CHỈ 7,5 TỶ -Chính chủ bán căn nhà Đ Số 12 Trường Thọ Thủ Đức, hẻm xe hơi khu phân lô cao tầng sát mặt tiền đường CC Lavita, CC Chương Dương, ga metro Bình Thái, khu cảng ICD Phước Long Trường Thọ, xa lộ Hà Nội, Phạm văn Đồng khu vực trọng tâm phát triển P
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Mặt Tiền Của Toà Nhà Căn Hộ Nyky Apartment, Khu Đô Thị 1B, Điện Ngọc,Điện Bàn Đông

5.0 triệu40 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng mặt tiền toà nhà căn hộ khu vực FPT, Ngũ Hành Sơn Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng mặt tiền toà nhà căn hộ khu vực FPT, Ngũ Hành Sơn Diện tích : 40 m2, nội thất cơ bản
Nguoi Da Nang
0935348357 0935348357
Đăng 5 tháng trước 

Biệt Thự Ven Sông Khu Vip Thảo Điền 4 Tầng Kiên Cố Mặt Tiền Oto Đồng Bộ Cao Tầng Biệt Thự

Thỏa thuận110 m2
Đường 4, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cần dòng tiền kinh doanh chủ cần bán gấp căn Biệt thự tâm huyết, nhà thiết kế đẹp nhất khu (Làng Báo Chí Thảo Điền), nhà diện tích ngang 10m, khu vực đồng bộ biệt thự nhà cao tầng, cách 60m đường ven sông thoáng mát
Huy Nhà Đẹp Sài Gòn
0868797830 0868797830
Đăng 7 tháng trước 

Phòng Trọ Ba Lý Gần Ngã Ba Tân Phong

Thỏa thuậnKhông xác định
, Đồng Nai
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trường học, chợ Khu vực an ninh camera - gác lửng đường đi rộng rãi , wifi free Đ/C: Đường Cẩm Tân, Xã Hàng Gòn, Thành phố Long Khánh, Đồng Nai Thông tin mô tả Cho thuê phòng trường học, chợ Khu vực an ninh camera - gác lửng đường đi rộng rãi , wifi free Đ/C: Đường Cẩm Tân, Xã Hàng Gòn, Thành phố Long Khánh, Đồng Nai
Phạm Văn luận
0938536331 0938536331
Đăng 3 tháng trước 

Hẻm Xe Tải Tránh Nhau Khu Phân Lô Cao Tầng Đồng Bộ Sát Bệnh Viện Đa Khoa Thủ Đức 4X14 Chỉ 6,5 Tỷ

100.0 triệu56 m2
Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU, KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ, SÁT BV ĐK THỦ ĐỨC, 4X14 CHỈ 6,5 TỶ HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU, KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ, SÁT BV ĐK THỦ ĐỨC, 4X14 CHỈ 6,5 TỶ -Chính chủ bán căn nhà Đ Số 16 Linh Trung Thủ Đức, hẻm xe tải vi vu, sát BV ĐK Thủ Đức, ĐH Quốc Gia TPHCM, ĐH SPKT, Cty Việt Thắng, Khu CN Linh Trung… Tiện ích ngập tràn
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 7 tháng trước 

Nhận Đặt Chỗ Đất Nền, Nhà Phố Khu Đô Thị The Link City, Ngay Mặt Tiền Quốc Lộ 1A, Chỉ Cần Vốn 630Tr

21.0 triệu100 m2
Huyện Thống Nhất, Đồng Nai
Chính thức chỗ 50 triệu/ 1sản phẩm, mua hoàn tiền 100% 7 + Đất nền trung tâm hành chính xã Dầu Giây - Đồng Nai Chính thức chỗ 50 triệu/ 1sản phẩm, mua hoàn tiền 100% 7 + Đất nền trung tâm hành chính xã Dầu Giây - Đồng Nai
Nguyễn Thị Lan
0932194758 0932194758
Đăng 5 tháng trước 

Bán Cc Mini, Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội, 24 Tỷ, 193 M

23.9 tỷ193 m2
Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội
Chung cư mini Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội nổi bật diện tích 193 m2, bán 24 tỷ VNDChung cư mini Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội nổi bật diện tích 193 m2, bán 24 tỷ VND Căn hộ gian sống rộng rãi pháp lý đảm bảo an tâm cho sở hữu
Nguyễn Vân Trang
0907023278 0907023278
Đăng 5 tháng trước 

Phòng Mới Rộng Ở 3-4 Người Hành Lang 4M Đ. Hai Bà Trưng Gần Go Dĩ An, Giờ Tự Do

1.0 triệu40000 m2
Hai Bà Trưng, Phường Tân Đông Hiệp, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Thông tin mô tả Phòng Trọ Mới rộng thoáng gác cao 3-4 Hay Gia Đình Hành lang 4m Không chung chủ , giấc tự cửa Vân Tay, camera, wifi, máy giặt ĐƯờng Hai Bà Trưng Gần Go DĨ AN thuận tiện Làng Đh zá 2tr1 Ko Nhận xe điện Lh 0769072979 hỗ trợ phòng
Đặng Hoài Thương
0769072979 0769072979
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa | 48M2 | Mặt Tiền 5.5M | Đẹp Nhất Phố

Thỏa thuận48 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
🆘️ 🆘️ ĐẸP NHẤT PHỐ | 48M2 | MẶT TIỀN 5🆘️ 🆘️ ĐẸP NHẤT PHỐ | 48M2 | MẶT TIỀN 55M | BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRẦN ĐẠI NGHĨA ‼️ TỪ TẦNG 2 TRỞ LÊN CÓ DIỆN TÍCH 65M2 💯 THANG MÁY XỊN - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU - SỔ VUÔNG ĐÉT 📕 Pháp lý sổ đỏ giao dịch ngay ✅️ Nhà 7 tầng thông sàn, PCCC, tiện kinh doanh buôn bán Giá bán 52 tỷ thương lượng Liên hệ: 0912218803 đi nhà Nhà Đất Mặt Phố Đẹp Hà Nội
Anh Thao
0912218803 0912218803
Đăng 6 tháng trước 

Studio Full Nội Thất Ngay Ktx Khu A - Làng Đại Học Thủ Đức

8.0 triệuKhông xác định
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương