Khu Đô Thị Phước Long
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 105 bất động sản theo tiêu chí: Khu Đô Thị Phước Long mới nhất tháng 05/2026
Bán Đất Siêu Đẹp Tại Khu Đô Thị Vcn Phước Long 1
Thỏa thuận75 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Gần công viên thoáng mát Giá bao ép cọc Xây nhà xong cấp sổ, tính pháp lý mạnh Liên hệ: 0393600 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Long
Trần Thị An
0393600461 0393600461
Đăng 6 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Căn Nhà Đẹp Tại Khu Đô Thị Phước Long A, Nha Trang, Có Sổ Hồng Hoàn Công
Thỏa thuận97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ ĐẸP – KHU ĐÔ THỊ PHƯỚC LONG A, NHA TRANG - Diện tích đất: 97m² (ngang 5m) - Diện tích xây dựng: 75m² – Tổng diện tích sàn: 183,2m² - Hướng Đông Nam mát mẻ - Kết cấu: Nhà 3 tầng , 4 phòng ngủ, 3 WC, Phòng khách, bếp, sân xe, nội thất đẹp, hình - Đường nhà: 12m, thông thoáng - Pháp lý: Sổ hồng hoàn công - Giá bán: 8,3 tỷ Liên hệ : Ms Hiền - BĐS E
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Khu Đô Thị Phước Hòa - Gần Kcn Vsip 2 Và Cao Tốc Tp.hcm
Thỏa thuận80 m2
, Hồ Chí Minh
Khu Đô Thị Phước Hòa – Đất NềnMặt Tiền ĐT741 Bình Dương | Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Cao Bạn kiếm đất nền Bình Dương vị trí đắc địa, pháp lý minh bạch tiềm năng tăng vượt trội? Khu đô thị Phước Hòa chính lựa hoàn hảo cho bạn! 1
0848772232 0848772232
tien871997@*********
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Kiot, Cửa Hàng Kinh Doanh Tại Khu Đô Thị Việt Hưng, Long Biên, Hn.
2.0 triệu35 m2
Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
Cho thuê kiot, cửa hàngkinh doanh khu đô thị Việt Hưng, Long Biên, HN Cho thuê kiot, cửa hàngkinh doanh khu đô thị Việt Hưng, Long Biên, HN Dt 30m2, 35m2, 45m2 Dt 30m2, 35m2, 45m2 Vị trí: Mặt đường trục chính khu đô thị (Nguyễn Cao Luyện, Vạn Hạnh, Lưu Khánh Đàm) Khu vực tập trung dân cư đông, kinh doanh buôn bán sầm uất, chỗ đỗ xe rộng rãi
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Khu đô thị Việt Hưng
Xem khu vực: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Đức Giang
Hoàng Linh
0944050610 0944050610
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Bán Biệt Thự Dãy N01A Khu Đô Thị Sài Đồng (Phúc Đồng, Long Biên).
Thỏa thuận259 m2
Phường Gia Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Vị trí: Biệt thự song lập đầu hổi sát mặt phố Hoàng Thế Thiện Vị trí: Biệt thự song lập đầu hổi sát mặt phố Hoàng Thế Thiện Ô tô đỗ nhà Cách đường Chu Huy Mân (đường vành đai 2 thẳng cầu Vĩnh Tuy) 50m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Gia Thụy
ĐOÀN TUYẾT LAN
0904562001 0904562001
Đăng 5 tháng trước
Chỉ 968 Triệu Sở Hữu Ngay Đất Nền Khu Đô Thị Mới Long An The Solia
968.0 triệu120 m2
, Tây Ninh
CHỈ 968 TRIỆU SỞ HỮU NGAY ĐẤT NỀN KHU ĐÔ THỊ MỚI LONG AN THE SOLIA Mặt tiền Vành Đai 4 (DT830), cách TP HCM 30ph, liền kề cáo tốc Bến Lức-Long Thành, KCN Phú An Thạnh, Waterpoin CHỈ 968 TRIỆU SỞ HỮU NGAY ĐẤT NỀN KHU ĐÔ THỊ MỚI LONG AN THE SOLIA Mặt tiền Vành Đai 4 (DT830), cách TP HCM 30ph, liền kề cáo tốc Bến Lức-Long Thành, KCN Phú An Thạnh, Waterpoin
0907393924 0907393924
kimphuong8297@*********
Đăng 5 tháng trước
Bán 3 Nền Liền Kề Vị Trí Đẹp Tại Khu Đô Thị Nam Long 2, Cần Thơ
Thỏa thuận270 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
Thông tin mô tả Thông Tin Sản Phẩm Nền: - Diện tích: Ngang 18m x Dài 15m (tổng 270m²) - Hướng: Tây Bắc - Lộ giới: 10m, rộng rãi, thông thoáng - Vị trí: Đối diện công viên nội khu, trục chính Lê Trọng Tấn khu thể thao xây dựng, bước quảng trường hồ cảnh quan trung tâm
0939807727 0939807727
hotronamlongmekong65@*********
Đăng 6 tháng trước
Charmora City- Sungroup Nha Trang. Đô Thị Quần Đảo Giữa Lòng Nha Trang
Thỏa thuận35 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Charmora City- Sungroup Nha Trang Đô thị quần đảo Nha Trang Charmora City- Sungroup Nha Trang Đô thị quần đảo Nha Trang Biểu tượng ĐÔ thi kiểu kiến tạo quần đảo phồn hoa Sản phẩm: Nhà cao tầng- căn hộ cao cấp Nhà liền kề: Biệt thự song lập, đơn lập, tứ lập, nhà liền kề Giá bán: Tham khảo Liên hệ tư vấn: 038 8078 *** Tô Chinh nhà đất Nha Trang
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Tô Văn Chinh
0388078335 0388078335
Đăng 6 tháng trước
Mở Bán Giới Hạn Ít Lô Đất Nền Khu Đô Thị Long Hưng - Vị Trí Đẹp, Giá Tốt
2.7 tỷ100 m2
Biên Hòa, Đồng Nai
Cơ hội sở hữu lô đất 100m² KĐT Long Hưng Trái Tim Khu Đông Sài Gòn Cơ hội sở hữu lô đất 100m² KĐT Long Hưng Trái Tim Khu Đông Sài Gòn Thông tin các lô đất: Khu 4: - RD03, diện tích 100m²(5x20m), hướng Bắc, 2
0702000888 0702000888
dauquang04@*********
Đăng 6 tháng trước
Bán Nền B1.53 View Công Viên Có Hẻm Kỷ Thuật 6M Khu Đô Thị Nam Long 2, Cần Thơ
Thỏa thuận120 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
Thông Tin Sản Phẩm - Diện tích: 8m x 15m = 120m² - Vị trí: Nền đẹp liền kềhẻm kỹ thuật 6m, thuận tiện di chuyển thoáng mát Thông Tin Sản Phẩm - Diện tích: 8m x 15m = 120m² - Vị trí: Nền đẹp liền kềhẻm kỹ thuật 6m, thuận tiện di chuyển thoáng mát
0939807727 0939807727
hotronamlongmekong65@*********
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Kiot, Cửa Hàng Kinh Doanh Tại Chân Đế Chung Cư Khu Đô Thị Việt Hưng, Long Biên, Hn.
2.0 triệu35 m2
Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội
Cho thuê kiot, nhà hàng, cửa hàngkinh doanh chân đế chung cư KĐT Việt Hưng, Long Biên, HN Dt đa dạng: 30m², 35m², 45m², 300m², 500m² Cho thuê kiot, nhà hàng, cửa hàngkinh doanh chân đế chung cư KĐT Việt Hưng, Long Biên, HN Dt đa dạng: 30m², 35m², 45m², 300m², 500m²
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Đức Giang
Hoàng Linh
0944050610 0944050610
Đăng 7 tháng trước
Phòng Trọ Mới Xây Dựng (Phía Sau Khu Đô Thị Vạn Phúc)
55.0 triệuKhông xác định
Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ xây Q Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ xây QThủ Đức Thông tin chi tiết: PHÒNG MỚI XÂY DỰNG - VỊ TRÍ ĐẸP NẰM NGAY PHÍA SAU KHU ĐÔ THỊ VẠN PHÚC Thuận tiện giao thông đi di chuyển dàng các lân cận, sân bay… Thông tin phòng: * Phòng , sạch thoáng mát * Camera 24/7, đảm bảo an ninh, an toàn * Không gian tư, yên tĩnh Tiện ích xung quanh: * Siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, bách hóa xanh…
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hiệp Bình Phước
Pham Thuy Anh
0777272703 0777272703
Đăng 3 tuần trước
Đầu Tư Đất Nền Khu Đô Thị Alana City - Tphcm
200.0 triệu80 m2
, Hồ Chí Minh
CƠ HỘI SỞ HỮU “CON GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG” NGAY CỔNG LÀNG ĐẠI HỌC – CỔNG XANH! Vì cơ hội thể lỡ? ️Nằm mặt tiền đường DT741, KCN Tân Bình - VSIP 2,3,4 dân cư đông đúc Hơn 10 CƠ HỘI SỞ HỮU “CON GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG” NGAY CỔNG LÀNG ĐẠI HỌC – CỔNG XANH! Vì cơ hội thể lỡ? ️Nằm mặt tiền đường DT741, KCN Tân Bình - VSIP 2,3,4 dân cư đông đúc Hơn 10
0328305055 0328305055
tramii2308@*********
Đăng 7 tháng trước
Rất Cần Bán Nhanh Liền Kề 144M2, Khu Đô Thị Thạch Bàn - Long Biên, Hà Nội, Full Nội Thất 27 Tỷ Tl
Thỏa thuận144 m2
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
Cần bán nhà liền kề 144m² khu đô thị Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội Cần bán nhà liền kề 144m² khu đô thị Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội Nhà đẹp - Đã hoàn thiện nội thất cao cấp trường phái tân cổ điển, cần xách vali tiết kiệm hàng tỷ đồng nhà thô
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Thạch Bàn
Nguyễn Tiến Thỉnh
0973983688 0973983688
Đăng 7 tháng trước
Phòng Trọ, Chdv Giá Từ 3Tr7 Gần Khu Đô Thị Vạn Phúc, Đh Luật
7.0 triệuKhông xác định
Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả - Phòng trọ chung chủ - An ninh, đảm bảo quy định PCCC - Cổng khóa vân tay tiện lợi - Có máy nóng lạnh, máy lạnh, giặt sấy Thông tin mô tả - Phòng trọ chung chủ - An ninh, đảm bảo quy định PCCC - Cổng khóa vân tay tiện lợi - Có máy nóng lạnh, máy lạnh, giặt sấy
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hiệp Bình Phước
Huỳnh Thái Nguyên
0941503553 0941503553
Đăng 3 tuần trước
Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm
Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Nhận Đặt Chỗ Đất Nền Khu Đô Thị Dầu Giây, Kết Nối Các Tuyến Cao Tốc Và Sân Bay Quốc Tế Long Thành
50.0 triệu90 m2
Huyện Thống Nhất, Đồng Nai
Chính thức chỗ 50 triệu/ 1sản phẩm, mua hoàn tiền 100% 7 + Đất nền trung tâm hành chính xã Dầu Giây - Đồng Nai Chính thức chỗ 50 triệu/ 1sản phẩm, mua hoàn tiền 100% 7 + Đất nền trung tâm hành chính xã Dầu Giây - Đồng Nai
Nguyễn Thị Lan
0932194758 0932194758
Đăng 6 tháng trước
Lô Đất Kdc Minh Tuấn Đối Diện Khu Đô Thị Global City Quận 2
Thỏa thuận80 m2
Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Lô đất KDC Minh Tuấn đối diện Khu đô thị Global City 2 - Vị trí: Siêu thuận tiện cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp 50m, Thảo Điền 5p, Q1 15p, cách đường Song Hành, cao tốc Long Thành 30m, - Diện tích: 80m2 (5x16)m, - Pháp lý: sổ hồng cá nhân Gía: 12
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Long B
Phạm Phước Thuận
0914224749 0914224749
Đăng 6 tháng trước
Khu Vực Đô Thị Vạn Phúc City _ Cho Thuê Studio Sẵn Nội Thất
5.5 triệuKhông xác định
CĂN HỘ STUDIO FULL NỘI THẤT NGAY TRONG KHU ĐÔ THỊ VẠN PHÚC CITY - NÂNG TẦM GIÁ TRỊ SỐNG CỦA BẠN 80% QUANH NHÀ LÀ CÂY XANH THOÁNG MÁT ----------- Price : 5CĂN HỘ STUDIO FULL NỘI THẤT NGAY TRONG KHU ĐÔ THỊ VẠN PHÚC CITY - NÂNG TẦM GIÁ TRỊ SỐNG CỦA BẠN 80% QUANH NHÀ LÀ CÂY XANH THOÁNG MÁT ----------- Price : 5