Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Khu Biệt Thự Lavila

Hiện có 329 bất động sản theo tiêu chí: Khu Biệt Thự Lavila mới nhất tháng 05/2026

Bán Căn Liền Kề Đối Diện Khu Đất Quy Hoạch Thương Mại - Châu Quỳ. Dự Án Eurowindow Twin Park

Thỏa thuận75 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn ShophouseLiền kề trục đường Ban Trắng dự án Eurowindow Twin Park Bán căn ShophouseLiền kề trục đường Ban Trắng dự án Eurowindow Twin Park 4 tầng, mặt tiền 5m, hoàn thiện mặt ngoài  Diện tích sử dụng ~300 m² Hướng Đông nam thoáng mát
Trần Quang Dũng
0889658222 0889658222
Đăng 7 tháng trước 

Cần Cho Thuê Villas Đơn Lập Khu Cảnh Đồi Tại Đô Thị Phú Mỹ Hưng 📍Vị Trí Góc 2 Mặt Tiền Trung Tâm

81.0 triệu306 m2
Lý Long Tường, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
41 Lý Long Tường Cho thuê Villas Đơn lập khu Cảnh đồi Đô thị Phú Mỹ Hưng 📍Vị trí Góc 2 mặt tiền trung tâm 41 Lý Long Tường Cho thuê Villas Đơn lập khu Cảnh đồi Đô thị Phú Mỹ Hưng 📍Vị trí Góc 2 mặt tiền trung tâm
Thiêm Anh
0937266966 0937266966
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà 5 Tầng Khu Đồng Bộ Xây Mới 100%-Full Nội Thất Ở Ngay- Hiện Đại, Sang Trọng,Phía Sau Sân Bay

500.0 triệu42 m2
Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Gv,🏘️ ✈️HẺM OTO NGỦ NHÀ- 5 TẦNG XÂY MỚI- KHU ĐỒNG BỘ SANG TRỌNG- HIỆN ĐẠI- 4PN- 5WC- FULL NT VÀO Ở NGAY- CHỈ 7 Gv,🏘️ ✈️HẺM OTO NGỦ NHÀ- 5 TẦNG XÂY MỚI- KHU ĐỒNG BỘ SANG TRỌNG- HIỆN ĐẠI- 4PN- 5WC- FULL NT VÀO Ở NGAY- CHỈ 7
Nguyen Tuan
0974467137 0974467137
Đăng 5 tháng trước 

Siêu Hiếm Song Lập Đã Hoàn Thiện, Đường Trục Chính 31M, Chỉ 25 Tỷ Tại Khu Đô Thị Lideco

32.0 triệu154 m2
Quốc Lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Siêu phẩm biệt thự song lập đường trục chính 31m 25 tỷ  - Diện tích 154m2  - Hướng Đông Nam mát mẻ  - Hiện trạng: xây 5 tầng, nhà hoàn thiện cơ bản, thể ngay  - Đường trục chính 31m phù hợp kinh doanh, cho thuê tạo dòng tiền, đầu tư Mật độ xanh nội khu nhất khu vực, dân cư đông
Nguyễn Nga
0976918668 0976918668
Đăng 7 tháng trước 

Siêu Phẩm Căn Đơn Lập 2 Mặt Tiền Đường Rộng 17M Tại Khu Đô Thị Lideco - Trạm Trôi - Hoài Đức

Thỏa thuận221 m2
Quốc Lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Biệt thự đơn lập: - Diện tích: 221,5m² - Hướng: Đông Bắc - Mặt tiền: 13m - Vị trí: 2 mặt tiền đường rộng 17m,13m Biệt thự đơn lập: - Diện tích: 221,5m² - Hướng: Đông Bắc - Mặt tiền: 13m - Vị trí: 2 mặt tiền đường rộng 17m,13m
Nguyễn Nga
0976918668 0976918668
Đăng 6 tháng trước 

Cần Bán Nhà Liền Kề Khu Đô Thị Vista Nam An Khánh- Đô Thị Tây Hn Cách Trung Tâm Hà Nội 20 ' Xe Máy

200.0 triệu146 m2
Láng - Hòa Lạc, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà liền kề 4 tầng 1 tum  khu đô thị Vista Nam An Khánh - Khu đô thị tây Hà Nội cách Trung tâm 25 phút xe máy địa bàn 2 xã An Khánh An Thượng Hòa Đức Hà Nội Bán nhà liền kề 4 tầng 1 tum  khu đô thị Vista Nam An Khánh - Khu đô thị tây Hà Nội cách Trung tâm 25 phút xe máy địa bàn 2 xã An Khánh An Thượng Hòa Đức Hà Nội
Trần Quang Minh
0971551582 0971551582
Đăng 6 tháng trước 

Bán Căn Nhà Lk Khu Đô Thị Văn Phú,Hơn 15 Tỷ,Mặt Tiền Rộng,Ô Tô Tránh,Vỉa Hè Đá Bóng,Kinh Doanh Vp

Thỏa thuận63 m2
Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
Cc gửi bán gấp căn nhà lk khu đô thị Văn Phú Hà Đông chợ Văn La,công viên Hà Đông phân lô,vỉa hè rộng,ô tô kinh doanh đa dạng hình Khu vực phát triển tiềm năng,hạ tầng đồng bộ hoàn thiện,tiện ích chợ trường các cấp,bệnh viện bán kính 1km Nhà chủ hoàn thiện thiết kế 5 tầng 1 tum gara,pk,phòng làm việc,4pn khép kín tum trồng rau cảnh
Lê Phú
0964583702 0964583702
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Lk09.Xxchỉ 6,94 Tỷ Không Tum–Do Thu Xếp Tài Chính Gấp Trước Tết, Nhanh Chốt Được Giá Tốt

Thỏa thuận100 m2
Hà Huy Tập, Phường Hà Huy Tập, Vinh, Nghệ An
• 📌 LK09 – khu dân cư ổn định, đường rộng thoáng • 📌 LK09 – khu dân cư ổn định, đường rộng thoáng • 📐 Căn 100m², sẵn sổ – Mẫu 2 tum – thiết kế gọn, hợp gia đình trẻ • 🌟 Không gian thoáng mát, ánh sáng bố trí hợp lý
Nguyễn Thế Vinh
0914825248 0914825248
Đăng 6 tháng trước 

Liền Kề Vân Canh Hud 114M2 5 Tầng Giá Chỉ 18 Tỷ

11.0 triệu114 m2
Vân Canh, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
LIỀN KỀ VÂN CANH HUD 114M2 5 TẦNG GIÁ CHỈ 18 TỶ - Diện tích 114m2 mặt tiền 5m, đường hè 11m, nhà công viên đỗ oto thoải mái LIỀN KỀ VÂN CANH HUD 114M2 5 TẦNG GIÁ CHỈ 18 TỶ - Diện tích 114m2 mặt tiền 5m, đường hè 11m, nhà công viên đỗ oto thoải mái
Phạm Văn Tùng
0976897385 0976897385
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn

123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng

123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước 

Biệt Thự Song Lập Zone 5- Mặt Tiền Đường Lớn– Swanbay - Đảo Đại Phước

Thỏa thuận300 m2
Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
BIỆT THỰ SONG LẬP ZONE 5 – SWANBAY ĐẠI PHƯỚC “Sống chuẩn gu – Sở hữu trị đảo xanh triệu đô” ----------------------------- TỌA ĐỘ ĐẲNG CẤP – ĐẢO NGỌC GIỮA SÔNG ĐỒNG NAI Zone 5 khu đô thị SwanBay – nằm Đảo Đại Phước, cách trung tâm TP
Nguyễn Tài
0965988977 0965988977
Đăng 7 tháng trước 

Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay

122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước 

Bán Biệt Thự Tại Đảo Swanbay–Mặt Tiền Đường Lớn 30M, Giá Tốt Nhất, Hỗ Trợ Ngân Hàng

30 nghìn300 m2
Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Bán căn biệt thự nghỉ dưỡng view sông tại SwanBay – Đảo Đại Phước, vị trí trung tâm, mát mẻ quanh năm Bán căn biệt thự nghỉ dưỡng view sông tại SwanBay – Đảo Đại Phước, vị trí trung tâm, mát mẻ quanh năm
Nguyễn Tài
0938516194 0938516194
Đăng 7 tháng trước 

Dự Án Liên Kề Vành Đai 3 - Biệt Thự Mặt Sông Giá Tốt Đầu Tư

Thỏa thuận540 m2
Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Sở hữu một những dinh thự ven sông hiếm hoi tại khu Đông TP Sở hữu một những dinh thự ven sông hiếm hoi tại khu Đông TPHCM, nằm khu đô thị đảo tự nhiên SwanBay – Đại Phước Không gian sống đẳng cấp, bao quanh bởi sông nước, khí hậu mát mẻ quanh năm – giá chỉ từ 16 tỷ, mức giá cực kỳ hấp dẫn với vị thế và quy mô
Nguyễn Tài
0938516194 0938516194
Đăng 7 tháng trước 

Biệt Thự Song Lập Đảo Swanbay – Đã Có Sổ, Nội Thất Cao Cấp, Công Chứng Ngay

Thỏa thuận300 m2
Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Bán căn biệt thự song lập SwanBay Zone 5, vị trí đẹp, đã hoàn thiện nội thất cao cấp Bán căn biệt thự song lập SwanBay Zone 5, vị trí đẹp, đã hoàn thiện nội thất cao cấp
Nguyễn Tài
0938516194 0938516194
Đăng 7 tháng trước