Khu Biệt Thự An Viên Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 9 bất động sản theo tiêu chí: Khu Biệt Thự An Viên Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Nhà Phố 4 Tầng Đối Diện Khu Biệt Thự Vip – View Bể Bơi, Công Viên Cực Đẹp.
7.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu - Thiết kế phong cách hiện đại, – kinh doanh cho thuê, số lượng cực giới hạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
0938958768 0938958768
ngoctien510@*********
Đăng 7 tháng trước
Dự Án Mozzadiso Sắp Ra Mắt Tại Nha Trang-Gói 6 Khu Đô Thị Mỹ Gia
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
🆘🆘 CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING LẦN 2 40 CĂN SHOPHOUSEDỰ ÁN MOZZADISO NHA TRANG Sở hữu dài – Đầu tư sinh – Nghỉ dưỡng đẳng cấp 🔥 Giá 6,7tỷ/căn ➡️CĐT: Công ty Cổ phần Phát triển Đô thị Vĩnh Thái 📍 Vị trí : Gói 6, Khu đô thị Mỹ Gia, đường Võ Nguyên Giáp, phường Vĩnh Thái, thành phố Nha Trang ➡ Tiếp giáp sông Quán Trường, đại lộ Võ Nguyên Giáp – kết nối biển Trần Phú, trung tâm TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
Block Mới Sắp Ra Mắt Dự Án Mozzadiso-Vị Trí Vàng Tây Nha Trang
Thỏa thuận5 m2
Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
🌴Block Dự Án Mới Ra Mắt Mozzadiso Vị Trí Vàng Tây Nha Trang
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
🌴BLOCK MỚI RA MẮT ĐẸP NHẤT DỰ ÁN MOZZADISO | VỊ TRÍ VÀNG TÂY NHA TRANG 🌴 Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Dự Án Charmora City __ Đầu Tư Sinh Lời __Tích Sản Bền Vững
Thỏa thuận220 m2
Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Thủy Tiên
0348763058 0348763058
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước