Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Huyện Gia Lâm

Hiện có 75 bất động sản theo tiêu chí: Huyện Gia Lâm mới nhất tháng 07/2026

Thuê Nhà/Phòng Trọ Gia Lâm, Hà Nội

5.0 triệu20 m2
Thiên Đức, Xã Yên Viên, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ dài khu vực Gia Lâm, Hà Nội (đầu Cầu Đuống, mặt đường quốc lộ, chợ, bến xe buýt, đi thuận tiện) Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ dài khu vực Gia Lâm, Hà Nội (đầu Cầu Đuống, mặt đường quốc lộ, chợ, bến xe buýt, đi thuận tiện)
Lê Thị Thủy
0911072968 0911072968
Đăng 7 tháng trước 

Pass Lại Căn Phòng Trọ Tại Vin Ocp Gia Lâm, Full Tiện Nghi, Giá 3,4 Triệu/Tháng

4.0 triệuKhông xác định
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả Cần nhượng phòng trọ Vinhomes Ocean Park Loại phòng: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh Thông tin mô tả Cần nhượng phòng trọ Vinhomes Ocean Park Loại phòng: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
Lâm Thảo My
0947573043 0947573043
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Studio Nguyên Bản Vin Ocean Park Gia Lâm

5.0 triệuKhông xác định
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả Mã căn: Rurich ZR3 Loại căn: Studio Nội thất: Nguyên bản full (cho làm homestay) Giá thuê: • 5 Thông tin mô tả Mã căn: Rurich ZR3 Loại căn: Studio Nội thất: Nguyên bản full (cho làm homestay) Giá thuê: • 5
Nguyễn Quang Huy
0947388394 0947388394
Đăng 4 tháng trước 

Nhà Đẹp Đường Ngô Xuân Quảng Tt Trâu Quỳ Gia Lâm,6T, 36M, Giá 8.5Tỷ.

85.0 triệu36 m2
Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
-Vị trí trung tâm TT Trâu Quỳ, sát đh nông nghiệp, ngõ rộng oto đỗ cửa -Vị trí trung tâm TT Trâu Quỳ, sát đh nông nghiệp, ngõ rộng oto đỗ cửa -Nhà xây 6 tầng, 3 ngủ,1 khách,1 sân thượng,view ĐH nông nghiệp
Nguyễn Sỹ Đông
0968205583 0968205583
Đăng 6 tháng trước 

Bán 58M2 Đất Phường Xuân Lâm, Đường Ô Tô Thông, Giá Tốt Nhất Chính Chủ

3.5 tỷ58 m2
Quốc Lộ 17, Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Đất Khu phố Đa Tiện, phường Xuân Lâm, ngõ ô tô 4m thông KĐT Hồng Hạc/Phú Mỹ Hưng+ Đất Khu phố Đa Tiện, phường Xuân Lâm, ngõ ô tô 4m thông KĐT Hồng Hạc/Phú Mỹ Hưng Giao thông thuận tiện đi Quốc lộ 17 Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên, Vành đai 4
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 7 tháng trước 

Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm Cho Thuê Quĩ Căn Lớn Giá Tốt Nhất Thị Trường Chỉ Từ 5Tr

12.1 triệu24 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
*Cam kết toàn bộ quí khách hàng: Hỗ trợ nhà 24/24h, bất nắng mưa, nhà trực tiếp thuê *Cam kết toàn bộ quí khách hàng: Hỗ trợ nhà 24/24h, bất nắng mưa, nhà trực tiếp thuê - Miễn phí 100% chi phí môi giới
Phạm Nhật Nam
0964829246 0964829246
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ 1 Ngủ Khu Ruby Tại Vinhomes Ocean Park 1 – Gia Lâm

8.0 triệuKhông xác định
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ 1 ngủ khu ruby Vinhomes Ocean Park 1 – Gia Lâm • Loại căn: 1 phòng ngủ – 1 vệ sinh • Mã căn/tòa: R102 8a8a • Nội thất: Full đồ, đồ – nhà rộng, thoáng • Giá thuê: 7,8 triệu/tháng (không bao phí) • Hình thức thuê: HĐ 1 năm – đóng 1 tháng/lần – cọc 1,5 tháng • Tình trạng nhà: Đang dọn dẹp, nhà mai • Ưu điểm: Sẵn pass thẻ, nhà nhanh Liên hệ: 0398104170 – Xuân Thành (Zalo) Khu đô thị tiện ích: biển hồ, công viên, gym, bể bơi, Vincom, an ninh 24/7
Trần Xuân Thành
0398104170 0398104170
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Biệt Thự, 4 Tầng, 8Pn, Sân Vườn, Gia Lâm, 30 Triệu/Tháng

30.0 triệu285 m2
Đặng Phúc Thông, Xã Yên Viên, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ cho thuê căn biệt thự kiến trúc Pháp | 4 tầng | 8PN | Sân vườnChính chủ cho thuê căn biệt thự kiến trúc Pháp | 4 tầng | 8PN | Sân vườn Khu vực Yên Viên - Gia Lâm Gần Long Biên Ô tô con tận thể đỗ xe sân
Văn Quyết
0853551516 0853551516
Đăng 1 tháng trước 

Cho Thuê Biệt Thự | 5 Tầng| 10Pn | Yên Viên, Gia Lâm | 45 Triệu/ Tháng

45.0 triệu285 m2
Đặng Phúc Thông, Xã Yên Viên, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ cho thuê căn biệt thự kiến trúc Pháp | 5 tầng | 10PN | Sân vườnChính chủ cho thuê căn biệt thự kiến trúc Pháp | 5 tầng | 10PN | Sân vườn Khu vực Yên Viên - Gia Lâm Gần Long Biên Ô tô con tận thể đỗ xe sân
Văn Quyết
0853551516 0853551516
Đăng 4 tuần trước 

Bán 72M2 Đất Mt 4.3M Dương Quang, Gia Lâm - Đường Ô Tô - Chỉ 3Tỷ X

3.6 tỷ72 m2
Dương Quang, Xã Dương Quang, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Nằm khu cư dân đông đúc Yên Mỹ, Dương Quang, Gia Lâm, Hà Nội+ Nằm khu cư dân đông đúc Yên Mỹ, Dương Quang, Gia Lâm, Hà Nội Bán kính 500m ủy ban, trạm Y tế, trường học các cấp, Tiện ích Đi 20 phút xe trung tâm Gia Lâm, Vinhomes Ocean Park
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 6 tháng trước 

Cần Bán 2N+ 76M2- Tòa Ld3 Ocean Park Gia Lâm, View Ga Metro, 5.399 Tỷ

5.4 tỷ76 m2
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
CHÍNH CHỦ BÁN 2N+ 76M TÒA LD3 OCEAN PARK GIA LÂM VIEW GA METRO 5CHÍNH CHỦ BÁN 2N+ 76M TÒA LD3 OCEAN PARK GIA LÂM VIEW GA METRO 5399 TỶ BAO PHÍ Gia đình cần bán căn hộ tâm huyết Vinhomes Ocean Park tòa LD3, vị trí đẹp, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện
NGUYỄN DỊU HƯƠNG
0903408272 0903408272
Đăng 4 tháng trước 

Bán Shop Chân Đế Tại London Zurich Mitsubishi, Vinhomes Ocean Park Gia Lâm Hà Nội

60.0 triệu59 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Shop chân đế Tại The Ocean View đắt đỏ nhất  trực tiếp CĐT Cập nhật bảng hàng Shop đế chung cư Diện tích đa dạng từ: 59-93 Shop chân đế Tại The Ocean View đắt đỏ nhất  trực tiếp CĐT Cập nhật bảng hàng Shop đế chung cư Diện tích đa dạng từ: 59-93
Hiền Mai Vinhomes
0936309383 0936309383
Đăng 7 tháng trước 

Bán Biệt Thự Liền Kề Khu Eurowindau Gia Lâm Vị Trí Top Đầu.giá 21 Tỷ

Thỏa thuận75 m2
Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Bán biệt thựliền kề khu Eurowindau Gia Lâm vị trí top đầuBán biệt thựliền kề khu Eurowindau Gia Lâm vị trí top đầuGiá 21 tỷ 🔥 BIỆT THỰLIỀN KỀ KHU EUROWINDOW GIA LÂM – VỊ TRÍ TOP – 75M² – 5 TẦNG – GIÁ 21 TỶ 🔥 Cơ hội sở hữu biệt thựliền kề đẳng cấp khu đô thị cao cấp Eurowindow Gia Lâm – khu vực phát triển mạnh Đông Hà Nội
CHU MẠNH ĐỒNG
0969358245 0969358245
Đăng 4 tháng trước 

💎Mở Bán Chỉ Từ Hơn 200Tr/M2 Dự Án Hà Nội Oriental Gia Lâm

200.0 triệu75 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chỉ 200tr/m2 khu tầng liền kề trung tâm Gia Lâm khu Đông Hà Nội - Cơ hội kinh doanh - đầu tư hiếm lặp lại🔥 💎 Sản phẩm hiếm – Biên lợi nhuận cao – Tỷ lệ lấp cực tốt Thấp tầng liền kề Hà Nội Oriental TQ5 Gia Lâm hội tụ 3 yếu tố VÀNG: Vị trí đắc địa – Dòng tiền mạnh – Tiềm năng tăng vượt trội
đào văn thưởng
0366685892 0366685892
Đăng 3 tháng trước 

Chính Chủ Bán 203M2 Mt 13,3M Đất Đặng Xá, Gia Lâm Ngõ Ô Tô Thông Hồ Đh

16.2 tỷ203 m2
Ỷ Lan, Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Lô đất Đổng Xuyên, Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội ngõ ô tô thông hồ điều hoà+ Lô đất Đổng Xuyên, Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội ngõ ô tô thông hồ điều hoà 10 phút Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, trung tâm Gia Lâm + Giá 80 triệu/m2 (CTL) bán nửa (101m2 102m2, mặt tiền 7m nở hậu)
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 6 tháng trước 

Căn 3 Ngủ , 2Wc Tại Zenpark ( Khu Vip Nhất Tại Thời Điểm Này) Khu Oceapark 1 , Gia Lâm , Hà Nội .

15.0 triệu90 m2
Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
table {mso-displayed-decimal-separator:"\ table {mso-displayed-decimal-separator:"\"; mso-displayed-thousand-separator:"\,";} tr {mso-height-source:auto;} col {mso-width-source:auto;} td {padding-top:1px; padding-right:1px; padding-left:1px; mso-ignore:padding; color:black; font-size:11
Tuấn Anh
0946896188 0946896188
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Cần Bán Gấp Căn 1Pn(+1) 47M2 Full Nội Thất Chỉ 2,95 Tỷ, Tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Thỏa thuận47 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Cần bán căn hộ chuyển đổi căn to Loại căn: 1 ngủ +1 đa năng, 1 vệ sinh * Phòng đa năng, thể làm phòng ngủ giường tầng cho các bé làm phòng làm việc, phòng đọc sách thư giãn, căn 2N Cần bán căn hộ chuyển đổi căn to Loại căn: 1 ngủ +1 đa năng, 1 vệ sinh * Phòng đa năng, thể làm phòng ngủ giường tầng cho các bé làm phòng làm việc, phòng đọc sách thư giãn, căn 2N
Nguyễn Đức Tuấn
0984678629 0984678629
Đăng 6 tháng trước 

Bán Gấp Căn 1 Ngủ + Full Đồ, Gần Bến Xe Bus, Tiện Đi Lại Phân Khu Ruby Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Thỏa thuận49 m2
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ cần bán gấp căn 1 ngủ cộng diện tích 49 m2, full đồ bến xe bus, tiện đi phân khu cao cấo Ruby, Vinhome Ocean Park 1, Gia Lâm Chính chủ cần bán gấp căn 1 ngủ cộng diện tích 49 m2, full đồ bến xe bus, tiện đi phân khu cao cấo Ruby, Vinhome Ocean Park 1, Gia Lâm
Hoàng Thị Phương Dung
0973509376 0973509376
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Bán 61M2 Đất Mt 4,2M P. Xuân Lâm, Đường Nhựa Ô Tô Thông, Kd

3.5 tỷ61 m2
Quốc Lộ 17, Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Đất Khu phố Xuân Lê thông KĐT Hồng Hạc/Phú Mỹ Hưng - Quốc lộ 17 Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên, Vành đai 4+ Đất Khu phố Xuân Lê thông KĐT Hồng Hạc/Phú Mỹ Hưng - Quốc lộ 17 Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên, Vành đai 4
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 7 tháng trước 

🔥 Biệt Thự Song Lập Vịnh Xanh – Ocean Park | Giá Chỉ 11,74 Tỷ 🔥

Thỏa thuận126 m2
Lý Thánh Tông, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🔥 BIỆT THỰ SONG LẬP VỊNH XANH – OCEAN PARK 3 | GIÁ CHỈ 11,74 TỶ 🔥 💥 Cơ hội hiếm sở hữu căn biệt thự song lập diện tích cực Ocean City! 🏡 Mã căn: VX3-61 ▪️ Diện tích đất: 90m² ▪️ Diện tích xây dựng: 344m² ▪️ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng ▪️ Vị trí đẹp phân khu Vịnh Xanh – gian sống xanh, đẳng cấp sống bậc nhất Ocean Park 3 💎 Giá bán gốc: 14,69 tỷ 💎 Thanh toán sớm còn: 11,74 tỷ 💎 Chiết khấu tới: 12% 💎 Tiết kiệm gần: 3 tỷ đồng 💎 Hỗ trợ hoàn thiện nội thất hơn: 1 tỷ đồng 🌟 Sở hữu biệt thự Vinhomes Ocean Park 3 lựa an cư lý tưởng cơ hội đầu tư tài sản tiềm năng tăng bền vững phát triển đại đô thị Ocean City
Triệu Oanh
0365688631 0365688631
Đăng 3 tuần trước 

Bán Căn 2Pn Giá Cực Hời,Đóng Tiền Cực Giãn Giá Chỉ 4,26 Tỷ Tại Phân Khu The London Vinhomes Ocp1

Thỏa thuận61 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🏆 ĐỘC QUYỀN - GIÁ HỜI 🏆 ⛔ HOT ❌ BÁN CĂN LD1 🏆 ĐỘC QUYỀN - GIÁ HỜI 🏆 ⛔ HOT ❌ BÁN CĂN LD10318, 2N, VIEW ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN, LAYOUT SIÊU ĐẸP 🎉 /-rose Giá bán : 4,260 tỷ thu GIÁ RẺ ✳️DT: 61m thông thuỷ (lay out 2 ban công) ✳ Hướng : Tây Nam, mặt sảnh, thuận tiện kinh doanh, quanh năm thoáng mát ✳ Tình trạng : tiến độ 2 năm, nhà t9/2026 LD1
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 6 tháng trước 

95M2 Đất Trung Tâm Lệ Chi - Đường Ô Tô Thẳng Trục Chính - Giá Tốt Nhất

Thỏa thuận95 m2
Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Đất trung tâm Sen Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm, Hà Nội+ Đất trung tâm Sen Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm, Hà Nội Ngõ ô tô thẳng trục chính 100m 200m trường Mầm non Sen Hồ, Lệ Chi Bán kính 500m Học viện Tòa Án, tiện ích 20 phút xe Vinhomes Ocean Park trung tâm Gia Lâm
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 7 tháng trước 

Đất Lệ Chi 100M2 Đường 5M Bao Hồ, Vỉa Hè - Giá Tốt Nhất Chính Chủ

Thỏa thuận100 m2
Xã Lệ Chi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
+ Bán gấp 100m2 đất bao hồ, thoáng đẹp, cạnh Đê Vàng/đường 20 kết nối giao thông thuận lợi đi Trâu Quỳ, Vinhomes Ocean Park, Long Biên 10 phút xe+ Bán gấp 100m2 đất bao hồ, thoáng đẹp, cạnh Đê Vàng/đường 20 kết nối giao thông thuận lợi đi Trâu Quỳ, Vinhomes Ocean Park, Long Biên 10 phút xe
Đàm Thiện
0904531388 0904531388
Đăng 7 tháng trước 

Quỹ Căn Metropolitan Giá Tốt Nhất Thị Trường Tại Vinhomes Ocean Park_Hà Nội

Thỏa thuận42 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
🌹🌹🌹Quỹ căn Metropolitan nhất thị trường Vinhomes Ocean ParkHà Nội 1, 𝐏𝐫𝟓𝟑𝟎𝟏𝟎 – 𝟒𝟐 🌹🌹🌹Quỹ căn Metropolitan nhất thị trường Vinhomes Ocean ParkHà Nội 1, 𝐏𝐫𝟓𝟑𝟎𝟏𝟎 – 𝟒𝟐𝟓𝐦² – 𝟑𝟐 𝐭𝐲̉ • Hướng Tây Bắc • Tầng cao view hoàng hôn + TP Hà Nội, cực chill • Vốn ~ 1
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhanh Căn 2Pn1Wc Tầng Trung View Thoáng Giá Chỉ 3,65 Tỷ Thu Về Tại Vinhomes Ocp1

Thỏa thuận55 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Bán căn 2PN1WC tầng đẹp view thoáng Vinhomes Ocean Park Bán căn 2PN1WC tầng đẹp view thoáng Vinhomes Ocean Park + DT thông thủy 3,65 tỷ thu siêu rẻ + Tầng đẹp,nội khu cực rộng + Nội thất bao ảnh chụp + Nằm cụm tiện ích,ban quan lý, sân chơi cho bé,sân chơi thể thao + Đầu tư cho thuê ạ Lh e Nhung 09663303 *** để e dc tư vấn đi căn hộ
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 6 tháng trước 
Success

Gửi góp ý thành công

Cảm ơn bạn đã gửi góp ý! Chúng tôi sẽ nghiêm túc lắng nghe, tiếp thu để cải thiện sản phẩm tốt hơn.

Góp ý sản phẩm

Phản hồi của bạn rất quan trọng, mong nhận được nhiều góp ý để cải thiện sản phẩm tốt hơn.