Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Hồ Hà Nội

Hiện có 1700+ bất động sản theo tiêu chí: Hồ Hà Nội mới nhất tháng 05/2026

Siêu Phẩm Căn Hộ Mễ Trì Hạ 58M 2Pn 1Vs Giá 5Ty Có Lot Ô Tô

5.1 tỷ58 m2
Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
🏠 Thông tin Căn hộChung cư   Dự án: CT4-4 Khu đô thị Mễ Trì Hạ Diện tích (DT): 58 m² Thiết kế (TK): 2 phòng ngủ (PN), 1 vệ sinh (VS) Nội thất: Đầy cơ bản (ĐCB) Pháp lý: Sổ đỏ (SĐ) Giá bán: 5 tỷ 050 triệu đồng
hanbiendong
0889864567 0889864567
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê 1 Phòng Master Khép Kín Trong Căn Hộ Chung Cư – Full Nội Thất, Ở Từ Tháng 11

8.0 triệu30 m2
Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả CHO THUÊ 1 PHÒNG MASTER KHÉP KÍN TRONG CĂN HỘ – FULL NỘI THẤT, Ở TỪ THÁNG 11 - Địa chỉ: Chung cư ia20 Ciputra, Bắc Từ Liêm Khu vực yên tĩnh, tiện ích thương mại siêu thị, hiệu thuốc, phòng gym, spa… Thuận tiện di chuyển các tuyến đường vành đai, sân bay, hồ tây, sát các trục đường Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công… - Loại phòng: Phòng Master rộng rãi – WC riêng - Diện tích phòng: 30m2 - Giá cho thuê: 5
Mai Đỗ
0967685751 0967685751
Đăng 7 tháng trước 

Hh3C Linh Đàm – View Hồ, 3 Ngủ, Full Nội Thất - Giá: 4,150 Tỷ - 67M² | 3Pn – 2Vs

Thỏa thuận67 m2
Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ HH3C Linh Đàm – View hồ, 3 phòng ngủ, full nội thất, ngay 📐 Diện tích: 67m² | 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh 📜Pháp lý: Sổ đỏ dài – sang nhanh 💰Giá: 4,150 tỷ 📞Liên hệ: 0988 553 *** (Hoàng) Đặc điểm nổi bật: Căn tầng 31, view hồ Linh Đàm cực thoáng, mát quanh năm
Mai Huy Hoàng
0988553206 0988553206
Đăng 7 tháng trước 

Bán Penthouse 355M2 Mulberry Lane - Hà Đông (Full Nội Thất Cao Cấp) Ngày 12/11/2025 Lh 0987106***

Thỏa thuận355 m2
Mỗ Lao, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
Mulbery Lane – Làng Việt Kiều Châu Âu,  Một Siêu phẩm Penthouse đẳng cấp – sân vườn cao  đẹp nhất Quận Hà Đông Mulbery Lane – Làng Việt Kiều Châu Âu,  Một Siêu phẩm Penthouse đẳng cấp – sân vườn cao  đẹp nhất Quận Hà Đông
Trung Kiên
0987106521 0987106521
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Bán Căn Hộ Vimeco Nguyễn Chánh 96M² – Tầng Trung – 2Pn 2Wc – Nội Thất Cao Cấp – Giá Tốt

Thỏa thuận96 m2
Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Chính chủ  bán căn hộchung cư Vimeco Nguyễn Chánh diện tích 96m², nằm khu vực trung tâm Cầu Giấy, giao thông thuận tiện, dân trí cao, phù hợp mua dài đầu tư tài sản Chính chủ  bán căn hộchung cư Vimeco Nguyễn Chánh diện tích 96m², nằm khu vực trung tâm Cầu Giấy, giao thông thuận tiện, dân trí cao, phù hợp mua dài đầu tư tài sản
Tuấn Anh
0974026692 0974026692
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ 3 Ngủ Đẳng Cấp Sunshine Golden River – View Đẹp, Nội Thất Xịn

28.0 triệu123 m2
An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Cho thuê căn hộ 3 ngủ siêu đẹp lai dự án Sunshine Golden River  Diện tích: 123m2 Thiết kế 3 ngủ Full nội thất hoàn thiện tinh tế , sang trong Ban công rộng dài chạy dọc căn hộ, view sông Hồng cực kỳ hợp thư  giãn ngắm cảnh 1 làm việc Phù hợp gia đình cần gian kết nối thiên thiên nhiên  hoặc các chuyên gia nước Là tòa nhà cao cấp thuê hợp lý Chỉ: 28 triệu / tháng Liên hệ Thu : 0943 883 7 *** để  xem nhà trực tiếp  
Tô Hoài Thu
0943883713 0943883713
Đăng 5 tháng trước 

Căn Hộ Cao Cấp The Golden Palm – 21 Lê Văn Lương | 130M² | 3Pn | Full Nội Thất

Thỏa thuận130 m2
Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Căn hộ The Golden Palm, số 21 Lê Văn Lương – vị trí trung tâm kết nối Thanh Xuân, Cầu Giấy Đống Đa Căn hộ The Golden Palm, số 21 Lê Văn Lương – vị trí trung tâm kết nối Thanh Xuân, Cầu Giấy Đống Đa
Phương Anh
0988019362 0988019362
Đăng 5 tháng trước 

Chính Chủ Cho Thuê Căn Hộ Dịch Vụ Tại Số 61C, Ngõ 29 Võng Thị Đầy Đủ Nội Thất. Chỉ 7Tr.

7.0 triệuKhông xác định
Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thông tin mô tả Chính chủ cho thuê căn hộ dịch vụ Số 61C, Ngõ 29 Võng Thị nội thất Thông tin mô tả Chính chủ cho thuê căn hộ dịch vụ Số 61C, Ngõ 29 Võng Thị nội thất Chỉ 7tr + Địa chỉ: Số 61C ngõ 29 Võng Thị, phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội
Vũ thanh sơn
0903418384 0903418384
Đăng 2 tháng trước 

Chính Chủ Cần Bán Gấp Căn Hộ 2 Ngủ 2Wc Full Đồ Mới 100% – Chung Cư Thanh Hà

Thỏa thuận68 m2
Quận Hà Đông, Hà Nội
🔹 Diện tích: 68,35m² 🔹 Tầng: 14 – Tòa: HH03E, B2🔹 Diện tích: 68,35m² 🔹 Tầng: 14 – Tòa: HH03E, B21 – KĐT Thanh Hà 🔹 Hướng ban công: Bắc – thoáng mát, mát mẻ quanh năm 🔹 Pháp lý: Hợp đồng mua bán (HDMB) ràng, sẵn trao tay 🔹 Tình trạng: Nhà tinh, full nội thất cao cấp, việc xách vali ở! ✨ Nội thất cao cấp gồm: • Khóa cửa vân tay cao cấp • Sàn gỗ, trần thạch cao, hệ thống đèn led hiện đại • Tủ bếp bếp máy hút mùi • Tường ốp tấm than tre + lam sóng sang trọng • Sofa + bàn trà, kệ tivi + tủ rượu • Bộ bàn nhập khẩu, tủ giày • 2 điều hòa, tủ lạnh side-by-side, bình nóng lạnh • Rèm cửa, quạt đèn trần, 2 giường ngủ, 2 tủ quần áo • Bàn học + sách, bàn trang điểm + gương điện • Hệ thống chiếu sáng + tranh trang trí + xanh (Lưu ý: bao đồ decor nhỏ
Tuan Dung
0988904685 0988904685
Đăng 6 tháng trước 

Bán Căn Hộ 120M2 3 Ngủ, Lô Góc 3 Mặt Thoáng, Có Thể Chia 4 Ngủ, Full Nội Thất

Thỏa thuận120 m2
Kim Liên, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
Bán căn hộ  120m2 3 ngủ, lô góc 3 mặt thoáng, thể chia 4 ngủ, full nội thất NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - BAN CÔNG CHẠY VÒNG QUANH - FULL NỘI THẤT - 3PN - 2WC - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - VỀ Ở LUÔN Bán căn hộ  120m2 3 ngủ, lô góc 3 mặt thoáng, thể chia 4 ngủ, full nội thất NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - BAN CÔNG CHẠY VÒNG QUANH - FULL NỘI THẤT - 3PN - 2WC - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - VỀ Ở LUÔN
Đinh Tấn Lê
0982613976 0982613976
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Dịch Vụ Blossom Terrace - 24 Đông Quan Full Nội Thất - Tiện Nghi Chuẩn Khách Sạn

11.0 triệu65 m2
Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
🌸  CHO THUÊ căn hộ dịch vụ Blossom Terrace - 24 Đông Quan, Nghĩa Đô FULL NỘI THẤT - TIỆN NGHI CHUẨN KHÁCH SẠN 5* 🌸 👉 1 phòng ngủ + 1 phòng khách, diện tích 62m2 - 65m2, 10-11triệu/tháng 👉 Full nội thất, tiện ích khách sạn 5* 👉 Ban công thoáng mát, cực chill 👉 Phòng Gym, bàn Bi-a miễn phí 👉 Có dịch vụ dọn phòng free 3 buổi/tuần , giặt giặt, sấy, quần áo, gấp quần áo đem tận phòng free 3 lần/tuần ✅ Vị trí trung tâm Hà Nội – đi tiện ☎️Blossom Terrace - 24 Đông Quan  
BLOSSOM TERRACE
0923655862 0923655862
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Quỹ Căn 2Pn, 3Pn, 4Pn, Penthouse Chung Cư Cao Cấp Indochina Plaza Hà Nội ( Iph Xuân Thuỷ )

18.0 triệu98 m2
Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Cho thuê quỹ căn 2PN, 3PN, 4PN, Penthouse chung cư cao cấp Indochina Plaza Hà Nội ( IPH Xuân Thuỷ ) - Vị trí đắc địa số 239-241 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy - Tiện ích 5 gian sống sang trọng Cho thuê quỹ căn 2PN, 3PN, 4PN, Penthouse chung cư cao cấp Indochina Plaza Hà Nội ( IPH Xuân Thuỷ ) - Vị trí đắc địa số 239-241 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy - Tiện ích 5 gian sống sang trọng
Nguyễn Văn Thuận
0937466689 0937466689
Đăng 5 tháng trước 

View Hồ Tây, Sông Hồng Dleroi Soleil Giá Chỉ Từ 15 Tỷ Full Nội Thất 0914772***

Thỏa thuận82 m2
Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
D DLe Roi Soleil Tâm điểm Tây Hồ, đẳng cấp 59 Xuân Diệu vị trí vàng  Tầng cao view triệu đô, hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa chuyên gia nước sinh sống  Sống chuẩn phong cách Châu Âu Hà Nội tiện ích 5 sao: Bể bơi 4 mùa Café Nhà hàng Trường học Gym Pickleball Rạp chiếu phim  Danh sách căn hộ đẹp chờ chủ nhân: Căn 2 ngủ 82m² Full nội thất 15 tỷ  Căn 3 ngủ 104m² 3WC View sông Hồng cực chill 17 20 tỷ  Căn view trực diện hồ Tây tầng cao cực phẩm Bao phí 2x tỷ  Căn góc 135
Nguyễn Thanh Thúy
0914772279 0914772279
Đăng 5 tháng trước 

🌟 Bán Căn Hộ 72M² Chung Cư Thanh Hà – Tòa Hh03D (Khu 6 Tòa Mới) 🌟

3.0 tỷ72 m2
Quận Hà Đông, Hà Nội
✨ Tầng 9, thiết kế 2 ngủ – 2 WC, layout vuông vắn, phòng thoáng sáng✨ Tầng 9, thiết kế 2 ngủ – 2 WC, layout vuông vắn, phòng thoáng sáng ✨ Ban công view trục đường Cienco 5, thoáng – đẹp – mát ✨ Nội thất 100%, đồ rời + điện tử, xách vali ✨ Gần điểm xe bus, trục đường giao thông cực kỳ thuận tiện đi trung tâm các khu vực lân cận
Tuan Dung
0988904685 0988904685
Đăng 6 tháng trước 

Mở Bán Đợt 1 Suất Ngoại Giao Căn Hộ Cao Cấp Gần Cầu Vĩnh Tuy, 110Tr/M2 Nội Thất Cao Cấp

110.0 triệu45 m2
Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
Ruby Riverside dự áncăn hộ hiếm hoi nằm trung tâm Long Biên, sở hữu vị trí chiến lược liền kề Vinhomes Riverside Sunshine Green Iconic khu vực quy tụ cộng đồng cư dân cao cấp, hạ tầng đồng bộ mặt bằng thiết lập cao
Trần Tuấn
0984935210 0984935210
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Mặt Hồ Hạ Đình – Căn Đẹp Nhất Tuyến Đường – View Có 1 Không 2

200.0 triệu72 m2
Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng quan tài sản • Địa chỉ: Số 38 ven hồ Hạ Đình – Thanh Xuân – Hà Nội • Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch • Kết cấu bê tông cốt thép kiên cố (BTC T 06 tầng + mái tum kỹ thuật) • View hồ Hạ Đình thoáng – đẹp – hiếm có Tiện ích & Trang cao cấp Thang máy tốc độ cao Điều hòa trung tâm nóng/lạnh Máy phát điện riêng Điện 3 pha Hệ thống PCCC đủ Camera an ninh toàn nhà Nội thất sang - xịn - mịn Ô tô đỗ cửa Công năng tầng Tầng hầm Để xe máy, kho kỹ thuật
Mr Win
0911676767 0911676767
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Cc Đẹp Full Nội Thất Vị Trí Thuận Lợi Tại Toà Westa 104 Trần Phú Hà Đông

12.0 triệu81 m2
Trần Phú, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
CC Westa, Trần Phú, Mỗ Lao, Hà Đông vị trí thuận lợi, mặt đường, cạnh siêu thị vị trí trung tâm thuận tiện cho việc học tập, làm việc chờ đón ai sống thoải mái hiện đại CC Westa, Trần Phú, Mỗ Lao, Hà Đông vị trí thuận lợi, mặt đường, cạnh siêu thị vị trí trung tâm thuận tiện cho việc học tập, làm việc chờ đón ai sống thoải mái hiện đại
Trần Thu Huyền
0988358790 0988358790
Đăng 7 tháng trước 

Vip - Penthouse Sân Vườn Đẹp Nhất Mỹ Đình Pearl - View Hồ ( Nội Thất Cao Cấp) Lh 0987106***

Thỏa thuận310 m2
Đại Lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
𝐁𝐚́𝐧 𝐜𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂ 𝐏𝐞𝐧𝐡𝐨𝐮𝐬𝐞 𝐃𝐮𝐩𝐥𝐞𝐱  Sân vườn 𝐡𝐚̣𝐧𝐠 𝐬𝐚𝐧𝐠 - 𝐌𝐲̃ Đ𝐢̀𝐧𝐡 𝐏𝐞𝐚𝐫𝐥  📍Số 1, Châu Văn Liêm, Nam Từ Liêm ——————•----------------------------------- - Diện tích 𝟐𝟔𝟎𝐦𝟐 + 𝟓𝟎𝐦𝟐 𝐬𝐚̂𝐧 𝐯𝐮̛𝐨̛̀𝐧 - Thiết kế căn hộ 𝟑 𝐩𝐡𝐨̀𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐮̉ +𝟏, 𝟒 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐯𝐞̣̂ 𝐬𝐢𝐧𝐡 - Full nội thất cao cấp, chất liệu nhập khẩu Đức - 𝐂𝐨́ 𝐬𝐥𝐨𝐭 𝐨̂ 𝐭𝐨̂ 🚗 - Sẵn sổ giao dịch 📕 ❌𝐆𝐢𝐚́ : 50 M ☎️Liên hệ: 0987106 ***
Trung Kiên
0987106521 0987106521
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Cho Thuê Chung Cư Mini Giá 6-8Tr Ở 37 Nguyễn Thị Định, Cầu Giấy, Hà Nội

8.0 triệu30 m2
Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Chung cư mini hoàn thiện cho thuê siêu đẹp Địa : Ngõ 37 Nguyễn Thị Định - Trung Hoà Nhà 6 tầng thang máy Giá thuê: Tầng 2-3-4-5 - Trục 01 - 02 7 Chung cư mini hoàn thiện cho thuê siêu đẹp Địa : Ngõ 37 Nguyễn Thị Định - Trung Hoà Nhà 6 tầng thang máy Giá thuê: Tầng 2-3-4-5 - Trục 01 - 02 7
Nguyễn Hoàng Hảo
0345535206 0345535206
Đăng 6 tháng trước 

Chính Thức Nhận Booking Chung Cư Phenikaa Tower – Hòa Lạc, Hà Nội – Giá Chỉ Từ 4X Triệu/M²

45.0 triệu45 m2
Hòa Lạc, Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
🏢 Chính thức booking Chung cư Phenikaa Tower – Hòa Lạc, Hà Nội – Giá 4x triệu/m² Thông tin tổng quan dự án:   Tên dự án: Phenikaa Tower   Vị trí: Ô đất CT, Khu dân dụng Bắc Phú Cát, Hòa Lạc, Thạch Thất, Hà Nội
Anh Hoàng
0835490555 0835490555
Đăng 7 tháng trước 

Bán Lk An Lạc - Mỗ Lao Phùng Khoang 80M2 Gần Hồ, Ô Tô Hạ Tầng Đô Thị

Thỏa thuận80 m2
Nguyễn Văn Lộc, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
Nhà bán nằm Dự án An Lạc, Phùng Khoang 70 căn liền kề, biệt thự tầng 1 tòa chung cư cao 17 tầngNhà bán nằm Dự án An Lạc, Phùng Khoang 70 căn liền kề, biệt thự tầng 1 tòa chung cư cao 17 tầng Khuôn viên đô thị thoáng, rộng xanh, hồ điều hòa Mỗ Lao
ĐẶNG HẢI YẾN
0912360022 0912360022
Đăng 7 tháng trước 

Bán Căn Hộ Full Đồ 68,35M² – Khu 6 Tòa Mới B2.1 Thanh Hà – Tầng 16, View Đẹp

Thỏa thuận68 m2
Quận Hà Đông, Hà Nội
Thông tin chi tiết: • Diện tích: 68,35m² • Tầng: 16, tòa B2Thông tin chi tiết: • Diện tích: 68,35m² • Tầng: 16, tòa B21 – khu 6 (bàn giao 2018–2019) • Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp ban công thoáng mát • Hướng: (bạn thể bổ sung hướng cửa ban công muốn) Nội thất bàn giao gồm: • Đồ nội thất liền tường, tủ bếp, giường, tủ, sofa, bàn ăn • Thiết điện tử: điều hòa, tivi, tủ lạnh, máy giặt Chỉ việc xách vali Vị trí tiện ích: • Gần sân chơi nội khu, điểm xe buýt Cienco 5, siêu thị Đức Thành • Khu vực dân cư đông, an ninh môi trường sống lành, thuận tiện đi lại Giá bán: Hơn 3,6 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí) Liên hệ: 0988 904 685
Tuan Dung
0988904685 0988904685
Đăng 7 tháng trước 

Bán Penthouse 355M2 Mulberry Lane - Hà Đông (Full Nội Thất Cao Cấp) Ngày 29/10/2025 Lh 0987106***

Thỏa thuận355 m2
Mỗ Lao, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
Trung Kiên
0987106521 0987106521
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Studio Full Nội Thất Xịn Sò Tại Trích Sài – Tiện Ích Đỉnh Cao – Chỉ 6.5 Triệu!

5.0 triệuKhông xác định
Trích Sài, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thông tin mô tả CHO THUÊ CĂN HỘ STUDIO FULL NỘI THẤT XỊN SÒ TẠI TRÍCH SÀI – TIỆN ÍCH ĐỈNH CAO – CHỈ 6 Thông tin mô tả CHO THUÊ CĂN HỘ STUDIO FULL NỘI THẤT XỊN SÒ TẠI TRÍCH SÀI – TIỆN ÍCH ĐỈNH CAO – CHỈ 6
Vũ thanh sơn
0903418384 0903418384
Đăng 1 tháng trước 

Võ Thị Sáu 50M / Full Nội Thất/ Thang Máy/ Mặt Tiền 5,5 M / Ngõ Xe Ba Gác Tránh/ View Hồ

Thỏa thuận50 m2
Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Nhà Đẹp Võ Thị Sáu - Trung Tâm Hai Bà Diện Tích 50M - Full Nội Thất - Thang Máy  Mặt Tiền 5,5 M Nhà Đẹp Võ Thị Sáu - Trung Tâm Hai Bà Diện Tích 50M - Full Nội Thất - Thang Máy  Mặt Tiền 5,5 M
HÙNG NHÀ ĐẸP
0862065590 0862065590
Đăng 5 tháng trước 
Success

Gửi góp ý thành công