Ho Boi Quan 6
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 138 bất động sản theo tiêu chí: Ho Boi Quan 6 mới nhất tháng 05/2026
Chủ Nhà Nợ Cần Bán Gấp Nhà 1T1L Nguyễn Văn Luông,Quận 6-Dt 63M2-954Tr-Shr-Gần Chợ Phú Lâm
954.0 triệu63 m2
Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh
- Kết cấu: 1 1 lầu + sân - Kết cấu: 1 1 lầu + sân - Diện tích sử dụng thực tế: 63m2 DT sàn: 126m2 - Gía TT: Chỉ 954 triệu rẻ bằng 3 phòng ngủ, 3 wc, phòng bếp, phòng khách, sân rộng - Sổ hồng chồng tiền sang - Bán kính 50m chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 12
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132
Đăng 5 tháng trước
Cần Tiền Trả Nợ Bán Nhà 56M2,1 Trệt 2 Lầu,1 Tỷ390Tr,Bà Hom,P13,Quận 6,Kế Chợ Phú Lâm,Lh 0775069***
1.4 tỷ56 m2
Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh
Giá TT 1 tỷ 390triệu bao phí sang công chứng Giá TT 1 tỷ 390triệu bao phí sang công chứng - Diện tích CN 56m2, ngang 4m dài 15m, 1 2 lầu,3 phòng ngủ,2 wc, sân thượng thoáng mát - Đường nhà rộng 5m xe hơi đi thoải mái - Nằm các tuyến đường thuận tiện di chuyển sang các trung tâm - Khu vực dân cư hiện hữu đông đúc, an ninh, giải tỏa quy hoạch
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 13
Nguyễn Tuấn Hùng
0775069709 0775069709
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nhỏ Nguyên Căn Riêng Biệt, Hẽm Xe Hơi, Gần Vòng Xoay Phú Lâm , Quận 6 Bà Hom,Hẽm Thông
4.6 triệu15 m2
Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ NHÀ NHỎ RIÊNG BIỆT BÀ HOM QUẬN 6, HẼM XE HƠI NHÀ, ĐIỆN NƯỚC GIÁ NHÀ NƯỚC, HẼM THÔNG CHO THUÊ NHÀ NHỎ RIÊNG BIỆT BÀ HOM QUẬN 6, HẼM XE HƠI NHÀ, ĐIỆN NƯỚC GIÁ NHÀ NƯỚC, HẼM THÔNG ko ngập nước, GIÁ 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Phường 13
06 camtucau
0906974047 0906974047
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nhỏ Riêng Biệt Bà Hom Quận 6, Hẽm Xe Hơi Tới Nhà, Điện Nước Giá Nhà Nước, Hẽm Thông .
6.0 triệuKhông xác định
Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ NHỎ RIÊNG BIỆT BÀ HOM QUẬN 6, HẼM XE HƠI NHÀ, ĐIỆN NƯỚC GIÁ NHÀ NƯỚC, HẼM THÔNG Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ NHỎ RIÊNG BIỆT BÀ HOM QUẬN 6, HẼM XE HƠI NHÀ, ĐIỆN NƯỚC GIÁ NHÀ NƯỚC, HẼM THÔNG
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê loại bất động sản khác Phường 13
0869007169
0869007169 0869007169
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Q.6- 4Pn-11 Triệu
11.0 triệu20 m2
Hồng Bàng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả cho thuê nhà- 4PN- Q6- 11 triệu -Nhà sát Chợ Lớn , trung tâm Q6 DT: 4x11m -1 2 lầu BTCT 1PN 20m2, 1PN 12m2, 2pn 9m2 Thông tin mô tả cho thuê nhà- 4PN- Q6- 11 triệu -Nhà sát Chợ Lớn , trung tâm Q6 DT: 4x11m -1 2 lầu BTCT 1PN 20m2, 1PN 12m2, 2pn 9m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Phường 6
Tiết Phước Tuyền
0913963999 0913963999
Đăng 4 tháng trước
Phòng Cao Cấp Q.6 - Lò Gốm - Wifi Miễn Phí - Đã Giảm Giá!
9.0 triệu16 m2
Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả PHÒNG CAO CẤP Q Thông tin mô tả PHÒNG CAO CẤP Q6 - LÒ GỐM - WIFI MIỄN PHÍ - ĐÃ GIẢM GIÁ! Phòng trọ 16m² 963 Lò Gốm, P2, Q6 Vị trí Lầu 1, Toilet RIÊNG, Giờ giấc TỰ DO Khóa vân tay an toàn, Wifi MIỄN PHÍ, tủ lạnh, kệ bếp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 2
Phạm Minh Vinh
0336269520 0336269520
Đăng 4 tháng trước
Bán Căn Hộ Chung Cư Điện Lực Quận 6,100M2, 4Pn, Thang Máy, Nhỉnh 3 Tỷ
3.6 tỷ6 m2
An Dương Vương, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh
BÁN CĂN HỘCHUNG CƯ ĐIỆN LỰC QUẬN 6, 100M2, 4 PN, THANG MÁY , NHỈNH 3 TỶ TL TỌA LẠC GẦN TRỤC VÕ VĂN KIỆT VÀ AN DƯƠNG VƯƠNG, KỀ BÊN METRO BÌNH PHÚ KHU VỰC AN NINH, BẢO VỆ 24/24, NHÀ CÒN MỚI GỒM 4 PN + 2 WC TIỆN ÍCH: BÁN KÍNH 200M CÓ SIÊU THỊ BÌNH PHÚ, CHỢ, CÔNG VIÊN VỊ TRÍ: TIỆN LƯU THÔNG VỀ LÝ CHIÊU HOÀNG, NGUYỄN VĂN LUÔNG, BÌNH TIÊN, HẬU GIANG DỄ DÀNG DI CHUYỂN VỀ QUẬN 5 - QUẬN 1 THEO TRỤC VÕ VĂN KIỆT SHR, CHỦ CẦN BÁN GẤP, GIÁ THƯƠNG LƯỢNG LH: 0909599560
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 14
Lê Hải
0909599560 0909599560
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Mặt Tiền Đường Bến Phú Lâm P.9 Q.6
9.0 triệu15 m2
Bến Phú Lâm, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Vị trí trung tâm 6 thuận tiện di chuyển các lân cận trung tâm thành phố 5, 8, 10, 11, Bình Tân, Tân Bình, Tân Phú Thông tin mô tả Vị trí trung tâm 6 thuận tiện di chuyển các lân cận trung tâm thành phố 5, 8, 10, 11, Bình Tân, Tân Bình, Tân Phú
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 9
Đạt Nguyễn
0938713624 0938713624
Đăng 6 tháng trước
Bán Gấp Căn Hộ The Western Capital - 2Pn - Lầu Cao - Sang Tên Nhanh
2.9 tỷ54 m2
Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 54m² - Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 WC - Vị trí: Căn hộ lầu cao, thoáng mát, view đẹp - Nội thất: Cơ bản - decor thích - Pháp lý: Rõ ràng, sang gọn - Giá bán: 2- Diện tích: 54m² - Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 WC - Vị trí: Căn hộ lầu cao, thoáng mát, view đẹp - Nội thất: Cơ bản - decor thích - Pháp lý: Rõ ràng, sang gọn - Giá bán: 2
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư The Western Capital
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 10
Anh Trung
0902787962 0902787962
Đăng 2 tuần trước
Cho Thuê Phòng Có Gác Full Tiện Nghi - Có Bếp & Wc Riêng Tại Lê Đức Thọ - P.6 - Gò Vấp
2.0 triệu20 m2
Phạm Văn Chí, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng Gác full tiện nghi - Có Bếp & WC Lê Đức Thọ - P Thông tin mô tả Cho thuê phòng Gác full tiện nghi - Có Bếp & WC Lê Đức Thọ - P6 - Gò Vấp Chợ An Nhơn, Chợ Xóm Mới, Lotte Mart, Emart, Thuận tiện di chuyển sân bay Tân Sơn Nhất - Phòng trang sẵn Gác, Kệ bếp, Quạt - WC phòng - Có Máy giặt chung - Giờ giấc tự Không chung chủ - Cho 3-4 người Giá thuê: 3tr2-3tr5/tháng, 20-25m2 Liên hệ zalo: 0909778429 ( Mai Huỳnh Trâm Anh ) tư vấn phòng trực tiếp Phòng Đẹp - Giá - Khu hiếm phòng trống - Chốt kẻo lỡ!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 1
Mai Huỳnh Trâm Anh
0909778429 0909778429
Đăng 2 tháng trước
Căn Hộ Giá Mềm Chuẩn Studio Cao Cấp 30M2 – Ngay Tt Q.5 – Full Nội Thất
8.0 triệu30 m2
Chu Văn An, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CĂN HỘ STUDIO CAO CẤP 30M2 – NGAY TRUNG TÂM Q Thông tin mô tả CĂN HỘ STUDIO CAO CẤP 30M2 – NGAY TRUNG TÂM Q5 – FULL NỘI THẤT VỊ TRÍ VÀNG - KẾT NỐI ĐA ĐIỂM: • Đường Chu Văn An, P1, Quận 6
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 1
Manh Dung
0908788226 0908788226
Đăng 3 tuần trước
Căn Hộ 30M2 Gần Đh Y Dược Chuẩn Studio Cao Cấp – Full Nội Thất
4.8 triệu30 m2
Chu Văn An, Phường 1, Quận 6, Hồ Chí Minh
CĂN HỘ STUDIO CAO CẤP 30M2 – NGAY TRUNG TÂM QCĂN HỘ STUDIO CAO CẤP 30M2 – NGAY TRUNG TÂM Q5 – FULL NỘI THẤT VỊ TRÍ VÀNG - KẾT NỐI ĐA ĐIỂM: • Đường Chu Văn An, P1, Quận 6 • 3 phút đi bộ Chợ Lớn (200m)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 1
Đỗ Dũng
0908788226 0908788226
Đăng 3 tuần trước
Cần Bán Căn Hộ Chung Cư Saigon Asiana - Đường Nguyễn Văn Luông , Q6
1.6 tỷ90 m2
Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh
Cần bán căn hộChung cư Saigon Asiana - Đường Nguyễn Văn Luông , Quận 6 diện tích căn Hộ : 90m2, 3pn 2wc Nội thất - 1 ty 605 Lầu cao View thoáng - Nhà sach mới Tiện ích : Gym yoga , hồ Bơi , siêu thị pháp lí : HDMB ngân hàng hỗ trợ vay Liên hệ : Minh Nghĩa căn Hộ Địa chỉ: 336/20 Đ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Saigon Asiana
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 12
Lê Minh Nghĩa
0984510870 0984510870
Đăng 6 tháng trước
Căn Hộ An Phú 52M2 (1Pn1Wc) Nhà Mới, Nội Thất, Sổ Hồng Sẵn
3.0 tỷ52 m2
Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh
Mặt tiền đường Hậu Giang trung tâm QMặt tiền đường Hậu Giang trung tâm Q6, nhộn nhịp sầm uất, siêu thị Metro, chợ Bình Tây, bệnh viện, trường học, tiện di chuyển trung tâm Diện tích: 52m2 (1PN 1WC) Giá bán: 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 11
Kim Hà
0932665519 0932665519
Đăng 6 tháng trước
🍀🏢 Căn Hộ Cao Cấp Trung Tâm Q6 - Himlam Chợ Lớn 👉 Diện Tích: 86M2
1.4 tỷ86 m2
Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh
🍀🏢 Căn hộ Cao Cấp Trung Tâm Q6 - HimLam Chợ Lớn 👉 Diện tích rộng: 86m2 -2PN-2WC ( 58tr/m2) 👉 Tặng nội thất cao cấp 👉 Sổ Hồng trao tay 👉 Tiện ích hồ bơi, Gym, Khu vui chơi, caffe, siêu thị 🏦 Giá 1 tỷ 350 trực tiếp chủ tl Gặp Hồng Ân nhà tư vấn pháp lý/hồ sơ vay/quỹ HOF
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 11
Hồng Ân
0898848571 0898848571
Đăng 1 tháng trước
Nhà Mặt Tiền Cư Xá Phú Lâm D - Gần Chợ Hồ Trọng Quý
23.0 triệu67 m2
Cư Xá Phú Lâm, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CƯ XÁ PHÚ LÂM D - GẦN CHỢ HỒ TRỌNG QUÝ PHƯỜNG 10 QUẬN 6 - DT: 67M ( NGANG 4 X 16BÁN NHÀ MẶT TIỀN CƯ XÁ PHÚ LÂM D - GẦN CHỢ HỒ TRỌNG QUÝ PHƯỜNG 10 QUẬN 6 - DT: 67M ( NGANG 4 X 167M ) - NHÀ XÂY 1 TRỆT 1 LẦU, - NHÀ NẰM TRÊN TUYẾN ĐƯỜNG KINH DOANH MUA BÁN SÔI ĐÔNG, THÔNG TỪ ĐƯỜNG LÝ CHIÊU HOÀNG RÀ ĐƯỜNG SỐ 26 - GIÁ BÁN: 13 TỶ ( NHÀ ĐANG CHO THUÊ 23TR/THÁNG ) LH 090234**** Hiện số Đã chép
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 10
BẢY
0902343213 0902343213
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Studio Bancol Cửa Sổ Thoáng - Đầy Đủ Nội Thất Ngay Mặt Tiền Nguyễn Văn Luông
5.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Luông, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CĂN HỘ STUDIO BANCOL CỬA SỔ THOÁNG - ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT NGAY MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN LUÔNG Nội thất bao gồm: máy lạnh, tủ lạnh, giường, nệm, sofa, máy giặt tủ kệ bếp, tivi, Thông tin mô tả CĂN HỘ STUDIO BANCOL CỬA SỔ THOÁNG - ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT NGAY MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN LUÔNG Nội thất bao gồm: máy lạnh, tủ lạnh, giường, nệm, sofa, máy giặt tủ kệ bếp, tivi,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 10
Phương Trúc
0938748905 0938748905