Hồ Bán Cạn Mini
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 112 bất động sản theo tiêu chí: Hồ Bán Cạn Mini mới nhất tháng 05/2026
Bán Căn Hộ 3Pn Nam Trung Yên, Cầu Giấy-Tầng Cao Thoáng Mát
Thỏa thuận76 m2
Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
CHUNG CƯ TRUNG TÂM CẦU GIẤY - 3 PHÒNG NGỦ - FULL NỘI THẤT MỚI KÍNH KOONG - NHÀ ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT 📍 Vị trí "Vàng" đắc địa: • Tòa nhà nằm ngã tư huyết mạch Mạc Thái Tổ & Nguyễn Chánh, đối diện Kiểm toán Nhà nước
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
Nguyễn Xuân Tùng
0862166592 0862166592
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ 24T2 Hoàng Đạo Thuý 4Pn Full Đồ Giá Bán Gấp
13.6 tỷ160 m2
Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Bán Căn Hộ 24T2 Trung Hòa Nhân Chính – Hoàng Đạo Thúy ✨ Vị trí đẹp, trung tâm khu Trung Hòa Nhân Chính, tiện ích giao thông thuận tiệnBán Căn Hộ 24T2 Trung Hòa Nhân Chính – Hoàng Đạo Thúy ✨ Vị trí đẹp, trung tâm khu Trung Hòa Nhân Chính, tiện ích giao thông thuận tiện
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Siêu Phẩm Căn Hộ A14 Nam Trung Yên 2Pn 1Vs Chính Chủ Cần Bán 5.75Ty Có Lot Ô Tô
Thỏa thuận58 m2
Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Tuyệt vời! Đây tin đăng bất động sản ràng Tuyệt vời! Đây tin đăng bất động sản ràng 🏠 Chi Tiết Căn Hộ A14a1 Nam Trung Yên Đây thông tin tóm tắt làm căn hộ bạn quan tâm: Thuộc tính Chi tiết Dự án/Vị trí Tòa nhà A14a1 Nam Trung Yên (thuộc khu đô thị Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội) Diện tích (DT) 58m² (diện tích thông thủy tim tường) Thiết kế (TK) 2 phòng ngủ (PN) / 1 vệ sinh (VS) Hướng ban công/cửa Tây Bắc (TB) Đông Nam (ĐN) (Thường căn góc thông tin 2 hướng chính căn hộ/logia) Nội thất (NT) Đủ đồ/Full nội thất (như hình, bao đồ điện tử) Pháp lý Đã Sổ đỏ Giá bán 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
hanbiendong
0889864567 0889864567
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn Hộ 3Pn Toà Chung Cư Mới Xây Phố Nguyễn Chánh
6.8 tỷ76 m2
Mạc Thái, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN CĂN HỘ 3 PN toà Chung cư xây 30T măth phố Mạc Thái Tổ ( đối diện toà Kiểm toán) Phố Nguyễn Chánh • Diện tích: 76m² – căn góc thoáng sáng • Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh • Nội thất: hiện đại trẻ • Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch 📍 Vị trí đẹp: • Gần Keangnam Landmark 72 • Ngay cạnh Trường Nguyễn Siêu • Khu dân trí cao, tiện ích đủ Sổ đỏ dài
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Yên Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ E3B Vũ Phạm Hàm 94M2 2Pn Giá Hơn 8 Tỷ
8.5 tỷ94 m2
Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN CĂN HỘ E3B – SỐ 7 VŨ PHẠM HÀM – CẦU GIẤY • Diện tích: 94m² • Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh • Nội thất: Đồ cơ bản, cải tạo nhu cầu • Căn hộ rộng, thoáng, phù hợp gia đình đầu tư cho thuê • Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch 📍 Vị trí trung tâm Cầu Giấy, Trung Hoà Nhân Chính, thuận tiện đi Lê Văn Lương - Trung Kính - Duy Tân 💰 Giá bán: Hơn 8 tỷ (có thương lượng) 📞 Liên hệ: 0984250719
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Yên Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Siêu Phẩm Căn Hộ 2Pn 2Vs 58M Giá 4.8Ty Có Lot Ô Tô Chính Chủ Cần Tiền Bán Gấp
Thỏa thuận58 m2
Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Đây vẻ chào bán hấp cho căn hộ siêu phẩm các thông số: Diện tích (DT): 58 m² Thiết kế (TK): 2 Phòng ngủ (PN) - 2 Vệ sinh (VS) Giá: 4 Đây vẻ chào bán hấp cho căn hộ siêu phẩm các thông số: Diện tích (DT): 58 m² Thiết kế (TK): 2 Phòng ngủ (PN) - 2 Vệ sinh (VS) Giá: 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
hanbiendong
0889864567 0889864567
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn Hộ The Park Home Thành Thái 2Pn Giá Hơn 8 Tỷ
8.8 tỷ80.4 m2
Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
GIÁ CỰC TỐT – BÁN CĂN 2PN CHUNG CƯ THE PARK HOME – NGAY NGÃ TƯ THÀNH THÁI, TRẦN THÁI TÔNG – CẠNH CÔNG VIÊN CẦU GIẤY 📍 Tòa The Park Home – vị trí đẹp ngã tư Phố Thành Thái – Phố Trần Thái Tông, sát Công viên Cầu Giấy – khu vực trung tâm Cầu Giấy, tiện ích giao thông cực thuận tiện
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư The Park Home
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dịch Vọng
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ Flc Lê Đức Thọ - Dương Khuê 3Pn Nhỉnh 8 Tỷ
8.2 tỷ124 m2
Lê Đức Thọ, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN GẤP CHUNG CƯ FLC LANDMARK 60 – DƯƠNG KHUÊ • Diện tích 124m², thiết kế 3PN – 2WC, gian rộng thoáng • Cửa Đông Nam – ban công Tây Bắc • Full nội thất cao cấp, khách mua việc xách vali ở • Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay 🔥 Giá hon 60 triệu/m² – cực khu vực 📞 Liên hệ: 0984 250 719
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Mai Dịch
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ Thăng Long Number One 90M2 Chỉ 8,9 Tỷ 3Pn 2Vs
8.9 tỷ90 m2
Đại Lộ Thăng Long, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Bán căn hộ Thăng Long Number One 90m2 8,9 tỷ 3pn 2vsBán căn hộ Thăng Long Number One 90m2 8,9 tỷ 3pn 2vs
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
Phạm Đức Anh
0888383691 0888383691
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Bán Căn Hộ Cao Cấp Ở Nguyễn Hoàng Phân Lô Oto Tránh
150.0 triệu80 m2
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN – NGUYỄN HOÀNG – NHÀ PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH – VỈA HÈ 2 BÊN – LÔ GÓC – CÓ HẦM – DÒNG TIỀN 150TR/THÁNG CHÍNH CHỦ CẦN BÁN – NGUYỄN HOÀNG – NHÀ PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH – VỈA HÈ 2 BÊN – LÔ GÓC – CÓ HẦM – DÒNG TIỀN 150TR/THÁNG
Thu Nguyệt
0963735138 0963735138
Đăng 5 tháng trước
Băn Căn Hộ Vũ Phạm Hàm 70M2 2Pn Full Hơn 6 Tỷ
6.6 tỷ70 m2
Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
⚡️Tòa G4 Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy⚡️Tòa G4 Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy • Diện tích 69m • Thiết kế: 1PN, 1WC, Pkhách + bếp ( cần vách ngăn thành 2PN, nguyên bản 2PN ) • Nội thất đẹp toàn gỗ óc chó thiết nhập khẩu – ngay ✔ Highlands Coffee tòa, đối diện Siêu thị Fujimart
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Yên Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ 3Pn Thăng Long N01 - Khuất Duy Tiến Hơn 10 Tỷ
10.6 tỷ112 m2
Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN CĂN HỘ 3PN – THĂNG LONG NO1 – FULL TIỆN ÍCH 🔥 📍 Vị trí trung tâm, khu dân trí cao – tiện ích đồng bộ • Diện tích: 112m² • Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh • Hướng cửa: Tây Bắc | Ban công: Đông Nam • Nội thất: Nội thất cơ bản, setup nhu cầu • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ 💰 Giá bán: 10,68 tỷ (có thương lượng) 🚗 Có slot ô tô ~1tr/tháng 📞 Xem nhà vui hẹn 0984250719 E Phương
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ Nhà 17T4 Hoàng Đạo Thuý Có Thể Sửa 4Pn Giá Dtu
10.9 tỷ152 m2
Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN CĂN HỘ 17T4 HOÀNG ĐẠO THUÝ – DT 152m² – CÓ THỂ SỬA 4PN 🔥 • Diện tích: 152m² • Thiết kế: Hiện trạng rộng, dàng cải tạo thành 4 phòng ngủ • Căn hộ thoáng, tối ưu công năng cho gia đình đông đầu tư cho thuê • Vị trí trung tâm Hoàng Đạo Thuý – khu vực sầm uất, tiện ích đủ 💰 Giá đầu tư: nhỉnh 70 triệu/m² 📞 Liên hệ: 0984250719
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ Thang Long Yen Hoa 70M2 Gàn Trường Cầu Giấy 2Pn 2Vs
5.2 tỷ70 m2
Mạc Thái, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Cực hiếm! Tòa Thăng Long Tower 33 Mạc Thái Tổ - Cầu GiấyCực hiếm! Tòa Thăng Long Tower 33 Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy - Tòa nhà đối diện trường Nguyễn Siêu, cạnh Trường THCS Cầu Giấy - Diện tích 65/70 m² Thiết kế 2PN, 2WC, P khách + bếp biệt, logia phơi thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Yên Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ Home City 219 Trung Kính 70M2 Chỉ 6,9 Tỷ 2Pn 2Wc
6.9 tỷ70 m2
Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Bán căn hộ Home City 219 Trung Kính 70m2 6,9 tỷ 2pn 2wcBán căn hộ Home City 219 Trung Kính 70m2 6,9 tỷ 2pn 2wc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Yên Hòa
Phạm Đức Anh
0888383691 0888383691
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ 3Ngủ Phố Hoàng Đạo Thuý Nhà Mới Đẹp Hiện Đại
11.9 tỷ121 m2
Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN CĂN HỘ Tòa 24T Hoàng Đạo Thúy ✨ Diện tích: 121m² ✨ Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh ✨ Nội thất: Full nội thất đẹp hình, việc ở ✨ Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch 📍 Vị trí trung tâm Hoàng Đạo Thúy – Trung Hòa Nhân Chính ✔ Khu dân trí cao ✔ Gần trường học, văn phòng, siêu thị ✔ Tiện ích giao thông thuận tiện 💰 Giá cho khách thiện chí 📞 Liên hệ : 0984250719
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa