Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Giá Vinhome

Hiện có 173 bất động sản theo tiêu chí: Giá Vinhome mới nhất tháng 05/2026

Vinhomes Paradise Cần Giờ Giá Chính Thức Chấn Động Thị Trường 99Tr/M2 Đã Bao Gồm Tiền Xây Và Vat

99.0 triệu62 m2
Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh
CĐT Vinhomes công bố Biệt thự Vinhomes Green Paradise GD1 làm rung chuyển toàn thị trg Bắc Nam số căn đág ý: + Biệt thự song lập 270m2 đường 15m gốc 89 CĐT Vinhomes công bố Biệt thự Vinhomes Green Paradise GD1 làm rung chuyển toàn thị trg Bắc Nam số căn đág ý: + Biệt thự song lập 270m2 đường 15m gốc 89
Hiền Mai Vinhomes
0936309383 0936309383
Đăng 6 tháng trước 

💥Chính Thức‼Mở Bán Imperia By Mik - Căn Hộ Cao Cấp Giá Mềm Nhất Tại Vin Ocp Hiện Tại

700.0 triệu55 m2
Huyện Văn Giang, Hưng Yên
💥Chính thức‼Mở bán Imperia by MIK - Căn hộ cao cấp mềm nhất Vin OCP hiện Vốn 700tr (30%), vay bank HTLS 0% 2028 👉 Cơ hội nhất sở hữu Căn Hộ Cao Cấp - Giá Rẻ Nhất Toàn Khu Vực ✅Chỉ 5xTr/m2, đa dạng hình căn: - Studio: 27m2 – 30m2 - 1PN: 41m2 - 1PN+1: 44 – 48m2 - 2PN: 62,2m2 – 69,2m2 2PN+1~ 64,6m2 - 3PN: 81,7m2 3PN+1: 83m2 – 88m2 ==> Bàn giao Full nội thất liền tường cao cấp Đặc biệt: đảm bảo chỗ xe, slot ô tô chính chủ - Hệ sinh thái All In One: Vincom, Aeonmall, Vinshool, Vinmec, biển hồ tạo sóng, Vịnh biển 4 mùa, Grandworld, sân vận động PVF 60
Vũ Tú Anh
0965529072 0965529072
Đăng 5 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Căn 1Pn Thường Full Đồ Nội Thất Siêu Đẹp Giá Chỉ 2,99 Tỷ Tại Vinhomes Ocp

2.0 tỷ38 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ gửi bán dự án: Vinhomes Ocean Park Mã căn: S1 Chính chủ gửi bán dự án: Vinhomes Ocean Park Mã căn: S109 tầng 6 siêu đẹp Giá NET: 2 tỷ 990 thu nét Loại căn: 1 Ngủ Thường ( 38 m2) Full nội thất đẹp Sẵn sổ ko vay LH e Nhung 09663303 *** để e dc tư vấn hỗ trợ quý khách lựa căn ưng nhất
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Dục Tú, Đông Anh. Gần Trường Học, Vin Cổ Loa, Ô Tô Tránh. Dt 59M2. Giá 4.55 Tỷ

Thỏa thuận59 m2
Xã Dục Tú, Huyện Đông Anh, Hà Nội
- Vị trí trung tâm xã Dục Tú - Vị trí trung tâm xã Dục Tú Gần trường học, siêu thị, Vin Cổ Loa, cầu Tứ Liên - Đường nhà ô tô giao thông đi thuận lợi - Dân cư đông đúc, anh ninh đảm bảo - Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch - Liên hệ Em Đông trực tiếp
Lưu Hữu Đông
0329056631 0329056631
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Vin Q9, Gần Đại Học Fpt, Hutech, Luật Cs3 Gần Khu Cnc Giá Từ 3Tr. Lh 0909 937592

3.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Giá sinh viên 3 Thông tin mô tả Giá sinh viên 3000000/ phòng nội thất tiện nghi cao cấp, an ninh 24/24 LH 0909 937 *** Chỉ cách 5 10 phút di chuyển các khu vực làng Đại Học, Khu Công Nghệ, FPT F - Town, ĐH Hutech & FPT, Luật CS3
Hòa Lê
0889595811 0889595811
Đăng 4 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Siêu Phẩm 2Pn+1- 2Wc Tầng Trung Tại The Zenpark- Vinhomes Ocean Park Giá Cực Rẻ

Thỏa thuận74 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ gửi bán siêu phẩm 2PN+1- 2WC tầng trung The Zenpark- Vinhomes Ocean Park - Diện tích: 81,3m2 tim, 73,8m2 thông thủy - BC Đông Nam view khu biệt thự cực thoáng - Full đồ xịn tinh ảnh chụp - Giá bán 6,05 tỷ thu giá cực đầu tư mua ở - Sẵn sổ đỏ giao dịch chính chủ - Nằm cụm tòa nhà cao cấp sảnh lễ tân bảo vệ 24/7 LH e Nhung 09663303 *** để e tư vấn hỗ trợ căn ưng nhất dự án
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước 

Bán Liền Kề 75M2 - Hướng Nam Đẹp - Đô Thị Centa City - Cửa Ngõ Vinhomes Vũ Yên. Giá: 3,950 Tỷ

Thỏa thuận75 m2
Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
- Bán căn liền kề đô thị Centa City Hải Phòng - view công viên Centa Park - Bán căn liền kề đô thị Centa City Hải Phòng - view công viên Centa Park - Diện tích sàn 150m²: 4 phòng ngủ, 5WC, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, tum
Vũ Tiến Quyết
0819866636 0819866636
Đăng 5 tháng trước 

Quỹ Căn Cọ Xanh, Đảo Dừa Rẻ Giá Tốt Trả Trước Chỉ Từ 2 Tỷ Tại Vinhomes Empire Hưng Yên

200.0 triệu48 m2
Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
Quỹ cănPhân khu Cọ Xanh + Đảo Dừa quỹ căn đẹp + rẻ + độc quyền + gốc CĐT đại lý top 1 Vinhomes Chỉ 2 tỷ đồng vốn sở hữu căn hộ Thượng lưu đậm chất Mỹ Florida xây sẵn 4-5 tầng + Tiềm năng tăng thời gian + DT: 48m2: 7
Hiền Mai Vinhomes
0936309383 0936309383
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Căn 1Pn Giá Siêu Rẻ Chỉ 3,49 Tỷ Thu Về,Full Đồ Mới Tinh Tại Vinhomes Ocean Park

Thỏa thuận42 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN SIÊU RẺ TẠI THE ZENPARK- VINHOMES OCEAN PARK + Mã căn: R1 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN SIÊU RẺ TẠI THE ZENPARK- VINHOMES OCEAN PARK + Mã căn: R101288a   + Giá bán: 349 tỷ thu ngang Sapphire + Nội thất: Full đồ 100%như ảnh chụp + Loại căn: 1PN1WC + Diện tích thông thuỷ: 42m2 + Hướng ban công: Đông bắc, view quảng trường, biệt thự + Hiện trạng: Đang trống + Pháp lý: Sẵn sổ + Xem nhà: Sẵn pass LH e Nhung 09663303 *** mua đầu tư cho thuê
Nguyễn Phương Nhung
0966330363 0966330363
Đăng 5 tháng trước 

Bán Gấp Căn Hộ Cao Cấp Nội Thất Nhập Khẩu 74M2 Loại 2Pn2Wc+1 Giá 68 Triệu/M2 - Vinhomes Ocean Park

68.0 triệu74 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Chính chủ cần tiền gửi bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ +1, 2 nhà vệ sinh, bàn giao nội thất nhập khẩu liền tường chủ đầu tư 5,050 tỷ Chính chủ cần tiền gửi bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ +1, 2 nhà vệ sinh, bàn giao nội thất nhập khẩu liền tường chủ đầu tư 5,050 tỷ
Nguyễn Phương
0387441693 0387441693
Đăng 5 tháng trước 

Bán Studio Zenpark/Masteri Vinhomes Ocean Park

Thỏa thuận27 m2
Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Cần bán Studio Zenpark hướng Tây Bắc Cần bán Studio Zenpark hướng Tây Bắc Sẵn sổ thời hạn dài, ko vay Tại Vinhomes Ocean Park Ruby vườn Nhật Ra mắt căn hộ Studio full đồ TV Tủ lạnh máy giặt sẵn
Hiền Mai Vinhomes
0936309383 0936309383
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Vinhomes Green Bay Từ Studio , 1N, 2N, 3N, 4N - Giá Rẻ Nhất Thị Trường Từ 9Tr/1Thang

9.0 triệu28 m2
Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả Cho Thuê Căn Hộ Vinhomes Green Bay Mễ Trì - Giá Rẻ Nhất Thị Trường Chúng cung cấp đa dạng các hình căn hộ cho thuê dự án Vinhomes Green Bay, phù hợp nhu cầu khách hàng, cá nhân, cặp đôi gia đình đông Vị trí đắc địa Đại lộ Thăng Long, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, hệ thống tiện ích đẳng cấp 5 gian sống xanh, hiện đại tiện nghi
Mai Hằng
0372370697 0372370697
Đăng 4 tháng trước 

Sẵn Biệt Thự View Hồ Vin Đan Phượng Bán Giá Tốt + Miễn Phí Thêm 200M Đất Cây Xanh Sử Dụng Riêng

Thỏa thuận228 m2
Xã Liên Trung, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
2 dãy view sông trái xây thô giãn xây view Hồ Bình Minh 5x-6x số đẹp ko lỗi view thoáng đẹp: + căn BM-85 (268m2+254m2 xanh) căn góc đường Liên Hà 40m mặt sông  + BM-5x (228m2 +200m2 xanh sd miễn phí)  + giãn xây bên BM-68 BM-5x khu đóng khép kín an ninh an toàn