Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Giá Nhà Chung Cư Ở Hà Nội

Hiện có 398 bất động sản theo tiêu chí: Giá Nhà Chung Cư Ở Hà Nội mới nhất tháng 05/2026

20 M Ô Tô - Hoàng Đạo Thành, Cạnh Chung Cư Five Star, 40M2, Trước Nhà 4M, 12 Tỷ.

Thỏa thuận40 m2
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
+ Nhà 6 tầng thang máy hiện đại chạy êm ru+ Nhà 6 tầng thang máy hiện đại chạy êm ru + Diện tích 40m2, mặt tiền đẹp 38m + Vị trí nhà đẹp cạnh Chung cư Five Star, thuận lợi di chuyển tuyến đường Nguyễn Xiển, Hạ Đình, Nguyễn Trãi, Kim Giang
Trần Xuân Hoan
0375375564 0375375564
Đăng 6 tháng trước 

Bán Toà Ccmn Ô Tô 7 Chỗ Qua Nhà , Mặt Ngõ Thông Thoáng , Lô Góc Siêu Thoáng

70.0 triệu52 m2
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ Ô TÔ 7 CHỖ QUA NHÀ MẶT NGÕ THÔNG, DT 52M2 X 8 TẦNG THANG MÁY - CÓ 13 PHÒNG FULL ĐỒ KHÉP KÍN - DÒNG TIỀN ~ 70TR/THÁNG - ĐẦY ĐỦ GPXD - HỆ THỐNG PCCC Vị trí siêu đẹp, ô tô 7 chỗ nhà, lô góc phòng cửa sổ thoáng sáng - đường Phương Canh thông sang KĐT Tasco, chợ, trường tiểu học Phương Canh, cao đẳng FPT
Thu Nguyệt
0963735138 0963735138
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Mini Mới Hoàn Thiện Giá 7,5-8Tr Ở 435 Đội Cấn, Ô Tô Đỗ Cửa

8.0 triệu35 m2
Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
🌟🌟 KHAI TRƯƠNG TOÀ NHÀ MỚI SIÊU VIP – GIÁ SIÊU HẤP DẪN! 🥳🥳 ⸻ 🏠 Địa chỉ: Ngõ 435 Đội Cấn, Ba Đình (chỉ 50m mặt phố Đội Cấn) – ngõ ô tô tận cửa 🌟🌟 KHAI TRƯƠNG TOÀ NHÀ MỚI SIÊU VIP – GIÁ SIÊU HẤP DẪN! 🥳🥳 ⸻ 🏠 Địa chỉ: Ngõ 435 Đội Cấn, Ba Đình (chỉ 50m mặt phố Đội Cấn) – ngõ ô tô tận cửa
Nguyễn Hoàng Hảo
0345535206 0345535206
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất Trung Văn, Ngõ Sạch Thoáng Sáng, Ô Tô Chạy, Xây Ccmn Quá Tuyệt, 75M2, Giá 200Tr/M2

200.0 triệu75 m2
Đại Linh, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Em mảnh đất đẹp, xây cỗ máy in tiền cho Khách đây! + Đại Linh, Trung Văn, vị trí đắc địa, ngõ ô tô 7 chỗ ô tô đầu cách nhà 10m, 1 ngoặt thẳng mặt phố 30m Em mảnh đất đẹp, xây cỗ máy in tiền cho Khách đây! + Đại Linh, Trung Văn, vị trí đắc địa, ngõ ô tô 7 chỗ ô tô đầu cách nhà 10m, 1 ngoặt thẳng mặt phố 30m
Nguyễn Văn Hoà
0862555965 0862555965
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Mới Nhận Chung Cư Phố Trần Hòa 123M2 4 Phòng Ngủ, Gia Đình Không Ở Muốn Bán Nhanh (Có Video)!

Thỏa thuận123 m2
Trần Hòa, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ sổ đỏ bàn giao phố Trần Hòa, Đại Kim,  chủ đầu tư MHDI Bộ Quốc Phòng Bán căn hộ sổ đỏ bàn giao phố Trần Hòa, Đại Kim,  chủ đầu tư MHDI Bộ Quốc Phòng   Cơ sở hạ tầng bàn giao tinh 3 toà dịch vụ 27 tầng nổi 3 hầm gửi oto, xe máy
Nguyễn Sơn
0965520938 0965520938
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Đẹp Dạng Ccmn Ngõ Gốc Đề, Giá 24.5 Tỷ, 75M2X8T, Thang Máy, Kd Lớn

24.5 tỷ75 m2
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Nhà đẹp dạng CCMN ngõ Gốc Đề, 24Nhà đẹp dạng CCMN ngõ Gốc Đề, 245 tỷ, 75m2x8T, thang máy, KD lớn Mô tả: Diện tích sử dụng rộng rãi 75m2 Nhà xây 7 tầng 1 tum khung bê tông kiên cố chắn Thiết kế nhà dạng căn hộchung cư mini đẹp hiện đại
Phát Thịnh
0348585556 0348585556
Đăng 2 tháng trước 

200.0 triệu75 m2
Đại Linh, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Em mảnh đất đẹp, xây cỗ máy in tiền cho Khách đây!  + Đại Linh, Trung Văn, vị trí đắc địa, ngõ ô tô 7 chỗ ô tô đầu cách nhà 10m, 1 ngoặt thẳng mặt phố 30m Em mảnh đất đẹp, xây cỗ máy in tiền cho Khách đây!  + Đại Linh, Trung Văn, vị trí đắc địa, ngõ ô tô 7 chỗ ô tô đầu cách nhà 10m, 1 ngoặt thẳng mặt phố 30m
Nguyễn Văn Hoà
0862555965 0862555965
Đăng 6 tháng trước 

Pass Ccmn Số 18 Ngõ 154 Đình Thôn Vào Ở Từ 22/8 Miễn Phí Tiền Nhà Tháng 8

5.0 triệuKhông xác định
Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả Pass CCMN số 18 ngõ 154 Đình Thôn 22/8 miễn phí tiền nhà tháng 8 1N1K vskk full nội thất điều hòa giường đệm tủ bếp bàn ghế Thông tin mô tả Pass CCMN số 18 ngõ 154 Đình Thôn 22/8 miễn phí tiền nhà tháng 8 1N1K vskk full nội thất điều hòa giường đệm tủ bếp bàn ghế
Đào Phương Nam
0869231560 0869231560
Đăng 4 tháng trước 

Bán Gấp Đất Trung Văn Giá Rẻ, Ngõ Sạch Thoáng Sáng, Ô Tô Chạy, Xây Ccmn Dòng Tiền Cực Đỉnh

200.0 triệu75 m2