Gia Kiệm Đồng Nai
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 385 bất động sản theo tiêu chí: Gia Kiệm Đồng Nai mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Nhà 1T2L Mặt Tiền Đường N1 Võ Thị Sáu Giá Rẻ
18.5 triệu90 m2
Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
🔺Cho THUÊ Nhà 1T2L mặt tiền đường N1 Võ Thị Sáu rẻ - Diện tích: 5m x 18m (90m2)🔺Cho THUÊ Nhà 1T2L mặt tiền đường N1 Võ Thị Sáu rẻ - Diện tích: 5m x 18m (90m2) Diện tích sàn: 250m2 Hướng: Nam - Hiện trạng: Tầng trống suốt tiện set up
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Thống Nhất
Đoàn Duy
0916210245 0916210245
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Mới Giá Chỉ 👉Tỷ 250Tr 🛎️ Mới Keng Xà Beng
1.3 tỷ117 m2
Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
GIÁ CHỈ 👉👉#1ty250tr 🛎️🛎️🛎️ 🌷🌷Nhà sổ thổ cư , đường bêtong, dân cư đông Ấp2 chợ sông trầu xã trảng bom 🏡 Nhà hoàn thiện việc dọn ạ 👉👉Công năng : sân xe hơi , phòng khách, 2 phòng ngủ , bếp toilet … 👌👌👌chỉ cần #450tr ạ ☎️ 0949594453
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Trảng Bom
Thu Minh
0949594453 0949594453
Đăng 2 tháng trước
Nhà Lầu Nằm Ngay Trung Tâm Giá Chỉ 550 Triệu √
550 nghìn100 m2
Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Diện tích 4 x 25 sổ full thổ cư Công năng 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh , Đầy tiện ích xung quanh, cách BH 10p đi xe Trả 550 triệu nhà ngay BIDV hỗ trợ vay 70%, lãi suất 55% ưu đãi Liên hệ 0378 163 6 *** để tư vấn trực tiếp chính chủ !
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Thạnh Phú
Nguyễn Cao Quốc Thái
0378163665 0378163665
Đăng 8 tháng trước
Đất Mặt Tiền Đường 60M Đi Sân Bay Long Thành Sổ Riêng Thổ Cư Full Giá Rẻ
1.9 tỷ156.4 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
đất sổ thổ cư full lô s: 150-250m2 11,5tr/m2 sang công chứng ngày cách vườn xoài 3km nối liền đường bắc sơn cách sân bay long thành 10km tăng tiến độ sân bay long thành f0 ib e biết thông tin 0387363563
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phước Tân
0387363563 0387363563
pn100395@*********
Đăng 6 tháng trước
Bán Gấp Đất Thổ Nhà Vườn Nhơn Trạch Giá Rẻ 2,8Tr/M.mt Đường Nhựa, Shr
6.3 tỷ2246 m2
Hùng Vương, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
Bán gấp đất thổ nhà vườn Nhơn Trạch rẻ 2,8tr/m Bán gấp đất thổ nhà vườn Nhơn Trạch rẻ 2,8tr/m Mặt tiền đường oto SR chính chủGỌI NGAY 24/24H + Đặc điểm: * Pháp lý: Sổ hồng chính chủ *Gần cầu Phước An, đường Cảng… * Xây nhà vườn siêu đẹp, nhà trọ… đầu tư bao lợi nhuận
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phước An
Huỳnh Hoàng Oanh
0968109493 0968109493
Đăng 6 tháng trước
Cần Bán Căn Hộ 2Pn Dự Án Fresia Riverside Biên Hòa Giá 1,94 Tỷ
1.9 tỷKhông xác định
Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai
🚆 Hạ tầng bùng nổ – Bất động sản Biên Hoà bước chu kỳ tăng mới 🎉 Đồng Nai bước giai đoạn phát triển mạnh mẽ hàng loạt dự án hạ tầng trọng điểm triển khai🚆 Hạ tầng bùng nổ – Bất động sản Biên Hoà bước chu kỳ tăng mới 🎉 Đồng Nai bước giai đoạn phát triển mạnh mẽ hàng loạt dự án hạ tầng trọng điểm triển khai
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Vạn
Thanh Nguyệt
0933722992 0933722992
Đăng 2 tháng trước
Cần Cho Thuê Căn Hộ 48M2 Chung Cư Topaz Twins Biên Hòa Giá 8 Triệu
8.0 triệu48 m2
Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai
Cần cho thuê căn hộ 48m2 (căn studio) Topaz Twins, PCần cho thuê căn hộ 48m2 (căn studio) Topaz Twins, P Thống Nhất, TP Biên Hòa, căn hộ full nội thất xách va li Giá cho thuê: 8 triệu/ tháng Căn hộ full nội thất điện tử
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư Topaz Twins
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Thống Nhất
Thanh Nguyệt
0933722992 0933722992
Đăng 4 tuần trước
Cần Bán Căn Hộ 2Pn Dự Án Fresia Riverside Biên Hòa Giá 1.95 Tỷ
2.0 tỷ28 m2
Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai
🌊CHỈ CẦN THANH TOÁN TRƯỚC 470 TRIỆU SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 2PN THÁP R2 ĐẸP NHẤT DỰ ÁN FRESIA RIVERSIDE - CĂN HỘ VIEW SÔNG ĐỐI DIỆN AEON MALL BIÊN HÒA🌿GIÁ BÁN TỔNG CHỈ TỪ 1 TỶ 950 TRIỆU🌊CHỈ CẦN THANH TOÁN TRƯỚC 470 TRIỆU SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ 2PN THÁP R2 ĐẸP NHẤT DỰ ÁN FRESIA RIVERSIDE - CĂN HỘ VIEW SÔNG ĐỐI DIỆN AEON MALL BIÊN HÒA🌿GIÁ BÁN TỔNG CHỈ TỪ 1 TỶ 950 TRIỆU
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Vạn
Thanh Nguyệt
0933722992 0933722992
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Thổ Cư Kp 8A P. Long Bình, Dt 150M2, Giá 4.4 Tỷ (Lh: 078535362
4.4 tỷ155 m2
Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai
🛑Bán Nhà Thổ Cư KP 8A P🛑Bán Nhà Thổ Cư KP 8A P Long Bình, DT 150m2, Giá 44 Tỷ (LH: 0785353622) • Nằm chợ Điều P Long Bình • Có thể kinh doanh, buôn bán văn phòng • Thông tin nhà cấp 4 (có 2 mặt tiền & sau): - Diện tích: 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Long Bình
Ms Ngọc Lan
0785353622 0785353622