Giá Căn Hộ Chung Cư Hà Nội
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 627 bất động sản theo tiêu chí: Giá Căn Hộ Chung Cư Hà Nội mới nhất tháng 05/2026
Ccmn Siêu Dòng Tiền Cạnh Đh Đại Nam Giá Đầu Tư
Thỏa thuận114 m2
Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
Bán căn CCMN ĐH Đại Nam,ĐH Điện Lực cs3 phố Xốm Hà Đông,Gần chợ Xốm,bến xe Yên Nghĩa,ga tàu điện Bán căn CCMN ĐH Đại Nam,ĐH Điện Lực cs3 phố Xốm Hà Đông,Gần chợ Xốm,bến xe Yên Nghĩa,ga tàu điện Khu vực phát triển siêu lượng sinh viên đông,dân ngoại tỉnh dòng tiền ổn định bds tiềm năng tăng trưởng lớn CCMN thiết kế hiện đại 6 tầng,23 phòng nội thất PCCC , Ngõ thông,ô tô đỗ cửa,giao thông thuận tiện ,sang QL21b QL6 Ac quan tâm Lh Phú hỗ trợ mua nhất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phú Lãm
Lê Phú
0964583702 0964583702
Đăng 7 tháng trước
Trung Tâm Cầu Giấy , Toà Nhà Căn Hộ Dich Vụ 53M 6 Tầng 14P Giá 17,2 Tỷ
200.0 triệu53 m2
Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
🔥 CCMN CẦU GIẤY – 53M² – 6 TẦNG THANG MÁY – 14 PHÒNG | ~70TR/THÁNG 🔥 💥 Hàng khủng trung tâm – nội thất sang xịn – dòng tiền tốt DT 53m² – MT 4🔥 CCMN CẦU GIẤY – 53M² – 6 TẦNG THANG MÁY – 14 PHÒNG | ~70TR/THÁNG 🔥 💥 Hàng khủng trung tâm – nội thất sang xịn – dòng tiền tốt DT 53m² – MT 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Quan Hoa
Ngô Toàn
0869368277 0869368277
Đăng 1 tuần trước
" Nhà Đẹp Long Lanh" Căn Hộ 55M2_2 Ngủ Đại Thanh, Sđcc, Giá Cực Tốt.
Thỏa thuận55 m2
Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Chủ gửi bán Gấp căn chung cư Đại Thanh 55m² Chủ gửi bán Gấp căn chung cư Đại Thanh 55m² + Nhà đẹp sửa thành 2 ngủ, nội thất việc + Pháp lý : sổ đỏ dài + Giá: 33x tỷ ( x tiểu học ) Liên hệ nhà miễn phí 24/7: 0978 062 *** ( zalo/ Call)
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Chung cư Đại Thanh
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tả Thanh Oai
Thanh Cong
0978062339 0978062339
Đăng 6 tháng trước
Mở Bán 2025 - Chung Cư Th2 Thụy Khuê - Bưởi - Lạc Long Quân ( 34 - 46 - 53M ) Đủ Pccc Tiêu Chuẩn
1.6 tỷ34 m2
Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Mở bán toà bên THUỴ KHUÊ - LẠC LONG QUÂN - TÂY HỒ Mở bán toà bên THUỴ KHUÊ - LẠC LONG QUÂN - TÂY HỒ - Diện tích 35 - 46 - 50-52m - Thiết kế 1 - 2p ngủ - Giá 1550tr - 1,9 tỷ - 2 tỷ , chiết khấu ( thanh toán ) - Căn hộ thoáng , sáng vĩnh viễn Liên hệ chủ đầu tư 096
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Thụy Khuê
Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn
0961643920 0961643920
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Hộ Nhà 17T4 Hoàng Đạo Thuý Có Thể Sửa 4Pn Giá Dtu
10.9 tỷ152 m2
Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN CĂN HỘ 17T4 HOÀNG ĐẠO THUÝ – DT 152m² – CÓ THỂ SỬA 4PN 🔥 • Diện tích: 152m² • Thiết kế: Hiện trạng rộng, dàng cải tạo thành 4 phòng ngủ • Căn hộ thoáng, tối ưu công năng cho gia đình đông đầu tư cho thuê • Vị trí trung tâm Hoàng Đạo Thuý – khu vực sầm uất, tiện ích đủ 💰 Giá đầu tư: nhỉnh 70 triệu/m² 📞 Liên hệ: 0984250719
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ Nam Trung Yên Cầu Giấy 101M 3 Ngủ Giá 11 Tỷ
Thỏa thuận101 m2
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
🔥 HIẾM – CĂN ĐẸP CT1A NAM TRUNG YÊN – CẦU GIẤY 🔥 🏡 Diện tích: 101m² – Thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi ✨ Full nội thất xịn sò, việc xách vali ngay 🌿 Không gian thoáng, khu dân trí cao, tiện ích đủ 💰 Giá 11 tỷ (cực khu vực) 📞 Quan tâm inbox nhà trực tiếp – căn đẹp chờ ạ!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Dịch Vọng
Huệ Vi
0965453368 0965453368
Đăng 2 tháng trước
Căn Hộ Vinhomes Ocean Park 1 – P3 Pavillon 🌊 3Pn – 106M² – Full Nội Thất Đẹp
15.0 triệu106 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Căn hộ Vinhomes Ocean Park 1 – P3 Pavillon 🌊 3PN – 106m² – Full nội thất đẹp Hưởng trọn tiện ích: hồ nước mặn, gym, bể bơi, trường học, Vincom Căn hộ Vinhomes Ocean Park 1 – P3 Pavillon 🌊 3PN – 106m² – Full nội thất đẹp Hưởng trọn tiện ích: hồ nước mặn, gym, bể bơi, trường học, Vincom
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park Gia Lâm
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Trâu Quỳ
Phạm Tuyết Nữ
0984693552 0984693552
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Phù Hợp Với Gia Đình 2 Vợ Chồng Và Con Nhỏ
10.0 triệu60 m2
Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thông tin mô tả Ngay cạnh khu Ciputra, đối diện Lotte Tây Hồ, chợ dân sinh trường học, bệnh viện Thông tin mô tả Ngay cạnh khu Ciputra, đối diện Lotte Tây Hồ, chợ dân sinh trường học, bệnh viện Chỉ 20p Sân bay Nội Bài, 15p trung tâm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phú Thượng
Hà Việt Anh
0982588925 0982588925
Đăng 1 tháng trước
Nhà E Bán Nhanh Căn Hộ 3Pn C7 Giảng Võ - Ba Đình Giá Hơn 10Tỷ
10.8 tỷ80 m2
Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
Vợ chồng cần bán căn hộ tâm huyết Chung cư C7 Giảng Võ — Phố Trần Huy Liệu (gần Hồ Giảng Võ) • Diện tích: 80m² • Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh • Nội thất: Full nội thất, gìn • Vị trí trung tâm Ba Đình, tiện đi Giảng Võ — Kim Mã — Láng Hạ Gia đình bán làm việc chính chủ vợ chồng em Anh nhu cầu liên hệ trao đổi trực tiếp: 0984250719
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư C7 Giảng Võ
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Giảng Võ
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Mini Ở Nguyễn Văn Trỗi, Mỗ Lao, Hà Đông, 4,2 Triệu, 25M2, Giá Ưu Đãi Chính Chủ
2.0 triệu25 m2
Nguyễn Văn Trỗi, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thông tin mô tả Căn hộ mini cho thuê Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Hà Đông, Hà Nội (cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) diện tích 25m2, thiết kế 1PN + 1WC/PT + bếp, nội thất Giá thuê 4,2 triệu VND/tháng Thông tin mô tả Căn hộ mini cho thuê Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Hà Đông, Hà Nội (cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) diện tích 25m2, thiết kế 1PN + 1WC/PT + bếp, nội thất Giá thuê 4,2 triệu VND/tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Mộ Lao
Ngọc Châu
0879240000 0879240000
Đăng 2 tháng trước
Bán Căn Hộ 24T2 Hoàng Đạo Thuý 4Pn Full Đồ Giá Bán Gấp
13.6 tỷ160 m2
Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Bán Căn Hộ 24T2 Trung Hòa Nhân Chính – Hoàng Đạo Thúy ✨ Vị trí đẹp, trung tâm khu Trung Hòa Nhân Chính, tiện ích giao thông thuận tiệnBán Căn Hộ 24T2 Trung Hòa Nhân Chính – Hoàng Đạo Thúy ✨ Vị trí đẹp, trung tâm khu Trung Hòa Nhân Chính, tiện ích giao thông thuận tiện
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trung Hòa
Minh Phương
0984250719 0984250719
Đăng 2 tháng trước
Tổng Hợp Quỹ Căn Giá Tốt Từ 2 Ngủ, 3 Ngủ, 4 Phòng Ngủ Chung Cư Iris Garden, Mỹ Đình. Lh 0937466***
4.0 triệu65 m2
Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cập nhật liên tục quỹ căn 2 ngủ, 3 ngủ, 4 phòng ngủ chung cư Iris Garden, Mỹ Đình Cập nhật liên tục quỹ căn 2 ngủ, 3 ngủ, 4 phòng ngủ chung cư Iris Garden, Mỹ Đình - Vị trí đắc địa số 30 Trần Hữu Dực, Trung tâm Mỹ Đình
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Mỹ Đình 1
Nguyễn Văn Thuận
0937466689 0937466689
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ 1 Ngủ Khu Ruby Tại Vinhomes Ocean Park 1 – Gia Lâm
8.0 triệuKhông xác định
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ 1 ngủ khu ruby Vinhomes Ocean Park 1 – Gia Lâm • Loại căn: 1 phòng ngủ – 1 vệ sinh • Mã căn/tòa: R102 8a8a • Nội thất: Full đồ, đồ – nhà rộng, thoáng • Giá thuê: 7,8 triệu/tháng (không bao phí) • Hình thức thuê: HĐ 1 năm – đóng 1 tháng/lần – cọc 1,5 tháng • Tình trạng nhà: Đang dọn dẹp, nhà mai • Ưu điểm: Sẵn pass thẻ, nhà nhanh Liên hệ: 0398104170 – Xuân Thành (Zalo) Khu đô thị tiện ích: biển hồ, công viên, gym, bể bơi, Vincom, an ninh 24/7
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Đa Tốn
Trần Xuân Thành
0398104170 0398104170
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ 3Pn Full Nội Thất Cao Cấp Giá Chỉ 9,4 Tỷ - Dự Án The Queen 360 Giải Phóng
92.0 triệu102 m2
Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
👉👉THE QUEEN - CĂN HỘ CAO CẤP HIỆN ĐẠI 3PN GIÁ FULL CHỈ 9,4 TỶ (ĐƠN GIÁ 92TR/M2) 👉👉Dự án vị trí độc tôn số 360 mặt đường Giải Phóng - Loại hình: 3pn - 2wc - 2logia - Diện tích: 102 👉👉THE QUEEN - CĂN HỘ CAO CẤP HIỆN ĐẠI 3PN GIÁ FULL CHỈ 9,4 TỶ (ĐƠN GIÁ 92TR/M2) 👉👉Dự án vị trí độc tôn số 360 mặt đường Giải Phóng - Loại hình: 3pn - 2wc - 2logia - Diện tích: 102
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phương Liệt
Nguyễn Phúc
0385092685 0385092685
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cho Thuê Căn Hộ 1 Ngủ +, Full Đồ, 6Tr
6.0 triệuKhông xác định
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả Chính chủ Cho thuê căn hộ 1 ngủ +, full đồ Giá 6tr bao phí dịch vụ tại tòa S2 Thông tin mô tả Chính chủ Cho thuê căn hộ 1 ngủ +, full đồ Giá 6tr bao phí dịch vụ tại tòa S201 khu đô thị Vinhomes Ocean Park 1
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Đa Tốn
Vũ Thị Bích Huyền
0967543998 0967543998
Đăng 4 tháng trước
Bán Ccmn Mỹ Đình Ô Tô Qua Nhà , Cách Đường 2 Ô Tô Tránh 50M , Ngõ Thông Khắp Ngả , 16 Phòng Khép Kí
Thỏa thuận50 m2
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
🔥 CCMN MỸ ĐÌNH – Ô TÔ QUA NHÀ – GIÁ TỐT 🔥 🏢 50m² – 7 tầng – 16 phòng khép kín 🚗 Ngõ thông rộng – ô tô nhà – cách đường ô tô 50m 📍 Khu trung tâm Mỹ Đình, nhu cầu thuê cao 💰 Giá 15 🔥 CCMN MỸ ĐÌNH – Ô TÔ QUA NHÀ – GIÁ TỐT 🔥 🏢 50m² – 7 tầng – 16 phòng khép kín 🚗 Ngõ thông rộng – ô tô nhà – cách đường ô tô 50m 📍 Khu trung tâm Mỹ Đình, nhu cầu thuê cao 💰 Giá 15
Thu Nguyệt
0963735138 0963735138
Đăng 5 tháng trước
Căn Hộ Hồ Tây Đáng Sống Nhất Celestine Westlake 3Pn 125M2 Chỉ Nhỉnh 16 Tỷ Chính Sách Ưu Đãi Tới 11%
150.0 triệu110 m2
Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Celestine Westlake biểu tượng sống đỉnh cao bên Hồ Tây Celestine Westlake biểu tượng sống đỉnh cao bên Hồ Tây Căn hộ góc 125m², 3PN 2WC - View trọn vẹn Hồ Tây - Ban công Đông Nam thoáng mát Giá phù hợp mua đầu tư Thiết kế phòng thoáng đãng, thông minh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phú Thượng
Nguyễn Thanh Thúy
0914772279 0914772279
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ 1 Ngủ 1 Khách Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình 50M2 Full Nội Thất Giá 10Tr/ Tháng .
10.0 triệu50 m2
Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
CHO THUÊ CĂN HỘ 1 NỦ 1 KHÁCH TẠI VẠN PHÚC - LIỄU GIAI - BA ĐÌNH FULL NỘI THẤT Diện tích : 50m2 Phòng 1 Ngủ 1 khách : 10tr / tháng Phòng ban công , cửa sổ thoáng mát CHO THUÊ CĂN HỘ 1 NỦ 1 KHÁCH TẠI VẠN PHÚC - LIỄU GIAI - BA ĐÌNH FULL NỘI THẤT Diện tích : 50m2 Phòng 1 Ngủ 1 khách : 10tr / tháng Phòng ban công , cửa sổ thoáng mát
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Liễu Giai
Phương Anh
0798747848 0798747848
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Tập Thể 1194 Đường Láng 40M2 Full Đồ 1K1N Giá 4 Triệu
4.0 triệu40 m2
Đường Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
Thông tin mô tả Chính chủ cho thuê căn hộ tập thể tầng 3 1194 đường Láng, DT40m2, 1 khách rộng, 1 ngủ, 1 công trình phụ, ban công Thông tin mô tả Chính chủ cho thuê căn hộ tập thể tầng 3 1194 đường Láng, DT40m2, 1 khách rộng, 1 ngủ, 1 công trình phụ, ban công
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Láng Thượng
Nguyễn Thị Hiền
0345843370 0345843370
Đăng 4 tuần trước
Cho Thuê Quỹ Căn 1Pn, 2Pn, 3Pn, 4Pn Chung Cư Cao Cấp Vinhomes Gardenia, Hàm Nghi Mỹ Đình
12.0 triệu80 m2
Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cho thuê quỹ căn 1PN, 2PN, 3PN, 4PN chung cư cao cấp Vinhomes Gardenia, Hàm Nghi Mỹ Đình - Tiện ích 5 gian sống sang trọng Cho thuê quỹ căn 1PN, 2PN, 3PN, 4PN chung cư cao cấp Vinhomes Gardenia, Hàm Nghi Mỹ Đình - Tiện ích 5 gian sống sang trọng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê căn hộ chung cư Vinhomes Gardenia
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Cầu Diễn
Nguyễn Văn Thuận
0937466689 0937466689
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Quỹ Căn 2Pn, 3Pn, 4Pn, Duplex/Penthouse Chung Cư Cao The Zei Mỹ Đình. Lh 0937466***
15.0 triệu106 m2
Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cho thuê quỹ căn 2PN, 3PN, 4PN, Duplex/Penthouse chung cư cao The Zei Mỹ Đình - Vị trí đắc địa số 8 Lê Đức Thọ, Dự án cao cấp nhất khu vực Mỹ Đình - Tiện ích 5 gian sống sang trọng Cho thuê quỹ căn 2PN, 3PN, 4PN, Duplex/Penthouse chung cư cao The Zei Mỹ Đình - Vị trí đắc địa số 8 Lê Đức Thọ, Dự án cao cấp nhất khu vực Mỹ Đình - Tiện ích 5 gian sống sang trọng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề The Zei Mỹ Đình
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Mỹ Đình 2
Nguyễn Văn Thuận
0937466689 0937466689
Đăng 5 tháng trước
Cho Gia Đình Thuê Căn Hộ Khép Kín 60M2 Chia 2 Phòng, Khu Phụ Khép Kín
9.0 triệu60 m2
Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Cho gia đình thuê căn hộ khép kín 60m2 chia 2 phòng, khu phụ khép kín số nhà 83F ngõ 165 Đường Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa đô - Hà NộiCho gia đình thuê căn hộ khép kín 60m2 chia 2 phòng, khu phụ khép kín số nhà 83F ngõ 165 Đường Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa đô - Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Quan Hoa
Trần Văn Tiền
0904215175 0904215175
Đăng 7 ngày trước
Cho Thuê Căn Hộ Mới Tinh Full Đồ Hoàng Quốc Việt - Dt 30M, Giá 4.3 Triệu
3.0 triệuKhông xác định
Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ tinh full đồ HOÀNG QUỐC VIỆT -------------------- - Giá 4,3 triệu - DT 30m - Ô tô đỗ tận cửa Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ tinh full đồ HOÀNG QUỐC VIỆT -------------------- - Giá 4,3 triệu - DT 30m - Ô tô đỗ tận cửa
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Nghĩa Đô
Hồng Nguyễn
0947725713 0947725713
Đăng 2 tháng trước
Rất Đáng Đầu Tư, An Cư. Chung Cư Cao Cấp Metropoli 5 , Phiên Bản Nâng Cấp Toàn Diện Sống
Thỏa thuận77 m2
Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
"Chung cư Metropolitan 5" đẳng cấp thượng lưu kiến tạo chuẩn sống - phiên bản nâng cấp toàn diện chung cư Tây Hà Nội "Chung cư Metropolitan 5" đẳng cấp thượng lưu kiến tạo chuẩn sống - phiên bản nâng cấp toàn diện chung cư Tây Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Liễu Giai
Hân Như
0888749456 0888749456
Đăng 5 tháng trước
Chuyển Nhượng Căn Hộ Ocean View – Tòa P2 Khu Pavillion, Ocean Park Gia
72.0 triệu138 m2
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
• 📍 Vị trí: Tòa P2 – Khu Pavillion, Ocean Park, Gia Lâm • 🔑 Loại căn: 3 phòng ngủ (đập thông 2 căn) • 📐 Diện tích: 138,9 m² rộng rãi, thiết kế hiện đại • 🌅 View: Ocean view, hướng cửa ngõ Bắc, đón gió ánh sáng tự nhiên • 🛋️ Tình trạng: Full nội thất cao cấp – việc xách vali ở 💰 Giá chuyển nhượng: 10 tỷ (tương đương ~72 triệu/m²) 👉 So mặt bằng khu (~66 triệu/m²) – căn hoàn thiện full đồ, tối ưu cho mua cho thuê cao cấp
Uyên thu Phan
0983402511 0983402511
uyenwphan.910@gmail.com
Đăng 7 tháng trước