Dương Vương
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 355 bất động sản theo tiêu chí: Dương Vương mới nhất tháng 07/2026
Cho Thuê Kinh Dương Vương, 10 Triệu Phường An Lạc Bình Tân
10.0 triệu105 m2
Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê Kinh Dương Vương, 10 triệu Phường An Lạc Bình Tân Gần trường tiểu học An Lạc 1 Ngang 4,2m x 25m 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 2 tolet Tổng diện tích sử dụng 206 m2Cho thuê Kinh Dương Vương, 10 triệu Phường An Lạc Bình Tân Gần trường tiểu học An Lạc 1 Ngang 4,2m x 25m 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 2 tolet Tổng diện tích sử dụng 206 m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê loại bất động sản khác An Lạc
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 1 tuần trước
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền 10 Kinh Dương Vương Phường 12 Quận 6
100.0 triệu100 m2
Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt tiền Kinh Dương Vương Phường 12 Quận 6 Diện Tích:8x25m 1 4 lầu thang máy giá thuê:100 triệu tháng,cọc Thanh toán thương lượng vị trí vòng xoay Phú Lâm-KD tự zalo:0909509527 Trường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 12
Anh Trường
0909500209 0909500209
Đăng 2 tuần trước
Cho Thuê Nhà Ngay Chợ An Dương Vương Phường 10 Quận 6, 8 Triệu
8.0 triệu24 m2
An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà chợ An Dương Vương phường 10 6, 8 triệu Ngang 4 dài 6, 1 1 lầu nhà đẹp tiện làm văn phòng spa nail tóc giá 8 triệu 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳 Ai cần mua nhà Hay thuê nhà khu vực Quận 6, Quận 8, Bình Tân GIÁ NÀO CŨNG CÓ Liên hệ : 0902 780 790 Hồng Ánh Liên hệ: 0906 884 886 Hà Lê Để tư vấn tận tình miễn phí ! 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 10
BĐS Bình Phú - Tên Lửa
0906884886 0906884886
Đăng 3 tuần trước
Cho Thuê Nhà Ngay Chợ An Dương Vương Phường 10 Quận 6, 8 Triệu
8.0 triệu24 m2
An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà chợ An Dương Vương phường 10 6, 8 triệu Ngang 4 dài 6, 1 1 lầu nhà đẹp tiện làm văn phòng spa nail tóc giá 8 triệu 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳 Ai cần mua nhà Hay thuê nhà khu vực Quận 6, Quận 8, Bình Tân GIÁ NÀO CŨNG CÓ Liên hệ : 0902 780 790 Hồng Ánh Để tư vấn tận tình miễn phí ! 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phường 10
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 3 tuần trước
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Đường An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí M
60.0 triệu60 m2
An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt tiền đường An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh - Diện tích: 4x15m - Kết cấu: 1 6 lầu thang máy - Giá cho thuê: inbox Mô tả chi tiết nhà cho thuê: tuyến đường sầm uất, nhà phù hợp vp, spa, nha khoa
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 9
nguyen binh Phi
0779777939 0779777939
Đăng 2 tuần trước
Hxt 8M An Dương Vương An Lạc 68M2, Shr Vuông Vức, Giá 6.95 Tỷ Tl
7.0 tỷ68 m2
An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
An Dương Vương, An Lạc – Hẻm 8m Xe Tải Tránh – 4x17m – 3 Tầng – 6An Dương Vương, An Lạc – Hẻm 8m Xe Tải Tránh – 4x17m – 3 Tầng – 695 Tỷ Nhà đẹp 1 xẹt mặt tiền, khu dân trí cao, giáp Q6 * DT: 68m² (4 x 17m) * Kết cấu: 1 2 lầu * 3PN – 3WC, nhà ngay * Hẻm 8m thông, ô tô xe tải nhau * Tương lai mặt tiền đường N1 📘 Sổ hồng – hoàn công đủ 💰 Giá: 6
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố An Lạc
NGUYỄN TRƯỜNG SƠN
0933804900 0933804900
Đăng 1 tháng trước
Phòng Trọ Giá Rẻ Đường An Dương Vương
3.3 triệuKhông xác định
An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh
Điện: 4,000/kWh Nước: 100,000/ng ✨Giờ giấc tự do ✨Phòng sạch thoáng mát ✨Gần Trường ĐH Sư Phạm | ĐH KHTN | BV Nhi Đồng Liên hệ/ Zalo - 0379375350Điện: 4,000/kWh Nước: 100,000/ng ✨Giờ giấc tự do ✨Phòng sạch thoáng mát ✨Gần Trường ĐH Sư Phạm | ĐH KHTN | BV Nhi Đồng Liên hệ/ Zalo - 0379375350
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 9
Trần Kim Liên
0944357954 0944357954
Đăng 1 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn 2 Mặt Tiền Kinh Dương Vương, P.an Lạc, Q.bình
250.0 triệu800 m2
Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà nguyên căn 2 mặt tiền Kinh Dương Vương, PCho thuê nhà nguyên căn 2 mặt tiền Kinh Dương Vương, PAn Lạc, QBình Tân Diện tích: 14x52m 1 1 lầu, vỉa hè rộng Hướng Tây Bắc Giá thuê: 250 tr/tháng Vị trí Tên Lửa
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng An Lạc
Anh Trường
0909500209 0909500209
Đăng 2 tuần trước
⭐️Phòng Đẹp Kinh Dương Vương⭐️
5.0 triệuKhông xác định
Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả ⭐️PHÒNG ĐẸP KINH DƯƠNG VƯƠNG⭐️ Mã phòng 101
Giá: 4 Thông tin mô tả ⭐️PHÒNG ĐẸP KINH DƯƠNG VƯƠNG⭐️ Mã phòng 101
Giá: 4500000
Nội thất: máy lạnh, tủ lạnh, tủ áo, kệ bếp, nệm, bàn 2 ghế
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ An Lạc
Trần bảo
0948798812 0948798812
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mới 300/ Kinh Dương Vương, 16 Triệu
16.0 triệu81 m2
Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà 300/ Kinh Dương Vương, 16 triệu Đối diện bến xe Miền Tây Ngang 6 dài 13,5m Trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WC Đầy nội thất hình Tiện làm cty, spa, kinh doanh online Giá 16 triệu cọc 2 tháng 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳 Ai cần mua nhà Hay thuê nhà khu vực Quận 6, Quận 8, Bình Tân GIÁ NÀO CŨNG CÓ Liên hệ : 0902 780 790 Hồng Ánh Để tư vấn tận tình miễn phí ! 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng An Lạc
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 5 tháng trước
Quỹ Đất 16.000M2 Mặt Tiền An Dương Vương Q6, Vị Trí Vàng, Sổ Hồng Riên
Thỏa thuận15394 m2
An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
💎 QUỸ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM QUẬN 6 – TỔNG DIỆN TÍCH 16💎 QUỸ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM QUẬN 6 – TỔNG DIỆN TÍCH 16000M2 💎 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Phường 10, Quận 6 🛣️ Ngay nút giao thông huyết mạch, hạ tầng hoàn thiện
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 10
Hà Anh
0931684328 0931684328
Đăng 3 tuần trước
Nhà Mới - An Dương Vương Quận 5 - 48M2 3 Tầng 4 Pn - 8 Tỷ X
900.0 triệu48 m2
An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh
♻️ Nhà Đẹp Ở Ngay - Full Nội Thất - Hẻm 338 An Dương Vương Quận 5 - 48M2 3 Tầng 4 PN - Chỉ 8 Tỷ 9 Diện tích : 5m x 9m 1 2 lầu, 4 phòng ngủ, 5 toilet Hẻm ba gác sạch mặt tiền♻️ Nhà Đẹp Ở Ngay - Full Nội Thất - Hẻm 338 An Dương Vương Quận 5 - 48M2 3 Tầng 4 PN - Chỉ 8 Tỷ 9 Diện tích : 5m x 9m 1 2 lầu, 4 phòng ngủ, 5 toilet Hẻm ba gác sạch mặt tiền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
Nguyễn Cường
0931681238 0931681238
Đăng 3 tuần trước
Phòng Trọ Đẹp Bình Tân - Kinh Dương Vương
6.0 triệu16 m2
Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trọ 16m² 504 Kinh Dương Vương, P Thông tin mô tả Phòng trọ 16m² 504 Kinh Dương Vương, PAn Lạc, QBình Tân Vị trí Lầu 2, Toilet RIÊNG, Giờ giấc TỰ DO Có hỗ trợ nuôi MÈO (không nuôi chó!) Giá 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ An Lạc
Phạm Minh Vinh
0336269520 0336269520
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mới Mặt Tiền An Dương Vương, 16 Triệu
16.0 triệu70 m2
An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
Nhà thuê Mặt Tiền An Dương Vương, 16 triệu Nguyên Căn nhà PNhà thuê Mặt Tiền An Dương Vương, 16 triệu Nguyên Căn nhà P10, Quận 6 Gần vòng xoay mũi Tàu Kinh doanh đa nghành nghề * Diên tích : 3,5m x 20m • KC : 1 2 lầu, 2 phòng 3WC Trệt suốt 10, bếp 10m Mỗi lầu 1 phòng 10m Sân thượng Giá thuê 16 triệu, cọc 2 tháng chốt bớt Lộc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 10
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Phòng Giá 3Tr2, An Dương Vương, Q6
2.0 triệuKhông xác định
An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Vị trí: mặt đường chợ sầm uất Tiện ích: Vân tay, thang máy, máy giặt, wifi Nội thất: giường, tủ đồ, máy lạnh, kệ bếp Giờ giấc linh hoạt k giới hạn, cho nuôi pet Hình phòng thực tế
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 10
Phạm Văn Hai
0328788000 0328788000
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Mới 1 Kinh Dương Vương, 7 Tỷ
Thỏa thuận81 m2
Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà 1/ Kinh Dương Vương, 7 tỷ Hẻm ngắn cách 20m mặt tiền Kinh Dương vương Hẻm rộng 5-7m Đối diện bến xe Miền Tây Ngang 6 dài 13,5m 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WC Đầy nội thất hình Giá 7 tỷ thương lượng trực tiếp chủ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng An Lạc
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 5 tháng trước
💯Thang Máy💥Nhà Mới Xây Hxt An Dương Vương 4,1X16M Nở Hậu 4,6M 5 Tầng
9.5 tỷ56 m2
An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
💯CÓ THANG MÁY💥Nhà xây Hẻm Xe Tải An Dương Vương - CÁCH MT CHỈ 20m - GẦN LÝ CHIÊU HOÀNG 🌹Diện tích: 4,1 x 16m NỞ HẬU 4,6m (56 m2) 🌹Kết cấu: 1 1 lửng 2 lầu sân thượng 4PN 5WC 📌Nhà xây cực đẹp thang máy tiện nghi Đường Xe Tải được 📌Vị trí đẹp sát MT 20m, Lý Chiêu Hoàng & Đường số 1, chợ An Dương Vương 📌Xung quanh tiện ích,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 10
Lâm Hoàng Phương
0769807933 0769807933
Đăng 3 tuần trước
Nhà Hẻm Xe Hơi An Dương Vương 3,1Mx9M 3Pn 3Wc
1.9 tỷ27 m2
An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh
* THÔNG TIN CHI TIẾT • Diện tích: 3,1 x 9 • Kết cấu: 1 + 2 lầu,BTCT, 3 phòng ngủ , 3 WC • Pháp lý: Sổ hồng – công chứng nhanh • Hẻm 4m khu dân cư đông đúc – an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, tiện ích xung quanh * NHÀ NHƯ NÀY KHÔNG CHỜ LÂU – LIÊN HỆ NGAY TRƯỚC KHI CÓ NGƯỜI CHỐT * LIÊN HỆ XEM NHÀ: • Em Tài – 0941073598 (Call/Zalo)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
Nguyễn Tài
0941078598 0941078598
Đăng 1 tháng trước
Sleepbox Nt Full Đồ Cao Cấp, Gần An Dương Vương Q6
6.0 triệuKhông xác định
Đường số 9, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả SLEEPBOX NT FULL ĐỒ CAO CẤP, GẦN AN DƯƠNG VƯƠNG Q6 Vị trí: số 3 đường số 9 phường 13 Q6 Phòng máy lạnh mát, bếp, máy giặt tiện lợi Thông tin mô tả SLEEPBOX NT FULL ĐỒ CAO CẤP, GẦN AN DƯƠNG VƯƠNG Q6 Vị trí: số 3 đường số 9 phường 13 Q6 Phòng máy lạnh mát, bếp, máy giặt tiện lợi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê loại bất động sản khác Phường 7
An
0935700385 0935700385
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Hẻm 172 An Dương Vương 6,5 Triệu
6.5 triệu72 m2
An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh
Cho thuê hẻm 172 An dương vương 6,5 triệu Phường 16, Q8 Ngang 4,5m x 16m 1 gác Tiện làm khoHẻm xe hơi hẻm cụt Giá thuê 6,5 triệu cọc 1 thángCho thuê hẻm 172 An dương vương 6,5 triệu Phường 16, Q8 Ngang 4,5m x 16m 1 gác Tiện làm khoHẻm xe hơi hẻm cụt Giá thuê 6,5 triệu cọc 1 tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Phường 16
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Mtkd 8X30, Đường Kinh Dương Vương- Bình Tân
40.0 triệuKhông xác định
Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
🏡 Cho thuê MTKD đường Kinh Dương Vương, An Lạc , Bình Tân, TP HCM * Diện tích: 8 x 30 * Hiện trạng: vừa * Kết cấu: 2 tấm * Vị Trí: bx Miền Tây, trục đường chính thuận tiện di chuyển đi các 🏡 Cho thuê MTKD đường Kinh Dương Vương, An Lạc , Bình Tân, TP HCM * Diện tích: 8 x 30 * Hiện trạng: vừa * Kết cấu: 2 tấm * Vị Trí: bx Miền Tây, trục đường chính thuận tiện di chuyển đi các
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố An Lạc
Trần Thị Ngọc Trâm
0938279001 0938279001
Đăng 5 tháng trước
13 Triệu Cho Thuê Kho Kinh Dương Vương P13 Q6
13.0 triệu120 m2
Kinh Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh
👉👉13 triệu Cho Thuê Kho Kinh Dương Vương P13 Q6 , Kế Bên Khu Làng Ẩm Thực Q6 DT Ngang 8*15 Tổng 120m2 , hẻm xe tải Giá thuê 13 triệu 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳 Ai cần mua nhà Hay thuê nhà khu vực Quận 6, Quận 8, Bình Tân GIÁ NÀO CŨNG CÓ Liên hệ : 0902 780 790 Hồng Ánh Để tư vấn tận tình miễn phí ! 🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳🇻🇳
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê loại bất động sản khác Phường 13
Bùi Thị Hồng Ánh
0902780790 0902780790
Đăng 3 tháng trước
An Dương Vương – Tây Hồ - Ô Tô Tránh 220 M2 – Đất – Mt 12 M – Giá 40.3
40.3 tỷ220 m2
An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội
An Dương Vương – Tây Hồ - Ô TÔ Tránh 220 M2 – Đất – MT 12 M – Giá 40An Dương Vương – Tây Hồ - Ô TÔ Tránh 220 M2 – Đất – MT 12 M – Giá 403 Tỷ Mô tả chi tiết MẢNH ĐẤT VIP VIEW SÔNG HỒNG CỰC ĐỈNH , MẶT TIỀN KHỦNG 12m , NGÕ THÔNG , Ô TÔ TẢI VÀO ĐẤT , VIEW SÂN CHƠI THOÁNG VĨNH VIỄN
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phú Thượng
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tuần trước
Bán Nhà An Dương Vương Q. Bình Tân 3,7Mx12M 4Pn 5Wc
2.3 tỷ44 m2
An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
* THÔNG TIN CHI TIẾT 📐 * Diện tích: 3,7 x 12 (44,4 m²) 🏠 * Kết cấu: Trệt + 2 lầu, 4 phòng ngủ, 5 WC, phòng khách rộng sân thượng • Nhà đẹp, thiết kế hiện đại – ngay • Pháp lý: Sổ hồng – tranh chấp – công chứng ngay ✅ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT • Hẻm xe hơi 6m, thông thoáng, sạch đẹp • Phù hợp gia đình, cho thuê, văn phòng, kinh doanh online • Khu dân trí cao – an ninh – trung tâm Quận Bình Tân Kết nối Q
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng An Lạc
Nguyễn Tường Thu
0938448505 0938448505
Đăng 2 tháng trước
Quỹ Đất 16.000M2 Mặt Tiền An Dương Vương Q6, Vị Trí Vàng, Sổ Hồng Riên
Thỏa thuận15393 m2
An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
💎 QUỸ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM QUẬN 6 – TỔNG DIỆN TÍCH 16💎 QUỸ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM QUẬN 6 – TỔNG DIỆN TÍCH 16000M2 💎 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Phường 10, Quận 6 🛣️ Ngay nút giao thông huyết mạch, hạ tầng hoàn thiện
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 10
Hà Anh
0931684328 0931684328
Đăng 3 tuần trước

