Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Duong Huynh Tan Phat

Hiện có 351 bất động sản theo tiêu chí: Duong Huynh Tan Phat mới nhất tháng 05/2026

Cho Thuê Nhanh Căn Hộ Riviera Point, Q7, 2Pn 2W Nhà Đẹp, Giá Rẻ.

20.0 triệu91 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cho thuê gấp căn hộ cao cấp Riviera Point, Tân Phú, Quận 7Cho thuê gấp căn hộ cao cấp Riviera Point, Tân Phú, Quận 7 - Diện tích: 91m² - 99m² - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh - Giá :17 triệu/tháng22tr/tháng - Nhà đẹp NTDT full nội thất cao cấp
MAI HẠNH
0949177289 0949177289
Đăng 1 tháng trước 

Bán Nhà Trệt + Lửng 4X13.2 Nở Hậu 4.3M Q7 – Hẻm Ô Tô 7 Chỗ Thông- 7

7.1 tỷ52 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
diện tích: 4 x 13diện tích: 4 x 132m, nở hậu 43m, cn 529m² kết cấu: + lửng, 2pn, 1wc, phòng khách – bếp thoáng hẻm nhựa ô tô 7 chỗ thông, kinh doanh sầm uất vị trí: 96 Tân Mỹ, thông trần xuân soạn – lâm văn bền, cư xá ngân hàng, ĐH tài chính marketing dòng tiền ổn định (ở/cho thuê) Giá 7 tỷ 1 pháp lý: sổ hồng, hoàn công, công chứng ngay📞 châu – 0963096440
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Ở Ghép Miễn Phí Điện Nước, Máy Lạnh,.. – Giá Chỉ Từ 1Tr100

1.1 triệuKhông xác định
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
🏠 KÝ TÚC XÁ TÂN PHÚ, Q7 – NGÔI NHÀ THỨ 2 CỦA BẠN 🏠 💰 Giá từ: 1🏠 KÝ TÚC XÁ TÂN PHÚ, Q7 – NGÔI NHÀ THỨ 2 CỦA BẠN 🏠 💰 Giá từ: 1100K – 1500K/tháng 👉 Bao trọn gói, dọn ngay! ⸻ 🌟 Tiện ích MIỄN PHÍ đủ: • Điện, nước, wifi, rác • Máy lạnh + quạt, tủ lockers, rèm, nệm, gối • Khu bếp chung: tủ lạnh, bếp lò vi sóng, máy lọc nước, bình siêu tốc • Máy giặt + dịch vụ vệ sinh 2 lần/tuần • 10 toilet tách biệt nam – nữ, máy nước nóng • Nhà xe 100K/tháng • Ban công, sân thượng thoáng mát, Khuôn viên sân rộng, hẻm xe hơi • Khóa vân tay, camera 24/7, giấc tự do • Quản gia 24/7, khu vực yên tĩnh – an ninh cao ⸻ 📍 Địa chỉ: Đường Huỳnh Tấn Phát, P
VAN DAO PHAN
0978725103 0978725103
Đăng 3 tháng trước 

Bán Căn Hộ Riviera Point 99 M2 Giá 7 Tỷ 700 Triệu

7.7 tỷ99 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
🏙 CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ RIVIERA POINT – THÁP T4, QUẬN 7 📐 Diện tích: 99,5m² 🛏 Thiết kế: 2PN – 2WC 🛋 Nội thất: Full nội thất cao cấp, nhà decor đẹp hình 💰 Giá bán: 7,7 tỷ (đã bao thuế & phí) ✨ Căn hộ sang trọng, gian rộng rãi, tiện ích nội khu đẳng cấp – việc xách vali ở!
Nguyễn Thu
0947020085 0947020085
Đăng 7 tháng trước 

Biệt Thự 3 Tàng Mặt Hẻm 458 Htp Quận 7, 8M*15M Hơn 13 Tỷ. Hẻm 6 M Thôn

14.0 tỷ120 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥 Nhà 3 tầng mặt tiềnhẻm 458 Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận Quận 7🔥 Nhà 3 tầng mặt tiềnhẻm 458 Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận Quận 7 8*15, 13 tỷ 👉 DT đẹp 8m*15m, 👉 Hẻm 6 m 1 sẹc hẻm thông Lý Phục Man 👉 Vừa KDBB 👉 Khu dân cư hiện hữu cho phép xd cao tầng thoải mái
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 6 tháng trước 

Nhà 3 Tầng Hẻm Xe Hơi 803 Htp Quận 7. 7*19, Hơn 9 Tỷ.

10.0 tỷ130 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥🔥🔥 Nhà 3 tầng hẻm xe hơi 803 HTP Quận 7🔥🔥🔥 Nhà 3 tầng hẻm xe hơi 803 HTP Quận 7 DT 7m*18,5 m vuông đẹp công 129 m2 thổ cư Giá 9,99 tỷ 💥💥💥 Nhà 3 tầng 6 phòng ngủ, 7 WC, phòng ngủ đất cho Phòng thờ, sân sân thoáng mát
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Quận 7 – 4X16M, 2 Tầng, 3Pn, Hẻm Xe Tải Đậu Cửa, Giáp Phú Mỹ

6.0 tỷ80 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ QUẬN 7 ,803 HUỲNH TẤN PHÁT HẺM XE TẢI ĐẬU CỬA – GIÁP PHÚ MỸ HƯNG Diện tích: 4m x 16m (vuông vức, bố trí nội thất) Kết cấu: 2 tầng kiên cố Phòng ngủ: 3PN WC đủ Hẻm xe tải đậu cửa, di chuyển thuận tiện – kinh doanh nhỏ/ở kết hợp làm văn phòng gia đình Giáp Phú Mỹ Hưng, phút TTTM, trường học, bệnh viện, dịch vụ Vị trí – Kết nối Địa chỉ: 9-3 Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7 Kết nối nhanh: Nguyễn Văn Linh – Trần Trọng Cung – Đào Trí – Quận 4/Quận 1
Hồ Phan Huy Châu
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước 

Nhà Trệt Lầu Cách Mặt Tiền Htp Chỉ 15M, Mua 1 Tặng 1

Thỏa thuận106 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
💫 Thân gửi ace môi giới bán dùm phí 🌹🌹 150trieu đủ🌹💫 Thân gửi ace môi giới bán dùm phí 🌹🌹 150trieu đủ🌹 MUA 1 ĐƯỢC 2 ĐẶC BIỆT NHÀ CÁCH ĐƯỜNG HTP CHỈ 15M ▪︎ Tổng diện tích: 463 x 23m ▪︎ Nhà 1 1 lầu 6 PN, 6 WC ( 1 phòng đất tích hợp cho tuổi) ▪︎ Nhà chia 2 căn, 2 đường đi biệt chung 1 sổ ✅️ Diện tích căn 1: 4
Kim Cúc
0909634270 0909634270
Đăng 7 tháng trước 

Dãy Nhà Trọ 18 Phòng, Thu Nhập 40Tr/Tháng, 276M2, Htp, Bình Thuận, Q7

40.0 triệu176 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
🇻🇳🏠 HẺM XE TẢI - HUỲNH TẤN PHÁT – BÌNH THUẬN - Q7 - 276M² – DÒNG TIỀN 40TR/THÁNG – NHỈNH 17 TỶ🇻🇳🏠 HẺM XE TẢI - HUỲNH TẤN PHÁT – BÌNH THUẬN - Q7 - 276M² – DÒNG TIỀN 40TR/THÁNG – NHỈNH 17 TỶ 🍀 Vị trí vàng khu nhà giàu Bình Thuận, hẻm 2 ô tô cách mặt tiền 120m
Nguyễn Phương
0372671331 0372671331
Đăng 7 tháng trước 

Vip.hot.nhà 3 Tầng 4X12 Q.7 – Hẻm Ô Tô 9M – Gần Vincom Nam Long- 7Ty 6

7.0 tỷ48 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Kết cấu: 3 tầng, 4 phòng ngủ, 4WC, phòng khách rộng, phòng thờ, ban công thoáng mátKết cấu: 3 tầng, 4 phòng ngủ, 4WC, phòng khách rộng, phòng thờ, ban công thoáng mát Chủ xây ở: vật liệu kỹ, xây dựng kiên cố – chắn, bảo trì Hẻm đẹp: ô tô nhà, đầu dàng – phù hợp gia đình xe
Hồ Phan Huy Châu
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước 

12 Tỷ Nhà Mới Quận 7 – Mặt Tiền Gần Đào Trí -5X21

Thỏa thuận107 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ QUẬN 7 – MẶT TIỀNHẺM 1135 HUỲNH TẤN PHÁT – GẦN ĐÀO TRÍ 📍 Vị trí đẹp, sát Đào Trí, đối diện Q7 Riverside, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng caoBÁN NHÀ QUẬN 7 – MẶT TIỀNHẺM 1135 HUỲNH TẤN PHÁT – GẦN ĐÀO TRÍ 📍 Vị trí đẹp, sát Đào Trí, đối diện Q7 Riverside, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng cao
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 1 tháng trước 

5 Căn Nhà Kế Nhau Dòng Tiền 45 Tr, Htp Quận 7. 6,2*21, 9,3 Tỷ.

300.0 triệu130 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥🔥🔥5 căn nhà biệt chung đất, dòng tiền cho thuê 45 tr, Tân Thuận Tây Quận 7🔥🔥🔥5 căn nhà biệt chung đất, dòng tiền cho thuê 45 tr, Tân Thuận Tây Quận 7 6,2*21, 130 m2 thổ cư 9,3 tỷ 🌹🌹🌹 Đất vuông vức full thổ cư, hẻm 308 HTP thông sang khu Hoàn Cầu Nguyễn Văn Linh
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 5 tháng trước 

Chdv 5 Tầng Hẻm 6 M, 7*20, Thu Nhập 50 Tr. 14,2 Tỷ, Quận 7.

200.0 triệu140 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥🔥🔥 CHDV 5 tầng hẻm 6 m 1 sẹc đường Huỳnh Tấn Phát🔥🔥🔥 CHDV 5 tầng hẻm 6 m 1 sẹc đường Huỳnh Tấn Phát Gần KCX Tân Thuận Quận 7 DT đẹp 7*20, 5 tầng hoàn công Chỉ 14,2 tỷ 🌹🌹🌹Gồm 16 phòng gác, thu nhập ổn định 50 tr
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 5 tháng trước 

Siêu Phẩm 4 Tầng Q7 Sát Phú Mỹ Hưng, Shr Hoàn Công Đủ, Giá 5.99 Tỷ

990.0 triệu55 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
SIÊU PHẨM 4 TẦNG - TRUNG TÂM QUẬN 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5SIÊU PHẨM 4 TẦNG - TRUNG TÂM QUẬN 7 - SÁT BÊN PHÚ MỸ HƯNG - Giá 5990 Tỷ -Diện tích : 46 x 12 (55m2 ) -Hiện Trạng: Nhà 4 tầng 1 2 lầu, sân thượng 4PN, 3WC, Phòng thờ, Bancon, sân rộng thoải mái
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 1 tháng trước 

🏡 Bán Nhà Số Đẹp 88/99 - 5 Tầng Quận 7 – Thu Nhập 800Tr/Năm -12 Tỉ.

800.0 triệuKhông xác định
Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
🏡 Bán nhà số đẹp 88/99 - 5 tầng Quận 7 – thu nhập 800tr/năm, 12 tỷ 💰 Dòng tiền 800 triệu/năm – hiệu suất cao, ổn định 📐 Diện tích: 4,7m x 16m, nở hậu 5,7m 🏠 Kết cấu: lửng, 2 lầu, sân thượng – tổng 13 phòng gác, thể làm 4 phòng trệt 🚗 Oto đậu cửa, nhà xe rộng, sân thượng cực chill 📜 Sổ hồng hoàn công công chứng ngay 📞 Liên hệ 0933
ĐẶNG GIA
0933089399 0933089399
Đăng 7 tháng trước 

Duplex Gác Cao Nhà Mới Cửa Sổ Thoáng Ánh Sáng Tự Nhiên Giá Rẻ

4.0 triệuKhông xác định
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Căn hộ duplex Cửa sổ thoáng Gần KCX Tân Thuận, UFM Giá rẻ Hầm xe thang máyCăn hộ duplex Cửa sổ thoáng Gần KCX Tân Thuận, UFM Giá rẻ Hầm xe thang máy
Minh Thuận Nexus
0343333088 0343333088
Đăng 5 tháng trước 

Chdv 5 Tầng Hẻm 6 M, 7*20, Thu Nhập 50 Tr. 14,2 Tỷ, Quận 7.

200.0 triệu140 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 5 tháng trước 

Nhà 4 Tầng Kdbb, Mặt Tiền 458 Htp Ra Lý Phục Man Quận 7. 272 M2. 25,5

25.5 tỷ272 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥🔥🔥 Mặt tiềnhẻm 458 Huỳnh Tấn Phát Bình Thuận Quận 7🔥🔥🔥 Mặt tiềnhẻm 458 Huỳnh Tấn Phát Bình Thuận Quận 7 Ngang rộng 10 m, nở hậu, cho xd hầm cao tầng, 100 tr/ m2 thổ cư Tặng căn nhà 3 tầng 15 phòng trọ khép kín PCCC 272 m2 25,5 tỷ
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 5 tháng trước 

Nhà 3 Tầng Hẻm Xe Hơi 803 Htp Quận 7. 7*19, Hơn 9 Tỷ.

10.0 tỷ130 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Tặng Dãy Phòng Trọ – Ngay Nhà Thi Đấu Q7– Dòng Tiền 40Tr/Tháng

40.0 triệu276 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cơ hội vàng cho nhà đầu tư sản phẩm sinh ổn định – bán nhà tặng nguyên dãy 17 phòng trọ, vị trí cực đẹp Nhà Thi Đấu Quận 7, khu dân cư đông đúc, hẻm xe tải thông thoáng, tiện ích xung quanh 📐 Diện tích: 276m² (ngang 7
Nguyễn Thanh Út
0919919227 0919919227
Đăng 6 tháng trước 

Dãy Trọ Quận 7 Hẻm Nhựa 7 M, Ko Ngập, 168 M2 Giá 9,2 Tỷ.

9.2 tỷ168 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
🔥Dãy trọ 2 tầng hẻm nhựa 7 m, Tân Mỹ Quận 7🔥Dãy trọ 2 tầng hẻm nhựa 7 m, Tân Mỹ Quận 7 168 m2 9,2 tỷ 🌲 Hẻm nhựa nâng cao ko ngập DT vuông đẹp 5*34, khu vực cho xd tự cao tầng Chỉ 50 tr/ m2 🌹Vui LH Ms Huệ 0914993620
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 4 tháng trước 

Ngang 4M - Sổ Vuông A4 - 4 Tầng - Full Nội Thất Gỗ Xịn

8.5 tỷ60 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
- Mô tả: Nhà 1 3 lầu kiên cố: phòng khách, bếp, phòng ngủ… - Chính chủ xây tâm huyết- Mô tả: Nhà 1 3 lầu kiên cố: phòng khách, bếp, phòng ngủ… - Chính chủ xây tâm huyết - Hẻm nhựa, dân trí, cao tầng đồng bộ, sạch - Sổ vuông A4, hoàn công
Hang Nguyen
0908082263 0908082263
Đăng 6 tháng trước 

Hàng Đầu Tư• Ngay Nhà Thi Đấu Q7• Xe Tải Vào• 276M2• Ngang Lớn Gần 8M

40.0 triệu276 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Nguyễn Thanh Út
0919919227 0919919227
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Quận 7, Gần Chợ Phú Thuận 5 Tỷ 959

6.0 tỷ52 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán nhà hẻm xe hơi Quận 7, chợ Phú Thuận – 2 mặt hẻm, cho thuê tốt Bán nhà hẻm xe hơi đường Huỳnh Tấn Phát, chợ Phú Thuận, đối diện sân bóng CV9, Quận 7Bán nhà hẻm xe hơi Quận 7, chợ Phú Thuận – 2 mặt hẻm, cho thuê tốt Bán nhà hẻm xe hơi đường Huỳnh Tấn Phát, chợ Phú Thuận, đối diện sân bóng CV9, Quận 7
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 1 tháng trước 

Căn Góc 2 Mặt Tiền Thông Thoáng 4 Ty 5

4.5 tỷ32 m2
Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
🏠NHÀ MỚI KHÁCH XÁCH VA LY VÀO Ở- CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN THÔNG THOÁNG - BUÔN BÁN KINH DOANH - VỊ TRÍ TRUNG TÂM QUẬN 7 💵 4 ty 5 ✅Diện tích : 4,2m x 8m sổ công 32m ✅Xây dựng : 1 1 lầu - 2 phòng ngủ 2 wc ✅Sổ hồng hoàn công đủ ✅ khu dân cư hiện hữu, căn góc vị trí thoáng đẹp