Dự Án Chung Cư Thủ Đức
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 142 bất động sản theo tiêu chí: Dự Án Chung Cư Thủ Đức mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Chung Cư Lương Định Của, Quận 2. Dt 90M2. Bancon. 12Tr/Tháng
12.0 triệu90 m2
Lương Định Của, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê chung cư 280 Lương Định Của, Quận 2Cho thuê chung cư 280 Lương Định Của, Quận 2 Căn 2PN, 2WC, diện tích 90m2 Nội thất cơ bản Giá 12 triệu/tháng Liên hệ nhà : 0918486904 Tuấn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Bình Chiểu
Tuấn Anh
0902456284 0902456284
Đăng 4 tháng trước
Căn Hộ Chung Cư Mini 1 Phòng Ngủ Ban Công Cao Cấp Mới 100% Luxury
22.0 triệuKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
✨ SIÊU PHẨM 1PN MỚI 100% - SỐ LƯỢNG CÓ HẠN || AN PHÚ TẠI Q2✨ 📍 An Phú Quận 2 🌿 hình: 1PN Mới xây 🌿 Điểm nhấn tòa nhà thiết kế cực xinh, sang trọng, cần ở 🌿 Rooftop siêu chill, view thoáng, góc sống ảo cực xinh 🌿 Bể cục Jacuzzi thư giãn làm việc dài 🌿 Không gian thoáng mát, nội thất hiện đại 🌿 Phòng tính điện nước 🌿 Dọn dẹp phòng 2lần/tuần đảm bảo vệ sinh sạch gọn gàng ☎️ Liên hệ (Zalo/Call): 0347119087 (Khải Minh) để hỗ trợ tư vấn & phòng trực tiếp ạ #chothue #chothuechungcumini #chothuecanho #chothuecanhocaocap
Nguyễn Minh
0347119087 0347119087
Đăng 5 tháng trước
Cần Cho Thuê Căn Hộ 3Pn Chung Cư The Sun Avenue Quận 2, Full Nội Thất
23.0 triệu105 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Căn hộchung cư cho thuê The Sun Avenue, vị trí đắc địa Q2, TPCăn hộ chung cư cho thuê The Sun Avenue, vị trí đắc địa Q2, TP HCM, điểm nổi bật sau: - Diện tích rộng rãi 105m², phù hợp gia đình - Căn hộ 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Đông Nam
Nguyễn Quốc
0907318115 0907318115
Đăng 5 tháng trước
Tìm Bạn Nữ Ở Ghép 1:1 Chung Cư Quận 2, Phòng Rộng Thoáng Ngay Cầu Sg
3.5 triệuKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
💥 Tìm bạn Nữ ưu tiên đi làm văn phòng💥 Tìm bạn Nữ ưu tiên đi làm văn phòngỞ Ghép 1:1 phòng rộng thoáng chung cư chân cầu Sài Gòn - An Phú , Quận 2 - Đi bộ ga Metro An Phú - khu thoáng đãng, tiện di chuyển, xung quanh siêu thị, uống sẵn, cạnh 2 công viên
Liên Nguyễn
0933269977 0933269977
Đăng 5 tháng trước
Chủ Đầu Tư Điền Phúc Thành Vừa Mở Bán Dự Án Mới Tại Thủ Đức
50.0 triệu1.7 m2
Quận 9, Hồ Chí Minh
SỞ HỮU CĂN HỘ SỔ HỒNG SẴN CÓ 💥 GIÁ ƯU ĐÃI CHỈ TỪ 50 TRIỆU/M² (Áp dụng giỏ hàng nhất) SỞ HỮU CĂN HỘ SỔ HỒNG SẴN CÓ 💥 GIÁ ƯU ĐÃI CHỈ TỪ 50 TRIỆU/M² (Áp dụng giỏ hàng nhất) I ĐIỂM NHẤN ĐẦU TƯ CỦA MT EASTMARK CITY: Vị Trí Đột Phá: Ngay mặt tiền Vành đai 3 Lò Lu
Phạm đình hào
0867922286 0867922286
Đăng 7 tháng trước
Chủ Đầu Tư Gamuda Land Mở Bán Dư Án Elysian Tại Thủ Đức
500.0 triệu50 m2
Lò Lu, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Quá hiếm hoi thị trường dự án tiến độ thanh toán cực giãn cất nóc: 5% kí HĐMB (250-500tr) & thanh toán 30% 🏡Elysian hội tụ các yêu tố tăng đầu tư án toàn: Đã cất sát khu công nghệ cao, trường ĐH thuận tiện di chuyển, hạ tầng phát triển, dự án bền vững xu hướng mua hiện tương lai style Biophilic,… Đang bán toà view xịn nhất Liên hệ: 086
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Trường Thọ
phạm đình hào
0867922286 0867922286
Đăng 7 tháng trước
Mt Eastmark City – Dự Án “Sống Chuẩn Resort” Ngay Trung Tâm Thủ Đức
Thỏa thuận65 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
95 căn Office MT Eastmark City sở hữu bộ layout tính toán kỹ, phù hợp mô hình kinh doanh các mặt bằng linh hoạt 95 căn Office MT Eastmark City sở hữu bộ layout tính toán kỹ, phù hợp mô hình kinh doanh các mặt bằng linh hoạt
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Long Trường
Nguyễn Đoàn Đức
0829825956 0829825956
Đăng 5 tháng trước
Mt Eastmark City – Dự Án “Đáng Sống” Bậc Nhất Tp. Thủ Đức, Được Phát Triển Bởi Gamuda Land
50.0 triệu63 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
📍 Vị trí vàng mặt tiền Vành đai 3, trung tâm khu Đông, kết nối Quận 1 – Quận 2 – Phú Mỹ Hưng 📍 Vị trí vàng mặt tiền Vành đai 3, trung tâm khu Đông, kết nối Quận 1 – Quận 2 – Phú Mỹ Hưng 💰 Giá 50 triệu/m² Căn hộ đa dạng diện tích: 🏡 1PN+ (63
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Long Trường
Nguyễn Tuấn Kiệt
0777423403 0777423403
Đăng 6 tháng trước
Chính Chủ, Muốn Bán Căn Hộ Tại Dự Án Lumiere Boulevard Thuộc Vinhomes Grand Park, Tp. Thủ Đức.
Thỏa thuận67 m2
Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
Loại căn hộ: 2PN, 2WC, diện tích 67m² Nội thất: Cơ bản hoàn thiện (sàn gỗ, tủ bếp, thiết vệ sinh cao cấp), sẵn sàng dọn tùy chỉnh Hướng: nhín nội khu pháo hoa công viên/ khu nhà phố Manhattan Loại căn hộ: 2PN, 2WC, diện tích 67m² Nội thất: Cơ bản hoàn thiện (sàn gỗ, tủ bếp, thiết vệ sinh cao cấp), sẵn sàng dọn tùy chỉnh Hướng: nhín nội khu pháo hoa công viên/ khu nhà phố Manhattan
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Long Thạnh Mỹ
Truc Bui
0984707269 0984707269
Đăng 7 tháng trước
Mt Eastmark City – Dự Án “Hot” Nhất Tp. Thủ Đức, Được Gamuda Land Phân Phối Chiến Lược!
5.0 triệu63 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
***CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING CĂN HỘ ĐÃ CÓ SỔ HỒNG – GIÁ GỐC TỪ CHỦ ĐẦU TƯ MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 3 MT EASTMARK CITY – Dự án “hot” nhất TP ***CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING CĂN HỘ ĐÃ CÓ SỔ HỒNG – GIÁ GỐC TỪ CHỦ ĐẦU TƯ MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 3 MT EASTMARK CITY – Dự án “hot” nhất TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Chung cư MT Eastmark City
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Long Trường
Tuan Kiet Nguyen
0777423403 0777423403
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Đường 7B - Dự Án An Phú An Khánh - Phường An Phú Tp. Thủ Đức.
Thỏa thuận100 m2
Đường 7B, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
Chính chủ gửi Bán nhà đường 7B - dự án An Phú An Khánh - Phường An Phú TPChính chủ gửi Bán nhà đường 7B - dự án An Phú An Khánh - Phường An Phú TP Thủ Đức - Vị trí: Gần đường Song Hành đường Trần Não V
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố An Phú
BẢY
0902343213 0902343213
Đăng 7 tháng trước
Căn Hộ Cao Cấp The Prive – Dự Án Mới Giữa Trung Tâm Thủ Thiêm
130.0 triệu79 m2
Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
💎 VỊ TRÍ ĐỘC TÔN – QUỸ ĐẤT HIẾM 3 MẶT GIÁP SÔNG – TRÁI TIM QUẬN 2 💎 VỊ TRÍ ĐỘC TÔN – QUỸ ĐẤT HIẾM 3 MẶT GIÁP SÔNG – TRÁI TIM QUẬN 2 • Tọa lạc trục Song Hành – Cao tốc Long Thành – Dầu Giây, kết nối Thủ Thiêm – Quận 1 – Phú Mỹ Hưng – Sân bay Long Thành phút di chuyển
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Gem Riverside
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư An Phú
Ri Nguyen
0888797963 0888797963
Đăng 7 tháng trước
Bán Dự Án Kdc Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phước Long B, Tp Thủ Đức.
95.0 triệu90 m2
Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán dự án KDC Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức Bán dự án KDC Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức - DT: 5 x 18m, 82 tỷ - DT: 6 x 22m, đường 15m, 82tr/m2 - Lô Góc Công Viên DT: 7
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long B
Phạm Phước Thuận
0914224749 0914224749
Đăng 5 tháng trước
Dự Án Mới Nằm Ngay Hàng Xanh, Thuận Tiện Di Chuyển Đến Q1.2 Thủ Đức
5.0 triệuKhông xác định
Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🔥 STUDIO MỚI – SIÊU THOÁNG – BÌNH THẠNH 🔥 📍 Nguyễn Gia Trí, Bình Thạnh 👩👩👧 Không gian rộng rãi, thoáng mát 💎 FULL NỘI THẤT: • 🌿 Cửa sổ thoáng – ánh sáng tự nhiên • ❄️ Máy lạnh – 🛁 Toilet – 🍳 Kệ bếp tiện lợi • 🛏 Giường nệm – Tủ quần áo • 🔒 Khóa an toàn – 🕒 Giờ giấc tự – 🚫 Không chung chủ 🏠 VỊ TRÍ THUẬN TIỆN: • Dễ dàng di chuyển Q1 – Phú Nhuận – Gò Vấp • Khu vực an ninh – tiện ích xung quanh 📲 ZALO: 0336694729 Trung Hiếu 💌 Nhận ảnh & video chi tiết – Hẹn phòng nhanh!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 26
Hiếu Megas
0336694729 0336694729
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Biệt Thự Dự Án Kdc Phú Nhuận Đường Đỗ Xuân Hợp, Plb, Tp.thủ Đức (Q9)
74.0 triệu240 m2
Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán đấtbiệt thựdự án KDC Phú Nhuận Đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, TP Bán đấtbiệt thựdự án KDC Phú Nhuận Đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, TPThủ Đức (Q9) + Vị trí: KDC đối diện dự án The Global City An Phú Q2 + Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Lô 1: 384m2 (15*26) m, 74tr/m2 - Lô 2: 238m2 (13*18
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Long B
Phạm Phước Thuận
0914224749 0914224749
Đăng 6 tháng trước
Chuyên Bán Đất Dự Án Q2(Cũ) Ngay Hầm Thủ Thiêm
14.4 tỷ80 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
CHUYÊN BÁN ĐẤTDỰ ÁN Q2 DT : 4X20 khu an phú an khánh 180tr/m2 DT : 5x20 khu an phú an khánh 245tr/m2 DT : 10x17,5 khu an phú an khánh 210tr/m2 DT : 10X20 khu an phú an khánh 203tr/m2 DT : 8x20 khu kỷ 21 135tr/m2 DT : 9X21
Trần Quốc Dũng
0938055309 0938055309
Đăng 7 tháng trước
Rinh Ch Vinhomes Thu Duc Đón Tết 2026 -Tặng Ngay 14,5 Chỉ Vàng, Htls 0% Ân Hạn Gốc 24T
53.0 triệu81 m2
Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 02 MT Đường Nguyễn Xiển & Phuoc Thiện, P Căn hộ Vinhomes Grand Park Thủ Đức 02 MT Đường Nguyễn Xiển & Phuoc Thiện, P Long Thạnh Mỹ & Long Bình, TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Long Thạnh Mỹ
Ngọc Hương
0794769666 0794769666
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Biệt Thự Dự Án Villa Riviera, Đường Giang Văn Minh, Q.2
235.0 triệu540 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê biệt thựDự án Villa Riviera, Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2 DT:Gồm: 4 phòng ngủ + 1 phòng cho nanny Nội thất cao cấp, tiện nghi Sân vườn thoáng mát, chỗ đậu xe ô tô tiện lợi Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, sân tennis, khu vui chơi trẻ Công viên xanh, đường nội bộ thoáng rộng Diện tích: 540m2 Giá thuê: 9
Anh Trường
0909500209 0909500209
Đăng 2 tháng trước
Chủ Gửi Bán Đất Dự Án Đông Thủ Thiêm - Khu Nguyễn Duy Trinh Lô K
Thỏa thuận108 m2
Nguyễn Duy Trinh, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m HChủ gửi Bán đấtdự án Đông Thủ Thiêm - khu Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Đông Quận 2 Lô K33 diện tích 108m2, ngang 6m H
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Tây
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Biệt Thự Liền Kề Khu Dự Án Phú Nhuận, Liên Phường
24.5 tỷ200 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chính Chủ Gửi Bán Biệt ThựLiền Kề Khu Dự Án Phú Nhuận Đường Liên Phường PChính Chủ Gửi Bán Biệt ThựLiền Kề Khu Dự Án Phú Nhuận Đường Liên Phường PPhước Long B Quận 9 - Mặt Tiền Đường LG 12m lề, Vị Trí Liền KềDự Án Golball City, Đường Liên Phường, Cao Tốc Long Thành - Diện Tích: 200m2 ( 10m x 20m )
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Nền Biệt Thự Liền Kề Thuộc Dự Án Công Nghiệp Sài Gòn
80.0 triệu200 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chính Chủ Gửi Bán Nền Biệt ThựLiền Kề Thuộc Dự Án Công Nghiệp Sài Gòn Đường Lâm Quang Ky , Trương Văn Bang , Đồng Văn Cống PChính Chủ Gửi Bán Nền Biệt ThựLiền Kề Thuộc Dự Án Công Nghiệp Sài Gòn Đường Lâm Quang Ky , Trương Văn Bang , Đồng Văn Cống P
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Dự Án Villa Thủ Thiêm Quận 2 Lô O - Đối Diện Cv Ngang 10M
47.2 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM Quận 2 Lô O - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ 🔥 🔹 Diện tích 10m x 23m = 230m² • Hướng: Đông Nam 🔥 Giá bán: 205 triệu/m² Tổng giá: 47,15 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) 🌿 Vị trí: Khu Villa Thủ Thiêm – sông, hiếm lô view thoáng, trị tăng mạnh quy hoạch khu lõi đô thị
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Dự Án Kdc Gia Hoà, Quận 9 Nền Biệt Thự Đường Trịnh Công Sơn
Thỏa thuận300 m2
Đỗ Xuân Hợp, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN Đấtdự án KDC GIA HOÀ, PHƯỚC LONG B QUẬN 9 👉 Nền biệt thựMặt tiền đường Trịnh Công Sơn 🚩 Khu 15 nền view sông, bán - Diện tích: 300m² (ngang 15m x 20m) - Quy cách Xây hầm + + 2 lầu, mẫu tự do 🔥 Giá bán: 41 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Hiệp Bình Chánh
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Căn Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền Dự Án Bắc Rạch Chiếc
Thỏa thuận374 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi Bán Căn Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền View Hướng Nhìn Ra Công Viên Bờ Sông Thuộc Dự Án Bắc Rạch Chiếc Đường 410A P- Chính Chủ Gửi Bán Căn Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền View Hướng Nhìn Ra Công Viên Bờ Sông Thuộc Dự Án Bắc Rạch Chiếc Đường 410A P
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 2 tháng trước
🔥 Bán Đất Dự Án Biệt Thự Kdc Phú Nhuận 10 Mẫu - Khu Nguyễn Duy Trinh
19.3 tỷ175 m2
🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 175🔥 Bán Đấtdự án nền biệt thự KDC Phú Nhuận 10 mẫu - khu Nguyễn Duy Trinh Quận 2 ✅ Diện tích: 1756m² (9m x 19
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Tây
Thao Nguyen
0903034123 0903034123
Đăng 1 tháng trước