Đặng Văn Bi
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 41 bất động sản theo tiêu chí: Đặng Văn Bi mới nhất tháng 05/2026
Bán Gấp Nhà Hxh Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Q.tđ 2,980Tr 3,6X9,3M Ở Ngay
2.9 tỷ33 m2
Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
* Thông tin chi tiết* Thông tin chi tiết • Khu Đặng Văn Bi, Trường Thọ, thành phố Thủ Đức • Giá: 2 tỷ 980 (thương lượng) • Diện tích: 3,6 x 9,3m (33,48²) • Kết cấu: 1 + 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC • Pháp lý: Sổ hồng – công chứng nhanh • Tiện ích xung quanh gần: Đại học Sư phạm Kỹ thuật TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Trường Thọ
Nguyễn Tài
0941078598 0941078598
Đăng Hôm qua
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đặng Văn Bi, Dt 110M2 Ngang 5.4M, P. Bình Thọ
22.4 tỷ110 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán ĐấtMặt Tiền Đặng Văn Bi - PBán Đất Mặt Tiền Đặng Văn Bi - P Bình Thọ - Thủ Đức - Diện tích: 539 x 20m , công 1092m2 - Hệ số xây dựng : 60 ( xây 1 Hầm 6 tầng 1 tum ) - Giá bán : 22,4 Tỷ 📍Vị trí: mặt tiềnkinh doanh Đặng Văn Bi chung cư Moonlight, ngã ba đường DÂN CHỦ - ĐẶNG VĂN BI, các ngân hàng ACB, Vietcombank, BIDV, VIB (chuỗi tài chính)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Bình Thọ
huy Thành
0972298903 0972298903
Đăng 1 tuần trước
Siêu Hiếm Bán Đất Mặt Tiền Đặng Văn Bi 410M2 Chỉ 49 Tỷ
Thỏa thuận410 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đấtmặt tiền Đặng Văn Bi – Quỹ đất hiếm Bình Thọ Hàng loạt ngân hàng Đặng Văn Bi làm trụ sở – quỹ đất Diện tích: ~409m² (ngang 8m x dài ~50m) Hiện trạng: đất trống, xây 1 hầm + 5 tầng Giá: 49 tỷ (thương lượng) 📍 Vị trí chiến lược: Kết nối trực tiếp Phạm Văn Đồng – Kha Vạn Cân Xa Lộ Hà Nội → lưu lượng xe cao, kinh doanh 🚇 Gần Metro số 1 Bến Thành – Suối Tiên → hưởng lợi vận hành, dài hạn kết nối Sân bay Long Thành
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Bình Thọ
Quốc Thắng
0789394134 0789394134
Đăng 1 tuần trước
Cần Cho Thuê Phòng Trọ Gần Đặng Văn Bi, Quận Thủ Đức
5.0 triệu15 m2
Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Chính chủ cần cho thuê gấp phòng trọ rộng 15m2 gác lửng cách Đặng Văn Bi 10m, bách hóa xanh, Vinamilk, Đại học, Ga Metro Thông tin mô tả Chính chủ cần cho thuê gấp phòng trọ rộng 15m2 gác lửng cách Đặng Văn Bi 10m, bách hóa xanh, Vinamilk, Đại học, Ga Metro
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Trường Thọ
Trando
0902023046 0902023046
Đăng 5 tháng trước
Ngay Metro Thủ Đức – Trường Thọ – Đăng Văn Bi - Lê Văn Việt - Vincom Võ Văn Ngân
8.0 triệuKhông xác định
Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng cực sáng, nội thất 100% Thông tin mô tả Phòng cực sáng, nội thất 100% Cưa sổ thoáng giúp phòng khô – sạch – mát Sát bên Vinamilk, Đặng Văn Bi, Xa Lộ Hà Nội, Khu công nghệ cao
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trường Thọ
Dương Ánh
0823468114 0823468114
Đăng 3 tuần trước
Căn Hộ Moonlight Residences, Đặng Văn Bi – Tầng 6 – 64M² – 1.69 Tỷ
1.7 tỷ64 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Lý bán: Chủ cần thanh khoản căn hộ thiết kế hiện đại, nội thất, cực cho khách đầu tư an cưLý bán: Chủ cần thanh khoản căn hộ thiết kế hiện đại, nội thất, cực cho khách đầu tư an cư 📍 Địa chỉ: Chung cư Moonlight Residences, 102 Đặng Văn Bi, P
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Moonlight Residences
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Bình Thọ
Phạm Hồ Gia Hân
0765276216 0765276216
Đăng 2 tháng trước
Căn Hộ Moonlight Đặng Văn Bi – 2Pn – 76M² – Giá Tốt 2 Tỷ 150
150.0 triệu76 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🌇 Vị trí: Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, TP🌇 Vị trí: Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, TP Thủ Đức – Vincom Thủ Đức, thuận tiện di chuyển khu vực 🏢 Tòa nhà: Moonlight Residences – khu căn hộ hiện đại, an ninh 📐 Diện tích: 76m² 🏡 Kết cấu: 2PN, 2WC, ban công thoáng ✨ Ưu điểm nổi bật: • Vị trí trung tâm Thủ Đức, tiện ích xung quanh đủ • Không gian thoáng mát, layout đẹp, bố trí nội thất • Tiện ích nội khu: hồ bơi, gym, TTTM, bảo vệ 24/7 • Phù hợp dài đầu tư cho thuê 💰 Giá bán: 2 tỷ 150 (còn thương lượng) 📞 Liên hệ: 0765 276 216 (Hân/Zalo)
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Moonlight Residences
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Bình Thọ
Phạm Hồ Gia Hân
0765276216 0765276216
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Đường Đặng Văn Bi, Dt : 10X18
60.0 triệu180 m2
Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Hồ Chí Minh * Diện tích: 10m X 18m (DTĐ: 180 m2) * Kết cấu: Cấp 4, 1 phòng, 2 wcCho thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Hồ Chí Minh * Diện tích: 10m X 18m (DTĐ: 180 m2) * Kết cấu: Cấp 4, 1 phòng, 2 wc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Trường Thọ
Thu Lê
0934006006 0934006006
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Mặt Bằng Kinh Doanh Số 112 Đường Đặng Văn Bi, 148M2
40.0 triệu148 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê mặt bằng kinh doanh Số 112 Đường Đặng Văn Bi, Phường Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh * Diện tích: 6,2m X 24m (DTĐ: 148,8 m2) * Kết cấu: Cấp 4 Cho thuê mặt bằng kinh doanh Số 112 Đường Đặng Văn Bi, Phường Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh * Diện tích: 6,2m X 24m (DTĐ: 148,8 m2) * Kết cấu: Cấp 4
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Bình Thọ
Thu Lê
0934006006 0934006006
Đăng 7 tháng trước
Ngay Đặng Văn Bi, Trường Thọ - Ngã Tư Bình Thái - Metro Thủ Đức
2.0 triệuKhông xác định
Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả NGAY ĐẶNG VĂN BI, TRƯỜNG THỌ - NGÃ TƯ BÌNH THÁI - METRO THỦ ĐỨC Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức NGAY NGÃ TƯ BÌNH THÁI - ĐẶNG VĂN BI - METRO THỦ ĐỨC Nội thất: Máy lạnh, tủ kệ bếp, tủ quần áo, nệm Cửa khoá vân tay, giấc tự chung chủ, camera 24/7 Tiện di chuyển ga Metro Thủ Đức, Xa Lộ Hà Nội, Phước Long, cầu Rạch Chiếc, Đặng Văn Bi, Võ Văn Ngân, UTE, HUTECH, ĐH Kiến Trúc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán loại bất động sản khác Trường Thọ
Tuấn Agent
0796461998 0796461998
Đăng 7 tháng trước
Cần Cho Thuê Mặt Bằng Thoáng Mặt Tiền Đặng Văn Bi (Gần Đại Học K.trúc)
15.0 triệu55 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Đang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền đường Đặng Văn Bi, phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức – TPĐang cần cho thuê mặt bằng mặt tiền đường Đặng Văn Bi, phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức – TPThủ Đức (Địa 01/07/2025: Đường Đặng Văn Bi, Phường Thủ Đức, TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Bình Thọ
Nguyễn Hậu
0902267003 0902267003
Đăng 4 tháng trước
Nhà 110M2 Ngang 5,4M Mặt Tiền Đặng Văn Bi Phường Bình Thọ Thủ Đức
800.0 triệu110 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🌈🌈 CG : BÁN NHÀ MẶT TIỀNKINH DOANH ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC, TP🌈🌈 CG : BÁN NHÀ MẶT TIỀNKINH DOANH ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC, TP HCM - Diện tích: 539 x 22 = 120m2 khuôn viên, công 1092m2 💸💸 Giá bán : 22,8 Tỷ - Hiện trạng: nhà C4 + lửng - 2 phòng ngủ, 2WC
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
huy Thành
0972298903 0972298903
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ An Ninh, Yên Tỉnh Tại Đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức
8.0 triệu32 m2
Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ 32 m2 chung cư mini 4 tầng + 1 hầm xe, xây Thông tin mô tả Cho thuê căn hộ 32 m2 chung cư mini 4 tầng + 1 hầm xe, xây Gồm phòng chính, Bếp, WC, giặt phơi Trang nội thất cao cấp máy lạnh, máy nước nóng, tivi LCD, tủ lạnh,giường, truyền hình cáp, wifi, điện, nước sạch, bảo vệ 24/24
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Trường Thọ
Mr. Tài
0942404262 0942404262
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Đặng Văn Bi, Dt 180M², 2 Tầng, Hđt 160Tr/Tháng – Giá 56 Tỷ
160.0 triệu180 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà Đặng Văn Bi, trung tâm Bình Thọ – tuyến đường thương mại sầm uất nhất TPBán nhà Đặng Văn Bi, trung tâm Bình Thọ – tuyến đường thương mại sầm uất nhất TP Thủ Đức Vị trí đẹp, trị kinh doanh cao, khai thác hợp đồng thuê 160 triệu/tháng 11/2029 → tài sản dòng tiền siêu ổn định
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Thọ
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 5 tháng trước
Bán Gấp Nhà Đặng Văn Bi, Tđ 60M2 Gần Chợ Hẻm Lớn Giá 1 Tỷ 450
1.0 tỷ60 m2
Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Diện tích ngang 5 dài 12 (60m²) nhà 1 1 lầu Diện tích ngang 5 dài 12 (60m²) nhà 1 1 lầu Giá thỏa thuận SHR sang công chứng Đường nhà 6m, xe ô tô đầu thoải mái Khu vực ngập nước, an ninh, dân cư đông đông đúc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Trường Thọ
LÊ NGUYÊN
0865566458 0865566458
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán Gấp Nhà Phố Mặt Tiền Cách Đặng Văn Bi 20M
Thỏa thuận196 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chính Chủ Gửi Bán Gấp Nhà Phố Mặt Tiền Cách Đường Đặng Văn Bi 20m Phường Bình Thọ Quận Thủ ĐứcChính Chủ Gửi Bán Gấp Nhà Phố Mặt Tiền Cách Đường Đặng Văn Bi 20m Phường Bình Thọ Quận Thủ Đức - Diện Tích: 196m2 ( 7,5m x 25m ) , nhà 1 1 lầu 3pn 2wc gara oto
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Thọ
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Đặng Văn Bi, Thủ Đức - Giá Bán: Giảm Còn 24 Tỷ
Thỏa thuận125 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NC: BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC - Giá bán: Còn 24 tỷ - (Giá bán ngân hàng thẩm định giá)NC: BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC - Giá bán: Còn 24 tỷ - (Giá bán ngân hàng thẩm định giá) - Diện tích ~125m2/ Công đất full thổ cư: ~110m2 (Ngang 5,4m x dài ~21m/ Rất đẹp đất vuông vức)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 4 tháng trước
Chỉ 160Tr/M2 Sỡ Hữu Ngay Mt Đặng Văn Bi (Cn:144M2) Xd: Hầm 7 Tầng
160.0 triệu144 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🏡 CĂN NHÀ HIỆN ĐẠI – VỊ TRÍ VÀNG-BÌNH THỌ-tp🏡 CĂN NHÀ HIỆN ĐẠI – VỊ TRÍ VÀNG-BÌNH THỌ-tpthủ đức 📐 Diện tích: 4 x 35m = 144² (diện tích lộ giới cn:1186m2) 🏗 Kết cấu: 1 1 lẩu ( nhà cũ cấp 4) cho thuê 💰 Giá bán: 19 tỷ( 160tr/m2) – thương lượng trực tiếp chính chủ 🔥 Điểm nổi bật:Nằm vị trí đẹp đặng văn bi xung quanh các ngân hang gia m2 rẻ khu vực mặt tiền đặng văn bi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
Vũ Quyết
0934562920 0934562920
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Căn Hộ Mini Yên Tỉnh Tại Đường Đặng Văn Bi, P Trường Thọ, Thủ Đức
8.0 triệu32 m2
Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ CĂN HỘ 32m² – MỚI XÂY – THỦ ĐỨC 199/14 Đặng Văn Bi, TP Thông tin mô tả CHO THUÊ CĂN HỘ 32m² – MỚI XÂY – THỦ ĐỨC 199/14 Đặng Văn Bi, TP Thủ Đức, TPHCM (Hẻm nhựa 6m, cách mặt tiền Đặng Văn Bi 100m) * THÔNG TIN CĂN HỘ Diện tích: 32m² Thiết kế gồm: phòng chính + bếp + WC + khu giặt phơi Tòa nhà 4 tầng + 1 hầm xe Khu vực yên tĩnh, an ninh Giới hạn: 2 người/phòng Giao phòng ngay * TRANG BỊ NỘI THẤT Máy lạnh Máy nước nóng Tivi LCD (truyền hình cáp miễn phí) Tủ âm tường, giường Wifi miễn phí Điện, nước sạch Bảo vệ 24/24 (miễn phí) Phù hợp cần gian tiện nghi – tư – dài
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Trường Thọ
Mr. Tài
0942404262 0942404262
Đăng 3 tháng trước
Nhà Cấp 4, Dt 158M2 Ngang 5,3M Mt Đường Đặng Văn Bi, Bình Thọ Thủ Đức.
500.0 triệu158 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Cấp 4 Mặt Tiền Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ Thủ Đức Diên tích : 5Bán Cấp 4 Mặt Tiền Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ Thủ Đức Diên tích : 53 x 28 = 187m2 khuôn viên, công đất 158m2 Đất hậu 7m Giá bán : 28
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
huy Thành
0972298903 0972298903
Đăng 6 tháng trước
180Tr/M2 Mặt Tiền Ngang Lớn - Đăng Văn Bi (8X45) Cn:307M2 Xd: 7 Tầng
180.0 triệu307 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Mặt Tiền Đặng Văn Bi, PBán Nhà Mặt Tiền Đặng Văn Bi, P Bình Thọ, TP Thủ Đức - Diện tích : 8m x 45m - Cộng : 307m² - Kết cấu : mặt bằng - Giá : 55 tỷ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
Vũ Quyết
0934562920 0934562920
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Cấp 4, Dt 158M2 Ngang 5,3M,Mt Đặng Văn Bi, Bình Thọ Thủ Đức
28.5 tỷ158 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Cấp 4 Mặt Tiền Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ Thủ Đức DT : 5Bán Nhà Cấp 4 Mặt Tiền Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ Thủ Đức DT : 53 x 28 = 187m2 khuôn viên, đất công sổ 158m2 Đất hậu 7m Giá bán : 28
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
huy Thành
0972298903 0972298903
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Đặng Văn Bi, Thủ Đức - Giá Bán: Giảm Còn 22 Tỷ 800
22.8 tỷ125 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NC: BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC - Giá bán: Còn 22 tỷ 800 triệuNC: BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC - Giá bán: Còn 22 tỷ 800 triệu - (Giá bán ngân hàng thẩm định giá) - Diện tích ~125m2/ Công đất full thổ cư: ~110m2 (Ngang 5,4m x dài ~21m/ Rất đẹp đất vuông vức)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Đặng Văn Bi, Thủ Đức - Giá Bán: Giảm Còn 24 Tỷ 400
24.4 tỷ125 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NC: BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC - Giá bán: Còn 24 tỷ 400 triệuNC: BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẶNG VĂN BI, THỦ ĐỨC - Giá bán: Còn 24 tỷ 400 triệu - (Giá bán ngân hàng thẩm định giá) - Diện tích ~125m2/ Công đất full thổ cư: ~110m2 (Ngang 5,4m x dài ~21m/ Rất đẹp đất vuông vức)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bình Thọ
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 6 tháng trước
Cần Cho Thuê Nhà 1 Trệt 3 Lầu M. Tiền Đặng Văn Bi,Gần Nhà Máy Vinamilk
35.0 triệu56 m2
Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh