Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Cốm Vòng Cầu Giấy Hà Nội

Hiện có 180 bất động sản theo tiêu chí: Cốm Vòng Cầu Giấy Hà Nội mới nhất tháng 05/2026

Cho Thuê Nhà Trọ Giá Rẻ 3,9 Tr Cầu Giấy Đại Học Quốc Gia, Báo Chí, Full Đồ Thang Máy

9.0 triệuKhông xác định
Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thông tin mô tả cho thuê phòng trọ khép kín đổ đồ, thang máy 3,9 tr Đia : 126 ngõ 44 trần thái tông,,dịch vọng, cầu giấy Thông tin mô tả cho thuê phòng trọ khép kín đổ đồ, thang máy 3,9 tr Đia : 126 ngõ 44 trần thái tông,,dịch vọng, cầu giấy
Lê Hải Nguyên
0904525414 0904525414
Đăng 4 tháng trước 

[Đặc Biệt] Cần Bán Penthouse 303M2 Phố Duy Tân - Cầu Giấy Toà Dreamland Bonanza (Bàn Giao Cơ Bản )

Thỏa thuận303 m2
Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Sở hữu Siêu phẩm biệt thự cao Penthouse/SkyVilla  Dreamland Bonanza ,Tầng 32 đẹp nhất phố Duy Tân, Cầu Giấy Sở hữu Siêu phẩm biệt thự cao Penthouse/SkyVilla  Dreamland Bonanza ,Tầng 32 đẹp nhất phố Duy Tân, Cầu Giấy
Trung Kiên
0987106521 0987106521
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ 1,3 Tr Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy . Gần Đại Học Quốc Gia, Báo Chí, Điện Lực..

3.0 triệuKhông xác định
Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ NHÀ 4 PHẠM TUẤN, CẦU GIẤY TÀI GIÁ 1 Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ NHÀ 4 PHẠM TUẤN, CẦU GIẤY TÀI GIÁ 13TR, Địa : Nhà 4 ngõ 3/1 Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, Hà Nội Trống phòng ngõ rộng ô tô nhà , thang bộ ,GẦN đại học Sư Phạm QUốc Gia, Báo Chí, Điện Lực, chợ Xanh,
Lê Hải Nguyên
0904525414 0904525414
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Phân Lô Ô Tô Tránh Kinh Doanh Phố Phạm Tuấn Tài, Cầu Giấy, 52M2 X 6 Tầng, 22 Tỷ!

Thỏa thuận52 m2
Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Nhà nằm mặt ngõ ô tô phố Phạm Tuấn Tài, con phố thông Hoàng Quốc Việt, trung tâm Cầu Giấy, thuận tiện kinh doanh, làm văn phòng Nhà nằm mặt ngõ ô tô phố Phạm Tuấn Tài, con phố thông Hoàng Quốc Việt, trung tâm Cầu Giấy, thuận tiện kinh doanh, làm văn phòng
Nguyễn Sơn
0965520938 0965520938
Đăng 5 tháng trước 

Bán Gấp Nhà Cầu Giấy, 52M2 Ngõ Ô Tô, Phân Lô Ô Tô, Giá Thiện Chí, Giá 290 Tr Vnd/M2

290.0 triệu50 m2
Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Vị trí vàng: Trung tâm Cầu Giấy, giáp ranh Ba Đình, Thông các đường Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Phong Sắc, Nghĩa Tân, Tô Hiệu, Nguyễn Văn Huyên Vị trí vàng: Trung tâm Cầu Giấy, giáp ranh Ba Đình, Thông các đường Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Phong Sắc, Nghĩa Tân, Tô Hiệu, Nguyễn Văn Huyên
Văn Tùng Mai
0962375116 0962375116
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Trần Thái Tông, Cầu Giấy 135M2, 9 Tầng, Mt: 8M, Giá: 88 Tỷ, Thông Sàn, Có Hầm 0979269***

Thỏa thuận135 m2
Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Chính chủ cần bán toà nhà văn phòng ngõ 75 Trần Thái Tông, Cầu Giấy Chính chủ cần bán toà nhà văn phòng ngõ 75 Trần Thái Tông, Cầu Giấy Nhà xây 9 tầng thông sàn 1 hầm gửi xe, vị trí cực đẹp vỉa hè rộng rãi, khu vực đông dân cư, văn phòng & các toà cao ốc, phù hợp làm trụ sở Công ty, tập đoàn,…giao thông thuận lợi, tiện đi các phố: Cầu Giấy, Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công, Hoàng Quốc Việt
Văn Dần
0979269986 0979269986
Đăng 7 tháng trước 

Bán Quỹ Căn Hộ 2- 3- 4Pn Dt 98M- 117M- 145M- 200M2 Tại Dự Án Indochina(Iph) Cầu Giấy

120.0 triệu145 m2
Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Cập nhật liên tục quỹ căn bán 2PN - 3PN - 4PN - Penthouse chung cư Indochina Plaza Hà Nội (IPH Xuân Thủy) Cập nhật liên tục quỹ căn bán 2PN - 3PN - 4PN - Penthouse chung cư Indochina Plaza Hà Nội (IPH Xuân Thủy)
mai tuấn thành
0775190856 0775190856
Đăng 6 tháng trước 

Bán Penthouse 300M2 Tòa Dreamland Bonanza Mặt Phố Duy Tân - Cầu Giấy ( Phiên Bản Giới Hạn)

Thỏa thuận303 m2
Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
GẤP GẤP GẤP – TÌM CHỦ NHÂN CHO CĂN PENTHOUSE CẦU GIẤY  Biệt thự cao Penthouse/SkyVilla Bonanza  đẹp nhất Phố Duy Tân -Cầu Giấy GẤP GẤP GẤP – TÌM CHỦ NHÂN CHO CĂN PENTHOUSE CẦU GIẤY  Biệt thự cao Penthouse/SkyVilla Bonanza  đẹp nhất Phố Duy Tân -Cầu Giấy
Trung Kiên
0987106521 0987106521
Đăng 4 tháng trước 

Căn Hộ Nhỏ Xinh Tầng Cao Tòa Intracom Trần Thái Tông Cầu Giấy Bán Giá Tốt