Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Chung Cư Xuân Phương Viglacera

Hiện có 103 bất động sản theo tiêu chí: Chung Cư Xuân Phương Viglacera mới nhất tháng 05/2026

Chung Cư 590 Cmt8, Quận 3: 85M2, 2P Ngủ, 11Triệu, Ban Công

11.0 triệu85 m2
, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Chung cư 590 CMT8, Quận 3: 85m2, 2p ngủ, 11triệu, ban công - Chung cư 590 CMT8, P9, Quận 3 - Diện tích 85m2, phí quản lí 6k/m2, xe 100k/chiếc - Kết cấu: 2 phòng ngủ, wc, ban công, loggia - Có sẳn nội máy lạnh,MNN - Giá thuê 11 triệu/tháng, cọc 2 tháng - Có thể nhà liền, nhà báo 30p - Chung cư 24/24, bảo vệ sảnh, thang máy thẻ đủ
Tố Hảo
0935977430 0935977430
Đăng 3 ngày trước 

Khai Trương Chung Cư Mini Cao Cấp, Tiện Nghi !!

5.3 triệu30 m2
Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
📍 Vị Trí Kim Cương & Tiện Ích Đỉnh Cao Địa chỉ: Ngõ 205 Xuân Đỉnh 📍 Vị Trí Kim Cương & Tiện Ích Đỉnh Cao Địa chỉ: Ngõ 205 Xuân Đỉnh Vị trí đắc địa: Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối, thuận tiện di chuyển các khu vực trung tâm, công viên HÒA BÌNH đường ô tô đỗ cách 50m
Trịnh Thị Duyên
0355144724 0355144724
Đăng 7 tháng trước 

Tòa Nhà Ccmn Cao Cấp Có Hầm Để Xe

160.0 triệu86 m2
Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
💎 TT THANH XUÂN – TÒA CHDV CAO CẤP – LÔ GÓC 2 MẶT Ô TÔ – 7N1H – 26 PHÒNG – DOANH THU ~160TR/THÁNG 💰 DT 86m² – MT 10m – Lô góc 2 thoáng vĩnh viễn 7 nổi + 1 hầm – thang máy – PCCC đủ 26 căn hộ khép kín – full nội thất – vận hành ổn định Doanh thu ~160tr/tháng, thể tăng +3 phòng Ngõ ô tô, thông 2 phố – khu thuê cực HOT 💰 Giá: 34,9 tỷ (TL mạnh cho khách thiện chí) 📞 0915 471 606 – Gặp trực tiếp chủ nhà
Trần thanh Luận
0915471606 0915471606
Đăng 3 tháng trước 

Share Phòng Căn Hộ Chung Cư Ngoai Giao Đoàn

6.0 triệu15 m2
Đỗ Nhuận, Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Cho thuê 1 phòng ngủ 15m2 cửa sổ nhà tắm 1 phòng ngủ 11m2 cửa sổ nhà tắm căn hộ tầng trung chung cư N03-T03 khu Ngoại Giao đoàn, Bắc Từ liêmCho thuê 1 phòng ngủ 15m2 cửa sổ nhà tắm 1 phòng ngủ 11m2 cửa sổ nhà tắm căn hộ tầng trung chung cư N03-T03 khu Ngoại Giao đoàn, Bắc Từ liêm
Hoàng Trang
0942712680 0942712680
Đăng 4 tháng trước 

Ccmn Lê Trọng Tấn, Full Đồ, Thang Máy, Ban Công Giặt Riêng, 24M2

5.4 triệu22 m2
Lê Trọng Tấn, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Địa chỉ: 198 Lê Trọng Tấn Tiện nghi phòng: Có ban công phơi đồ phòng, view thoángĐịa chỉ: 198 Lê Trọng Tấn Tiện nghi phòng: Có ban công phơi đồ phòng, view thoáng Full nội thất: Điều hòa, nóng lạnh, tủ lạnh, máy giặt Giường, đệm, tủ quần áo, bàn ghế làm việc, bàn Khu bếp: Tủ bếp hút mùi, chậu rửa hiện đại
Trần Việt Anh
0888612468 0888612468
Đăng 4 ngày trước 

Bán Căn Hộ Chung Cư Mỹ Đình 1, Wieu Đẹp

Thỏa thuận109 m2
Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
💥💥💥 SIÊU VIP – CĂN HỘ MỸ ĐÌNH 1 💥💥💥 🏡 109m² – 3PN – FULL NỘI THẤT – SỔ ĐỎ 📍 KĐT Mỹ Đình 1 – Nhà B CC An Sinh, Lưu Hữu Phước • Diện tích: 109m² | 3PN – 2VS – 2 ban công • Tầng thoáng, sáng, ban công rộng • Full nội thất – xách vali ở • Không gian yên tĩnh, dân trí cao, an ninh 24/7 ✨ Tiện ích: Gần Vinhomes Gardenia, SVĐ Mỹ Đình 500m, TTTM, trường học, bệnh viện, công viên… 🏢 Tòa 17 tầng – 3 thang máy – 1 hầm xe – 8 căn/sàn 💰 Giá: 8
Trần thanh Luận
0915471606 0915471606
Đăng 3 tháng trước 

Nhà Bên Chung Cư Picity, Sát Bên Gò Vấp, Dt:4X14M, Trệt, 2 Lầu, 3Pn,

5.7 tỷ56 m2
Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Nhà Phố xây đối diện chung cư PiCiTy giáp bên Gò Vấp- Nhà Phố xây đối diện chung cư PiCiTy giáp bên Gò Vấp - Vị trí: Đường Thạnh Xuân 13, PThới An, TpHCM - DT: Ngang 4M, Dài 14M - Xây Dựng: Trệt, 2 Lầu - Công Năng SD Gồm: Sân Phòng Khách, Phòng Bếp, Giếng trời, 3 Phòng Ngủ, Phòng Thờ, 4 Vệ Sinh, Sân thượng
Trương Văn Quyền
0967813059 0967813059
Đăng Hôm qua  

Cho Thuê Quỹ Căn 2Pn, 3Pn, 4Pn, Penthouse Chung Cư Cao Cấp Indochina Plaza Hà Nội ( Iph Xuân Thuỷ )

18.0 triệu98 m2
Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Cho thuê quỹ căn 2PN, 3PN, 4PN, Penthouse chung cư cao cấp Indochina Plaza Hà Nội ( IPH Xuân Thuỷ ) - Vị trí đắc địa số 239-241 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy - Tiện ích 5 gian sống sang trọng Cho thuê quỹ căn 2PN, 3PN, 4PN, Penthouse chung cư cao cấp Indochina Plaza Hà Nội ( IPH Xuân Thuỷ ) - Vị trí đắc địa số 239-241 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy - Tiện ích 5 gian sống sang trọng
Nguyễn Văn Thuận
0937466689 0937466689
Đăng 5 tháng trước 

Ccmn Full Đồ 73 Hoàng Ngân, Gần Chợ Quan Ngân, Cầu Vượt Lê Văn Lương

5.3 triệuKhông xác định
Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Cho thuê CCMN nhà tinh, full đồ, rộng thoáng, ban công cửa sổ 73 Hoàng Ngân, Quan Nhân - Vị trí trung tâm, thuận tiện đi Đi thông sang Lê Văn LươngCho thuê CCMN nhà tinh, full đồ, rộng thoáng, ban công cửa sổ 73 Hoàng Ngân, Quan Nhân - Vị trí trung tâm, thuận tiện đi Đi thông sang Lê Văn Lương
Sam Sam
0877828666 0877828666
Đăng 2 tuần trước 

Chung Cư 590 Cmt8, P.9, Q3: 85M2, 2P Ngủ, Ban Công, 11Tr/Th

11.0 triệu85 m2
, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Chung cư 590 CMT8, P Thông tin mô tả Chung cư 590 CMT8, P9, Q3: 85m2, 2p ngủ, ban công, 11tr/th - Bàn giao nhà sẳn 2 máy lạnh, 1 MNN - Kết cấu nhà 2p ngủ, 1wc, ban công phòng khách phòng ngủ - Nhà hướng đón nắng sáng, mát mẻ, hợp kinh doanh, nhà xe 24/24 - CÓ thang máy thẻ an ninh, bên khuôn viên rộng, quán ngon - Ở phí chung cư điện nước nhà nước - Tổng diện tích nhà đên 85m2, 3-4 thoải mái - Giá thuê 11 triệu/tháng, cọc 2 tháng, HĐ dài được - Địa 590 CMT8, P
Trúc Uyên
0905186214 0905186214
Đăng 4 ngày trước 

Cho Thuê Ccmn Ngõ 205/157Xuân Đỉnh , Bắc Từ Liêm, Hà Nội

2.0 triệuKhông xác định
Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả CHO THUÊ CCMN ngõ 205/157Xuân Đỉnh , Bắc Từ Liêm, Hà Nội * Diện tích 32m : Phòng 1N1k - Khu dân trí cao, an ninh tốt - Phòng nội thất: bếp hút mùi, nóng lạnh, điều hoà, quạt trần, giường tủ - Wifi, internet khoẻ - Phòng thoáng cửa sổ, bãi đỗ xe máy rộng tiện lợi công viên Hoà Bình,Ngoại giao đoàn, trường học C1, C2, C3 Xuân Đỉnh - Có thang máy, camera an ninh, khoá vân tay, hệ thống PCCC, 2 thang bộ, thoát hiểm đủ - Giờ giấc chủ động * GIÁ THUÊ: 5,2tr/ tháng- GIẢM 20% KHÁCH THUÊ THÁNG 11 - Nhận phòng 20/11 ( liên hệ thể điều chỉnh ) => LIÊN HỆ Anh Thanh : 0972336687 Hân hạnh đón tiếp quý khách!
anh Thanh chủ nhà
0972336687 0972336687
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Kế Bên Chung Cư Picity Và Gò Vấp, Dt:4X13M, Trệt, 2 Lầu, Tum, 3Pn

6.1 tỷ52 m2
Thạnh Xuân 14, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Nhà xây bên Chung Cư PiCiTy- Nhà xây bên Chung Cư PiCiTy - Vị trí: Đường Thạnh Xuân 13, PThới An, TpHCM - Sát bên Gò Vấp cũ - DT: Ngang 4M x Dài 13M - Xây Dựng: Trệt, 2 Lầu + 1 Tum - Công Năng SD: Phòng Khách, Phòng Bếp, Giếng trời + Sân Sau, 3 Phòng Ngủ ( 1 Phòng Master + P
Trương Văn Quyền
0967813059 0967813059
Đăng 6 ngày trước 

Cho Thuê Ccmn Khép Kín, Ban Công 140 Nguyễn Xiển, Gần Đh Nhân Văn

4.5 triệuKhông xác định
Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Cho thuê phòng đồ, khép kín, ban công 140 Nguyễn Xiển, DH Nhân Văn, DH Công nghệ GTVTCho thuê phòng đồ, khép kín, ban công 140 Nguyễn Xiển, DH Nhân Văn, DH Công nghệ GTVT - Vị trí: ngã tư Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi, cụm văn phòng ngân hàng, trường học, chợ, chung cư, khu dân sinh dân trí cao
Sam Sam
0877828666 0877828666
Đăng 1 tháng trước 

Bán Toà Ccmn Ngõ 38 Xuân La - Tây Hồ 7 Tầng Thang Máy, Pccc, 10Pn Full Đồ, Dòng Tiền 60Tr/Tháng

60.0 triệu52 m2
Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Chủ gửi bán toà căn hộCCMN ngõ 38 Xuân La 7 tầng thang máy full đồ khép kín Chủ gửi bán toà căn hộCCMN ngõ 38 Xuân La 7 tầng thang máy full đồ khép kín Diện tích 52m², full hệ thống PCCC nghiệm thu, 10PN siêu rộng
Lê Qúy Hiếu
0967433086 0967433086
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Ccmn Full Đồ, 2 Cửa Sổ, 2 Ngủ Ngõ 21 Lê Văn Lương

4.8 triệuKhông xác định
Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Cho thuê CCMN full đồ, 2 cửa sổ, 2 ngủ số 20C/144 Quan Nhân đi ngõ 21 Lê Văn Lương 200m - Trung tâm Quan Nhân, Hồ Quan Nhân, cách Lê Văn Lương 200mCho thuê CCMN full đồ, 2 cửa sổ, 2 ngủ số 20C/144 Quan Nhân đi ngõ 21 Lê Văn Lương 200m - Trung tâm Quan Nhân, Hồ Quan Nhân, cách Lê Văn Lương 200m
Sam Sam
0877828666 0877828666
Đăng 2 tuần trước 

Chung Cư Mini 32M2, K Chung Chủ - 322 Lê Trọng Tấn, Phương Liệt, Tầng 4

5.0 triệu32 m2
Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
🌈 CHUNG CƯ MINI 32M2, FULL ĐỒ, K CHUNG CHỦ       🌈 Chung cư mini 322 Lê Trọng Tấn, Phương Liệt, tầng 4 - diện tích 32 m2, ban công, cửa sổ thoáng, hướng Đông Nam 🌈 CHUNG CƯ MINI 32M2, FULL ĐỒ, K CHUNG CHỦ       🌈 Chung cư mini 322 Lê Trọng Tấn, Phương Liệt, tầng 4 - diện tích 32 m2, ban công, cửa sổ thoáng, hướng Đông Nam
nguyễn linh chi
0839296566 0839296566
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Chung Cư Mini 1/12 Có Thể Vào Ở Giá 8Tr5-9Tr Ở 174 Nguyễn Tuân, Nhân Chính, Thanh Xuân

9.0 triệu35 m2
Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Cho thuê chung cư mini 8tr5-9tr 174 Nguyễn Tuân , Nhân Chính, Thanh Xuân Với diện tích 35m2, căn hộ lý tưởng cho ai kiếm gian sống tiện nghi, thoải mái nội thất Cho thuê chung cư mini 8tr5-9tr 174 Nguyễn Tuân , Nhân Chính, Thanh Xuân Với diện tích 35m2, căn hộ lý tưởng cho ai kiếm gian sống tiện nghi, thoải mái nội thất
Nguyễn Hoàng Hảo
0345535206 0345535206
Đăng 6 tháng trước 

Mở Bán Chung Cư Vinhomes Galaxy - Masteri Cao Xà Lá, Dt 43M-105M2

Thỏa thuận105 m2
Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
MỞ BÁN VINHOMES GALAXY - VINHOMES CAO XÀ LÁ - MASTERISE HOMES Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982MỞ BÁN VINHOMES GALAXY - VINHOMES CAO XÀ LÁ - MASTERISE HOMES Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982369316 & 0968
Nguyễn Tuấn
0982369316 0982369316
Đăng 1 tháng trước 

Booking Chung Cư Vinhomes Cao Xà Lá-Vinhomes Galaxy, Giá Trực Tiếp Cđt

180.0 triệu43 m2
Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
VINHOMES CAO XÀ LÁ (VINHOMES GALAXY) – TUYỆT PHẨM GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982VINHOMES CAO XÀ LÁ (VINHOMES GALAXY) – TUYỆT PHẨM GIỮA LÒNG THỦ ĐÔ Liên hệ cập nhật thông tin chỗ: 0982
Nguyễn Tuấn
0982369316 0982369316
Đăng 1 tháng trước 

Bán Chung Cư Hoàng Đạo Thúy – 60M² – 2Pn – Full Nội Thất – 3,9 Tỷ

3.9 tỷ60 m2
Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
CHUNG CƯ HOÀNG ĐẠO THÚY – 60m² – 2PN – FULL NỘI THẤT – 3,9 TỶ 🏡 Căn hộ đẹp, cần sửa – vị trí trung tâm Thanh Xuân, tiện ích 📍 Vị trí: Hoàng Đạo Thúy – kết nối Lê Văn Lương, Trung Hòa, Nhân ChínhCHUNG CƯ HOÀNG ĐẠO THÚY – 60m² – 2PN – FULL NỘI THẤT – 3,9 TỶ 🏡 Căn hộ đẹp, cần sửa – vị trí trung tâm Thanh Xuân, tiện ích 📍 Vị trí: Hoàng Đạo Thúy – kết nối Lê Văn Lương, Trung Hòa, Nhân Chính
Huệ Vi
0965453368 0965453368
Đăng 2 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Chung Cư Mini- Ful Nội Thất -Dọn Vào Ở Ngay

5.0 triệu46 m2
Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thông tin mô tả Nhà Đẹp 2 phòng ngủ 1 phòng khách diện tích 46m2 Có các tiện ích Thông tin mô tả Nhà Đẹp 2 phòng ngủ 1 phòng khách diện tích 46m2 Có các tiện ích
Đào Tiến Dũng
0328310860 0328310860
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Dịch Vụ Gần Chung Cư Riverside, Quận 7,4 Full Nội Thất

12.0 triệu45 m2
Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
Căn hộ dịch vụ FULL nội thất Cầu Kênh Tẻ, Cầu Tân Thuận, Chung cư Riverside, dàng đi Quận 4,1 Di chuyển thuận tiện siêu thị Lotte Mart, Trường Đại học Tôn Đức Thắng - Diện tích 45m2 - Gửi xe FREE tối đa 2 xe - Có thang máy - Có Camera an ninh - Có ban công rộng thoáng mát VIEW sông - Giờ giấc tự do LIÊN HỆ: 0858206618 (Ảnh)
Trần Mai ẢNH
0858206618 0858206618
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Ccmn 73 Hoàng Ngân Full Nội Thất, Khép Kín Gần Chợ Quan Nhân,

4.3 triệuKhông xác định
Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Sam Sam
0877828666 0877828666
Đăng 3 tháng trước 

Cực Hiếm Chung Cư 2N2Vs Khu Cầu Giấy Giá Chỉ Hơn 6 Tỷ

Thỏa thuận56 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Đây thể dự án vị trí đắc địa bậc nhất Hà Nội nằm tuyến đường Phạm Văn Đồng, liền kề đại siêu thị Mega Market đặc biệt Công viên hồ điều hòa xanh hiếm hoi Tây Thủ đô, các tiện ích nội khu đáp ứng gian sống văn minh bể bơi, phòng tập gym, spa,… nằm tầng 7 tòa nhà, hệ thống camera 24/7, an ninh đa lớp, dịch vụ quản gia… ✅ Căn hộ diện tích 55,7m thiết kế 2 ngủ 2wc nhà ban công đẹp
Nguyễn Anh Tú
0389599988 0389599988
Đăng 5 tháng trước 

Chung Cư -Diamond Flower- Số 1 Hoàng Đạo Thuý – Giá Chỉ 108 Triệu/M2.

108.0 triệu125 m2
Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Chung cư -DIAMOND FLOWER- Số 1 Hoàng Đạo Thuý – Giá 108 triệu/m2 Chung cư -DIAMOND FLOWER- Số 1 Hoàng Đạo Thuý – Giá 108 triệu/m2 Số lượng hạn, quý khách hàng liên hệ nhà nhé! ♦ Tọa lạc số 1 Hoàng Đạo Thúy, cạnh ngã tư giao cắt Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy
Nguyễn Việt Kiên
0799994314 0799994314