Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Chu Huyền

Hiện có 427 bất động sản theo tiêu chí: Chu Huyền mới nhất tháng 05/2026

Chính Chủ Cho Thuê Căn Hộ View Vinuni S2.17, 2N, 2Vs Full Đồ

10.0 triệuKhông xác định
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ VIEW VINUNI – S2 Thông tin mô tả CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ VIEW VINUNI – S217, 2N2VS FULL ĐỒ Mã căn: S217 lễ tân bảo vệ trực 24/7 (các tòa có) Loại căn: 2 ngủ 2 vệ sinh Nội thất: Full đồ + View VinUni siêu đẹp +phòng ngủ ánh sáng tự nhiên Giá thuê:10
thu hà
0348165470 0348165470
Đăng 4 tháng trước 

1200M2 Cln Lê Thị Lệ Chi. Chợ Gạo. Tiền Giang. Chính Chủ 630Tr.

630.0 triệu1 m2
Xã Bình Ninh, Huyện Chợ Gạo, Tiền Giang
TÔI CHỦTÔI CHỦ BÁN GẤP GIẢM MẠNH 1200m2-630Tr Vị trí: Đường Lê Thị Lệ Chi, Bình Ninh, Chợ Gạo, Tiền Giang Diện tích: 15 x 82 = 1200 m2 Pháp lý: Sổ hồng chính chủ Loại đất: Cây năm, thổ cư Cách đường nhựa xe tải Lê Thị Lệ Chi 60m, đường đất rộng 2m vẽ sổ
Huynh Oanh
0975703647 0975703647
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bán Đất Bắc Tân Uyên, Bình Dương Giá 3,6 Tỷ

Thỏa thuận512 m2
Xã Tân Thành, Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương
🏡 Đất thổ cư chính chủ Bắc Tân Uyên – Tân Thành, TP🏡 Đất thổ cư chính chủ Bắc Tân Uyên – Tân Thành, TPHCM 📍 Vị trí: Số 63, đường Tân Thành 43, thị xã Tân Thành, TPHCM 📐 Diện tích: 511,4 m² (ngang 13,65m x dài 35,8m) 🚗 Đường đất: 8m, ô tô tận nơi 📑 Pháp lý: Sổ hồng giao dịch minh bạch ngân hàng phòng công chứng ✨ Ưu điểm nổi bật: • 400 m² đất thổ cư, xây dựng tự do • Khu dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện • Tiện ích đủ: chợ, trường học, bệnh viện, khu công nghiệp • Vị trí đẹp, phù hợp mua đầu tư kinh doanh 💰 Giá bán: • Tổng 3,6 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí) 📞 Liên hệ chính chủ: • Chị Thảo: 083845**** Hiện số Đã chép • Có hoa hồng 2% cho anh/chị môi giới 👉 Cam kết: Đất đẹp – – pháp lý ràng – giao dịch an toàn tuyệt đối ngân hàng
Chị Thiên Hà
0838450572 0838450572
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư Chính Chủ – Vị Trí Trung Tâm Xã

400.0 triệu120 m2
Xã Thanh Vĩnh Đông, Huyện Châu Thành, Long An
Diện tích 120m², ngang 5m, dài 24m, sổ nền Diện tích 120m², ngang 5m, dài 24m, sổ nền Chỉ 500m THCS Thanh Vĩnh Đông, mầm non, trạm y tế, công an & BCHQS xã Tiện ích an ninh ổn định, công chứng 👉 Giá 400 triệu, làm việc trực tiếp chủ đất
Loan Đỗ
0765822589 0765822589
Đăng 4 tháng trước 

[Chính Chủ] Cấn Bán Gấp Lô Đất Thổ Cư, Mặt Tiền, Shr

950.0 triệu120 m2
Xã Đồi 61, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
📢 BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẸP 120m² – THỔ CƯ – XÃ ĐỒI 61, TRẢNG BOM  Giá: 950 triệu – Sổ công chứng ngay  🔥 Thông tin nổi bật Đất thổ cư, vuông vức – bằng phẳng, xây dựng   🔥Hướng Đông Bắc - quanh năm suốt tháng dón nắng sớm, năng lượng tràn trề  Mặt tiền đường số 3 – quy hoạch tương lai rộng 16m, trở thành trục vành đai kết nối:  * Khu công nghiệp Bầu Xéo 2  * Các xã khu vực Trảng Bom – hướng đi Sân bay Long Thành  * Vị trí cực kỳ tiềm năng xung quanh cụm KCN Bầu Xéo, KCN Giang Điền
Ngô Tâm
0702020209 0702020209
Đăng 5 tháng trước 

9.0 triệuKhông xác định
Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Thông tin mô tả CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ VIEW VINUNI – S2 Thông tin mô tả CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ VIEW VINUNI – S217, 2N2VS FULL ĐỒ Mã căn: S217 Loại căn: 2 ngủ 2 vệ sinh Nội thất: Full đồ + View VinUni siêu đẹp +phòng ngủ ánh sáng tự nhiên Giá thuê: 9
Hà
0813749492 0813749492
Đăng 3 tháng trước 

Chính Chủ Cần Chuyển Nhượng Lô Đất Đẹp Gia Bình - Bắc Ninh

Thỏa thuận119 m2
Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
– Diện tích: 119m² – Vị trí: Du Tràng – Đông Cứu – Bắc Ninh – Mặt đường trục liên xã rộng 8m – ô tô thoải mái – Gần chợ, UBND, trường học – Chỉ 1km tới: KCN Gia Bình 1 – Pháp lý chuẩn – Sổ hồng sẵn – Sang ngay Liên hệ tư vấn & đất: 0986
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát
0986287189 0986287189
Đăng 4 tháng trước 

Chính Chủ Bán Nhà Phố Lovera Premier, 11 Tỷ, 105M2, Căn Góc

Thỏa thuận105 m2
Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Chính chủ cần bán nhà phố Lovera Premier, Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích 105m², 11 tỷ VNDChính chủ cần bán nhà phố Lovera Premier, Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích 105m², 11 tỷ VND
Võ Toàn
0938581063 0938581063
Đăng 5 tháng trước 

Chính Chủ Bán Căn Hộ Mizuki - Nguyễn Văn Linh - 72M2 - 2Pn 2Wc

4.3 tỷ72 m2
Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
🌿 MIZUKI PARK – CĂN HỘ TẦNG CAO VIEW ĐẸP – 2PN, 2WC, ĐÃ CÓ SỔ HỒNG – GIÁ CHỈ 4,25 TỶ 🌿 📍 Khu đô thị Mizuki Park, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh – Nam Long Group phát triển🌿 MIZUKI PARK – CĂN HỘ TẦNG CAO VIEW ĐẸP – 2PN, 2WC, ĐÃ CÓ SỔ HỒNG – GIÁ CHỈ 4,25 TỶ 🌿 📍 Khu đô thị Mizuki Park, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh – Nam Long Group phát triển
Thanh Tuấn
0948292807 0948292807
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Nhờ Bán Đất Ở Đổng Xuyên, Đặng Xá, Gia Lâm

67.0 triệu77 m2
Xã Đặng Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Bán gấp đất Đặng Xá, Gia Lâm Bán gấp đất Đặng Xá, Gia Lâm - dt 77m, mt: 5m = hậu - đường thông tứ tung ô tô 5 chỗ ngủ đất, Cách đường ô tô 30m - 67tr/m thương lượng Liên hệ 0355 218 3 *** xem đất      
Vũ Văn Mong
0355218389 0355218389
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Kẹt Tiền Cần Bán Gấp 5Xx Triệu Bớt Ít Lộc

Thỏa thuận146 m2
, Khánh Hòa
Đất nhà dân xung quanh, ủy ban phương, trường học, đặc biệt khu du lịch suối HIỀN TRUNG, Đất nhà dân xung quanh, ủy ban phương, trường học, đặc biệt khu du lịch suối HIỀN TRUNG,vvv hợp cho việc đinh cư dài cách  QL 26 năm phút đi xe
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Ba Chữ Vân Nội Giá Rẻ - Đường 4M Trải Nhựa

Thỏa thuận68 m2
Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Khu phân lô bán các lô: 6, 7, 8, 9, 10, 11: - Diện tích: 63m - 68 Khu phân lô bán các lô: 6, 7, 8, 9, 10, 11: - Diện tích: 63m - 686m - Mặt tiền: 4m - Đường rộng 4m trải nhựa sạch đẹp, ô tô nhà, đi thẳng đường bìa làng - Cách đường bìa làng 100m, đường bìa rộng làn ô tô đỗ - Cách chợ đầu Vân Trì 500m - Cách UBND xã Vân Nội, trạm y tế 500m - Cách trường cấp 2, cấp 3 Vân Nội 400m - Cách đường Võ Nguyên Giáp 1km - Cách cầu Nhật Tân 4km - Pháp lý chuẩn, tranh chấp, dính quy hoạch, sổ cất két sẵn sang tên
Huy Đông Anh
0974746116 0974746116
Đăng 5 tháng trước 

[Chính Chủ] Cần Bán 2 Lô Góc Liền Kề Megacity, 2 Mặt Tiền Đường Ql14

2.0 tỷ387.2 m2
Huyện Đắk Hà, Kon Tum
[Chính Chủ] Cần bán 2 lô góc liền kề Megacity, 2 mặt tiền đường QL14, full thổ cư - Thôn 3, Đăk Ma, Đăk Hà, Kon Tum[Chính Chủ] Cần bán 2 lô góc liền kề Megacity, 2 mặt tiền đường QL14, full thổ cư - Thôn 3, Đăk Ma, Đăk Hà, Kon Tum
Tô Hữu Đức
0815432102 0815432102
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán 40M Đất Lưu Xá, Đức Giang, Hoài Đức

3.6 tỷ40 m2
Xã Đức Giang, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
#BÁN MẢNH ĐẤT LƯU XÁ ĐỨC GIANG HOÀI ĐỨC HN#BÁN MẢNH ĐẤT LƯU XÁ ĐỨC GIANG HOÀI ĐỨC HN Diện tích: 40m Giá 3x tỷ Khu vực tập chung đông dân cư, bước chân chợ lưu Vị trí siêu đẹp, tiềm năng tăng giao thông di chuyển thuận tiện
Nguyễn Xuân Thọ
0901076368 0901076368
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Nhà Bè Giá Tốt – Chính Chủ – Vị Trí Đẹp – Sổ Hồng Riêng

Thỏa thuận160 m2
Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ NHÀ BÈ GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ – VỊ TRÍ ĐẸP – SỔ HỒNG RIÊNG Gia đình định cư nước cần bán gấp 2 căn nhà vị trí đẹp thị trấn Nhà Bè, TPBÁN NHÀ NHÀ BÈ GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ – VỊ TRÍ ĐẸP – SỔ HỒNG RIÊNG Gia đình định cư nước cần bán gấp 2 căn nhà vị trí đẹp thị trấn Nhà Bè, TP