Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Chợ Tốt Thành Phố

Hiện có 262 bất động sản theo tiêu chí: Chợ Tốt Thành Phố mới nhất tháng 05/2026

🔥 [Quận 3] Bán Nhà 5 Tầng, Khu Chợ Bàn Cờ, Mặt Tiền 10M, Kinh Doanh Tốt, Chỉ 9 Tỷ 🔥

Thỏa thuận30 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
Mô tả chi tiết bất động sản:  ▶️ Diện tích: 30m2 (3m x 10m)  ▶️ Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng, thiết kế thoáng mát, 4 phòng ngủ – 3WC  📝 Pháp lý: Sổ hồng vuông vức, hoàn công – giao dịch gọn  📍 Vị trí đắc địa:  • Ngay trung tâm chợ Bàn Cờ – khu kinh doanh sầm uất, đông đúc lẫn đêm  • Liên kết các tuyến đường huyết mạch: Nguyễn Thiện Thuật – Điện Biên Phủ – Cao Thắng  • Nguyễn Thiện Thuật – Nguyễn Đình Chiểu – Cao Thắng – Điện Biên Phủ  • Chỉ 2km Chợ Bến Thành, 3km Chợ Lớn, 7km sân bay  📝 Giá: 9 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí) Ưu điểm nổi bật:  ✔️ Nhà cho thuê kinh doanh siêu thuận tiện  ✔️ Mặt tiền đường 10m, phù hợp kinh doanh ngành nghề  ✔️ Giáp Quận 1 – Quận 10 – Quận 5, di chuyển thuận lợi  ✔️ Nhà hiếm – tiềm năng tăng bền vững  📞 Liên hệ: Victor Trần – Chuyên nhà phố trung tâm TP
Trần Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 5 tháng trước 

Siêu Tốt! Cho Thuê Căn Hộ Cao Cấp Vincom Đồng Khởi, Quận 1, Giá Mềm

80.0 triệu139 m2
Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
Siêu Tốt! Cho thuê căn hộ cao cấp Vincom Đồng Khởi, Quận 1, mềm vị trí siêu đắc địa trung tâm Q1, tiện ích đẳng cấp, nằm tầng cao sân vườn, hồ bơi, ngắm Thành Phố đêm cực chillSiêu Tốt! Cho thuê căn hộ cao cấp Vincom Đồng Khởi, Quận 1, mềm vị trí siêu đắc địa trung tâm Q1, tiện ích đẳng cấp, nằm tầng cao sân vườn, hồ bơi, ngắm Thành Phố đêm cực chill
Trịnh Hồng Thảo
0901759333 0901759333
Đăng 4 tuần trước 

🏡 Căn Hộ Cho Thuê Tại Phú Nhuận – Vị Trí Trung Tâm, Giá Tốt, Đầy Đủ

13.0 triệu35 m2
Phường 6, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏡 Căn hộ cho thuê Phú Nhuận – Vị trí trung tâm, tiện ích🏡 Căn hộ cho thuê Phú Nhuận – Vị trí trung tâm, tiện ích 📍Địa chỉ: Nguyễn Công Hoan Quận Phú Nhuận, TP HCM Gần Diện tích : 35m2 Căn hộ studio rộng rãi , nằm vị trí trung tâm, ban công view thoáng mát , cửa kính đón ánh sáng tự nhiên
Annie Unite
0338580559 0338580559
Đăng 2 tháng trước 

Trung Tâm Thành Phố - Bình Thạnh - Vạn Kiếp Giá Chỉ Từ 1 Tỷ 890 Cho 1 Căn Nhà Siêu Vị Trí

Thỏa thuận53 m2
Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
🏠 Vị trí: Nằm trung tâm Quận Bình Thạnh, Phan Đăng Lưu – Bạch Đằng – Nơ Trang Long 🏠 Vị trí: Nằm trung tâm Quận Bình Thạnh, Phan Đăng Lưu – Bạch Đằng – Nơ Trang Long Xung quanh tiện ích: chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện Hoàn Mỹ, di chuyển sang Phú Nhuận – Quận 1 phút
Nguyễn Thanh Vy
0938190631 0938190631
Đăng 5 tháng trước 

Trống Phòng Cho Thuê Tại Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, Thành Phố Hồ Chí Minh

8.0 triệuKhông xác định
Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Trống phòng cho thuê Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh Vân tay, giấc tự sân phơi chung, xe chung, Nuôi thú cưng, Thang máy Phòng duplex, Lầu (lầu 2), Diện tích (25), Cửa sổ, Gác Nội thất: Toilet (riêng), Máy lạnh, Kệ bếp, Bồn rửa chén, Máy nước nóng Phí: Điện: 3
Nhi Quỳnh
0858919139 0858919139
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Trọ Địa Chỉ 127A, Đht05. Tổ 29 Khu Phố 3, Phường Hiệp Thành, Q12

6.0 triệuKhông xác định
Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê nhà trọ địa 127A, ĐHT05 Thông tin mô tả Cho thuê nhà trọ địa 127A, ĐHT05 Tổ 29 Khu phố 3, Phường Hiệp Thành, Q12 Tiện ích chợ, sát khu công nghiệp Giá phòng 1600k, wf 50k, nước 50k
Đoàn Thị Sương
0964429020 0964429020
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Duplex Rộng Rãi, Full Nội Thất Ưu Đãi Giá Tốt Ngay Q2

5.0 triệuKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Địa chỉ📍 Trịnh Khắc Lập, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 -------------------- Thông tin phòng: Gác cao 1m7, cửa sổ thoáng, full nội thất ngay Nhà xe, thang máy, bảo vệ 24/24, camera, khóa vân tay an ninh Không chung chủ, thoải mái giấc Nội khu yên tĩnh, an ninh ---------------------- 📲Liên hệ 0788 918 405 Nhi Megas inbox Zalo/Call tư vấn phòng Hỗ trợ phòng Quận 2 nhu cầu ngân sách
Nhi Megas
0788918405 0788918405
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Kiot Kinh Doanh Địa Chỉ 127A, Đht05. Tổ 29 Khu Phố 3, Phường Hiệp Thành, Q12

8.0 triệuKhông xác định
Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê kiotkinh doanh địa 127A, ĐHT05 Thông tin mô tả Cho thuê kiotkinh doanh địa 127A, ĐHT05 Tổ 29 Khu phố 3, Phường Hiệp Thành, Q12 Bán đồ sáng, caphê phù hợp, đường xá đông đúc, tiện ích chợ, sát khu công nghiệp
Đoàn Thị Sương
0964429020 0964429020
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Gác Thoáng Mát Ngay Nguyễn Thị Định Mới - Đẹp - Giá Tốt - Gần Mai Chí Thọ

4.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG GÁC THOÁNG MÁT NGAY NGUYỄN THỊ ĐỊNH MỚI - ĐẸP - GIÁ TỐT - GẦN MAI CHÍ THỌ Giảm 500k/ tháng đầu cho khách may mắn • CHỈ 4 Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG GÁC THOÁNG MÁT NGAY NGUYỄN THỊ ĐỊNH MỚI - ĐẸP - GIÁ TỐT - GẦN MAI CHÍ THỌ Giảm 500k/ tháng đầu cho khách may mắn • CHỈ 4
Van Bac Trung
0865838014 0865838014
Đăng 4 tuần trước 

🔥 Bán Đất Đẹp Quận 12 – Giá Tốt, Chỉ 4,19 Tỷ Cho 60M² – Thương Lượng Chính Chủ 🔥

4.2 tỷ60 m2
Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
📍 Vị trí: Nằm đường Thạnh Xuân 25, trung tâm Quận 12, TP 📍 Vị trí: Nằm đường Thạnh Xuân 25, trung tâm Quận 12, TP Hồ Chí Minh Khu vực phát triển mạnh, dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thoáng mát, di chuyển dàng Gò Vấp, Thủ Đức trung tâm thành phố
Trọng Khiêm
0326743391 0326743391
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Gấp Cc 1Pn, 1Vs, 63M2, Full Nt Marriott, 40 Triệu Ở Grand Marina Saigon, Giá Tốt !

40.0 triệu63 m2
Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh
- Cho thuê căn hộchung cư  1PN Grand Marina Saigon, Tôn Đức Thắng, Bến Nghé, Q1, HCM - Cho thuê căn hộchung cư  1PN Grand Marina Saigon, Tôn Đức Thắng, Bến Nghé, Q1, HCM   - Giá thuê 40 triệu VND, Full NT cao cấp Marriott
Nguyễn Loan Sghouses
0829888082 0829888082
Đăng 6 tháng trước 

Vui Lòng Chia Sẽ Cho Bạn Bè, Ace Để Họ Không Bỏ Lỡ Cơ Hội Sở Hữu Nhà Thành Phố

635.0 triệu32 m2
, Hồ Chí Minh
“Thu nhập mua iPhone 17 Pro Max… mua căn hộ ECOHOME 1 Phú Mỹ nha nha!” Đừng cười! Giá 19,8 triệu/m², Căn hộ 32–59 m², Ở sướng – vay – thanh toán nhẹ gió “Người ta check in resort tuần, Còn check in EcoHome 1 ngày!” Tag yêu / đồng nghiệp / bạn thân nộp hồ sơ mua NOXH – kẻo trễ hạn hồ sơ nha! Inbox hotline liền 0942
0942882192 0942882192
hoangquyen2192@*********
Đăng 6 tháng trước 

Nhà Cho Thuê Góc 2 Mặt Tiền 4X24M Trệt 1 Lầu Sân Thượng Khu Đông Dân Gần Trường Học Giá Tốt.

79.0 triệu96 m2
Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Nhà góc 2 mặt tiền 90 Nguyễn Văn Thủ & Cây Điệp, P Nhà góc 2 mặt tiền 90 Nguyễn Văn Thủ & Cây Điệp, P Đa Kao, Quận 1, TPHCM Diện tích: 4x24m Kết cấu: 1 1 lầu, 1 sân thượng – nhà thoáng, 2 mặt tiền cực đẹp
Nhà Thuê Sài Gòn
0833118877 0833118877
Đăng 6 tháng trước 

Chính Chủ Cho Thuê Nhà Phố 4 Tầng Hẻm Rộng 12M Khu Vip, Liền Kề Kdc Hiệp Thành City Ng Thị Búp

14.0 triệu62 m2
Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Chính chủ cho thuê nhà Phố 4 Tầng hẻm rộng 12m khu VIP, Liền Kề KDC Hiệp Thành city, 1/ Thẳng Đường Nguyễn Thị Búp Q 12 - Diện Tích : 4m x 16m CN 62m2 - Thiết Kế : 4 tầng - Công Năng : Gara xe hơi
Mona Pham
0909630956 0909630956
Đăng 1 tháng trước 

✨ Cho Thuê Căn Hộ 1Pn 45M2_Khu Phố Nhật Phạm Viết Chánh_Landmark 81_Bt

15.0 triệu45 m2
Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
✨ Cho Thuê Căn Hộ 1PN 45M2 Ngay Khu Phố Nhật Phạm Viết Chánh , LANDMARK 81, NGUYỄN HỮU CẢNH - BÌNH THẠNH✨ 🏡 Thông tin căn hộ:1 phòng ngủ biệt - 1 phòng khách rộng rãi - 1 toilet bồn tắm Diện tích:45m2 rộng rãi, thoáng view landmark 81 - GIÁ THUÊ BAO GỒM CÁC DỊCH VỤ PHÁT SINH KHÁC TRỪ ĐIỆN -FREE DỌN PHÒNG, GIẶT SẤY HẰNG TUẦN 📍 Vị trí cực kỳ thuận lợi: Di chuyển Quận 1,Gần Landmark 81, chợ, siêu thị Gần tuyến metro, thuận tiện đi lại😍 📩 Inbox ngay: 0373
A NNA
0373187115 0373187115
Đăng 1 tuần trước 

Cho Thuê Phòng Ngay Chợ Bến Thành, Bitexco, Saigon Centre, Takashimaya

8.0 triệuKhông xác định
Phó Đức Chính, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho Thuê Phòng Ngay Chợ Bến Thành, Bitexco, Saigon Centre, Takashimaya Phó Đức Chính Phường Nguyễn Thái Bình Quận 01  An 0377534777 Gần Chợ Bến Bạch Đằng Hình thật Thoải mái giấc Full đồ nội thất xịn mịn  Khu siêu an ninh, camera 24/7, cổng vân tay an toàn Giá thuê: 5tr8/tháng