Cho Thuê Văn Phòng Trọn Gói Đà Nẵng
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 44 bất động sản theo tiêu chí: Cho Thuê Văn Phòng Trọn Gói Đà Nẵng mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Phòng Trọ Tại 508 Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
5.0 triệu20 m2
Lê Văn Hiến, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng trọ cho thuê tvới diện tích 20m² Thông tin mô tả Phòng trọ cho thuê tvới diện tích 20m² - Phòng trọ 1 phòng ngủ 1 toilet Cho 1 2 - Giá thuê 1,5 triệu VND tháng - Phòng tách chủ nằm khu vực yên tĩnh, hợp cho sinh viên đi làm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hòa Hải
Hồng Anh
0935305357 0935305357
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng
2.0 triệuKhông xác định
Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Nhà trọ trung tâm thành phố, xe máy, bếp, sân phơi, Thông tin mô tả Nhà trọ trung tâm thành phố, xe máy, bếp, sân phơi, không gian thoáng mát, an ninh, yên tĩnh, chung chủ, giấc thoải mái,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Xuân Hà
Đặng Văn Sơn
0914015609 0914015609
Đăng 4 tháng trước
Văn Phòng Mới Từ 43M2 Ngay Trung Tâm Thành Phố Đà Nẵng
8.0 triệu43 m2
Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Cao Thắng, trung tâm thành phố - Diện tích: 43m² - Giá thuê: 153000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Nằm khu vực trung tâm Hải Châu Lưu thông các tuyến đường lớn: Đống Đa, Quang Trung, Trần Phú, Ông Ích Khiêm,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng An Hải Bắc
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước
Tòa Nhà 7 Tầng Đường Nguyễn Văn Linh, "Hàm Cá Mập" Phiên Bản Đà Nẵng Chính Thức Cho Thuê
Thỏa thuận200 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Vị trí đắc địa, khu vực trung tâm thành phố, tuyến đường tài chính Nguyễn Văn Linh Tòa nhà 3 mặt tiền, diện thương hiệu quảng bá hình ảnh doanh nghiệp Tòa nhà xây, đầu năm 2026 chính thức hoạt động Quy mô: 7 tầng + 2 tầng hầm Liên hệ hỗ trợ chi tiết thông tin văn phòng 06 Trần Phú, Hải Châu, Đà Nẵng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 100M2
23.4 triệu100 m2
Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
CHO THUÊ VĂN PHÒNG GẦN ĐƯỜNG 30/4 Diện tích: 100 m² Giá thuê: 9 USD/m²/tháng Không gian: Sàn trống suốt, phù hợp làm văn phòng công ty, phòng giao dịch, trung tâm dịch vụ… Vị trí: Gần trục đường 30/4, di chuyển, khu vực tập trung tiện ích
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hòa Cường Bắc
Giang
0985517084 0985517084
Đăng 5 tháng trước
Văn Phòng 40–60Tr/Tháng, Diện Tích Lớn Đa Dạng – Hỗ Trợ Xem Văn Phòng Miễn Phí
72.6 triệu330 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Nguyễn Văn Linh, vị trí đắc địa nhất thành phố Diện tích: 120m2, 270m2 Giá thuê: 220000 vnđ/m2/tháng + Vị trí "VÀNG" khu trung tâm: trục đường Nguyễn Văn Linh, tập trung tòa nhà văn phòng lớn + Kết nối giao thông thuận lợi các lân cận điểm quan thành phố phút + Tiện ích đủ: ngân hàng, cửa hàng tiện lợi, quán cafe cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Từ 50M2 - Vị Trí Trung Tâm Thành Phố
11.0 triệu50 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Nguyễn Hữu Thọ - Diện tích: 50m² - Giá thuê: 225000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Gần các tuyến đường Phan Đăng Lưu, Xô Viết Nghệ Tĩnh, khu vực đông dân cư tiện ích xung quanh Công năng linh hoạt: Diện tích phù hợp làm văn phòng giao dịch, văn phòng đại diện trụ sở công ty quy mô nhỏ Tiện ích nổi bật: Tầng 1 quán Highlands Coffee, tạo gian lý tưởng cho việc tiếp khách, trao đổi công việc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phước Ninh
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Tầng 4 – Văn Phòng 300M², Mặt Tiền Đường Rộng
111.3 triệu300 m2
Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Diện tích 300m², tầng 4 Đã setup sẵn 2 phòng họp sẵn nội thất Mặt bằng thông thoáng, làm việc Vị trí tuyến đường trung tâm hành chính, khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho doanh nghiệp cần nâng cao hình ảnh chuyên nghiệp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Chính Gián
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Từ 50M2 - Vị Trí Trung Tâm Thành Phố
11.0 triệu50 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 Văn phòng đường Nguyễn Hữu Thọ - Diện tích: 50m² - Giá thuê: 225000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Gần các tuyến đường Phan Đăng Lưu, Xô Viết Nghệ Tĩnh, khu vực đông dân cư tiện ích xung quanh Công năng linh hoạt: Diện tích phù hợp làm văn phòng giao dịch, văn phòng đại diện trụ sở công ty quy mô nhỏ Tiện ích nổi bật: Tầng 1 quán Highlands Coffee, tạo gian lý tưởng cho việc tiếp khách, trao đổi công việc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phước Ninh
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước
Tổng Hợp Văn Phòng Cho Thuê Từ 150M2 - 200M2 - Vị Trí Đắc Địa
23.0 triệu150 m2
Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 Văn phòng đường Cao Thắng, trung tâm thành phố - Diện tích: 150m² - Giá thuê: 153000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Nằm trung tâm Đà Nẵng, thuận tiện giao thương giao dịch Kết nối trực tiếp các tuyến đường lớn: Đống Đa, Quang Trung, Trần Phú, Ông Ích Khiêm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước
List Văn Phòng Cho Thuê Giá Chỉ Từ 9 Triệu Khu Vực Trung Tâm
11.0 triệu70 m2
Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Duy Tân, dàng kết nối trung tâm - Diện tích: 70m² - Giá thuê: 11 triệu/tháng - Điểm nổi bật: Vị trí nằm sân bay quốc tế Đà Nẵng, kết nối dàng các Hải Châu – Thanh Khê – Cẩm Lệ Giá thuê tương đối mặt bằng các tòa trung tâm Hải Châu Có thể thương lượng làm việc giờ 2
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Mới Xây, 18M2, Kiệt Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.0 triệu18 m2
Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ MỚI XÂY, 18M2, KIỆT TRẦN CAO VÂN, THANH KHÊ K291 Trần Cao Vân, Kiệt thông Lê Độ Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG TRỌ MỚI XÂY, 18M2, KIỆT TRẦN CAO VÂN, THANH KHÊ K291 Trần Cao Vân, Kiệt thông Lê Độ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Xuân Hà
Hilo
0762583878 0762583878
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Đẹp Gần Trung Tâm, Diện Tích 80M²–100M²–Setup Nhanh
17.0 triệu80 m2
Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
- Văn phòng đường Trần Hưng Đạo, vị trí view đẹp ven sông Hàn Diện tích: 100m² (còn trống block tầng 2 tầng 3) Giá thuê: 17 triệu/tháng Vị trí cầu Rồng cầu Trần Thị Lý, đối diện Monarchy Khu vực tiện ích đông dân cư Thích hợp làm văn phòng BĐS văn phòng đại diện Tiện ích xung quanh đủ: Chỉ phút di chuyển trung tâm hành chính, các ngân hàng, khu thương mại, tạo thuận lợi tối đa cho hoạt động giao dịch phát triển kinh doanh - Văn phòng 2, khu trung tâm hành chính Diện tích: 90m² Giá thuê: 11$/m²/tháng (290
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng An Hải Tây
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 6 tháng trước
23.0 triệu150 m2
Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Cao Thắng, trung tâm thành phố - Diện tích: 150m² - Giá thuê: 153000/m²/tháng - Điểm nổi bật: Nằm trung tâm Đà Nẵng, thuận tiện giao thương giao dịch Kết nối trực tiếp các tuyến đường lớn: Đống Đa, Quang Trung, Trần Phú, Ông Ích Khiêm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước
11.0 triệu70 m2
Duy Tân, Phường Hòa Thuận Tây, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 Văn phòng đường Duy Tân, dàng kết nối trung tâm - Diện tích: 70m² - Giá thuê: 11 triệu/tháng - Điểm nổi bật: Vị trí nằm sân bay quốc tế Đà Nẵng, kết nối dàng các Hải Châu – Thanh Khê – Cẩm Lệ Giá thuê tương đối mặt bằng các tòa trung tâm Hải Châu Có thể thương lượng làm việc giờ 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hòa Thuận Tây
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước
New Office - Văn Phòng Cho Thuê Từ 45M2 - Vị Trí Vàng, Giá Ưu Đãi
12.0 triệu45 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6000m² Diện tích trống: Tầng 1: 160m² 250m² (phù hợp ngân hàng, café, showroom) Tầng 2: 430m2 Tầng 3: Phòng 25m² 45m² (có phòng họp khu vực nghỉ ngơi)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước
Thái Dương Building – Cho Thuê Văn Phòng Trung Tâm, Giá Từ 10 Usd/M²
16.5 triệu52 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Vị trí trung tâm Nhiều lựa diện tích Giá thuê hợp lý - Diện tích: 52m2, 185m2, 255m2 - Giá cho thuê: 10$ - 12$ + Văn phòng vuông vức, sẵn hệ thống điện, đèn, máy lạnh + Vị trí mặt tiền trung tâm, kết nối thuận tiện sân bay & khu hành chính + Có lễ tân, bảo vệ, hầm gửi xe, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp sẵn sàng bàn giao doanh nghiệp vận hành ngay Số lượng sàn trống hạn Cơ hội cho doanh nghiệp thuê văn phòng trung tâm chi phí tối ưu!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Để Làm Văn Phòng Hoặc Kinh Doanh Buôn Bán
5.0 triệu40 m2
Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền đường Nguyễn Thị Ba, đường nhựa 5,5m Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền đường Nguyễn Thị Ba, đường nhựa 5,5m Vỉa hè rộng 4,5m Nhà 2,5 tầng, tầng 1 phòng khách rộng 40m2; bếp, vệ sinh; tầng 2 03 phòng 01 phòng vệ sinh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Nại Hiên Đông
Trần Ngọc Lợi
0826503878 0826503878
Đăng 3 tháng trước
12.0 triệu45 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6 Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6000m² Diện tích trống: Tầng 1: 160m² 250m² (phù hợp ngân hàng, café, showroom) Tầng 2: 430m2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước
Hot: Cho Thuê Văn Phòng Hạng A Ngay Trung Tâm Thành Phố - Giá Ưu Đãi
42.9 triệu110 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
- Diện tích: Tầng 17: 110m2 - 175m2 Tầng 16: 330m2 - Giá thuê: 15$/m2 Điểm nổi bật: - Tòa nhà vị trí nhất thành phố - Thiết kế hiện đại, gũi thiên nhiên - Là tòa nhà đẹp nhất thành phố - Tầng hầm diện tích 700m2, sức xe máy - Khu vực xung quanh tập trung ngân hàng, nhà hàng, quán cafe dịch vụ tiện ích phù hợp cho doanh nghiệp lẫn nhân viên làm việc dài
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 4 tháng trước
42.9 triệu110 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bình Hiên
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Giá Rẻ 5–10Tr – Full Tiện Ích, Tiết Kiệm Chi Phí!
10.0 triệu50 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Hoàng Thị Loan, tuyến đường trung tâm Liên Chiểu (SMETEST) Diện tích: 50m2 Giá thuê: 200000/m2/tháng Điểm nổi bật: Không gian văn phòng thông suốt, cửa sổ thoáng mát Vị trí tuyến đường nối quan trọng, tính kết nối các khu vực lân cận Khu vực tiện ích: nhà hàng, chợ, ngân hàng, trường học, quán trung tâm hỗ trợ doanh nghiệp,… thuận lợi cho các công ty văn phòng khu vực Liên Chiểu 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
🏙️ Văn Phòng Cho Thuê 50–60 Triệu/Tháng – Tòa Nhà Mới, Chuẩn Không Gian Doanh Nghiệp
28.7 triệu90 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Núi Thành, khu vực sầm uất, đông dân cư Diện tích văn phòng đa dạng: 90m² - 215m² Giá cho thuê: 10$/m²/tháng (~265000 vnd/m2) (Liên hệ Mizuki hơn) + Cách cầu Trần Thị Lý phút di chuyển, kết nối đa chiều các trục đường chính + Không gian linh hoạt, phù hợp cho doanh nghiệp nhỏ, startup, văn phòng đại diện 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Tòa Nhà Đại Thắng – Giá Chỉ Từ 9$/M²/Tháng, Diện Tích 100M²
24.0 triệu100 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Đường Trần Cao Vân, 2 Tầng, 280 M2, 6 Phòng Ngủ, Giá 8 Triệu/Tháng.
8.0 triệu280 m2
Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên Căn đường Trần Cao Vân, 2 tầng, 280 m2, 6 phòng ngủ, 8 triệu/tháng Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên Căn đường Trần Cao Vân, 2 tầng, 280 m2, 6 phòng ngủ, 8 triệu/tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Thanh Khê Đông
Trần Tấn Thiện
0905008991 0905008991
Đăng 7 tháng trước