Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Cho Thuê Văn Phòng Tại Đà Nẵng

Hiện có 163 bất động sản theo tiêu chí: Cho Thuê Văn Phòng Tại Đà Nẵng mới nhất tháng 05/2026

List Văn Phòng Cho Thuê Giá Chỉ Từ 9 Triệu Khu Vực Trung Tâm

11.0 triệu70 m2
Duy Tân, Phường Hòa Thuận Tây, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 Văn phòng đường Duy Tân, dàng kết nối trung tâm - Diện tích: 70m² - Giá thuê: 11 triệu/tháng - Điểm nổi bật: Vị trí nằm sân bay quốc tế Đà Nẵng, kết nối dàng các Hải Châu – Thanh Khê – Cẩm Lệ Giá thuê tương đối mặt bằng các tòa trung tâm Hải Châu Có thể thương lượng làm việc giờ 2
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước 

New Office - Văn Phòng Cho Thuê Từ 45M2 - Vị Trí Vàng, Giá Ưu Đãi

12.0 triệu45 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6000m² Diện tích trống: Tầng 1: 160m² 250m² (phù hợp ngân hàng, café, showroom) Tầng 2: 430m2 Tầng 3: Phòng 25m² 45m² (có phòng họp khu vực nghỉ ngơi)
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 5 tháng trước 

Thái Dương Building – Cho Thuê Văn Phòng Trung Tâm, Giá Từ 10 Usd/M²

16.5 triệu52 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Vị trí trung tâm Nhiều lựa diện tích Giá thuê hợp lý - Diện tích: 52m2, 185m2, 255m2 - Giá cho thuê: 10$ - 12$ + Văn phòng vuông vức, sẵn hệ thống điện, đèn, máy lạnh + Vị trí mặt tiền trung tâm, kết nối thuận tiện sân bay & khu hành chính + Có lễ tân, bảo vệ, hầm gửi xe, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp sẵn sàng bàn giao doanh nghiệp vận hành ngay Số lượng sàn trống hạn Cơ hội cho doanh nghiệp thuê văn phòng trung tâm chi phí tối ưu!
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Để Làm Văn Phòng Hoặc Kinh Doanh Buôn Bán

5.0 triệu40 m2
Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền đường Nguyễn Thị Ba, đường nhựa 5,5m Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền đường Nguyễn Thị Ba, đường nhựa 5,5m Vỉa hè rộng 4,5m Nhà 2,5 tầng, tầng 1 phòng khách rộng 40m2; bếp, vệ sinh; tầng 2 03 phòng 01 phòng vệ sinh
Trần Ngọc Lợi
0826503878 0826503878
Đăng 3 tháng trước 

12.0 triệu45 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6 Quy mô: 6 tầng nổi, 1 tầng hầm tổng diện tích sàn 6000m² Diện tích trống: Tầng 1: 160m² 250m² (phù hợp ngân hàng, café, showroom) Tầng 2: 430m2
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 5 tháng trước 

Hot: Cho Thuê Văn Phòng Hạng A Ngay Trung Tâm Thành Phố - Giá Ưu Đãi

42.9 triệu110 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
- Diện tích: Tầng 17: 110m2 - 175m2 Tầng 16: 330m2 - Giá thuê: 15$/m2 Điểm nổi bật: - Tòa nhà vị trí nhất thành phố - Thiết kế hiện đại, gũi thiên nhiên - Là tòa nhà đẹp nhất thành phố - Tầng hầm diện tích 700m2, sức xe máy - Khu vực xung quanh tập trung ngân hàng, nhà hàng, quán cafe dịch vụ tiện ích phù hợp cho doanh nghiệp lẫn nhân viên làm việc dài
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 4 tháng trước 

42.9 triệu110 m2
Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
- Diện tích:   Tầng 17: 110m2 - 175m2 Tầng 16: 330m2 - Giá thuê: 15$/m2   Điểm nổi bật: - Tòa nhà vị trí nhất thành phố   - Thiết kế hiện đại, gũi thiên nhiên - Là tòa nhà đẹp nhất thành phố - Tầng hầm diện tích 700m2, sức xe máy - Khu vực xung quanh tập trung ngân hàng, nhà hàng, quán cafe dịch vụ tiện ích phù hợp cho doanh nghiệp lẫn nhân viên làm việc dài
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 4 tháng trước 

Cho Thuê Văn Phòng Giá Rẻ 5–10Tr – Full Tiện Ích, Tiết Kiệm Chi Phí!

10.0 triệu50 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Hoàng Thị Loan, tuyến đường trung tâm Liên Chiểu (SMETEST) Diện tích: 50m2 Giá thuê: 200000/m2/tháng Điểm nổi bật: Không gian văn phòng thông suốt, cửa sổ thoáng mát Vị trí tuyến đường nối quan trọng, tính kết nối các khu vực lân cận Khu vực tiện ích: nhà hàng, chợ, ngân hàng, trường học, quán trung tâm hỗ trợ doanh nghiệp,… thuận lợi cho các công ty văn phòng khu vực Liên Chiểu   2
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước 

🏙️ Văn Phòng Cho Thuê 50–60 Triệu/Tháng – Tòa Nhà Mới, Chuẩn Không Gian Doanh Nghiệp

28.7 triệu90 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Núi Thành, khu vực sầm uất, đông dân cư Diện tích văn phòng đa dạng: 90m² - 215m² Giá cho thuê: 10$/m²/tháng (~265000 vnd/m2) (Liên hệ Mizuki hơn) + Cách cầu Trần Thị Lý phút di chuyển, kết nối đa chiều các trục đường chính + Không gian linh hoạt, phù hợp cho doanh nghiệp nhỏ, startup, văn phòng đại diện   2
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Văn Phòng Tòa Nhà Đại Thắng – Giá Chỉ Từ 9$/M²/Tháng, Diện Tích 100M²

24.0 triệu100 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh  khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh  khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước 

Hpvn Home Cho Thuê Phòng Kv Ngũ Hành Sơn

3.5 triệuKhông xác định
Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
- Phòng tầng 1 sạch nội thất gian yên tĩnh- Phòng tầng 1 sạch nội thất gian yên tĩnh - Có máy giặt, sân phơi rộng - Garage xe rộng, thoải mái (không xe điện) - Có camera giám sát an ninh, thang máy - Hệ thống PCCC đảm bảo tiêu chuẩn
Đặng Hải Anh
0352060805 0352060805
Đăng 1 tuần trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Khu Vực Đại Học Kiến Trúc, Đông Á, Ngoại Ngữ

3.0 triệu20 m2
Bình Hòa, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng diện tích 20m², gác lửng, điều hoà, nước nóng, khu vực bếp Thông tin mô tả Phòng diện tích 20m², gác lửng, điều hoà, nước nóng, khu vực bếp Có chỗ xe phòng, phơi đồ Khu vực xung quanh rộng rãi, mát mẻ, an ninh
Duyen Pham
0795000568 0795000568
Đăng 24 giờ trước  

Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Đường Trần Cao Vân, 2 Tầng, 280 M2, 6 Phòng Ngủ, Giá 8 Triệu/Tháng.

8.0 triệu280 m2
Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên Căn đường Trần Cao Vân, 2 tầng, 280 m2, 6 phòng ngủ, 8 triệu/tháng Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên Căn đường Trần Cao Vân, 2 tầng, 280 m2, 6 phòng ngủ, 8 triệu/tháng
Trần Tấn Thiện
0905008991 0905008991
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Tại Nguyễn Hữu Tiến, Cẩm Lệ, Khu Vực Đông Dân Cư, An Ninh Tốt

5.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Hữu Tiến, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng tiện nghi, ban công, sân thượng phơi đồ chỗ xe Thích hợp cho sinh viên, lao động, v/c Giá : 3 - 3,5tr tùy phòng,HD 3 - 6 tháng ( thể thương lượng ) Điện : 4k/chữ ( đồng hồ ) Nước : 6k/khối Liên hệ : 0936
Huy
0936053477 0936053477
Đăng 24 giờ trước  

Cho Thuê Văn Phòng Trong Tòa Nhà, Dt 80M²-100M² Giá Tốt, Vị Trí Đắc Địa –Phù Hợp Công Ty Vừa Và Nhỏ

17.0 triệu100 m2
Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
- Văn phòng đường Trần Hưng Đạo, vị trí view đẹp ven sông Hàn Diện tích: 100m² (còn trống block tầng 2 tầng 3) Giá thuê: 17 triệu/tháng Vị trí cầu Rồng cầu Trần Thị Lý, đối diện Monarchy Khu vực tiện ích đông dân cư Thích hợp làm văn phòng BĐS văn phòng đại diện Tiện ích xung quanh đủ: Chỉ phút di chuyển trung tâm hành chính, các ngân hàng, khu thương mại, tạo thuận lợi tối đa cho hoạt động giao dịch phát triển kinh doanh   - Văn phòng 2, khu trung tâm hành chính Diện tích: 90m² Giá thuê: 11$/m²/tháng (290
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Tôn Đản Full Nội Thất (Nhà Mới Xây)

3.0 triệuKhông xác định
Tôn Đản, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ Tôn Đản full nội thất (nhà xây) - 31/5 trống Địa chỉ: K428 Tôn Đản (nhà xây) Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ Tôn Đản full nội thất (nhà xây) - 31/5 trống Địa chỉ: K428 Tôn Đản (nhà xây)
LÊ THỊ HOÀI TÂM
0982779907 0982779907
Đăng 2 tuần trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Tầng 3, Diện Tích 25M2

6.0 triệu25 m2
Phan Đăng Lưu, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHÍNH CHỦ CHO THUÊ TRỌ Số 187A Phan Đăng Lưu Thông tin mô tả CHÍNH CHỦ CHO THUÊ TRỌ Số 187A Phan Đăng Lưu Đà nẵng /Zalo 0913404854 Gần ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Kiến Trúc, Đông Á Tầng 3, diện tích 25m2 Giá 2,6tr/1 tháng/2nguoi Cọc: 1 tháng – Thanh toán 1 tháng Điện: 3
Nguyen Thanh Phong
0913404854 0913404854
Đăng 2 tuần trước 

Cho Thuê Phòng Trọ, Có 2 Phòng Liền Kề, Trung Tâm Thành Phố, Gần Chợ Và Trường Học

2.0 triệu30 m2
Thanh Sơn, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ, 2 phòng liền kề, trung tâm thành phố, - Hướng Tây Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ, 2 phòng liền kề, trung tâm thành phố, - Hướng Tây - Gần trường đại học Sư Phạm Công Nghệ, chợ Đống Đa
Nguyen Hong
0905066292 0905066292
Đăng 4 tháng trước 

Cơ Hội Thuê Văn Phòng View Biển Tại Ust Building, Sẵn Nội Thất Cơ Bản

13.5 triệu40 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
- Thông tin văn phòng: + 40m² – thuê 13,5 triệu/tháng, sẵn nội thất đủ + 240m² – thuê 65 triệu/tháng, phù hợp doanh nghiệp quy mô & lớn - Tòa nhà xây, thiết kế sang trọng, trang sẵn bàn ghế – điện – máy lạnh, cần dọn làm việc - - View biển Nguyễn Tất Thành cực đẹp, gian thoáng đãng & năng lượng sáng tạo cho đội ngũ nhân viên
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước 

Cơ Hội Vàng Thuê Văn Phòng 352M² – Sàn Hoàn Thiện, Giá Chỉ 15$/M²

2.0 triệu352 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá chào thuê: 17 USD/m² + VAT (~450 Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá chào thuê: 17 USD/m² + VAT (~450000 VNĐ/m²) — hiện Mizuland thị trường
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước 

Lighthouse Building–Giá Thuê 270.000/M2,Văn Phòng Mới Đẹp, Setup Nhanh

38.3 triệu142 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Vị trí trung tâm – Văn phòng hiện đại – Giá thuê hợp lý Diện tích: 142m² Giá thuê: 270Vị trí trung tâm – Văn phòng hiện đại – Giá thuê hợp lý Diện tích: 142m² Giá thuê: 270000/m2/tháng Diện tích cho thuê linh hoạt, phù hợp quy mô doanh nghiệp Văn phòng vuông vức, thoáng sáng, sẵn hệ thống điện, đèn & máy lạnh Có hầm gửi xe, lễ tân, bảo vệ & dịch vụ quản lý chuyên nghiệp Mặt tiền trung tâm, dàng diện thương hiệu & đón tiếp khách hàng Sẵn sàng bàn giao ⇒ Doanh nghiệp thể setup & hoạt động miễn phí setup 30 ngày Liên hệ hỗ trợ tư vấn văn phòng miễn phí Địa chỉ: 06 Trần Phú, Đà Nẵng
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Trọ Trong Khách Sạn

3.0 triệuKhông xác định
Hồ Nghinh, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê các phòng 1 4 khách sạn tuần, tháng rẻ Thông tin mô tả Cho thuê các phòng 1 4 khách sạn tuần, tháng rẻ Vị trí trung tâm thuận lợi, biển mỹ khê công viên biển đông
Phan Van vuong
0903506288 0903506288
Đăng 4 tháng trước 

Phòng Mặt Tiền Nhà Mới Xây Cần Cho Thuê

Thỏa thuận27 m2
Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng mặt tiền đường kiệt 7m5 rộng rãi, thông thoáng, cần cho thuê Thông tin mô tả Phòng mặt tiền đường kiệt 7m5 rộng rãi, thông thoáng, cần cho thuê Diện tích sử dụng 27m2 Phù hợp đi làm, gia đình nhỏ, sinh viên
A Sĩ
0942177977 0942177977
Đăng 5 tháng trước 

Sàn Văn Phòng 352M² Hiếm Có, Hạ Tầng Hiện Đại – Giá Thuê Chỉ 15$/M²

158.4 triệu352 m2
Ngô Gia Tự, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá thuê: 17 USD/m² + VAT (~450Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá thuê: 17 USD/m² + VAT (~450000 VNĐ/m²) — hiện Mizuland thị trường
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Phòng Chỉ 1,7 Triệu Ngay Gần Chợ Thuận An, Thanh Khê.

7.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng lưng trường tiểu học Bế Văn Đàn 1,7 triệu/tháng Ngay chợ Thuận An, tiện ích xung quanh Phòng thể liền Thông tin mô tả Phòng lưng trường tiểu học Bế Văn Đàn 1,7 triệu/tháng Ngay chợ Thuận An, tiện ích xung quanh Phòng thể liền
Nhox Phương
0398157443 0398157443