Cho Thuê Phòng Đà Nẵng
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 289 bất động sản theo tiêu chí: Cho Thuê Phòng Đà Nẵng mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Căn Hộ Fhome 3 Phòng Ngủ - View Phố - Full Nội Thất - Giá Chỉ 18Tr/Tháng
18.0 triệu130 m2
Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
CHO THUÊ CĂN HỘ FHOME 3 PHÒNG NGỦ – VIEW PHỐ – FULL NỘI THẤT – GIÁ CHỈ 18TR/THÁNG 📌 Căn hộ 3PN rộng rãi, thiết kế hiện đại – phù hợp gia đình đông bạn thuê 🌇 View phố thoáng mát, ánh sáng tự nhiên ngày ✅ Full nội thất: Sofa, giường nệm, máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, bếp máy nước nóng… 📍 Vị trí thuận tiện – trường học, siêu thị, chợ, trung tâm thương mại 🏊♂️ Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, an ninh 24/7 💸 Giá thuê: 18 triệu/tháng 📦 Nhà trống – dọn ngay! ⸻ 📞 Liên hệ nhà: 0363
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Thạch Thang
Đặng Thị Hồng Yến
0363360009 0363360009
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn 5 Phòng Ngủ Hiện Đại Vị Trí Biển Trung Tâm Dễ Kinh Doanh.
50.0 triệuKhông xác định
An Thượng, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 5 PHÒNG NGỦ HIỆN ĐẠI VỊ TRÍ BIỂN TRUNG TÂM DỄ KINH DOANH Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 5 PHÒNG NGỦ HIỆN ĐẠI VỊ TRÍ BIỂN TRUNG TÂM DỄ KINH DOANH Thông tin chi tiết 5 phòng ngủ rộng rãi, 5 phòng vệ sinh khép kín Nội thất: Trang nội thất hiện đại, cần xách vali ở Tiện ích riêng: Có bể sục, gian thư giãn tư, nâng tầm trải nghiệm sống Vị trí & tiện ích khu vực Chỉ phút đi bộ biển Mỹ Khê Khu dân cư an ninh, môi trường sống văn minh Bao quanh hệ thống nhà hàng, quán cafe, siêu thị, phòng gym, spa Kết nối An Thượng – Sơn Trà – trung tâm thành phố Đối tượng phù hợp Gia đình cần gian sống rộng, tiện nghi Chuyên gia, nước làm việc Đà Nẵng Khách thuê dài hạn, yêu cầu chất lượng sống cao Giá thuê: 50 triệu đồng/tháng Em Mai chuyên bất động sản biển Đà Nẵng, nhu cầu thuê mua liên hệ tư vấn siêu nhiệt tình cho
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Mỹ An
Phạm Thu Mai
0938359090 0938359090
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Tòa Nhà Đại Thắng – Giá Chỉ Từ 9$/M²/Tháng, Diện Tích 100M²
24.0 triệu100 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích Tòa nhà Đại Thắng Building - tọa lạc trục Xô Viết Nghệ Tĩnh khu vực tập trung công ty, văn phòng dịch vụ tiện ích
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước
🏙️ Văn Phòng Cho Thuê 50–60 Triệu/Tháng – Tòa Nhà Mới, Chuẩn Không Gian Doanh Nghiệp
28.7 triệu90 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
1 1 Văn phòng đường Núi Thành, khu vực sầm uất, đông dân cư Diện tích văn phòng đa dạng: 90m² - 215m² Giá cho thuê: 10$/m²/tháng (~265000 vnd/m2) (Liên hệ Mizuki hơn) + Cách cầu Trần Thị Lý phút di chuyển, kết nối đa chiều các trục đường chính + Không gian linh hoạt, phù hợp cho doanh nghiệp nhỏ, startup, văn phòng đại diện 2
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
Hot Căn Hộ Cho Thuê Fhome 2 Phòng Ngủ View Sông Giá Chỉ 13Tr / Tháng Hđ Dài Hạn
13.0 triệu64 m2
Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Hot căn hộ cho thuê FHome view sông 13tr / tháng HĐ dài hạn Địa chỉ: 16 Lý Thường Kiệt, Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng Hot căn hộ cho thuê FHome view sông 13tr / tháng HĐ dài hạn Địa chỉ: 16 Lý Thường Kiệt, Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê căn hộ chung cư Thạch Thang
Đặng Thị Hồng Yến
0363360009 0363360009
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Nhà 80M2 K/Ô Tô 4M Đường Đa Mặn Đông , Khuê Mỹ , Ngũ Hành Sơn. 6Tr
6.0 triệu80 m2
Đa Mặn, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ 80M2 K/Ô TÔ 4M ĐƯỜNG ĐA MẶN ĐÔNG , KHUÊ MỸ , NGŨ HÀNH SƠN Thông tin mô tả CHO THUÊ NHÀ 80M2 K/Ô TÔ 4M ĐƯỜNG ĐA MẶN ĐÔNG , KHUÊ MỸ , NGŨ HÀNH SƠN 6TR + dtsd: 80m2 , ngang 4m X 20, KIỆT OTO 4M, ĐẬU ĐỖ 24/7 + Công năng nhà gác lửng : pk , bếp , 1pn , 1wc , nhà sẵn nóng lạnh + Giá cho thuê : 6 triệu / tháng , cọc 1 tt 6 tháng GỌI NGAY : NGUYỄN TẤN LUÂN 0905807871 - ZALO 0928801807
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê loại bất động sản khác Khuê Mỹ
Nguyễn Tấn Luân
0928801807 0928801807
Đăng 3 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Mới Sạch Sẽ Có Điều Hòa, Ưu Tiên Nam! Giá 2,5 Triệu , Có Bếp , Tolel Ngoài!
5.0 triệuKhông xác định
Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phòng điều hòa, bếp , tolet sân xe diện tích phòng ngủ 15m có wifi, điện nước đủ Phòng 2 ưu tiên nam sinh viên! Thông tin mô tả Phòng điều hòa, bếp , tolet sân xe diện tích phòng ngủ 15m có wifi, điện nước đủ Phòng 2 ưu tiên nam sinh viên!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hòa Minh
trần lam sơn
0333000303 0333000303
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Đường Trần Cao Vân, 2 Tầng, 280 M2, 6 Phòng Ngủ, Giá 8 Triệu/Tháng.
8.0 triệu280 m2
Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên Căn đường Trần Cao Vân, 2 tầng, 280 m2, 6 phòng ngủ, 8 triệu/tháng Thông tin mô tả Cho thuê nhà nguyên Căn đường Trần Cao Vân, 2 tầng, 280 m2, 6 phòng ngủ, 8 triệu/tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Thanh Khê Đông
Trần Tấn Thiện
0905008991 0905008991
Đăng 7 tháng trước
Cần Mặt Bằng Rộng 300M²? Tầng 4 Sẵn Trống –Đã Có Sẵn Bàn Ghế Và Phòng Họp, Setup Linh Hoạt
Thỏa thuận300 m2
Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Diện tích: 300m² Không gian rộng rãi, ánh sáng phù hợp doanh nghiệp rộng team 30–50 nhân Vị trí trung tâm giúp tuyển dụng thuận tiện giao dịch Diện tích: 300m² Không gian rộng rãi, ánh sáng phù hợp doanh nghiệp rộng team 30–50 nhân Vị trí trung tâm giúp tuyển dụng thuận tiện giao dịch
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Chính Gián
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Phòng Mặt Tiền Của Toà Nhà Căn Hộ Nyky Apartment, Khu Đô Thị 1B, Điện Ngọc,Điện Bàn Đông
5.0 triệu40 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng mặt tiền toà nhà căn hộ khu vực FPT, Ngũ Hành Sơn Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng mặt tiền toà nhà căn hộ khu vực FPT, Ngũ Hành Sơn Diện tích : 40 m2, nội thất cơ bản
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Hòa Quý
Nguoi Da Nang
0935348357 0935348357
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Trong Tòa Nhà, Dt 80M²-100M² Giá Tốt, Vị Trí Đắc Địa –Phù Hợp Công Ty Vừa Và Nhỏ
17.0 triệu100 m2
Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
- Văn phòng đường Trần Hưng Đạo, vị trí view đẹp ven sông Hàn Diện tích: 100m² (còn trống block tầng 2 tầng 3) Giá thuê: 17 triệu/tháng Vị trí cầu Rồng cầu Trần Thị Lý, đối diện Monarchy Khu vực tiện ích đông dân cư Thích hợp làm văn phòng BĐS văn phòng đại diện Tiện ích xung quanh đủ: Chỉ phút di chuyển trung tâm hành chính, các ngân hàng, khu thương mại, tạo thuận lợi tối đa cho hoạt động giao dịch phát triển kinh doanh - Văn phòng 2, khu trung tâm hành chính Diện tích: 90m² Giá thuê: 11$/m²/tháng (290
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng An Hải Tây
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 6 tháng trước
Cơ Hội Vàng Thuê Văn Phòng 352M² – Sàn Hoàn Thiện, Giá Chỉ 15$/M²
2.0 triệu352 m2
Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá chào thuê: 17 USD/m² + VAT (~450 Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá chào thuê: 17 USD/m² + VAT (~450000 VNĐ/m²) — hiện Mizuland thị trường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Mizuland Đà Nẵng
0888807499 0888807499
Đăng 7 tháng trước
Cơ Hội Thuê Văn Phòng View Biển Tại Ust Building, Sẵn Nội Thất Cơ Bản
13.5 triệu40 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
- Thông tin văn phòng: + 40m² – thuê 13,5 triệu/tháng, sẵn nội thất đủ + 240m² – thuê 65 triệu/tháng, phù hợp doanh nghiệp quy mô & lớn - Tòa nhà xây, thiết kế sang trọng, trang sẵn bàn ghế – điện – máy lạnh, cần dọn làm việc - - View biển Nguyễn Tất Thành cực đẹp, gian thoáng đãng & năng lượng sáng tạo cho đội ngũ nhân viên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Xuân Hà
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước
Lighthouse Building–Giá Thuê 270.000/M2,Văn Phòng Mới Đẹp, Setup Nhanh
38.3 triệu142 m2
Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Vị trí trung tâm – Văn phòng hiện đại – Giá thuê hợp lý Diện tích: 142m² Giá thuê: 270Vị trí trung tâm – Văn phòng hiện đại – Giá thuê hợp lý Diện tích: 142m² Giá thuê: 270000/m2/tháng Diện tích cho thuê linh hoạt, phù hợp quy mô doanh nghiệp Văn phòng vuông vức, thoáng sáng, sẵn hệ thống điện, đèn & máy lạnh Có hầm gửi xe, lễ tân, bảo vệ & dịch vụ quản lý chuyên nghiệp Mặt tiền trung tâm, dàng diện thương hiệu & đón tiếp khách hàng Sẵn sàng bàn giao ⇒ Doanh nghiệp thể setup & hoạt động miễn phí setup 30 ngày Liên hệ hỗ trợ tư vấn văn phòng miễn phí Địa chỉ: 06 Trần Phú, Đà Nẵng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Khuê Trung
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước
Sàn Văn Phòng 352M² Hiếm Có, Hạ Tầng Hiện Đại – Giá Thuê Chỉ 15$/M²
158.4 triệu352 m2
Ngô Gia Tự, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá thuê: 17 USD/m² + VAT (~450Diện tích: 352 m² (có 2 sàn liền – tổng diện tích 704 m²) Giá thuê: 17 USD/m² + VAT (~450000 VNĐ/m²) — hiện Mizuland thị trường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Hải Châu I
Thuý Dung
0917097723 0917097723
Đăng 7 tháng trước
Phòng Có Diện Tích 50M², Giá Thuê 3 Triệu Đồng/Tháng.địa Chỉ: Thanh Thủy, Phường Thanh Bình, Quận H
3.0 triệu50 m2
Thanh Thủy, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng trọ đường Thanh Thủy, trường Đại học sư phạm kỹ thuật nằm trung tâm thành phố Đà Nẵng, đảm bảo an ninh tuyệt đối, thuận tiện di chuyển các trường học chợ Thông tin mô tả Cần cho thuê phòng trọ đường Thanh Thủy, trường Đại học sư phạm kỹ thuật nằm trung tâm thành phố Đà Nẵng, đảm bảo an ninh tuyệt đối, thuận tiện di chuyển các trường học chợ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Thanh Bình
Bau Tran
0913438329 0913438329
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mt Đường Ngô Quyền Gần Cầu Sông Hàn
19.0 triệu38 m2
Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thông tin mô tả Phù hợp gia đình buôn bán nhỏ lẻ, cafe làm văn phòng Thông tin mô tả Phù hợp gia đình buôn bán nhỏ lẻ, cafe làm văn phòng Phòng 38m2 thể thuê (có lối đi ảnh hưởng trước) Giá: Mặt trước: 15tr/ tháng (cọc 2 tháng thanh toán 1 tháng) Mặt sau: 4,5tr/ tháng (cọc 1 tháng thanh toán 1 tháng) Thuê căn: 19tr/ tháng Liên hệ: 0866185606 Làm việc trực tiếp thuê, môi giới
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố An Hải Bắc
Nguyễn Minh
0866185606 0866185606
Đăng 5 ngày trước
Cho Thuê Không Gian Làm Việc Chung Regus Riverside Office Tower
3.8 triệuKhông xác định
Bạch Đằng, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng