Chành Xe Thu Đức
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 425 bất động sản theo tiêu chí: Chành Xe Thu Đức mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Xe Tải Quận 2 Nhà 3 Tầng Ngang 6.15M Sân Đậu Ot
Thỏa thuận185 m2
Đường Số 6, Phường Tam Bình, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ mặt tiền ĐƯỜNG SỐ 6, PBÁN NHÀ mặt tiền ĐƯỜNG SỐ 6, P BÌNH TRƯNG ĐÔNG, Quận 2 👉 Đường xe Tải 2 chiều 🔹 Diện tích: 185,8m² (6,15 x 22,15m) - Sàn 288,4m2 🔹 Nhà 3 Tầng, sân thượng sau 🔹 6PN, 2 kho, sân đậu 2 ô tô + 10 xe máy 🔹 Kết nối Nguyễn Duy Trinh cao Tốc - sân bay Long Thành 🔥 Giá bán: 25 tỷ (thương lượng) - Sổ hồng CN Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Tam Bình
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 6M - 2 Tầng - 59,5M2 Đường Số 8 Kế Đông Tăng Long
4.9 tỷ59 m2
Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🏡 BÁN NHÀ HẺM XE HƠI 6M – 2 TẦNG – 59,5M² – ĐƯỜNG SỐ 8 – KẾ BÊN KĐT ĐÔNG TĂNG LONG 📍 Vị trí: Đường số 8, phường Trường Thạnh (cũ) – Ngay cổng KĐT Đông Tăng Long, kết nối Nguyễn Duy Trinh – Vành Đai 3 – Vinhomes Grand Park – Khu Công Nghệ Cao
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Hiệp Bình Phước
Trương Quí
0909880374 0909880374
Đăng 4 tháng trước
📍Mt Kinh Doanh Man Thiện, 💰Giá Chào Chỉ Bằng Hẻm Xe Hơi __ 87Tr/M2
500.0 triệu177 m2
Man Thiện, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
📍MTKinh Doanh Man Thiện, 💰Giá chào bằng hẻm xe hơi 87tr/m2 BĐS 102📍MTKinh Doanh Man Thiện, 💰Giá chào bằng hẻm xe hơi 87tr/m2 BĐS 102 📍Phường Tăng Nhơn Phú, Thủ Đức 👉Mua xây toà nhà, căn hộ, khách sạn, 👉giữ nguyên hiện trạng cho thuê dòng tiền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Linh Trung
Lê Văn Lai
0939888062 0939888062
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà 1 Trệt Lầu Hẻm Xe Hơi Bưng Ông Thoàn, Tnp.b,Q9 - Dt : 5X21M
7.4 tỷ94 m2
Bưng Ông Thoàn, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
NC: bán nhà 1 lầu hẻm xe hơi Bưng Ông Thoàn, TNPNC: bán nhà 1 lầu hẻm xe hơi Bưng Ông Thoàn, TNPB,Q9 - DT : 5x21m , Công 94,3m2 đất, hoàn công - Giá : 7 tỷ 350tr TL - Nhà 1 sẹc , cách đường Dương Đình Hội 500m - nhà 4 phòng ngủ, phòng ngủ tầng 1 phòng khách, 3 wc, sân phơi, tặng nội thất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Chiểu
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Hẻm Xe Hơi 245M2 (10.1M X 24.5M) Trương Văn Hải, Tăng Nhơn Phú
Thỏa thuận245 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
💥 BÁN ĐẤTHẺM XE HƠI – 245M² (10💥 BÁN ĐẤTHẺM XE HƠI – 245M² (101m x 245m) ĐƯỜNG TRƯƠNG VĂN HẢI – TĂNG NHƠN PHÚ 🏡 Đất trống, hẻm ô tô thoải mái – lý tưởng xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, biệt thự cao cấp
Trương Quí
0909880374 0909880374
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà 2 Lầu Hẻm Xe Hơi Đường Làng Tăng Phú,P Tăng Nhơn Phú A, Q9
6.5 tỷ50 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà 2 lầu hẻm xe hơi, đường Làng Tăng Phú - Tăng Nhơn Phú A, Quận 9Bán nhà 2 lầu hẻm xe hơi, đường Làng Tăng Phú - Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 - Diện tích: 4 x 126 = 504m2 công - Hiện trạng: nhà 1 1 lầu - 2 phòng ngủ, 2WC
Nguyễn Trọng Tình
0974820934 0974820934
Đăng 2 tháng trước