Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Căn Hộ Time City

Hiện có 465 bất động sản theo tiêu chí: Căn Hộ Time City mới nhất tháng 05/2026

Cần Bán Lại Căn Hộ Khoáng Nóng Wyndham Thanh Thủy – Giá 1,7 Tỷ – View Núi Tản -Sông Đà

Thỏa thuận33 m2
Xã Bảo Yên, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ
Chào anh căn hộ tầng 12 tòa Q chuyển nhượng Trước gia đình nghỉ dưỡng tuần, dạo tác cao, đi hạn chế quyết định nhường cho phù hợp - Diện tích 32,4m² – căn Studio, hoàn thiện nội thất tiêu chuẩn, sử dụng - Ban công rộng, view núi Tản – sông Đà, thoáng đẹp, đặc biệt buổi sáng nắng nhẹ - Chỉ 50 phút lái xe Hà Nội, tiện cho gia đình đi nghỉ ngắn - Căn hộ vận hành ổn định cam kết lợi nhuận 10%/năm
Phạm Lan Anh
0967539561 0967539561
Đăng 6 tháng trước 

Căn Hộ Trung Tâm Tp Tây Ninh - Tháng Góp 3 Triệu - 2Pn - Nhận Nhà Ở, Sổ Hồng Riêng

199.0 triệu60 m2
Hồ Văn Lâm, Phường 2, Tây Ninh, Tây Ninh
Golden City Tây Ninh dự áncăn hộ nhà xã hội thông minh đầu tiên trung tâm thành phố Tây Ninh, cơ hội sở hữu gian sống hiện đại tiện nghi cho cư dân Golden City Tây Ninh dự áncăn hộ nhà xã hội thông minh đầu tiên trung tâm thành phố Tây Ninh, cơ hội sở hữu gian sống hiện đại tiện nghi cho cư dân
Nguyễn Lanh
0936785435 0936785435
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Ruby3 Phúc Lợi, Dt: 50M2, Full Đồ. Giá: 6 Triệu/Tháng. Lh/Zalo: 0842666***

6.0 triệu50 m2
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
Cho thuê căn hộ Ruby3 Phúc Lợi, DT: 50m2, Full đồ Cho thuê căn hộ Ruby3 Phúc Lợi, DT: 50m2, Full đồ Giá: 6 triệu/tháng LH/Zalo: 0842666 *** - Diện tích: 50m², thiết kế: 02 ngủ, 02 wc - Nội thất toàn bộ: Giường, tủ, Sofa
Thành Vương
0842666229 0842666229
Đăng 4 tháng trước 

Căn Hộ Cao Cấp 2Pn 2Wc Tại Tp.hcm, Ngay Làng Đại Học, Gametro Giá Chỉ 2,6Ty - 3,4Ty Hàng Fo

Thỏa thuận55 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Căn hộ 2PN  dưới nhà 7 tầng Trung tâm thương mại, cách ga Metro, Làng đại Học 5 Phút Thanh toán cực giãn: Có 8 Ngân hàng Hỗ trợ vay tối đa 80%, Lãi Cố định   Vốn ban đầu 5%~140tr ngưng tháng 7/2026 thanh toán tiếp 10%~300tr
Nguyễn Trí Nghĩa
0329214436 0329214436
Đăng 5 tháng trước 

Chỉ Cần Một Quyết Định Hôm Nay, Bạn Có Ngay Căn Hộ Lynntimes Thanh Thuỷ Đáng Sống Nhất Khu Vực!

1.0 tỷ32 m2
Xã Bảo Yên, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ
Vốn 1ty8 bạn sở hữu căn hộ : Vị trí : Tầng 22 Tòa K WYNDHAM LYNNTIMES THANH THỦY  Diện tích : 32 Vốn 1ty8 bạn sở hữu căn hộ : Vị trí : Tầng 22 Tòa K WYNDHAM LYNNTIMES THANH THỦY  Diện tích : 32
kiều như ý
0972457344 0972457344
Đăng 5 tháng trước 

Căn Hộ Tp Hồ Chí Minh Quận 9 Mua Nhà Thật - Sổ Thật - Nhà Đẹp, Nhiều Tiện Ích. Sđt 0906.986.***

Thỏa thuận62 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
Căn hộchung cưMT Eastmark City tọa lạc Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, TP Căn hộchung cưMT Eastmark City tọa lạc Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, TP HCM, diện tích 62m², tiện nghi cho cuộc sống hiện đại
VALORA
0906986625 0906986625
Đăng 6 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Bcons Giá Chỉ Từ 5Tr7, Miễn Phí 1 Tháng Tiền Nhà Cho Kh Chốt Sớm

7.5 triệu33 m2
Đông Hòa, Phường Đông Hòa, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
GIỎ HÀNG CHO THUÊ CĂN HỘ BCONS CITY ĐANG CÓ RẤT NHIỀU  FREE 1 THÁNG TIỀN NHÀ GIỎ HÀNG CHO THUÊ CĂN HỘ BCONS CITY ĐANG CÓ RẤT NHIỀU  FREE 1 THÁNG TIỀN NHÀ🏛  ❗️GIẢM 20% TRÊN TỔNG BILL TẠI NHÀ HÀNG BRESTAURANT  ❗️GIẢM 50% KHI SỬ DỤNG DỊCH VỤ HỒ BƠI VÀ PHÒNG GYM TẠI KS BCONS CITY ✅ Bcons City : Studio 5tr7 rèm, giàn phơi, bếp, nước lọc vòi, kính bếp 2PN/2WC 6tr5-6tr7 rèm, giàn phơi, bếp, lọc nước vòi, kính bếp Căn góc 7tr-7tr5 rèm, giàn phơi, bếp, nước lọc vòi, kính bếp ✅ Bcons Green Emerald : 1PN1WC 5tr7 rèm, giàn phơi, bếp, hút mùi, kính bếp, lọc nước vòi 2PN2WC 7tr rèm, giàn phơi, bếp, hút mùi, kính bếp, lọc nước vòi Căn góc 7tr5 rèm, giàn phơi, bếp, hút mùi, kính bếp, nước lọc vòi ☎ Xem nhà liên hệ : 0397
Bùi Quang Huy
0397938703 0397938703
Đăng 5 tháng trước 

Chỉ 1 Tỷ 250 Triệu - Sở Hữu Căn Hộ Cao Cấp Ngay Tại Phú Mỹ Hưng - Lh 0906084*** (Em Thu)

1.3 tỷ77 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
⭐ CHỈ 1 TỶ 250 TRIỆU SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ CAO CẤP BÊN CẠNH PHÚ MỸ HƯNG⭐ Em Thu hiện 1 siêu phẩm khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 7 giới thiệu anh ạ ✨ Vị trí vàng: Mặt tiền đường Phú Thuận – liền kề Phú Mỹ Hưng ✨ Thiết kế chuẩn châu Âu: tối ưu gian đón ánh sáng tự nhiên
Hoài Thu
0584673198 0584673198
hoaithuvu.050599@gmail.com
Đăng 6 tháng trước 

Bùng Nổ! Lãi Suất 0% Tới 24 Tháng - Sở Hữu Ngay Căn Hộ View Sông Liền Kề Phú Mỹ Hưng

5.0 triệu70 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
💎 Vị trí đắc địa : View 3 mặt sông, liền kề Phú Mỹ Hưng, 4 phút Crescent Mall, 💎 Vị trí đắc địa : View 3 mặt sông, liền kề Phú Mỹ Hưng, 4 phút Crescent Mall,   💰 CHÍNH SÁCH TÀI CHÍNH CỰC KHỦNG: 🔹 Hỗ trợ vay 70% – Lãi suất 0% suốt 24 THÁNG! 🔹 Vốn ban đầu cực nhẹ: Chỉ cần thanh toán 10% ký HĐBĐ
Kiều Trâm
0385508977 0385508977
Đăng 6 tháng trước 

Căn Hộ Mt Eastmark Sổ Hồng Riêng, Mặt Tiền Vành Đai 3, Tiện Nghi Đầy Đủ, Tiềm Năng Cao - 0928972***

Thỏa thuận63 m2
Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
🏢 𝐌𝐓 𝐄𝐀𝐒𝐓𝐌𝐀𝐑𝐊 𝐂𝐈𝐓𝐘 – Dự án “hot” nhất TP 🏢 𝐌𝐓 𝐄𝐀𝐒𝐓𝐌𝐀𝐑𝐊 𝐂𝐈𝐓𝐘 – Dự án “hot” nhất TP Thủ Đức, Gamuda phát triển & phân phối chiến lược, tọa lạc mặt tiền Vành đai 3 – trung tâm Khu Đông   🎯 Giá 50 triệu/m2 🏡 1PN+ (63
Chí Hiếu
0928972222 0928972222
Đăng 6 tháng trước 

Duy Nhất 1 Căn Hộ Cao Cấp Celadon Ctiy Tân Phú,2Pn,84M2,2 Tỷ 450 Triệu,Full Nt,Hùng 0775069***

2.7 tỷ84 m2
Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Giá cực - Bán gấp căn hộ Emerald khu đô thị Celadon City Tân Phú Giá cực - Bán gấp căn hộ Emerald khu đô thị Celadon City Tân Phú - Diện tích: 84m² (2PN - 2WC ) - Giá: 2 tỷ 450 (bao thuế phí) - Nhà nội thất cơ bản
Nguyễn Tuấn Hùng
0775069709 0775069709
Đăng 6 tháng trước 

Cần Bán Căn Hộ Ruby 3 Phúc Lợi 54M² 2 Ngủ 2 Vệ Sinh. Giá Nhỉnh 3.2 Tỷ. Lh: 0842 666 ***.

Thỏa thuận54 m2
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
Cần bán căn hộ Ruby 3 Phúc Lợi 54m² 2 ngủ 2 vệ sinh Cần bán căn hộ Ruby 3 Phúc Lợi 54m² 2 ngủ 2 vệ sinh Giá nhỉnh 32 tỷ LH: 0842 666 *** - Diện tích: 54m² Thiết kế: 2 ngủ, 2 wc - Để nội thất: Sàn gỗ, tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh
Thành Vương
0842666229 0842666229
Đăng 5 tháng trước 

Căn Hộ 2Pn Tặng Full Nội Thất Gỗ An Cường Cho 300 Căn Đầu Tiên. Dt:50M2 "Booking 20Tr Có Hoàn Lại"

20.0 triệu50 m2
Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hòa Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An
Vị trí: Mặt tiền Tỉnh lộ 10, liền kề KCN Tân Đô Tân Đức Hải Sơn Chủ đầu tư: Thắng Lợi Group Tổng quan dự án: Quy mô: 12 ha 6 Vị trí: Mặt tiền Tỉnh lộ 10, liền kề KCN Tân Đô Tân Đức Hải Sơn Chủ đầu tư: Thắng Lợi Group Tổng quan dự án: Quy mô: 12 ha 6
Thành Phước Nguyễn
0941139773 0941139773
Đăng 6 tháng trước 

Chìa Khóa Trao Tay - Nhận Ngay Căn Hộ Đón Tết 2026 Tại Tp Tây Ninh - 2Pn, Góp 3,5Tr/Tháng Sổ Riêng!

1000.0 triệu58 m2
Hồ Văn Lâm, Phường 2, Tây Ninh, Tây Ninh
- Vị trí: Trung tâm TP - Vị trí: Trung tâm TP Tây Ninh, kết nối hàng ngàn tiện ích thành phố Tây Ninh như: Chợ đêm, bến xe TN, Bệnh viện, trường học các cấp, Khu An Ninh nhất TP Tây Ninh - Quy mô: 3,3 hecta 7 block 1612 căn hộ view trung Tâm Tp Tây Ninh
Nguyễn Lanh
0936785435 0936785435
Đăng 5 tháng trước 

Căn Hộ Cao Cấp Trung Tâm Quận 7, Ngay Phú Mỹ Hưng Chỉ 1 Tỷ 250 Triệu Là Đã Sở Hữu Được.

1.3 tỷ68 m2
Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Sunshine Sky City – biểu tượng sống công nghệ trung tâm Quận 7, sở hữu vị trí vàng mặt tiền Phú Thuận – liền kề Phú Mỹ Hưng, cách Crescent Mall, BV Pháp Việt RMIT 3–5 phút di chuyển Sunshine Sky City – biểu tượng sống công nghệ trung tâm Quận 7, sở hữu vị trí vàng mặt tiền Phú Thuận – liền kề Phú Mỹ Hưng, cách Crescent Mall, BV Pháp Việt RMIT 3–5 phút di chuyển