Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Cần Bán Trinh Tphcm

Hiện có 2600+ bất động sản theo tiêu chí: Cần Bán Trinh Tphcm mới nhất tháng 05/2026

Bán Nhà Hóc Môn Giá 3.85 Tỷ – Gần Phạm Thị Giây & Trịnh Thị Miếng

3.8 tỷ89 m2
Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
💯 Bán nhà Hóc Môn 3,85 tỷ💯 Bán nhà Hóc Môn 3,85 tỷ Thương lượng Sổ Ô tô tận nơi 💥 Nhà cách đường Phạm Thị Giây đường Trịnh Thị Miếng tầm 50m, đường bê tông thông, sạch đẹp, xe ô tô Kế bên trường Tiểu Học Tam Đông
Nguyễn Hiền
0983891185 0983891185
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Thông Đường Trịnh Đình Trọng- Phường Phú Trung- Tp

11.6 tỷ166 m2
Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà Hẻm xe hơi thông đường Trịnh ĐÌnh Trọng- Phường Phú Trung- Tân Phú +DT: 4x42 +DTCN 166Bán nhà Hẻm xe hơi thông đường Trịnh ĐÌnh Trọng- Phường Phú Trung- Tân Phú +DT: 4x42 +DTCN 1666m2 +Kết Cấu: ĐÚc 1 trêt, 2 lầu, sân thượng +DT sàn 230m2 ( nhà làm móng băng thể 2 lầu nữa +Còn đất trống chủ trồng rau
www. nhadatbaucat.com
0903337247 0903337247
Đăng 1 tháng trước 

Cho Thuê Nhà Nguyên Căn Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1

40.0 triệu100 m2
Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh
Diện tích: 5x20m – nhà trống suốt, cầu thang 2/3 nhà sát góc chiếm diện tíchDiện tích: 5x20m – nhà trống suốt, cầu thang 2/3 nhà sát góc chiếm diện tích Nhà sơn sửa sạch thể dọn sử dụng Gần các trung tâm hội nghị tiệc cưới, nhà hàng, tòa nhà văn phòng
Nhật Nam
0932628986 0932628986
Đăng 7 tháng trước 

Chính Chủ Bán Nhà Mặt Tiền Trịnh Khắc Lập, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

Thỏa thuận278 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- CHÍNH CHỦ GỬI: BÁN NHÀ MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP THẠNH MỸ LỢI, QUẬN 2 📍 Trịnh Khắc Lập, P- CHÍNH CHỦ GỬI: BÁN NHÀ MẶT TIỀN – VỊ TRÍ ĐẸP THẠNH MỸ LỢI, QUẬN 2 📍 Trịnh Khắc Lập, P Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức ✅ Cách đường Nguyễn Thị Định ~70m ✅ Mặt tiền đường ô tô thông, vị trí đẹp, khai thác ✅ Diện tích đất: 278,8 m² – Ngang 10,67m Dài 31m, vạt góc - Hướng Đông – Đông Tứ Trạch 👉 Phù hợp: xây VP công ty, CHDV, spa, phòng khám, nhà kết hợp kinh doanh
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 4 tháng trước 

🔥Căn Hộ 1 Phòngngủ Riêngbiệt Ngay Nguyễn Duy Trinh-Cần Xách Vali Vào

6.5 triệuKhông xác định
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Hệ Thống GVRENTING giới thiệu : Mã E201-E202 ( copy tin voucher 500k thuê phòng đây! ) - Địa chỉ: 7 Đường số 41, Bình Trưng, TPHệ Thống GVRENTING giới thiệu : Mã E201-E202 ( copy tin voucher 500k thuê phòng đây! ) - Địa chỉ: 7 Đường số 41, Bình Trưng, TP
Dương Thắng
0388766066 0388766066
Đăng 3 tháng trước 

Bán Nhà Ngay Ngã Tư Trịnh Đình Trọng - Tân Phú - 6Pn - Tiện Cho Thuê

200.0 triệu69 m2
Ngay Ngã Tư Trịnh Đình Trọng, Âu Cơ,Lạc Long Quân, Gần Cư Xá Lữ Gia + Gần mặt tiền Giao Âu Cơ, Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Tân Phú + DT69m2 x 5 tầngNgay Ngã Tư Trịnh Đình Trọng, Âu Cơ,Lạc Long Quân, Gần Cư Xá Lữ Gia + Gần mặt tiền Giao Âu Cơ, Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Tân Phú + DT69m2 x 5 tầng
Vũ Bích Hương
0978009895 0978009895
Đăng 1 tháng trước 

Bán Đất Hẻm Ô Tô Đường Trịnh Khắc Lập Quận 2 Ngang 6.63M Full Thổ

6.5 tỷ62 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤTHẺM ô tô đường Trịnh Khắc Lập, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 Diện tích: 67m² ngang 6,63m x 10,4m full thổ ko lộ giới Sổ hồng đường 5M, hướng Đông Nam Giá bán nhanh: 6,5 tỷ (thương lượng thiện chí) Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) ✅ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, UBND, chợ, trường học ✅ Thích hợp xây nhà đầu tư tài sản
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Góc 2Mt Trịnh Khắc Lập- P Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức. (10.5X27)

Thỏa thuận280 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Góc 2 Mặt Tiền Trịnh Khắc Lập- P Thạnh Mỹ Lợi, TPGóc 2 Mặt Tiền Trịnh Khắc Lập- P Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức - Diện Tích: 10,5 x 27m - Công Nhận 280m2 - Kết Cấu: Nhà C4 - Vị trí cách mặt tiền Nguyễn Thị Định 100m - Giá Bán : 29 Tỷ
Vũ Quyết
0934562920 0934562920
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Duy Trinh , Bình Tưng Tây , Q2 - Dt 165M2

Thỏa thuận165 m2
Nguyễn Duy Trinh, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh , Bình Tưng Tây , Q2 - Diện tích đất 165m2 đất Ngang 10m ( hậu 8Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh , Bình Tưng Tây , Q2 - Diện tích đất 165m2 đất Ngang 10m ( hậu 8
Hàn Hiệp
0909048490 0909048490
Đăng 5 ngày trước 

Nhà Khu Phân Lô Nội Bộ - Trịnh Đình Trọng - Lũy Bán Bích - Tân Phú

10.8 tỷ80 m2
Đường 12M, Đường Nội Bộ Khu Phân Lô Trịnh Đình Trọng, Lũy Bán BíchĐường 12M, Đường Nội Bộ Khu Phân Lô Trịnh Đình Trọng, Lũy Bán Bích P PHÚ Trung, Tân Phú + Đường 12M vỉa hè + DT 80M2 x 3 tầng N 4 x 20M + Nhà đẹp
Vũ Bích Hương
0978009895 0978009895
Đăng 1 tháng trước 

Chính Chủ Gửi Bán Dãy Trọ Đường Trịnh Khắc Lập, Phường Thạnh Mỹ Lợi

11.8 tỷ123 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi Bán Dãy TrọMặt Tiền Đường Trịnh Khắc Lập P- Chính Chủ Gửi Bán Dãy TrọMặt Tiền Đường Trịnh Khắc Lập PThạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( LG Qh 16m - Đường hiện hữu 6m 2oto cách Đồng văn cống 100m ) 📍DTCN: 123m2 ( 5m x 24,6m ) vuông A4
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 5 tháng trước 

Quá Rẻ Chỉ 70Tr/M2-Bán Nhà Hxh6M Trịnh Đình Trọng- Dt 4X42- Cn 166.6M2

11.6 tỷ166 m2
www. nhadatbaucat.com
0903337247 0903337247
Đăng 1 tháng trước 

Chính Chủ Gửi: Bán Nền Biệt Thự Mặt Tiền Đường Trịnh Công Sơn, Q.9

41.2 tỷ300 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Chính Chủ Gửi: Bán Nền Biệt ThựMặt Tiền Đường Trịnh Công Sơn ( Khu Biệt Thự Cao Cấp Gia Hoà ) View Nhìn Ra Sông Thuộc P- Chính Chủ Gửi: Bán Nền Biệt ThựMặt Tiền Đường Trịnh Công Sơn ( Khu Biệt Thự Cao Cấp Gia Hoà ) View Nhìn Ra Sông Thuộc P
Trần Ngọc Thành
0981317377 0981317377
Đăng 4 tháng trước 

Hot Căng Bán Nhà Trịnh Đình Trọng, Phú Trung, Tân Phú, 3,55 Tỷ, Sổ Rin

3.6 tỷ67 m2
🔥 BÁN NHÀ TÂN PHÚ – TRỊNH ĐÌNH TRỌNG, P🔥 BÁN NHÀ TÂN PHÚ – TRỊNH ĐÌNH TRỌNG, P PHÚ TRUNG – GIÁ 3,55 TỶ 🔥 📍 Vị trí: Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú 📐 Diện tích đất: 67,3 m² 🏗️ Diện tích xây dựng: 56,1 m² – Tổng sàn: 232 m² 📏 Kích thước: ngang 4m × dài 12m 🏠 Kết cấu: 1 2 lầu + sân thượng 🛏️ Công năng: 3 phòng ngủ – 3 WC 🚗 Hẻm: 6m, xe hơi thoải mái 🌟 Tiện ích xung quanh (bán kính ~1km): Chợ Phú Trung, chợ Tân Hương Siêu thị Co
Dương Khoa
0704422067 0704422067
Đăng 5 tháng trước