Cần Bán Đất Hà Nội
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 1300+ bất động sản theo tiêu chí: Cần Bán Đất Hà Nội mới nhất tháng 05/2026
Chính Chủ Cần Bán Biệt Thự Song Lập Nt03-3X Tại Đảo Ngọc Trai Nhỏ – Vinhomes Ocean Park 1 - Hà Nội
Thỏa thuận165 m2
Vinhomes Ocean Park, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
HIẾM & ĐẸP ! Biệt thự song lập NT03-3X đảo Ngọc Trai nhỏ – Vinhomes Ocean Park 1 - Gia Lâm - Hà Nội HIẾM & ĐẸP ! Biệt thự song lập NT03-3X đảo Ngọc Trai nhỏ – Vinhomes Ocean Park 1 - Gia Lâm - Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Dương Xá
Dung Tran
0967939999 0967939999
Đăng 6 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Biệt Thự Khu Đô Thị New House Ngôi Nhà Mới Quốc Oai Hà Nội 240M2.
Thỏa thuận240 m2
Thị trấn Quốc Oai, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
🌟 CHÍNH CHỦ CẦN BÁN BIỆT THỰKINH DOANH TRUNG TÂM QUỐC OAI 🌟 🏡 Vị trí: Khu đô thị New House City – Ngôi Nhà Mới Quốc Oai 🔹 Diện tích: 240m² 🔹 Hiện trạng: Nhà xây thô, hoàn thiện mặt kiến trúc hiện đại, sang trọng 🔹 Vị trí đắc địa: Nằm mặt đường chính thị trấn Quốc Oai, hướng trực diện Trung tâm thương mại sầm uất, tiềm năng tăng vượt trội tương lai gần 🔹 Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang chóng 🔹 Kết nối giao thông: Cách ga Metro số 5 250m, di chuyển dàng trung tâm Hà Nội 💎 Lợi đầu tư: Vị trí vàng – lý tưởng kinh doanhnhà hàng, khách sạn, quán café văn phòng cho thuê Giá trị tích lũy bền vững, khai thác sinh ổn định dài ✨ Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư kiếm bất động sản trung tâm – sinh cao – tiềm năng khu vực Tây Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Quốc Oai
Nguyễn Xuân Cường
0902217374 0902217374
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Hộ Chung Cư Đồng Tàu Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai - Hà Nội, Diện Tích 68M2, 3Pn, Giá 1.55 Tỷ
Thỏa thuận68 m2
Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộchung cư Đồng Tầu tòa N9 khu đô thị Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội Bán căn hộchung cư Đồng Tầu tòa N9 khu đô thị Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội Diện tích 68m3, căn hộ 3 phòng ngủ, 2WC, căn góc, nhà đẹp sàn gỗ khu trung tâm hành chính Quận Hoàng Mai, sđcc
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Thịnh Liệt
Nguyễn Quang Hưng
0978228080 0978228080
Đăng 4 tháng trước
Chính Chủ Bán Căn Chung Cư Thanh Hà Cienco 5 Tầng 12 Dt 65M2 Nội Thất Đủ Giá 3 Tỷ 350Tr
3.4 tỷ65 m2
Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội
Chính chủ bán căn Chung cư HH02 Thanh Hà tầng 12 dt 65m2 Nội thất 3 tỷ 350tr Tôi cần bán chuyển nhượng căn Chung cư diện tích 65m2 thiết kế hài hòa 2PN, 2WC Ban công hướng Tây Nam, cửa Đông Bắc (tòa 16 tầng + 1 Hầm) Khu vực trung thâm KHĐ Thanh Hà cơ sở hạ tầng đồng bộ, xanh, công viên, hồ điều hòa hứa hẹn 1 an cư tiện ích gian sống tuyệt vời Giá bán: 3ty 350tr (bao thủ tục sang tên) LH trực tiếp: 097 668 0110
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phú Lương
Quang Giang
0976680110 0976680110
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Cực Đẹp Ccmn 9 Tầng Thang Máy – Có Hầm, Ô Tô Tránh – Phố Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
Thỏa thuận90 m2
Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
🔑 Đặc điểm nổi bật: Vị trí trung tâm Ba Đình, khu phố kinh doanh sầm uất, ô tô nhà, giao thông cực kỳ thuận tiện kết nối các tuyến đường lớn: Hoàng Hoa Thám, Giang Văn Minh, Lê Hồng Phong, Ngọc Hà, Phan Kế Bính, Đốc Ngữ, Đội Nhân
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đội Cấn
Hồng
0775697525 0775697525
Đăng 7 tháng trước
Hot! Đất View Hồ Tân Xã, Đường 4 Ô Tô, Lõi Khu Cnc,Đối Diện Đh Fpt, Đhqg Hà Nội
Thỏa thuận100 m2
Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội
ĐẦU TƯ SINH LỜI CỰC KHỦNG TẠI HÒA LẠC! Lô đất 100m² 1-0-2, mặt tiền 6m ĐẦU TƯ SINH LỜI CỰC KHỦNG TẠI HÒA LẠC! Lô đất 100m² 1-0-2, mặt tiền 6m Hiện tại: Gần chợ dân sinh, sát khu CNC Hoà Lạc, view hồ mát mẻ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Tân Xã
Lê văn Lam
0942884134 0942884134
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Vân Nội Ngõ Ô Tô Vào Trong Đất
13.5 tỷ159 m2
Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
CẦN TIỀN BÁN NHANH 159M ĐẤT XÓM NHÌ - VÂN NỘI - ĐƯỜNG OTO VÀO ĐẤT QL23B,SÂN GOLF VÂN TRÌ, CÁCH ĐƯỜNG 23b 20M Vị trí đẹp tiện ích bao quanh,dân cư đông đúc kinh tế phát triển,kết nối giao thông đi các ngả đường QL23B kết nối đường Võ Văn Kiệt,Võ Nguyên Giáp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vân Nội
MR BIN
0965555780 0965555780
Đăng 3 tháng trước
Chính Chủ Gửi Bán - Căn Hộ 2Pn 65M2- Chung Cư Kepler Hà Đông - Nội Thất Cao Cấp- Sở Hữu Lâu Dài
Thỏa thuận65 m2
Mỗ Lao, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
Chủ gửi bán căn hộ tâm huyết Kepler Hà Đông: + Thiết kế 2PN - 2WC + Diện tích 65 Chủ gửi bán căn hộ tâm huyết Kepler Hà Đông: + Thiết kế 2PN - 2WC + Diện tích 655m2 + View nội khu + Giá 715 tỷ bao phí chuyển nhượng (có thương lượng) + Bàn giao tháng 9/2026 Ví trí trung tâm, kết nối nối khu vực: + 2 phút Ga Metro Văn Quán
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Mộ Lao
Nguyễn Hoàng Vũ
0388486001 0388486001
Đăng 4 tháng trước
Thỏa thuận90 m2
Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Đội Cấn
Minh Hồng
0775697525 0775697525
Đăng 7 tháng trước
Mở Bán Căn Đơn Lập Số 68 Diện Tích 399M2 View Sân Golf Long Biên Đường Cổ Linh, Long Biên, Hà Nội
350.0 triệu399 m2
Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
LH 24/7: 0929 725 *** (Mr LH 24/7: 0929 725 *** (Mr Việt - TPKD) - Một căn 1 căn ngoại giao, rẻ CĐT 350tr - Duy nhất 2 căn biệt thự view sân Golf cực - Quỹ căn ngoại giao, độc quyền hướng Đông Nam
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Long Biên
Vũ Việt
0929725979 0929725979
Đăng 5 tháng trước
Có 1 0 2, Căn Hộ Sân Vườn Trung Tâm Hà Nội Giá Siêu Rẻ
Thỏa thuận72 m2
Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
CĂN HỘ SÂN VƯỜN ĐẸP – HIẾM NHẤT T&T DC COMPLEX, 120 ĐỊNH CÔNG CĂN HỘ SÂN VƯỜN ĐẸP – HIẾM NHẤT T&T DC COMPLEX, 120 ĐỊNH CÔNG 👉 Căn hộ lý tưởng cho gia đình yêu gian xanh, yên tĩnh Hà Nội • Diện tích: 72m² • Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Định Công
Nguyễn Anh Tú
0389599988 0389599988
Đăng 5 tháng trước
Cần Bán Nhà Liền Kề Khu Đô Thị Vista Nam An Khánh- Đô Thị Tây Hn Cách Trung Tâm Hà Nội 20 ' Xe Máy
200.0 triệu146 m2
Láng - Hòa Lạc, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà liền kề 4 tầng 1 tum khu đô thị Vista Nam An Khánh - Khu đô thị tây Hà Nội cách Trung tâm 25 phút xe máy địa bàn 2 xã An Khánh An Thượng Hòa Đức Hà Nội Bán nhà liền kề 4 tầng 1 tum khu đô thị Vista Nam An Khánh - Khu đô thị tây Hà Nội cách Trung tâm 25 phút xe máy địa bàn 2 xã An Khánh An Thượng Hòa Đức Hà Nội
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam An Khánh
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Khánh
Trần Quang Minh
0971551582 0971551582
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Ba Chữ Vân Nội Giá Rẻ - Đường 4M Trải Nhựa
Thỏa thuận68 m2
Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Khu phân lô bán các lô: 6, 7, 8, 9, 10, 11: - Diện tích: 63m - 68 Khu phân lô bán các lô: 6, 7, 8, 9, 10, 11: - Diện tích: 63m - 686m - Mặt tiền: 4m - Đường rộng 4m trải nhựa sạch đẹp, ô tô nhà, đi thẳng đường bìa làng - Cách đường bìa làng 100m, đường bìa rộng làn ô tô đỗ - Cách chợ đầu Vân Trì 500m - Cách UBND xã Vân Nội, trạm y tế 500m - Cách trường cấp 2, cấp 3 Vân Nội 400m - Cách đường Võ Nguyên Giáp 1km - Cách cầu Nhật Tân 4km - Pháp lý chuẩn, tranh chấp, dính quy hoạch, sổ cất két sẵn sang tên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vân Nội
Huy Đông Anh
0974746116 0974746116
Đăng 5 tháng trước
Ban Căn Hộ Tập Thể Hơn 100M2 Gồm Tầng 2,Tầng 3,Tầng 4 Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận16 m2
Trần Đại Nghĩa, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Căn hộmặt đường thuận lợi đi trường học, chợ, trung tâm thành phố, công viên, bệnh viện Căn hộmặt đường thuận lợi đi trường học, chợ, trung tâm thành phố, công viên, bệnh viện Diện tích sử dụng 100m² 3 tầng, tầng 2 mặt thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Trương Định
Nguyễn Kim hạn
0977652535 0977652535
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Gấp Đất Đẹp Đan Phượng
Thỏa thuận71 m2
Tân Hội, Xã Đan Phượng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
📣 BÁN GẤP ĐẤT ĐAN PHƯỢNG – NGÕ Ô TÔ TRÁNH – GIÁ RẤT TỐT Người quen bán mảnh đất vị trí đẹp Đan Phượng, ngõ rộng ô tô thoải mái, phù hợp đầu tư📣 BÁN GẤP ĐẤT ĐAN PHƯỢNG – NGÕ Ô TÔ TRÁNH – GIÁ RẤT TỐT Người quen bán mảnh đất vị trí đẹp Đan Phượng, ngõ rộng ô tô thoải mái, phù hợp đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đan Phượng
Trần thanh Luận
0915471606 0915471606
Đăng 2 tháng trước
Nhanh Tay Sở Hữu Căn Nhà Riêng Tuyệt Đẹp Tại Nam Dư, Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội.
Thỏa thuận53 m2
Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
- Diện tích 53m2, 3PN, 2WC, thiết kế hiện đại, nội thất - Diện tích 53m2, 3PN, 2WC, thiết kế hiện đại, nội thất - Giá bán 6,8 tỷ VND, pháp lý sổ đỏ - Mặt tiền 46m, ngõ rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Lĩnh Nam
Tiến Đạt Lữ
0348993234 0348993234
Đăng 7 tháng trước
Chủ Cần Bán Nhanh Lô Đất Tt Phùng
Thỏa thuận50 m2
Thị trấn Phùng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
đất phân lô Ô Tô Gò Mèo ,trung tâm Thị Trấn Phùng Đan Phượng × Diện tích 50m² tiện ích xung quanh trường, chợ × Sổ đỏ cc giao dịch ngay
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Thị Trấn Phùng
Phan viết khánh
0763000666 0763000666
Đăng 6 tháng trước
Biệt Thự 300M2 Kđt Dương Nội Hà Đông - Căn Góc 2 Mặt Thoáng - Chính Chủ Sẵn Sàng Giao Dịch
Thỏa thuận300 m2
Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
Chủ nhà sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch căn biệt thự thông tin sau Thuộc khu đô thị Dương Nội Aeon mall Hà Đông - Lô góc, làn 2 đường An Phú rộng 30m - Diện tích 300m2, xây thô 3,5 tầng hoàn thiện mặt ngoài - Pháp lý: sổ chính chủ, thiện chí giao dịch Quý khách nhu cầu thông tin vui liên hệ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề La Khê
Nguyễn Bùi Kiên
0396791895 0396791895
Đăng 6 tháng trước
Hiếm Bán Căn 2Ngủ Sdu Trần Phú, Nội Thất Xịn, View Sáng, Ở Ngay 🔥
4.8 tỷ61 m2
Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
HIẾM – CĂN 2PN SDU TRẦN PHÚ – NỘI THẤT XỊN – VIEW SÁNG – Ở NGAY 🔥 ✔ Nhà thiết kế 2PN 2WC – bố trí cực hợp lý ✔ Nội thất đẹp, – dọn luôn ✔ Căn hộ thoáng – ánh sáng tự nhiên tràn ngập ✨ Sổ đỏ sẵn – pháp lý ràng ✨ Khu dân trí cao – an ninh đảm bảo ✨ Giao thông thuận tiện – mặt đường Trần Phú 📚 Gần các trường lớn: ĐH Hà Nội, HV An Ninh, HV Công Nghệ BCVT, ĐH Kiến Trúc 🛍 Tiện ích: siêu thị, chợ, quán cafe, công viên Văn Quán 📞 LH: 039
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Văn Quán
BACH NHUNG
0396017498 0396017498
Đăng 3 tuần trước
Ra Mắt Căn Hộ Chung Cư Mas Cao Tầng Tại Vinhomes Wonder City Đan Phượng Hà Nội F1 Trực Tiếp Cđt
110.0 triệu30 m2
Xã Liên Trung, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
* Chính thức mắt căn hộchung cư cao tầng 16 - 22 tầng Vinhomes Wonder City Đan Phượng * Chính thức mắt căn hộchung cư cao tầng 16 - 22 tầng Vinhomes Wonder City Đan Phượng * LH Em Mai 0936309 *** hỗ trợ thông tin chuẩn xác, quỹ hàng + Tiêu chuẩn căn hộ hạng sang Masteri Collection sẵn xách vali ở: Sẵn hệ tủ bếp hút mùi bếp thiết vệ sinh, 100% ban công lan can kính, cửa khóa thông minh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Liên Trung
Hiền Mai Vinhomes
0936309383 0936309383
Đăng 6 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Gấp Đất Tdc Trâu Quỳ, Gia Lâm
200 nghìn52 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Lô đất đẹp TĐC Trâu Quỳ, Gia Lâm - dt: 52m, mt: 3 Lô đất đẹp TĐC Trâu Quỳ, Gia Lâm - dt: 52m, mt: 34m nở hậu, - View khu công viên xanh - Vị trí đẹp nhà Văn Hóa hồ công viên hòa - chào 200tr/m có tl gia lôc Liên hệ 0355 218 3 *** xem đất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Trâu Quỳ
Vũ Văn Mong
0355218389 0355218389
Đăng 7 tháng trước
Bán Đất Đg Vạn Phúc Hà Đông, Dt78M2, Mt5M, Ôtô Kd, 27.9 Tỷ
Thỏa thuận78 m2
Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội
- Bán đất khu đấu Vạn Phúc, Hà Đông - Bán đất khu đấu Vạn Phúc, Hà Đông Diện tích:78m2, mặt tiền 5,0m khu vực phân lôvỉa hè, ô tô kinh doanh Khu vực thể xây dựng nhà 7-9 tầng kinh doanhvăn phòng … -Vị trí đất làn 2 đường Vạn Phúc, khu chợ đồ cũ Vạn Phúc, khu Shophouse, làng lụa Vạn Phúc, cách đường đôi Vạn Phúc, Tố Hữu 50m, đường thông đường Tố Hữu, trường tiểu khu ĐTM Vạn Phúc, HimLam Vạn Phúc, khu vực đông dân cư, tiện ích
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vạn Phúc
Trần Đình Hà
0886743366 0886743366
Đăng 5 tháng trước
Bán Gấp Đất Mp Đội Cấn, 140M2, Mt 5M, 56 Tỷ
Thỏa thuận140 m2
Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
🔥 BÁN GẤP ĐẤT MẶT PHỐ ĐỘI CẤN – VỊ TRÍ TRUNG TÂM GẦN LĂNG BÁC – QUY HOẠCH ĐẸP 🔥 📍 Mặt phố Đội Cấn – tuyến phố huyết mạch Ba Đình, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất đêm🔥 BÁN GẤP ĐẤT MẶT PHỐ ĐỘI CẤN – VỊ TRÍ TRUNG TÂM GẦN LĂNG BÁC – QUY HOẠCH ĐẸP 🔥 📍 Mặt phố Đội Cấn – tuyến phố huyết mạch Ba Đình, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất đêm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Đội Cấn
Vũ Thịnh
0987104878 0987104878
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Tặng Nhà Hà Đông Trong Kđt Mộ Lao 13,6 Tỷ, 87M2, Kinh Doanh.
13.6 tỷ87 m2
Thanh Bình, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
+ Bán đất tặng nhà Hà Đông KĐT Mộ Lao 13,6 tỷ, 87m2, kinh doanh, an ninh + Mặt tiền 6,5m siêu hiếm, đập xây + Nhà 1 tầng: phòng khách + bếp + wc + sân vườn + Nhà cho thuê+ Bán đất tặng nhà Hà Đông KĐT Mộ Lao 13,6 tỷ, 87m2, kinh doanh, an ninh + Mặt tiền 6,5m siêu hiếm, đập xây + Nhà 1 tầng: phòng khách + bếp + wc + sân vườn + Nhà cho thuê
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Mộ Lao
Nguyễn Thành Vinh
0589999963 0589999963
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Đẹp 6 Tầng Trung Tâm Quận Hoàng Mai - Hà Nội
Thỏa thuận32 m2
Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Bán Nhà Đẹp 6 Tầng Trung Tâm Quận Hoàng Mai - Hà Nội 1 Bán Nhà Đẹp 6 Tầng Trung Tâm Quận Hoàng Mai - Hà Nội 1 Thông Tin Diện tích đất: 32 m² Địa chỉ: 49B ngõ 169 đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ Ô tô đỗ tận cửa, di chuyển linh hoạt Gần hồ, gian sống thoáng mát lành Xung quanh tiện ích: Trường học, chợ, siêu thị, cửa hàng dịch vụ, đáp ứng trọn vẹn nhu cầu sinh hoạt hàng ngày 3