Biệt Thự Út Tráng
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 23 bất động sản theo tiêu chí: Biệt Thự Út Tráng mới nhất tháng 05/2026
La Tiên Villa Nha Trang, Biệt Thự Biển Nha Trang,
800.0 triệu154 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Mở bán La Tiên Villa Nha Trang 14 tỷ/căn bao VAT KPBT tạo thu nhập 800tr/năm, bộ sưu tập villa cao cấp trung tâm Bắc Nha Trang (giai đoạn 2 siêu dự án Libera Nha Trang) Mở bán La Tiên Villa Nha Trang 14 tỷ/căn bao VAT KPBT tạo thu nhập 800tr/năm, bộ sưu tập villa cao cấp trung tâm Bắc Nha Trang (giai đoạn 2 siêu dự án Libera Nha Trang)
0369530435 0369530435
nguyenvanduongqtr@*********
Đăng 7 tháng trước
Biệt Thự Song Lập, Townhouse Casa Blanca City Thành Phố Trắng Đẳng Cấp 5 Sao
Thỏa thuận175 m2
, Hồ Chí Minh
️ Cơ hội khám phá giỏ hành độc quyền biệt thự, nhà phố ven biển Casa Blanca City cao cấp view biển 360 độ, sở hữu dài: 1 ️ Cơ hội khám phá giỏ hành độc quyền biệt thự, nhà phố ven biển Casa Blanca City cao cấp view biển 360 độ, sở hữu dài: 1
0914797175 0914797175
huongabt@*********
Đăng 5 tháng trước
Sun Nha Trang – Biệt Thự View Giáp 3 Mặt Sông Cực Hiếm
Thỏa thuận50 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Toạ lạc Phường Phước Long – Xã vĩnh thái nằm 3 mặt sông hiếm liền kề trục võ nguyên giáp – nguyễn tất thành , cách biển 5p 10p TT Nha Trang Toạ lạc Phường Phước Long – Xã vĩnh thái nằm 3 mặt sông hiếm liền kề trục võ nguyên giáp – nguyễn tất thành , cách biển 5p 10p TT Nha Trang
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Lê Hoàng Nhật Vinh
0707212741 0707212741
Đăng 6 tháng trước
Bán Biệt Thự Mini-Dt168M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hoà-Nha Trang-6Ty3
6.3 tỷ168 m2
Hòa Trung, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
NGỘP BANK - GIẢM SÂU-cần bán căn nhàbiệt thự MINI ngắm tiểu cảnh sân vườnNGỘP BANK - GIẢM SÂU-cần bán căn nhàbiệt thự MINI ngắm tiểu cảnh sân vườn 💥DIỆN TÍCH : 168m2-ngang lý tưởng 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng- hơi đậu nhà-đường 7m QH 16M Thông biển 800m ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện - biển phút 💥TIỆN ÍCH: bao quanh chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước
Biệt Thự Sân Vườn Gara Hẻm 10M Nơ Trang Long 198M2 Ngang 9M Chợ 32 Tỷ
Thỏa thuận198 m2
Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Biệt thự sân vườn+gara đẳng cấp hẻm 10m Nơ Trang Long 198m2 ngang 9m chợ 32 tỷ * Chị doanh nhân chuyển công tác Bình Dương tiện việc quản lý doanh nghiệp, cần bán căn Biệt thự sân vườn khu đẳng cấp Bình Thạnh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 13
Phạm Hồng Loan
0902675790 0902675790
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Biệt Thự, Liền Kề Tại Đường B6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa Diện Tích 84M2
Thỏa thuận84 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Bán nhà phố VCN Phước Long 2 ĐỐI DIỆN KHU SINH THÁI SUNGROUP Khu đô thị hoàn chỉnh, tiềm năng tăng trưởng bền vững Cần bán nhà phố Khu đô thị VCN Phước Long 2, khu vực Phước Long 2 khu đô thị phát triển ổn định nhu cầu thực cao Nha Trang
Phan Cẩm Chi
0972758311 0972758311
Đăng 4 tháng trước
Biệt Thự Sân Vườn+Gara Đẳng Cấp Hẻm 10M Nơ Trang Long 198M2 Ngang 9M Kế Chợ 32Tỷ
Thỏa thuận198 m2
, Hồ Chí Minh
0902675790 0902675790
hongloan411983@*********
Đăng 6 tháng trước
✅️Biệt Thự Tb - 5Tầng, 7X14 - 4 Tỷ 315 Thông Tin Chuẩn 100%
315.0 triệu98 m2
Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
✅️BIỆT THỰ TB - 5TẦNG, 7X14 - 4 TỶ 315 THÔNG TIN CHUẨN 100% - Khu K300 - Út Tịch, P✅️BIỆT THỰ TB - 5TẦNG, 7X14 - 4 TỶ 315 THÔNG TIN CHUẨN 100% - Khu K300 - Út Tịch, P4, Quận Tân Bình - Vị trí: Hẻm 8m rộng rãi, khu VIP nhất tuyến đường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 4
Trần Tuấn Anh
0855570299 0855570299
Đăng 7 tháng trước
Cho Th.uê Biệt Thự "Full Nội Thất Xịn Xò" Ngay Trung Tâm Biên Hoà
13.0 triệu200 m2
Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
🆘 Cho TH🆘 Cho THUÊ biệt thự "Full nội thất xịn xò" trung tâm Biên Hoà Gi 13tr/tháng ✔️ Diện tích: 10m x 20m (200m2) ✔️ Garage sân vườn ✔️ Biệt thự thiết kế trẻ trung, thông thoáng ✔️ 3 phòng ngủ, 4wc, phòng sinh hoạt chung, phòng thờ,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Trảng Dài
Đoàn Duy
0916210245 0916210245
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố 4 Tầng Đối Diện Khu Biệt Thự Vip – View Bể Bơi, Công Viên Cực Đẹp.
7.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu Giá 7 tỷ/căn - Vị trí trung tâm Tây Nha Trang, liền kề trục Võ Nguyên Giáp, khu dân cư hiện hữu - Thiết kế phong cách hiện đại, – kinh doanh cho thuê, số lượng cực giới hạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
0938958768 0938958768
ngoctien510@*********
Đăng 7 tháng trước
🌅 Sun Group –Nha Trang- Biểu Tượng Mới Của Thành Phố Biển
Thỏa thuận100 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
💥Chính Thức Nhận BOOKING Đại Đô Thị Đa Tiện Ích - Đô Thị Sun Nha Trang Sắp Ra Mắt🍀 🎯 Cơ hội tiên phong cho nhà đầu tư nắm bắt cơ hội! 💥 Đừng lỡ “thời điểm vàng” căn đẹp nhất! BOOKING NGAY! ✅ Sản phẩm giới hạn, vị trí hiếm có ✅ Chính sách ưu đãi hấp dẫn ✅ Tiềm năng tăng vượt trội thời gian Sun Group chính thức mắt đại đô thị đa tiện ích quy mô 227ha Nha Trang 3 dòng sản phẩm đẳng cấp: 🏢 CĂN HỘ CAO CẤP 900 căn: Thiết kế hiện đại, view sông view biển tuyệt đẹp
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
Block Mới Sắp Ra Mắt Dự Án Mozzadiso-Vị Trí Vàng Tây Nha Trang
Thỏa thuận5 m2
Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
🌴Block Dự Án Mới Ra Mắt Mozzadiso Vị Trí Vàng Tây Nha Trang
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
🌴BLOCK MỚI RA MẮT ĐẸP NHẤT DỰ ÁN MOZZADISO | VỊ TRÍ VÀNG TÂY NHA TRANG 🌴 Mozzadiso Gói 6 – Khu đô thị Mỹ Gia chuẩn trình làng Block đẹp nhất dự án, ✨ Hướng Đông Nam – view khu biệt thự VIP, đón gió biển năng lượng thịnh vượng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
Dự Án Mozzadiso Sắp Ra Mắt Tại Nha Trang-Gói 6 Khu Đô Thị Mỹ Gia
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
🆘🆘 CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING LẦN 2 40 CĂN SHOPHOUSEDỰ ÁN MOZZADISO NHA TRANG Sở hữu dài – Đầu tư sinh – Nghỉ dưỡng đẳng cấp 🔥 Giá 6,7tỷ/căn ➡️CĐT: Công ty Cổ phần Phát triển Đô thị Vĩnh Thái 📍 Vị trí : Gói 6, Khu đô thị Mỹ Gia, đường Võ Nguyên Giáp, phường Vĩnh Thái, thành phố Nha Trang ➡ Tiếp giáp sông Quán Trường, đại lộ Võ Nguyên Giáp – kết nối biển Trần Phú, trung tâm TP
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Gia
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
VO THI THANG
0905456498 0905456498
Đăng 7 tháng trước
Shophouse 3 Tầng Mỹ Gia – Sở Hữu Ngay, Tăng Giá Theo Chu Kỳ Phát Triển Nha Trang
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Ra mắt Nhà Phố Trung Tâm Mozzadiso – Mỹ Gia (Gói 6), Nha Trang Shophouse 1 – 2 lầu · Không gian sống tiện nghi · Giá 7 tỷ/căn Diện tích: 100m² (5×20) – DTXD: 300m² Pháp lý: Sổ đỏ – chờ hoàn công CĐT: Công ty CP Phát triển Đô thị Vĩnh Thái 📍 Vị trí lý tưởng cho an cư dài Trung tâm KĐT Mỹ Gia – Vĩnh Thái, cộng đồng dân cư văn minh, an ninh Cách biển Trần Phú 3km – thuận tiện di chuyển trung tâm TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại Vĩnh Thái
Nguyễn Thị như Quỳnh
0398780440 0398780440
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố 2 Lầu Cách Tp.hcm Chỉ 50 Phút – Sổ Riêng, Giá Cực Tốt!
Thỏa thuận64 m2
Xã Đôn Thuận, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
💥 NHÀ PHỐ 2 LẦU – SỞ HỮU CHỈ 630 TRIỆU 💥 🏡 Nhà 1 2 lầu, 4 phòng ngủ – 3 vệ sinh, thiết kế hiện đại, gian thoáng mát, khu dân cư đồng bộ – an ninh 💥 NHÀ PHỐ 2 LẦU – SỞ HỮU CHỈ 630 TRIỆU 💥 🏡 Nhà 1 2 lầu, 4 phòng ngủ – 3 vệ sinh, thiết kế hiện đại, gian thoáng mát, khu dân cư đồng bộ – an ninh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Đôn Thuận
Nguyễn thị ngân
0348760671 0348760671
Đăng 7 tháng trước
A1 Căn Diện Tích Lớn Hiếm Gặp Tại Vcn Phước Long 2
117.3 triệu126 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Trong toàn khu KĐT VCN Phước Long 2, hiếm căn trục A1 đất 126 m² xây dựng 421 m² căn Giá đất ~117,3 triệu/m² Tổng trọn gói: ~17,33 tỷ (đất + xây) Nhà trục đẹp, hai mặt thoáng, khai thác cực tốt Sổ đỏ căn, cấp nhà Tiến độ thanh toán linh hoạt Chiết khấu cực cho khách thanh toán nhanh Hỗ trợ vay ngân hàng VCB, BIDV, TECHCOM, Phù hợp kết hợp kinh doanh, làm văn phòng tài sản dài hạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phước Long
Vcnland
0363818818 0363818818
Đăng 4 tháng trước
Dự Án Charmora City __ Đầu Tư Sinh Lời __Tích Sản Bền Vững
Thỏa thuận220 m2
Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền Cư dân sở hữu biệt thự đơn lập tận hưởng tư khuôn viên nhà sử dụng hệ sinh thái tiện ích Sun Group Nha Trang bao gồm: Hệ thống công viên ven sông, bến du thuyền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Thủy Tiên
0348763058 0348763058
Đăng 5 tháng trước
Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh
6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước