Biệt Thự 2 Tỷ
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 1000+ bất động sản theo tiêu chí: Biệt Thự 2 Tỷ mới nhất tháng 05/2026
Giá Rẻ! Nền Biệt Thự Ngang 10M Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi Dt 175M2- Giá 23 Tỷ
131.0 triệu175 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi DT 10m x17Bán đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi DT 10m x175m ❌ Giá 23 tỷ (131tr/m2) DT 10m x 20m ❌ Giá 23 tỷ (115tr/m2) Chỉ tiêu xây dựng : Hầm + 4 tầng Hướng Đông Nam ☎️ 0944589718 Quỳnh Nhi 🥰🥰🥰
Trương Quỳnh Nhi
0944589718 0944589718
Đăng 1 tháng trước
Biệt Thự 300M2 Kđt Dương Nội Hà Đông - Căn Góc 2 Mặt Thoáng - Chính Chủ Sẵn Sàng Giao Dịch
Thỏa thuận300 m2
Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
Chủ nhà sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch căn biệt thự thông tin sau Thuộc khu đô thị Dương Nội Aeon mall Hà Đông - Lô góc, làn 2 đường An Phú rộng 30m - Diện tích 300m2, xây thô 3,5 tầng hoàn thiện mặt ngoài - Pháp lý: sổ chính chủ, thiện chí giao dịch Quý khách nhu cầu thông tin vui liên hệ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề La Khê
Nguyễn Bùi Kiên
0396791895 0396791895
Đăng 6 tháng trước
Bán Biệt Thự Mặt Tiền Đường Số 15 - Trần Não, P.an Khánh- Quận 2. Dt: 10 X 16,5( 3 Tầng)
Thỏa thuận170 m2
Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
- Bán Biệt Thự đường số 15 Trần Não, Phường An Khánh, khu an ninh, yên tĩnh - Bán Biệt Thự đường số 15 Trần Não, Phường An Khánh, khu an ninh, yên tĩnh Đường xe hơi 2 chiều,đối diện khu Biệt Thự Hoa Hồng - Diện tích: 10,2x16,5m
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Khánh
Nguyễn Thịnh
0932388993 0932388993
Đăng 5 tháng trước
Bán Gấp Biệt Thự An Phú, An Khánh Dt 200 M2 Hầm 3 Lầu Nhỉnh 6X Tỷ
65.0 tỷ200 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán gấp Biệt thự an phú, an khánh DT 200 m2 hầm 3 lầu nhỉnh 6x tỷ -DT 10mx20m CN:200m2, -kết cấu: Hầm 2 lầu sân thượng, 6 phòng+ 1p làm việc + 1p sục , 6wc, full nội thất Bán gấp Biệt thự an phú, an khánh DT 200 m2 hầm 3 lầu nhỉnh 6x tỷ -DT 10mx20m CN:200m2, -kết cấu: Hầm 2 lầu sân thượng, 6 phòng+ 1p làm việc + 1p sục , 6wc, full nội thất
Lê Khoa
0938242277 0938242277
Đăng 1 tháng trước
Chính Chủ Bán Biệt Thự Dát Vàng Nguyễn Đình Chiểu Q.1 - 330 Tỷ
Thỏa thuận313 m2
Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
• 💎 CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ DÁT VÀNG – ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU Q1 💎 • 📍 Đường Nguyễn Đình Chiểu – Phường Đa Kao – Quận 1 • 📐 DT 9x26m nở hậu 14• 💎 CHÍNH CHỦ BÁN BIỆT THỰ DÁT VÀNG – ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU Q1 💎 • 📍 Đường Nguyễn Đình Chiểu – Phường Đa Kao – Quận 1 • 📐 DT 9x26m nở hậu 14
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Đa Kao
Thanh Tuấn
0948292807 0948292807
Đăng 2 tháng trước
Biệt Thự Căn Góc Đường Lớn, 22*28, 624 M2 Thổ Cư, Hơn 40 Tỷ.
42.5 tỷ624 m2
Huỳnh Thị Đồng, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
🌹 Biệt thự sân vườn rộng thênh thang căn góc mặt tiền đường Huỳnh Thị Đồng, trung tâm Thị trấn Nhà bè🌹 Biệt thự sân vườn rộng thênh thang căn góc mặt tiền đường Huỳnh Thị Đồng, trung tâm Thị trấn Nhà bè
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Nhà Bè
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 4 tuần trước
Bán Đất Biệt Thự 200M2 Srxd, Đường Thái Phiên Đà Lạt, Nhỉnh 6 Tỷ
6.2 tỷ200 m2
Thái Phiên, Phường 12, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán đấtbiệt thự 200m2 SRXD, đường Thái Phiên Đà lạt, nhỉnh 6 tỷ Bán đấtbiệt thự 200m2 SRXD đường Thái Phiên, phường 12 thành phố Đà lạt Lâm Đồng + Diện tích 200m2 + Sổ xây dựng + Đường hẻm nhựa ô tô + Giá 6
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 12
Đnh Hùng Anh
0941131941 0941131941
Đăng 3 tháng trước
Bán Gấp Antonia Phú Mỹ Hưng – 86M², 2Pn, View Biệt Thự, Giá 8.6 Tỷ
8.6 tỷ86 m2
Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cần bán căn hộ Antonia – Phú Mỹ Hưng, Quận 7 🔹 Diện tích: 86m², 2 phòng ngủ, căn góc thoáng mát 🔹 View biệt thự đẹp, yên tĩnh 🔹 Giá bán: 8Cần bán căn hộ Antonia – Phú Mỹ Hưng, Quận 7 🔹 Diện tích: 86m², 2 phòng ngủ, căn góc thoáng mát 🔹 View biệt thự đẹp, yên tĩnh 🔹 Giá bán: 8
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Tân Phú
Nghiêm Phương
0941642678 0941642678
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Biệt Thự 582M2 Huỳnh Thị Tươi, Tân Bình, Dĩ An, 21 Tỷ
Thỏa thuận582 m2
Dĩ An, Phường Dĩ An, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
Sổ hồng chính chủ, công chứng sang ngày Vị trí: Huỳnh Thị Tươi, phường Tân Bình, TP Dĩ An (Bình Dương) Cách ngã Tư Nguyễn Thị Minh Khai 200m Cách UBND phường 200m, chợ đêm Tân Bình 500m, trường học các cấp 300m, KDC Biconsi 100m Giao thông thuận tiện, tiện ích khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt Diện tích: 10m * 38m (Nở hậu 16m) ~ 582
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Dĩ An
Nguyễn Hữu Trung
0911437999 0911437999
Đăng 5 tháng trước
Nền Biệt Thự Cạnh Siêu Thị Co.opmart, Dt 210M2, Giá 4,62 Tỷ, Sổ Hồng Riêng
4.6 tỷ210 m2
, Tây Ninh
Bán nền Biệt Thự cạnh siêu thị Co Bán nền Biệt Thự cạnh siêu thị Coopmart, dt 210m2 4,62 tỷ, Chủ đầu tư cam kết mua lợi nhuận 20% an toàn, lo thị trường Diện tích: 210m² (12x17,5) Giá bán: 4,62 tỷ Dự án nằm cạnh: - Trung tâm hành chính mỡi xã Thủ Thừa, tỉnh Tây Ninh (Long An cũ)
0935881393 0935881393
pkd.anvietreal@*********
Đăng 5 tháng trước
Biệt Thự 25 Tỷ, Dt 550M2, 5Pn, 5Wc Tại Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
25.0 triệu550 m2
Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
Siêu phẩm căn biệt thự cổ kính, hiện đại Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội, sở hữu diện tích 550m², 25 tỷ VND Siêu phẩm căn biệt thự cổ kính, hiện đại Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội, sở hữu diện tích 550m², 25 tỷ VND
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phụng Châu
Nguyễn Văn Bổ
0964431314 0964431314
Đăng 6 tháng trước
Biệt Thự Sl Lideco 271M2 - 5T, Trục Chính Kd, 2Mặt Đường, Giá 43.7 Tỷ
0 nghìn271 m2
Quốc Lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
- Nhà Oanh cần bán tháng căn biệt thự song lập khu đô thị LIDECO, diện tích 271m2 xây dựng 5 tầng khu BTCT chắn, hiện cho thuê giũ nhà dòng tiền 5o triệu/ tháng - Nhà Oanh cần bán tháng căn biệt thự song lập khu đô thị LIDECO, diện tích 271m2 xây dựng 5 tầng khu BTCT chắn, hiện cho thuê giũ nhà dòng tiền 5o triệu/ tháng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà biệt thự, liền kề Trạm Trôi
Nguyễn Nam
0934697090 0934697090
Đăng 7 tháng trước
Biệt Thự Towoơnhouse Blanca City
Thỏa thuận131 m2
, Hồ Chí Minh
BLANCA CITY – LỢI NHUẬN KÉP TỪ MỘT SẢN PHẨM Tọa lạc trung tâm “siêu cực biển” Vũng Tàu, Blanca City mô hình đầu tư linh hoạt – kinh doanh, nghỉ dưỡng: Diện tích 131m2 1 tầng hầm 4 tầng nổi BLANCA CITY – LỢI NHUẬN KÉP TỪ MỘT SẢN PHẨM Tọa lạc trung tâm “siêu cực biển” Vũng Tàu, Blanca City mô hình đầu tư linh hoạt – kinh doanh, nghỉ dưỡng: Diện tích 131m2 1 tầng hầm 4 tầng nổi
0914797175 0914797175
huongabt@*********
Đăng 7 tháng trước
Bán Biệt Thự Góc 2Mt Vinhomes Tân Cảng, 517M², Hầm + 3 Tầng, 430 Tỷ
831.0 triệu517 m2
Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự Vinhomes Tân Cảng, căn nhất sở hữu 2 mặt tiền cực hiếm khu Vinhomes Tân Cảng, vị trí trung tâm, đẳng cấp – quy tụ cộng đồng cư dân tinh hoa hệ tiện ích 5 - Diện tích 517,8m², kiến trúc hiện đại, thang máy nhà hoàn thiện sẵn → việc dọn 📌 Thông Tin Chi Tiết - Khu: Vinhomes Tân Cảng – Vinhomes Central Park - Loại: Biệt thự góc hai mặt tiền - Diện tích đất: 517,8m² - Kích thước: Ngang 22,5m – Sâu 25m - Kết cấu: 1 Hầm + Trệt + 3 Tầng - Thang máy: Có - Tình trạng: Nhà hoàn thiện đẹp – ngay - Hướng: Tây Nam & Tây Bắc - Pháp lý: Sổ hồng – phát hành 08/2025 💰 Giá bán: 430 Tỷ ~ 831 Triệu/m² Xem thêm: https://proviewland
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 22
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 4 tháng trước
Bán Biệt Thự Nguyễn Thị Minh Khai Quận 1 Dt:19X27M Giá 81 Tỷ
Thỏa thuận300 m2
Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán Biệt thự sang trọng trung tâm đường Nguyễn Thị Minh Khai Phường Bến Thành Quận 1 - Vị trí: Gần Tao Đàn & Chợ Bến ThànhBán Biệt thự sang trọng trung tâm đường Nguyễn Thị Minh Khai Phường Bến Thành Quận 1 - Vị trí: Gần Tao Đàn & Chợ Bến Thành
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Bến Thành
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 7 tháng trước
Biệt Thự Đơn Lập Sân Vườn Senturia Vườn Lài Dt 15X20M Chỉ 25.9 Tỷ
25.9 tỷ300 m2
Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
#25001BT Mô tả Biệt thự Senturia đơn lập căn 300m² 1 căn 25#25001BT Mô tả Biệt thự Senturia đơn lập căn 300m² 1 căn 259 tỷ TL 📌 Vị trí Vườn Lài An Phú Đông, Qua Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp 3p, sân bay 15p 📐 Khuôn viên đất 15m x 20m (300m²)
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Senturia Vườn Lài
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề An Phú Đông
Thanh Tâm
0909269706 0909269706
Đăng 5 tháng trước
8.6 tỷ86 m2
Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Chủ nhà kẹt ngân hàng cần bán căn hộ Ontonia – Phú Mỹ Hưng, Quận 7 🔹 Diện tích: 86m², 2 phòng ngủ, căn góc thoáng mát 🔹 View biệt thự đẹp, yên tĩnh 🔹 Giá bán: 8Chủ nhà kẹt ngân hàng cần bán căn hộ Ontonia – Phú Mỹ Hưng, Quận 7 🔹 Diện tích: 86m², 2 phòng ngủ, căn góc thoáng mát 🔹 View biệt thự đẹp, yên tĩnh 🔹 Giá bán: 8