Ban Tin Nha Dat
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 516 bất động sản theo tiêu chí: Ban Tin Nha Dat mới nhất tháng 05/2026
Bán Đất 5X20 - 100M2 - Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 3 Tỷ 680
3.7 tỷ100 m2
Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
đất xây dựng tổ ấm, đầu tư sinh lời? Đừng lỡ cơ hội sở hữu lô đất VÀNG đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bèđất xây dựng tổ ấm, đầu tư sinh lời? Đừng lỡ cơ hội sở hữu lô đất VÀNG đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - Diện tích: 100m² (20m x 5m) vuông vức, dàng thiết kế
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Nhà Bè
Châu Hồ
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước
Bán Đất Tặng Nhà 1104 Tỉnh Lộ 10 50M2 Giá 3.88 Tỷ
3.9 tỷ50 m2
Tỉnh lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Đất Bình Tân ( 3Đất Bình Tân ( 388 tỷ ) Bán đất tặng nhà 2 mặt tiềnhẻm 1074// Tỉnh lộ 10, 1104 Tỉnh Lộ 10 cách 2 căn hẻm xe Tải diện tích đất 4x125m (50m2) thực tế sử dụng 56m2 tặng nhà cấp 4 cứng cáp , sổ hồng hỗ trợ ngân hàng giá 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Tân Tạo
Nguyễn Hoàng
0933534006 0933534006
Đăng 3 tháng trước
Bán Đất 5X20 - 100M2 - Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 3 Tỷ 680
3.0 tỷ100 m2
Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
đất xây dựng tổ ấm, đầu tư sinh lời? Đừng lỡ cơ hội sở hữu lô đất VÀNG đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè đất xây dựng tổ ấm, đầu tư sinh lời? Đừng lỡ cơ hội sở hữu lô đất VÀNG đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Nhà Bè
Hồ Phan Huy Châu
0963096440 0963096440
Đăng 7 tháng trước
Quá Ngon! Bán Đất Tặng Nhà C4 70M2 (4,7M X 15M) - Hẻm Xe Hơi Vào Nhà
8.2 tỷ70 m2
Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Vị trí Nguyễn Văn Đậu PVị trí Nguyễn Văn Đậu P11 Bình Thạnh + Diện tích: 4,7m x 15m + Hiện trạng: C4 2PN + Nhà cũ xác định bán đất tặng nhà Phù hợp xây xây CHDV cho thuê dòng tiền cao Siêu vị trí sát trường ĐH Văn Lang + Hẻm xe hơi 4 chỗ nhà
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 11
Lê Khánh
0906882189 0906882189
Đăng 1 tháng trước
Bán Đất Có Sổ Riêng, Không Có Đường Đi Tại Hiệp Phước, Nhà Bè
410.0 triệu300 m2
Xã Hiệp Phước, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán 300m2 đất cln sổ đường đi Bán 300m2 đất cln sổ đường đi Hiện tạm lối đi chung đường liên ấp 2-3, Hiệp Phước, Nhà Bè Giá 410 triệu Duy nhất 1 lô Anh tiền tiết kiệm mua Sau bán mua đất
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Hiệp Phước
Mua bán nhà đất
0828833988 0828833988
Đăng 5 tháng trước
Cần Bán Nhà Mặt Tiền 53 Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình
Thỏa thuận152 m2
Đất Thánh, Phường 6, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Cần bán nhà mặt tiền Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình Diện Tích:7,6x20m 1 4 lầu giá bán:37 tỷ thương lượng vị tri lý Thường Kiệt zalo:0909509527 TrườngCần bán nhà mặt tiền Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình Diện Tích:7,6x20m 1 4 lầu giá bán:37 tỷ thương lượng vị tri lý Thường Kiệt zalo:0909509527 Trường
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 6
Anh Trường
0909500209 0909500209
Đăng 2 tháng trước
Đất Biển - Bán Nhà Cấp 4 - Đường Đào Công Soạn - Trục Thông Biển
4.7 tỷ85 m2
Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Cách biển 100m – vị trí vàng sát các dự án lớn Diện tích: 84,6m² (ngang 4,5m) Nhà Cấp 4 – Công năng đủ: • 2 phòng ngủ • 1 WC • Phòng khách + bếp Vị trí chiến lược: Ngay cạnh Resort Mikazuki, Làng Vân, Cảng Liên Chiểu, Khu TMTD… ️ Khu vực tiềm năng tăng cực mạnh – hợp đầu tư tài sản dài
0935747288 0935747288
hodinhanh1988@*********
Đăng 5 tháng trước
Cần Bán Đất Thổ Cư Có Nhà Xưởng 1700M2 Thới An Quận 12
Thỏa thuận1700 m2
Thới An 17, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cần bán đấtkhoxưởng Thới An Quận 12 - Diện tích đất 40x43~1700m2, 800m2 thổ cư hiện hữu, (phần chuyển được)Cần bán đấtkhoxưởng Thới An Quận 12 - Diện tích đất 40x43~1700m2, 800m2 thổ cư hiện hữu, (phần chuyển được)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán kho, nhà xưởng Thới An
Văn Tùng
0909298353 0909298353
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Phố Đường Yersin, Đất 300M2, 5Pn Gần Hồ Xuân Hương Đà Lạt
27.5 tỷ300 m2
Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà phố liên kế đường Yersin, phường 10, Thành phố Đà LạtBán nhà phố liên kế đường Yersin, phường 10, Thành phố Đà Lạt + Diện tích: 300m2 ODT thổ cư, mặt tiền ngang: 67m, nở hậu 10m + Nhà: 1 1 lầu, gồm: 1 phòng thờ, 5 phòng ngủ, 5 restroom, 1 kho, 1 nhà xe máy, sân đậu 2 ô tô
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 10
Đinh Hùng Anh
0941131941 0941131941
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Cũ Mặt Tiền Điện Biên Phủ, Q3, 237M2 Đất, Ngang Gần 10M
506.0 triệu237 m2
Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà cũ mặt tiền Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu (Xuân Hoà), Quận 3, HCM 📍 vị trí chiến lược trục Điện Biên Phủ - Lợi 2 mặt tiền, hẻm hông rộng, tăng khả năng khai thác thiết kế công trìnhBán nhà cũ mặt tiền Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu (Xuân Hoà), Quận 3, HCM 📍 vị trí chiến lược trục Điện Biên Phủ - Lợi 2 mặt tiền, hẻm hông rộng, tăng khả năng khai thác thiết kế công trình
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 6
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 4 tháng trước
Bán 12.000M2 Đất Có Nhà Xưởng Tại Khu Công Nghiệp Yên Mỹ - Hưng Yên
Thỏa thuận12000 m2
Quốc Lộ 39A, Xã Trung Hưng, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên
Chuyển nhượng nhà xưởng lô góc hấp 12 Chuyển nhượng nhà xưởng lô góc hấp 12000m2 , nhà xưởngvăn phòng, nhà xe, hệ thống PCCC tự động, hợp đồng thuê dài hạn, dòng tiền Nhà xưởng xây dựng phù hợp mục đích: Sản xuất cho thuê
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán kho, nhà xưởng Trung Hưng
0968668404 0968668404
chuonghv86@*********
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Nhà Phố Srxd Cách Đường Chính Phan Đình Phùng Chỉ 300M
4.4 tỷ68 m2
Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán đất nhà phố SRXD cách đường chính Phan Đình Phùng 300m + Diện tích: 68Bán đất nhà phố SRXD cách đường chính Phan Đình Phùng 300m + Diện tích: 6897m² – ngang 6m + Pháp lý: Sổ xây dựng + Ưu điểm: - Thế đất cao bằng phẳng, view thoáng đường thông - Ngang đẹp, bố trí xây dựng - Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh - Phù hợp dài tài sản - Giá: 4,4 tỷ thương lượng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 2
Đnh Hùng Anh
0941131941 0941131941
Đăng 3 tháng trước
Bán Đất, Tặng Nhà Cấp 4 - Mặt Tiền Nguyễn Như Hạnh, Đà Nẵng
5.4 tỷ90 m2
Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
Diện tích: 90m² (ngang 6m) Đường 7m5 + lề 3m5 – khu kinh doanh sầm uất 🧭 Hướng Tây Nam Lợi nổi bật: • Nhà cho thuê 6 Diện tích: 90m² (ngang 6m) Đường 7m5 + lề 3m5 – khu kinh doanh sầm uất 🧭 Hướng Tây Nam Lợi nổi bật: • Nhà cho thuê 6
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Hòa Minh
0935747288 0935747288
hodinhanh1988@*********
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Tặng Nhà Mặt Tiền Hòa Minh 7 –Vị Trí Cực Đẹp
Thỏa thuận72 m2
Hòa Minh 7, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN HÒA MINH 7 –VỊ TRÍ CỰC ĐẸP -Diện tích: 4 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT TIỀN HÒA MINH 7 –VỊ TRÍ CỰC ĐẸP -Diện tích: 45m x 16m = 72m² -Đường 55m, lề 3m – ô tô thoải mái -Vị trí đắc địa: -Song song trục đường Hồ Tùng Mậu, cách biển Nguyễn Tất Thành 200m -Khu dân cư đông đúc, an ninh, dân trí cao -Gần chợ, trường học các cấp, siêu thị, biển – tiện an cư đầu tư sinh lời Giá bán: 5,4 TỶ (thương lượng chính chủ)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Hòa Minh
Nguyễn Hữu Thái
0987901827 0987901827
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Đang Cho Thuê Đẹp Nhất Trâu Quỳ
Thỏa thuận58 m2
Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Viện Rau A 58m đường rộng 7m vỉa hè Trâu Quỳ, Gia Lâm Vị trí trục chính Viện Rau A đường 7m thoáng vĩnh viễn Viện Rau A 58m đường rộng 7m vỉa hè Trâu Quỳ, Gia Lâm Vị trí trục chính Viện Rau A đường 7m thoáng vĩnh viễn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Trâu Quỳ
Vũ Văn Mong
0355218389 0355218389
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Bùi Thị Xuân, Q1, 8X22M Đất, 4 Tầng, Giá Bán 165 Tỷ
Thỏa thuận165 m2
Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Bùi Thị Xuân (Quận 1 cũ), phường Bến Thành, TPBán nhà mặt tiền Bùi Thị Xuân (Quận 1 cũ), phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh - Diện tích đất (DTKV)~ 165m² (ngang 8m, dài 22m) - Kết cấu: 4 tầng kiên cố, phù hợp kinh doanh, cho thuê khai thác dịch vụ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Bến Thành
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhanh Lô Đất Đắc Lộc - Vĩnh Phương - Nha Trang
990.0 triệu72 m2
, Khánh Hòa
Diện tích: 75 Diện tích: 754 m2 ngang 5m full thổ cư Đường hiện trạng 3,5m 4,5m Đường thông kết nối đường Đắc Phú đường bờ kè Cách biển 7km Giá bán 990tr bớt khách thiện chí Liên hệ: 0932 755 058
0932755058 0932755058
quocty.1994@*********
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Trong Ngõ, Bìa Đỏ Chính Chủ, Tặng Nhà Cấp 4 Đang Ở
3.5 tỷ120 m2
Hạ Đoạn, Phường Đông Hải 2, Quận Hải An, Hải Phòng
-Diện tích bìa đỏ 100m vuông chính chủ-Diện tích bìa đỏ 100m vuông chính chủ -Diện tích mặt bằng thực tế ~120m vuông -Có nhà cấp 4 -Giá mong 3,5 tỷ thể thương lượng -vị trí các dự án chiến lược Vinhome, khu công nghiệp, khu nghỉ dưỡng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đông Hải 2
Nguyễn Thành Vương
0978581669 0978581669
Đăng 1 tháng trước
Bán Đất Nhà C4 - Đường 3/2 Quận 10 - Dt 122M2 Ngang 5.3
15.5 tỷ122 m2
Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT TRỐNG BA THÁNG HAI QUẬN 10 122M2 NGANG 5BÁN ĐẤT TRỐNG BA THÁNG HAI QUẬN 10 122M2 NGANG 53M GIÁ TỐT Tọa độ vàng Nhà thi đấu Phú Thọ ĐH Bách Khoa, dân cư cao tầng đồng bộ, an ninh Thông số 122m2 (Ngang 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 14
Lê Thảo
0889767727 0889767727
Đăng 2 tháng trước
Bán Đất Tặng Nhà Mt Đường 13 Linh Chiểu T.đức, 125M2, 9,8 Tỷ
80.0 triệu125 m2
Phường Linh Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Nhà cấp 4 cũ , 80 triệu/m2, sát bên Kha Vạn Cân, khu trung tâm chợ Thủ Đức Nhà cấp 4 cũ , 80 triệu/m2, sát bên Kha Vạn Cân, khu trung tâm chợ Thủ Đức Bề ngang rộng 7 mét hiếm xe hơi nhà thoải mái
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Chiểu
Lâm Hoàng Minh
0945084268 0945084268
Đăng 6 tháng trước
Bán Rẻ Nhà Phố 3.7 X 16M Huỳnh Mẫn Đạt Quận 5 Tp.hcm
10.9 tỷ59 m2
, Hồ Chí Minh
- Top nhà vị trí đẹp cần bán tuần nhà phố hẻm xe hơi 6m Huỳnh Mẫn Đạt F3Q5 TP - Top nhà vị trí đẹp cần bán tuần nhà phố hẻm xe hơi 6m Huỳnh Mẫn Đạt F3Q5 TPHCM, khu dân cư hiện hữu, an ninh, thoáng mát
0817409696 0817409696
sonpham0108@*********
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Đường 109 Phước Long B, Dt Đất 70M2
6.5 tỷ70 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Đường 109 - Phước Long B, Quận 9Bán Nhà Đường 109 - Phước Long B, Quận 9 - Diện tích: 4 x 18 = 72m2 khuôn viên, công 70m2 - Hiện trạng: nhà 1T1L - 3 phòng ngủ, 2WC, nhà ( phòng ngủ ) 📍Vị trí: hẻm xe hơi 1 trục cách mặt tiền 70m, Dương Đình Hội, Đỗ Xuân Hợp,
huy Thành
0972298903 0972298903
Đăng 1 tháng trước
Giá Đầu Tư Chỉ "90Tr/M2" - Bán Đất Tặng Nhà C4 (6M X 16M)
9.0 tỷ100 m2
Nơ Trang Long, Phường 7, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
+ Vị trí Nơ Trang Long P+ Vị trí Nơ Trang Long P7 Bình Thạnh + Diện tích: 6m x 16m (Công 75m2 + phần sân 25m sử dụng hợp thức hóa công 100m2) + Kết cấu: C4 2PN xác định bán đất + Phù hợp xây xây CHDV cho thuê + Hẻm sạch cách 1 căn hẻm xe hơi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phường 7
Lê Khánh
0906882189 0906882189
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Trần Khánh Dư, Q1, 8.4X20M Đất, 3 Tầng, Đang Cho Thuê
50.0 triệu153 m2
Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Trần Khánh Dư – Tân Định, Quận 1 | ngang hiếm, vị trí đẹp 📍 Tọa lạc phường Tân Định – khu vực trung tâm sầm uất, kết nối Quận 3, Bình ThạnhBán nhà mặt tiền Trần Khánh Dư – Tân Định, Quận 1 | ngang hiếm, vị trí đẹp 📍 Tọa lạc phường Tân Định – khu vực trung tâm sầm uất, kết nối Quận 3, Bình Thạnh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Tân Định
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Quận 3, Đường Điện Biên Phủ, Gần Ngã Tư, 214M2 Đất, 2 Tầng
Thỏa thuận214 m2
Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà Quận 3, Đường Điện Biên Phủ, (Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 cũ), Phường Xuân Hòa,TPBán nhà Quận 3, Đường Điện Biên Phủ, (Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 cũ), Phường Xuân Hòa,TPHCM Vị trí đẹp ngã tư Nam Kỳ Khởi Nghĩa, nhà hẻm hậu thông Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 6
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 3 tháng trước