Bán Nhà Vĩnh Hòa Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 226 bất động sản theo tiêu chí: Bán Nhà Vĩnh Hòa Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Bán Căn Hộ 2Pn Ct1 Riverside Luxury Cho Nhà Đầu Tư & Khách Mua Ở Thực
Thỏa thuận74 m2
Nha Trang, Khánh Hòa
Bán căn hộ 2PN CT1 Riverside Luxury cho nhà đầu tư & khách mua thực - Hàng chủ nhà, Giá hiếm có - Vị trí: CT1 Riverside Luxury, đối diện khu hành chính SunGroup, đường vành đai - Sản phẩm: Căn hộ 74m 2PN 2WC full nội thất hình - Bố cục tối ưu, gian đón ánh sáng tự nhiên
0907818813 0907818813
khanhhoa79.land@*********
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn Ct1 Riverside Luxury Cho Nhà Đầu Tư & Khách Mua Ở Thực - Hàng Chủ Nhà, Giá Tốt Hiếm
Thỏa thuận74 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Hà Hữu Nghĩa
0907818813 0907818813
Đăng 5 tháng trước
“Mua Nhà Mozzadiso, Tận Hưởng Không Gian Sống Chất Lượng”
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 6 tháng trước
Phòng Trọ Sạch Sẽ Thoáng Mát Tiện Nghi Vào Ở Ngay
2.0 triệuKhông xác định
Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã Thông tin mô tả Phòng trọ tiện nghi sạch thoáng mát nội thất ngay Gần trường học, ủy ban, chợ thuận tiện cho sinh hoạt Liên lạc chính phủ: 0396880699 Anh Nhã
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vĩnh Ngọc
Trần Đức Nhã
0396880699 0396880699
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện, thiết kế hiện đại, cao 4 tầng, kiến trúc đồng bộ toàn khu
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Huyen
0782598620 0782598620
Đăng 4 tháng trước
Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ
Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Vĩnh Nguyên
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh
6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Để Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Làm Việc ) Có Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất
380.0 triệu121 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Đồng
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350
5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước
Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Chủ Đất ) Có Tính Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất
280.0 triệu68 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Tương lai đất quy hoạch ONT Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Đồng
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Gấp Căn Hộ Mường Thanh Viễn Triều
Thỏa thuận58 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
Cơ hội đầu tư sở hữu căn hộ dịch vụ biển Nha Trang Cơ hội đầu tư sở hữu căn hộ dịch vụ biển Nha Trang Tòa OC1A Khu đô thị Mường Thanh Viễn Triều Địa chỉ: 03 - 05 Phạm Văn Đồng, P Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Phước
Nguyễn Thu Hà
0904223788 0904223788
Đăng 7 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn Chung Cư Ph - Tô Hiệu Giá 1 Tỷ 900
1.0 tỷ64 m2
Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
-Kết cấu: 2phòng ngủ, 2wc, diện tích 64m2 -Có nội thất -Vị trí cách biển 800m, chợ, trường học, cảng du lịch, Vinpearl Giá : 1ty9 Lh : 09787495 *** Hoàng Anh -Kết cấu: 2phòng ngủ, 2wc, diện tích 64m2 -Có nội thất -Vị trí cách biển 800m, chợ, trường học, cảng du lịch, Vinpearl Giá : 1ty9 Lh : 09787495 *** Hoàng Anh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Trường
Anh Hoàng
0978749581 0978749581
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Góc Hoàng Quân View Ban Công Đường Trịnh Hoài Đức Nội Thất Cao Cấp
Thỏa thuận65 m2
Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN CĂN GÓC TẦNG 6 – TOÀ B1 HOÀNG QUÂN NHA TRANG • Diện tích: 65,1m2 • Thiết kế: 2PN – 2WC • View ban công đường Trịnh Hoài Đức thoáng, mát • Để full nội thất • Trang cửa khoá điện tử thông minh, tiện lợi an toàn • Giá bán: 2,3tỷ (bớt lộc – bao thuế) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Vĩnh Hòa
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2