Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Bán Nhà Sài Đồng

Hiện có 1900+ bất động sản theo tiêu chí: Bán Nhà Sài Đồng mới nhất tháng 05/2026

Bán Nhà ̀ Tầng Mới Xây Mặt Phố Đại La - 75M2 - Dòng Tiền 1 Tỷ/Năm

Thỏa thuận75 m2
Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Nhà 5 tầng xây nằm mặt  phố Đại la , tuyến phố đẹp , kinh doanh đông đúc nhất nhì Hà Nội   - Nhà diện tích 75m2 xây 5 tầng , tổng 5PN , nội thất , cho thuê dòng tiền 1 tỷ/năm   - Pháp lí : Sổ đỏ vuông vắn đẹp , sẵn sàng giao dịch   - Giá chào : 43 tỷ ( Có thương lượng )   Chi tiết LH : Mr Tuấn   Miễn TG - MG
Trương Mạnh Tuấn
0382444399 0382444399
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Bình Trị Đông,Gần Chợ,Hxh 2 Tầng (4M X 22M) 6,2 Tỷ Tl

6.2 tỷ88 m2
, Hồ Chí Minh
+ DT: 88m2 (4m x 22m vuông vức) lầu + DT: 88m2 (4m x 22m vuông vức) lầu + Căn góc 2 mặt tiền lộ giới + Hẻm 5m thông,1 sẹc, oto ngủ nhà chợ bình trị đông + Nhà cũ,phù hợp tân trang hoặc xây + Vị trí đẹp,phong thuỷ kinh doanh,buôn bán + Sổ hồng vuông vức,hoàn công + LH: 0826749131 Mr Thanh nhà trực tiếp
0826749131 0826749131
th84.phuonghoang.thienkhoihcm@*********
Đăng 5 tháng trước 

Bán Nhà Đường Quáng Khánh Mặt Tiện Rộng , Sầm Uất , Dòng Tiền Lớn – 156 Tỷ

Thỏa thuận130 m2
Quảng Khánh, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Chính chủ gửi bán sớm nhà mặt phố đường Quảng Khánh – Tây Hồ Chính chủ gửi bán sớm nhà mặt phố đường Quảng Khánh – Tây Hồ + Thiết kế: Diện tích 130m2 x 5 tầng x mt 8m + Nhà nẳm vị trí hiếm , nhà bán
0989177561 0989177561
jjqt7q5kdk@************************
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất Khu Nhà Phố Đồng Bộ Đường Nguyễn Văn Quá, Quận 12, Shr, 4,7X18

4.4 tỷ60 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
ĐẤT PHÂN LÔ 05 NỀN - ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN QUÁ, QUẬN 12ĐẤT PHÂN LÔ 05 NỀN - ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN QUÁ, QUẬN 12 Diện tích: 4,7x18m Đất trống xây dựng khu dân trí cao Đã sổ hồng cho lô Giá nhỉnh 4 tỷ
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 6 tháng trước 

[Sốc] Bán Nhanh Nhà Phố Nguyễn Đổng Chi, Dân Xây Chắc Nịch, 40M2, 8.4 Tỷ

Thỏa thuận40 m2
Nguyễn Đổng Chi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Chủ nhà bác Lập, bác Nhị cán bộ nhà nước hưu, tính tình hiền lành, đôn hậu, bán nhà sang Đức định cư con trai   Vị trí:    + Nhà trung tâm phố Nguyễn Đổng Chi, khu phố văn minh, dân trí cao, hàng xóm xung quanh toàn cán bộ giáo viên
Đặng Thị Mai Tâm
0976392238 0976392238
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Hẻm 7M Đường Đông Hưng Thuận 02 - 4,6M X 21M - 5 Tỷ 600

5.6 tỷ97 m2
Đông Hưng Thuận 02, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Hẻm rộng 7m chợ Cây Sộp, cạnh khu dự án An Sương - Kết cấu cấp 4 lửng - Diện tích 4,6m x 21m vuông vức - Sổ hồng công 88m2 - Giá 5 tỷ 600 thương lượng - Liên hệ 0936017747 - Nhật (Tư vấn hỗ trợ đất- Hẻm rộng 7m chợ Cây Sộp, cạnh khu dự án An Sương - Kết cấu cấp 4 lửng - Diện tích 4,6m x 21m vuông vức - Sổ hồng công 88m2 - Giá 5 tỷ 600 thương lượng - Liên hệ 0936017747 - Nhật (Tư vấn hỗ trợ đất
Đinh Xuân Nhật
0936017747 0936017747
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Hẻm 7M Đường Đông Hưng Thuận 02 - 4,6M X 21M - 5 Tỷ 750

5.8 tỷ97 m2
- Hẻm rộng 7m chợ Cây Sộp, cạnh khu dự án An Sương - Kết cấu cấp 4 lửng - Diện tích 4,6m x 21m vuông vức - Sổ hồng công 88m2 - Giá 5 tỷ 750 thương lượng - Liên hệ 0936017747 - Nhật (Tư vấn hỗ trợ đất- Hẻm rộng 7m chợ Cây Sộp, cạnh khu dự án An Sương - Kết cấu cấp 4 lửng - Diện tích 4,6m x 21m vuông vức - Sổ hồng công 88m2 - Giá 5 tỷ 750 thương lượng - Liên hệ 0936017747 - Nhật (Tư vấn hỗ trợ đất
Đinh Xuân Nhật
0936017747 0936017747
Đăng 6 tháng trước 

Bán Tòa Nhà Mới Đẹp Thịnh Quang, Đống Đa - 72M X 7T Thang Máy - Mt

Thỏa thuận72 m2
Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
☎️ LH Công Nhà VIP 0388618899 🔹 Vị trí đẹp, trung tâm Đống Đa – bước chân Ngã Tư Sở, Royal City, khu vực tập trung trường đại học cho thuê tốt 🔹 Kết nối giao thông thuận tiện các tuyến phố Thái Hà, Thái Thịnh, Thịnh Quang, Vĩnh Hồ, Yên Lãng, Hoàng Cầu, Tây Sơn, Nguyễn Lương Bằng, Chùa Bộc, Láng,
Phạm Thành Công
0868567186 0868567186
Đăng 6 tháng trước 

Bán Nhà Văn Chương Đống Đa 5 Tầng 32M2 , Mt 4M , Vị Trí Siêu Đẹp

Thỏa thuận32 m2
Ngõ Văn Chương, Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội
MẶT NGÕ THẲNG TẮP - ĐẸP MỚI LUNG LINH FULL NỘI THẤT TẶNG LẠI - CÔNG NĂNG TUYỆT VỜI T1 32MẶT NGÕ THẲNG TẮP - ĐẸP MỚI LUNG LINH FULL NỘI THẤT TẶNG LẠI - CÔNG NĂNG TUYỆT VỜI T1 325/36T2 , Mô tả: +Quá hiếm hót cho khu trung tâm, mặt ngõ thẳng sát hồ Văn Chương, hồ mát rượu, đẹp lung linh phòng siêu rộng thoáng, full nội thất tặng công năng tuyệt vời
Đạt Kim
0967767486 0967767486
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Hà Đông Mặt Phố Phan Đình Giót, 13.7 Tỷ, 50M2, Ô Tô Tránh

13.7 tỷ50 m2
Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
+ Bán nhà Hà Đông mặt phố Phan Đình Giót, 13+ Bán nhà Hà Đông mặt phố Phan Đình Giót, 137 tỷ, 50m2 x 4T, ô tô kinh doanh + Nhà mặt phố, kinh doanh đỉnh + Nhà 4 tầng: - Tầng 1: bếp + Pkhách +wc - Tầng 2,3: tầng chia 2 phòng ngủ + wc
Nguyễn Thành Vinh
0589999963 0589999963
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Hà Đông Đường Phùng Hưng, 12.6 Tỷ, 66M2, Kinh Doanh, Ô Tô Đỗ.

12.6 tỷ66 m2
Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội
+ Bán nhà Hà Đông đường Phùng Hưng, 12+ Bán nhà Hà Đông đường Phùng Hưng, 126 tỷ, 66m2, kinh doanh, ô tô đỗ + Mặt tiền 42m + Nhà ô tô đỗ cửa, + Cách 30m chợ tiện ích ngập tràn Vừa kinh doanh + Nhà 3 tầng: - Tầng 1: phòng khách + bếp + wc + sân xe
Nguyễn Thành Vinh
0589999963 0589999963
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Hà Đông Đường Vạn Phúc, 10.3 Tỷ, 53M2 X 4T, Dân Trí Cao

10.3 tỷ53 m2
Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội
+ Bán nhà Hà Đông đường Vạn Phúc, 10+ Bán nhà Hà Đông đường Vạn Phúc, 103 tỷ, 53m2 x 4 tầng, tiện ích dân trí cao + Mặt tiền 4m + Nhà 4 tầng: - Tầng 1: phòng khách + bếp + wc - Tầng 2,3: tầng chia 2 phòng ngủ + wc
Nguyễn Thành Vinh
0589999963 0589999963
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Hà Đông Phố Tô Hiệu 14,1 Tỷ, 82M2, Kinh Doanh, Ô Tô Tránh

14.1 tỷ82 m2
Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội
+ Bán nhà Hà Đông phố Tô Hiệu 14,1 tỷ, 82m2 x 4 tầng, kinh doanh, ô tô + Mặt tiền 4,2m, ô tô kinh doanh+ Bán nhà Hà Đông phố Tô Hiệu 14,1 tỷ, 82m2 x 4 tầng, kinh doanh, ô tô + Mặt tiền 4,2m, ô tô kinh doanh
Nguyễn Thành Vinh
0589999963 0589999963
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà An Thượng – Đông La – Hoài Đức – 50M2 – 4 Tầng – Mt 4M – 5.2 T

Thỏa thuận50 m2
Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
- Nhà thiết kế hiện đại- Nhà thiết kế hiện đại Phía nhà sân chơi Nhà thờ, đê Đông La view thoáng mát quanh năm Sát cửa nhà bán đất lưu ko hàng xóm - Ô tô dừng đỗ cách nhà 200m Giao thông thuận tiện Nhà cách kđt Đô Nghĩa, BV Nhi, Đại học Pheniaka trăm M
Đỗ Khắc Đoan
0981643621 0981643621
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Tặng Nhà Hà Đông Trong Kđt Mộ Lao 13,6 Tỷ, 87M2, Kinh Doanh.

13.6 tỷ87 m2
Thanh Bình, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
+ Bán đất tặng nhà Hà Đông KĐT Mộ Lao 13,6 tỷ, 87m2, kinh doanh, an ninh + Mặt tiền 6,5m siêu hiếm, đập xây + Nhà 1 tầng: phòng khách + bếp + wc + sân vườn + Nhà cho thuê+ Bán đất tặng nhà Hà Đông KĐT Mộ Lao 13,6 tỷ, 87m2, kinh doanh, an ninh + Mặt tiền 6,5m siêu hiếm, đập xây + Nhà 1 tầng: phòng khách + bếp + wc + sân vườn + Nhà cho thuê
Nguyễn Thành Vinh
0589999963 0589999963
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Hẻm 7M Tân Hòa Đông, 98M2 5 Tầng Thang Máy, 9 Pn 7Wc, Nhà Mới

Thỏa thuận98 m2
Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
📢 NHÀ NHƯ MẶT TIỀNKINH DOANH TÂN HÒA ĐÔNG 🏢 5 TẦNG MỚI – THANG MÁY – 9 PHÒNG – VỪA Ở VỪA KINH DOANH 🚗 HẺM XE TẢI 7M – SÂN ĐẬU 10 XE – KHU DÂN TRÍ CAO Một căn nhà hiếm khu Tân Hòa Đông, thiết kế chuẩn kinh doanhvăn phòng – đào tạo, vị trí giao thông đông đúc, thuận tiện mô hình ⸻ 📐 THÔNG TIN TÀI SẢN • Diện tích: 98m² (ngang 4m × dài 25m) • Đất vuông vức – quy hoạch – lộ giới • Kết cấu: 5 tầng (1 + 3 lầu + sân thượng sau) • Thang máy vận hành ổn định • Công năng: • 1 phòng khách • 1 bếp • 9 phòng ngủ / phòng làm việc • 7 WC • Tầng hiện bố trí phòng đào tạo – phòng họp – lễ tân – kỹ thuật • Sân rộng đậu ~10 xe máy/xe ô tô gọn ⸻ 🚗 VỊ TRÍ & HẠ TẦNG • Gần mặt tiền Tân Hòa Đông • Hẻm xe tải 7m hẻm thông bàn cờ • Khu vực đông đúc, giao thông thuận tiện đêm • Phù hợp: văn phòng công ty – trung tâm đào tạo – spa – phòng khám – CHDV ⸻ 🛍️ TIỆN ÍCH XUNG QUANH • Gần chợ, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện • Khu an ninh, dân trí cao, môi trường sống & làm việc ổn định ⸻ 📜 PHÁP LÝ • Sổ hồng vuông đẹp • Không lộ giới – pháp lý chuẩn • Công chứng ngay ⸻ 💰 GIÁ CHÀO: CÒN THƯƠNG LƯỢNG TRỰC TIẾP CHÍNH CHỦ ⸻ 📞 Liên hệ nhà: Hiền – Môi Giới Bình Tân Nhà Đất Sổ Hồng Riêng – Nhà Thật, Giá Thật
Trần Hiền
0908144074 0908144074
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Lâm Văn Bền – Xe Hơi Ngủ Nhà – 58M² – Giá 8.8 Tỷ – Dòng Tiền Ổn Định

Thỏa thuận57 m2
Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán Nhà Lâm Văn Bền – XE HƠI NGỦ NHÀ – 58m² – 8 Bán Nhà Lâm Văn Bền – XE HƠI NGỦ NHÀ – 58m² – 88 tỷ – dòng tiền ổn định   Nhà trung tâm phường Tân Kiểng, Quận 7, hẻm rộng, xe hơi tận nhà   Thiết kế gọn gàng, tối ưu công năng,   không gian thoáng, phù hợp gia đình trẻ   hoặc làm việc trung tâm cần tiện nghi
Hùng Nhà Phố
0788468968 0788468968
Đăng 7 tháng trước 

Bán Tòa Nhà 6 Tầng, 43P, Dòng Tiền 210/Tháng, Tân Kỳ Tân Quý, Qbt

28.5 tỷ230 m2
Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Nhanh tay sở hữu nhà 6 tầng Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Hồ Chí MinhNhanh tay sở hữu nhà 6 tầng Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Hồ Chí Minh - Pháp lý sổ hồng, ngân hàng cho vay, hoàn công - 1 4 lầu, sân thượng, 43p - Nội thất bao điều hòa, tủ lạnh, giường
vong buu buu
0939666002 0939666002
Đăng 1 tháng trước 

Chào Bán Căn Nhà 4 Tầng 90M2 Hướng Đông Nam Khu Đô Thị Trần Lãm

7.5 tỷ90 m2
Phường Trần Lãm, Thái Bình, Thái Bình
*]:pointer-events-auto scroll-mt-[calc(var(--header-height)+min(200px,max(70px,20svh)))]" data-turn="assistant" data-scroll-anchor="true" data-testid="conversation-turn-2" data-turn-id="request-WEB:bb2407ef-6a9b-4f72-b4f0-ded37656a3ba-0"> 🔥 SIÊU PHẨM TRẦN LÃM – NHÀ DÂN XÂY, NỘI THẤT GỖ CAO CẤP 🔥 🏡 Bán nhà khu đô thị Trần Lãm – khu dân cư văn minh, toàn gia đình giả & công chức 📐 Diện tích: 90m²📏 Mặt tiền: 5m🌅 Hướng: Đông Nam mát mẻ 🏠 Nhà 4 tầng dân xây cực kỳ chắn✔️ Thiết kế công năng, tối ưu gian sống✔️ Nội thất gỗ cao cấp – sửa sang✔️ Gia chủ tri thức, làm phát đạt – nhà gìn lộc 🌳 Khu vực an ninh hàng xóm văn minh📍 Gần trường học, tiện ích phù hợp an cư dài 💰 Giá: 7,5 tỷ (có thương lượng mạnh cho khách thiện chí) 📞 Liên hệ: Em Hiền – 0978693808👉 Xem nhà trực tiếp & làm việc chính chủ gọn #nhadatthaibinh #bannhathaibinh #tranlam #nhadep #nhadancay #batdongsanthaibinh
Thu Hiền
0978693808 0978693808
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà Dương Quảng Hàm, 7 Tầng Thang Máy, Ngõ Thông, Căn Hộ Dòng Tiền

23.5 tỷ63 m2
Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
BÁN NHÀ DƯƠNG QUẢNG HÀM – CHDV 7 TẦNG THANG MÁY – SÁT MẶT PHỐ – DÒNG TIỀN ~85TR/THÁNG 🔥 BÁN CĂN HỘ DƯƠNG QUẢNG HÀM 63m² - 7 tầng - 11 phòng - 23BÁN NHÀ DƯƠNG QUẢNG HÀM – CHDV 7 TẦNG THANG MÁY – SÁT MẶT PHỐ – DÒNG TIỀN ~85TR/THÁNG 🔥 BÁN CĂN HỘ DƯƠNG QUẢNG HÀM 63m² - 7 tầng - 11 phòng - 23
Huệ Vi
0965453368 0965453368
Đăng 2 tháng trước 

Nhà Bán Tại Hẻm 276/ Tân Hoà Đông, Dt: 72M2, Đúc 3,5 Tấm. Giá: 9.8 Tỷ

9.8 tỷ72 m2
Cần chuyển nhượng căn nhàhẻm 276/ Tân Hoà Đông, Bình Trị Đông Diện tích: 4m x 18m vuông vức Diện tích công nhận: 72m2 Kết cấu: Thiết kế 1 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ, 4wc, nhà xây dựng mẫu cũ nhiên Anh/chị mua thể dàng sửa Vị trí: Hẻm nhựa 10m lề, tiện cho việc kinh doanh buôn bán làm nhà sát bên Trường học, UBND phường Bình trị đông, các trung tâm Ngoại ngữ
Vương Nguyễn
0934196986 0934196986
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà 4 Tầng Btct Nở Hậu, Dòng Tiền 12Tr/Tháng Gần Kđt Hà Đô – 6.7

6.7 tỷ26 m2
Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh
Cơ hội hiếm sở hữu nhà 4 tầng BTCT kiên cố, vị trí sát KĐT Hà Đô, khu Điện Biên Phủ – Cao Thắng, trung tâm Quận 10, khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnhCơ hội hiếm sở hữu nhà 4 tầng BTCT kiên cố, vị trí sát KĐT Hà Đô, khu Điện Biên Phủ – Cao Thắng, trung tâm Quận 10, khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh
Thanh Tùng
0929849358 0929849358
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Đông Hưng Thuận 2 - 4M X 15M - 5 Tỷ 6

5.6 tỷ56 m2
- Vị trí chợ Cây Sộp, KDC An Sương, tiện ích - Kết cấu Trệt + lầu 3 phòng ngủ, 3 wc - Diện tích 4m x 14m - Sổ hồng công 56m2 - Giá 5 tỷ 600 - Liên hệ 0936017747 - Nhật- Vị trí chợ Cây Sộp, KDC An Sương, tiện ích - Kết cấu Trệt + lầu 3 phòng ngủ, 3 wc - Diện tích 4m x 14m - Sổ hồng công 56m2 - Giá 5 tỷ 600 - Liên hệ 0936017747 - Nhật
Đinh Xuân Nhật
0936017747 0936017747
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Phố Lương Khánh Thiện, Dt 50 M2 X 6 Tầng, Dòng Tiền Tốt

Thỏa thuận50 m2
Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
+ Bán nhà dòng tiền phố Lương Khánh Thiện, phường Tương Mai, HN, hàng xóm KĐT Đền Lừ + Bán nhà dòng tiền phố Lương Khánh Thiện, phường Tương Mai, HN, hàng xóm KĐT Đền Lừ Nhà đẹp nằm công viên Hoàng Văn Thụ, hưởng trọn tiện ích KĐT Đền Lừ
Kiều Công Nghiệp
0913546650 0913546650
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Lê Văn Sỹ Quận 3, 75M2, 3 Tầng, Hợp Đồng Thuê 40Tr/Tháng

500.0 triệu75 m2
Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ ( Phường 14, Quận 3 cũ), Phường Nhiêu Lộc, TPHCM – hợp đồng thuê 40tr/tháng, 32,5 tỷ - Diện tích: 75m² (4,5 x 17–20m, hai cạnh dài nhau) - Kết cấu: lửng, lầu, thiết kế vững thuận tiện cho kinh doanh cho thuê - Hợp đồng thuê: 40 triệu/tháng, 2 năm ➡️ Vị trí tiềm năng: Với vị trí mặt tiền Lê Văn Sỹ, căn nhà trị khai thác thương mại cao – thể tiếp tục cho thuê phát triển thành tòa nhà văn phòng, spa, showroom… 💰 Giá bán: 32,5 tỷ ~ 433 triệu/m² ( Xin lưu tâm bán thể tăng ngừng bán, Tùy nhu cầu thị trường chủ nhà) Xem thêm: https://proviewland
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121