Bán Nhà Phường 15 Quận Tân Bình
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 2600+ bất động sản theo tiêu chí: Bán Nhà Phường 15 Quận Tân Bình mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Phòng Trọ – Nguyễn Sỹ Sách, P15, Tân Bình - Ngay Chợ Tân Trụ
8.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng sạch thoáng mát Khu an ninh, yên tĩnh Gần chợ Tân Trụ, siêu thị, quán tiện sinh hoạt hằng ngày Thuận tiện di chuyển Trường Chinh, Cộng Hoà, Etown Phù hợp: nhân viên văn phòng, sinh viên, đi làm Hỗ trợ tư vấn/tìm phòng: Liên hệ/Zalo: 0394865175 ( Kaiz Unite ) Hệ thống 4000 căn hộ, phòng trọ nội thất, đa dạng diện tích hỗ trợ khách phòng nhất nhu cầu!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Vũ Đức Minh
0394865175 0394865175
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Căn Studio Quận Tân Bình
6.0 triệuKhông xác định
Trường Chinh, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Full nội thất: giường, tủ, máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt, bếp Thông tin mô tả Full nội thất: giường, tủ, máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt, bếp Không gian sạch thoáng mát Thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích Tiện ích xung quanh: Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi (mua sắm cực tiện) Nhiều quán cà phê, dịch vụ đa dạng Gần trường học, ngân hàng, bệnh viện Di chuyển các trung tâm, sân bay Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp đi làm, sinh viên gia đình nhỏ Liên hệ ngay: 0328 524 513 (em Phong – Unite) Xem phòng trực tiếp, hỗ trợ nhiệt tình, chóng!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
TRẦN HỒNG PHONG
0328524513 0328524513
Đăng 2 tháng trước
💥Ô Tô Ngủ Nhà - Khu Vip Cộng Hoà P13 Tân Bình 🧱 3,5 X 26M Vuông Đẹp
6.1 tỷ91 m2
Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
💥Ô Tô ngủ nhà - Khu VIP Cộng Hoà P13 Tân Bình 🧱 3,5 x 26m vuông đẹp | DTCN 91m2 🏠 3 Tầng 4 Phòng - Có sân vườn + 2 giếng trời cực thoáng💥Ô Tô ngủ nhà - Khu VIP Cộng Hoà P13 Tân Bình 🧱 3,5 x 26m vuông đẹp | DTCN 91m2 🏠 3 Tầng 4 Phòng - Có sân vườn + 2 giếng trời cực thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 13
Lan Anh
0896546441 0896546441
Đăng 4 ngày trước
Cho Thuê Nhà Nguyên Căn - Đường Xe Hơi - Quận Tân Bình
40.0 triệu175 m2
Nguyễn Bá Tuyển, Phường 12, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
CHO THUÊ NHÀ 23C NGUYỄN BÁ TUYỂN, PCHO THUÊ NHÀ 23C NGUYỄN BÁ TUYỂN, P12, TÂN BÌNH - NHÀ MỚI - CÓ THANG MÁY - HỢP ĐỒNG ỔN ĐỊNH DÀI HẠN - GIÁ CHỈ 40 TRIỆU - Diện tích: 7m x 25m - Kết cấu: Trệt + 4 Lầu - MỚI 100% THANG MÁY hiện đại - Khu vực kinh doanh sầm uất, xung quanh toàn Văn phòng - Ngân hàng - Phù hợp: Showroom Văn phòng Cty, Spa/TMV cao cấp, Trung tâm Đào tạo, Trường học,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Phường 12
Nhật Nam
0932628986 0932628986
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Quận Tân Bình ( Gần Sân Bay )
9.0 triệuKhông xác định
Thân Nhân Trung, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho Thuê Phòng Trọ Giá Rẻ Quận Tân Bình ( Gần Sân bay ) Đ/C : Đường thân nhân trung - P13 - Tân Bình Giá : 2tr9 3tr5 / 1 tháng Có gác / kệ bếp / Máy Lạnh Không chung chủ , giấc tự , dàng di chuyển các Không gian tư , An ninh Máy giặt chung
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 13
Trần Đăng Hải
0911712169 0911712169
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Ngang 5,5M Hẻm 1/ 291 Trường Chinh P14, Tân Bình
7.9 tỷ59 m2
Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà hẻm 1/ 291 Trường Chinh, P14, Tân Bình Ngang 5,5m dài 13,7m nở hậu 5Bán nhà hẻm 1/ 291 Trường Chinh, P14, Tân Bình Ngang 5,5m dài 13,7m nở hậu 58m DT: 7140m2 Sổ CN: 59m2 Kết cấu 1 1 lửng (hoàn công đủ) Nhà 2 mặt hẻm, thông thoáng, hẻm 4m thông thương Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch giải tỏa Khu Trung Tâm Tân Binh, Bảy Hiền, Hoàng Hoa Thám, Trương Công Định, Nguyễn Hồng Đào, chợ, Trường học, UBND Tân Bình SHR
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 14
Phạm Công Minh
0931893918 0931893918
Đăng 6 tháng trước
Phòng Trọ Máy Lạnh Ban Công Thoáng, Sạch Sẽ, Tiện Nghi - Nguyễn Sỹ Sách Tân Bình, Gần Đh Công Thương
5.0 triệu25 m2
Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả phòng trọ 25m2 đường Nguyễn Sỹ Sách, Ban công, cửa sổ trời thoáng mát Gần đh công thương, trường chinh, cộng hoà, emart phan huy ich, kcn tân bình, đi bộ chợ tân trụ Có máy lạnh, bếp, quạt, toilet thang máy, hầm xe, cửa vân tay, camera an ninh, yên tĩnh, máy giặt chung, sân phơi rộng Giờ giấc tự chung chủ Chi phí Điện 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Trần Ngọc Hoàng An
0844244226 0844244226
Đăng 2 tháng trước
Nhà Đẹp Quận Tân Bình Lạc Long Quân, Đường 8M, 50M2, 3 Tầng Btct
8.7 tỷ50 m2
Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
BÁN GẤP NHÀ ĐẸP QUẬN TÂN BÌNH LẠC LONG QUÂN, ĐƯỜNG 8M, 50M2, 3 TẦNG BTCT, NHỈNH 8 TỶ TL, TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP TỌA LẠC GẦN CHỢ TÂN BÌNH, GIÁP RANH QUẬN 10 VÀ QUẬN 11 ĐƯỜNG 8M RỘNG THOÁNG, NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT TIỆN ÍCH: BÁN KÍNH 200M CÓ BỆNH VIỆN THỐNG NHẤT, ĐẠI HỌC VĂN HIẾN TPHCM, SIÊU THỊ VỊ TRÍ: TIỆN LƯU THÔNG VỀ ÂU CƠ, LÝ THƯỜNG KIỆT, LÊ ĐẠI HÀNH, LỮ GIA, TRƯỜNG CHINH, ĐỒNG ĐEN CHỦ CẦN BÁN GẤP, GIÁ THƯƠNG LƯỢNG LH: 0909599560
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 8
Lê Hải
0909599560 0909599560
Đăng 3 tháng trước
Phòng Ban Công Sang Trọng_Full Nội Thất_Tách Bếp_Phạm Văn Hai,Phường 1,Quận Tân Bình
5.0 triệu25 m2
Phạm Văn Hai, Phường 1, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Địa chỉ: 9/28 Phạm Văn Hai, Phường Tân Sơn Hòa, TPHCM >>Vị trí thuận tiện cho việc đi lại: 5' đi sân bay, ĐH Công Nghiệp, Thông tin mô tả Địa chỉ: 9/28 Phạm Văn Hai, Phường Tân Sơn Hòa, TPHCM >>Vị trí thuận tiện cho việc đi lại: 5' đi sân bay, ĐH Công Nghiệp,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 1
Đặng Tiến Dũng
0349500346 0349500346
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Góc Mt Trường Chinh, Tân Bình, 99 M², Ngang 9.3M, 2 Tầng
130.0 triệu99 m2
Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà góc mặt tiền Trường Chinh – ( P13, Tân Bình cũ), Phường Tân Bình, TPHCM | 2 mặt tiềnkinh doanh đỉnh cao 📍 Nằm trục Trường Chinh – tuyến đường huyết mạch kết nối sân bay Tân Sơn Nhất các trung tâm
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 13
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 1 tháng trước
Căn Hộ 1Pn Riêng Ban Công, Gần Nhà Ga T3 Tân Bình
5.0 triệuKhông xác định
Thân Nhân Trung, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CĂN HỘ 1PN RIÊNG BAN CÔNG, GẦN NHÀ GA T3 TÂN BÌNH Địa chỉ: thân nhân trung, p13, Tân Bình Nội thất dạng: cơ bản đủ Không chung chủ, bạn bè chơi thoải mái Thông tin mô tả CĂN HỘ 1PN RIÊNG BAN CÔNG, GẦN NHÀ GA T3 TÂN BÌNH Địa chỉ: thân nhân trung, p13, Tân Bình Nội thất dạng: cơ bản đủ Không chung chủ, bạn bè chơi thoải mái
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phường 13
Mạch văn đức
0908036199 0908036199
Đăng 1 tháng trước
🏠 Chính Chủ Cần Bán Nhà Mặt Tiền Vàng Ngay Chợ Tân Bình
Thỏa thuận58 m2
Tân Thọ, Phường 8, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
💎 TÌM NHÀ ĐẦU TƯ THỰC SỰ – SỞ HỮU NGAY MẶT TIỀN VÀNG CHỢ TÂN BÌNH – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH, SINH LỜI MỖI NĂM! 🏠 Anh/chị bất động sản trung tâm Tân Bình đầu tư an toàn – lợi nhuận cao? Em căn nhà chính chủ Chợ Tân Bình, vị trí cực hiếm, dòng tiền khai thác siêu ổn định, phù hợp nhà đầu tư dài hạn tài sản sinh bền vững 💰 📍 Vị trí: Mặt tiền trung tâm Chợ Tân Bình – P
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 8
VÂN
0931568401 0931568401
Đăng 7 tháng trước
Giáp Nhà Ga T3- Âu Cơ Tân Bình- Chỉ 3Tỷ460 50M2- Phòng Master Xịn
3.5 tỷ50 m2
Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
🏡 Âu Cơ – Tân Bình | 50m² | 4 tầng keng ✨ 🛏️ 3PN + 4WC, phòng master xịn, kết hợp khai thác cực ổn 📍 Trung tâm di chuyển Q10, Q11, sân bay – tiện ích vây quanh 👉 Chỉ 3 Tỷ460 ( TL ) ☎️ Lan Anh📲🏡 Âu Cơ – Tân Bình | 50m² | 4 tầng keng ✨ 🛏️ 3PN + 4WC, phòng master xịn, kết hợp khai thác cực ổn 📍 Trung tâm di chuyển Q10, Q11, sân bay – tiện ích vây quanh 👉 Chỉ 3 Tỷ460 ( TL ) ☎️ Lan Anh📲
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 10
Lan Anh
0896546441 0896546441
Đăng 6 ngày trước
Cho Thuê Phòng Trọ 538/13 Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình
3.0 triệuKhông xác định
Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ chợ Tân Bình , 538/13 Lý Thường Kiệt P7 Tân Bình Bên hông BV 1A , hẻm 538 bảng Khu phố 5, nhà xây Phòng kiểu căn hộ mini wc, gát, máy lạnh , bếp , máy hút mùi , chổ máy giặt , chỗ phơi đồ Phòng sáng sủa thoáng mát , cửa sổ , tất các phòng thiết kế nhau Thuận tiện sinh viên , công nhân viên , vị trí hẻm bên hông bệnh viện 1A, ĐHBK, DHYD, ĐHKT, ĐHHB, ĐHMaketing,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 7
Truong ngoc xuan
0908013498 0908013498
Đăng 4 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Giá Hạt Dẻ Ngay Tân Bình
8.0 triệuKhông xác định
Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Cho thuê phòng trọ hạt dẻ Tân bình - địa : cống lỡ phường 15 Tân bình - thuê : 2tr8-3tr2 cam kết thuê xuyên suốt hợp đồng Có hầm xe thang máy bảo vệ Giờ giấc tự hong chung chủ - liên hệ : 0936074932 hoàng phòng trực tiếp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Thành Tuấn
0936074932 0936074932
Đăng 3 tháng trước
Bán Gấp Nhà Chính Chủ Nhà Mt Âu Cơ, Tân Bình 43.2M2 Chỉ 3490Tr Sổ Sẵn
3.5 tỷ43 m2
Âu Cơ, Phường 9, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
• Nhà nằm trục đường Âu Cơ• Nhà nằm trục đường Âu Cơ • Vị trí: - Âu Cơ, Tân Bình, khu dân cư an ninh • Tiện ích xung quanh: - Khu trung tâm sầm uất, các tiện ích kề: cách chợ 300m, trường học các cấp 500m, trung tâm thương mại, siêu thị 1km
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 9
nguyễn thành
0707335423 0707335423
Đăng 2 tháng trước
Pass Phòng Trọ View Đẹp, Thoáng Mát Tân Bình
9.0 triệuKhông xác định
Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Mình nhà việc pass phòng gác, cửa sổ cho ai cảm giác chill ngắm trời bình minh hoàng hôn Sài Gòn Thông tin mô tả Mình nhà việc pass phòng gác, cửa sổ cho ai cảm giác chill ngắm trời bình minh hoàng hôn Sài Gòn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Nguyễn Thành Nguyên
0349447972 0349447972
Đăng 7 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Ở Nguyễn Phúc Chu, Tân Bình
29.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Mình trống 1 phòng nguyễn phúc chu Giá 2,9tr ai nhu cầu liên hệ 0941104531 Lam Điện 3 Thông tin mô tả Mình trống 1 phòng nguyễn phúc chu Giá 2,9tr ai nhu cầu liên hệ 0941104531 Lam Điện 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Nguyễn Phương Lam
0941104531 0941104531
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Trường Chinh Tân Bình Hẻm Xe Tải Diện Tích 93M2 Nhà 4 Tầng
14.8 tỷ94 m2
Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà Trường Chinh Tân Bình hẻm xe tải diện tích 93m2 nhà 4 tầng Nhà nằm trục đường Trường Chinh, Quận Tân Bình, khu vực thuận tiện di chuyển phù hợp cho nhu cầu kết hợp kinh doanhBán nhà Trường Chinh Tân Bình hẻm xe tải diện tích 93m2 nhà 4 tầng Nhà nằm trục đường Trường Chinh, Quận Tân Bình, khu vực thuận tiện di chuyển phù hợp cho nhu cầu kết hợp kinh doanh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 14
Lê Thảo
0889767727 0889767727
Đăng 1 tháng trước
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi Đường Hoàng Bật Đạt, P.15, 3,4 X 14, 3Pn Giá 5.39
5.4 tỷ48 m2
Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà hẻmhẻm xe hơi đường Hoàng Bật Đạt, PBán nhà hẻmhẻm xe hơi đường Hoàng Bật Đạt, P15, QGò Vấp + Diện tích: 3,4 x 14 (Sổ hồng hoàn công hỗ trợ vay ngân) + Kết cấu: Nhà 1 1 lầu, thiết kế giếng trời thông thoáng, 3 phòng ngủ (có phòng ngủ trệt), 4 nhà vệ sinh, phòng bếp, phòng khách, khu giặt phơi, khu dân trí cao, nhà đẹp lung linh full nội thất cao cấp sách valy vô + Siêu vị trí: Tiện ích vây quanh, căn khu vực + Giá: 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 15
Dương Hiền
0948195533 0948195533
Đăng 2 tháng trước
Nhà Hẻm Âu Cơ - Bảy Hiền - Tân Bình - Lạc Long Quân - Chỉ Hơn 6 Tỷ
90.0 triệu66 m2
Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
HẺM 458/3 ÂU CƠ, PHẺM 458/3 ÂU CƠ, P BẢY HIỀN TÂN BÌNH – GẦN ÂU CƠ – LẠC LONG QUÂN – LÝ THƯỜNG KIỆT – CHỈ 609 TỶ Nhà vị trí đẹp, hẻm thông mặt tiền, khu vực Bảy Hiền sầm uất, phù hợp khai thác cho thuê
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà riêng Phường 10
Vũ Bích Hương
0904640860 0904640860
Đăng 3 tuần trước
Bán Nhà Nằm Trên Trục Hoàng Việt, Tân Bình, 167M2, 3 Tầng, Giá Tốt
176.0 triệu267 m2
Hoàng Việt, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Bán nhà nằm trục Hoàng Việt – Phường 4, khu vực trung tâm Tân Bình, cạnh cụm khách sạn – văn phòng – trường học Diện tích cực rộng hiếm phù hợp làm villa, văn phòng công ty, building mini đầu tư dài hạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 6 tháng trước
59 Tỷ! Bán Nhà 2Mt Trước Sau Đường Hậu Giang, Tân Bình - 8X32M (262M2)
225.0 triệu262 m2
Hậu Giang, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Chỉ 225tr/m2! Bán nhà 2 mặt tiền đường Hậu Giang phường 4 Tân BìnhChỉ 225tr/m2! Bán nhà 2 mặt tiền đường Hậu Giang phường 4 Tân Bình - Diện tích : 8x32m, công 262m2 - Hiện trạng : Nhà 2 tầng cũ Tiện xây Hầm 7 Tầng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phường 4
Nguyễn Anh
0765658268 0765658268
Đăng 7 tháng trước
Ngay Đường Phan Huy Ích - Tân Bình Có Phòng Trọ Hạt Dẻ
3.0 triệuKhông xác định
Trường Chinh, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Ngay đường Phan Huy Ích - Tân Bình Có Phòng Trọ Hạt Dẻ Giá 3tr (Cam kết ko tăng trình thuê phòng) Tòa nhà thang máy hầm gửi xe đủ GIỜ giấc tự chung chủ Được nuôi thú cưng Lh phòng: 0938348223 (cần gấp gọi luôn) Cam kết hình nhà 100%
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Nguyễn Thái Dương
0938348223 0938348223
Đăng 3 tháng trước
Tòa Nhà Mới Xây Mặt Tiền Gần Góc 2Mt Đồng Đen - Bàu Cát Quận Tân Bình
70.0 triệu180 m2
Phường 7, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Tòa nhà xây mặt tiền góc 2MT Đồng Đen - Bàu Cát Quận Tân Bình Diện tích: 9x20mTòa nhà xây mặt tiền góc 2MT Đồng Đen - Bàu Cát Quận Tân Bình Diện tích: 9x20m Kết cấu: bao Trệt 3 lầu, sàn trống suốt, lề rộng bãi xe, nhà đẹp hoàn toàn sử dụng Khu sầm uất, tập trung toà nhà cao ốc, văn phòng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 7
Trúc My
0931116390 0931116390
Đăng 5 tháng trước