Bán Nhà Nha Trang Dưới 2 Tỷ
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 45 bất động sản theo tiêu chí: Bán Nhà Nha Trang Dưới 2 Tỷ mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt-Dt130M2-3Tầng-3Pn-3Wc-Nguyễn Quyền-Vĩnh Hải-Nt- 7 Tỷ 5
7.5 tỷ130 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tưchủ bắc ai trông coi sâu bán căn nhà đầu tư 💥DIỆN TÍCH: 130m2 ( 7x19m)- góc 2 mặt tiền đường 7m ôtô thông thoáng + KẾT CẤU : 3 tầng kiên cố 3PN-3 TÔILET-phòng khách - sân xe rộng-sân thượng nhín khắp thành phố
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Cách Đường Điện Biên Phủ Vĩnh Hoà 20M Giá Chỉ 3,6 Tỷ
Thỏa thuận66 m2
Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM CÁCH ĐIỆN BIÊN PHỦ 20M – VĨNH HOÀ – GIÁ 3,6 TỶ • Diện tích 66,3m2 (ngang 5,09m) • Nhà mê đúc, thể tầng • 3 phòng ngủ (1 phòng tầng trệt), 2 WC • Sân phơi, phòng thờ, nội thất liền tường • Vị trí đẹp: trường mầm non Vườn Cổ Tích, cách 2/4 130m, bến xe Bắc • Giá: 3,6 tỷ (TL) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Thiết Kế Sang Trọng, Vị Trí Trung Tâm
Thỏa thuận95 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Cần bán các căn nhà xây sẵn khu đô thị VCN Phước Long 2 Nhà đường B8, diện tích đất 95m2, diện tích xây dựng 265,8m2, bán 10,4 tỷ Nhà đường B6, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,3 tỷ Nhà đường B5, diện tích đất 90m2, diện tích xây dựng 260,6m2, bán 10,4 tỷ Diện tích đất chuẩn, diện tích xây dựng phù hợp dài
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Ngô Diệp Khánh Linh
0931641938 0931641938
Đăng 4 tháng trước
Hiếm !!! Bán 2 Căn Shophouse Cuối Cùng Ccu-01 Hud Phước Long
Thỏa thuận85 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán sản phẩm 2 căn Shophouse CCU-01 HUD Phước Long Bán sản phẩm 2 căn Shophouse CCU-01 HUD Phước Long Vào trực tiếp chủ đầu tư HUD Nha Trang 1 Căn: 108 diện tích 7941m2, bán 5xx tỷ 2 Căn: 109 diện tích 84
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 5 tháng trước
Căn Góc 3 Mặt Tiền Siêu Đẹp – Tô Hiệu – Việt Bắc – Nhà 3 Tầng, Giá 15 Tỷ
Thỏa thuận65 m2
Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco Căn góc 3 mặt tiền đường Tô Hiệu – Ấp Bắc – Việt Bắc, đối diện KĐT Mipeco • Diện tích 65m2 – DTSD 2098m2 – ôm góc đẹp 2 mặt tiền • Hướng: Đông – Đông Bắc – Đông Nam • Sổ hồng, hoàn công • Nhà 3 tầng 1 tum, 4 phòng ngủ, 3 wc • Giá bán: 15 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Vĩnh Nguyên
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Nhà 4 Tầng 9Pn Nguyễn Thiện Thuật – Khu Phố Tây Sầm Uất – Giá 11 Tỷ
Thỏa thuận89 m2
Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT – KHU PHỐ TÂY • Diện tích: 89,28m2 • Kết cấu: 1 3 lầu – 9 phòng ngủ, 10 toilet, 1 phòng khách, 1 phòng phơi đồ • Sổ hồng hoàn công • Hẻm cách mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật 20m • Khu phố Tây đông đúc khách, cách Quảng Trường Biển 300m Giá bán: 11 tỷ Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Lộc Thọ
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà(Gần Biển)68M2-3 Tầng-4Pn-Kd Đường2/4 60M-Vĩnh Phước-Nt 6T950Tr
7.0 tỷ68 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
mặt tiềnkinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấpmặt tiền kinh doanh cho thuê 15tr/1th 💥DIỆN TÍCH :68m2 ngang ( 6 x 12m ) ✅ KẾT CẤU: nhà 3 tầng kiên cô- xây dựng chắn mẫu sang trọng- 4 phòng ngủ 5 vệ sinh - nội thất cao cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Căn Hộ View Biển Mường Thanh Viễn Triều Giá Tốt 2 Phòng Ngủ 59M2
Thỏa thuận59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Chính chủ cần bán Căn hộ biển Nha Trang - Mường Thanh Viễn Triều - View Biển nội thất cực tốt 📌 Mã căn: 12a28 toà OC1B – (Tầng 12a căn 28 )view Biển Hòn Chồng thoáng mát 📏 Diện tích: 59m² – 2PN, 2WC 🌅 Ban công hướng Đông Bắc, mát mẻ quanh năm 🌅 Vị trí sát biển, tiện ích điện đường trường trạm, siêu thị 24/7 – lựa lý tưởng đầu tư cho thuê! phát sinh dòng tiền thực lãi 💰 Giá: 3,280 Tỷ (bao toàn bộ chi phí sang tên) Liên hệ : 0903
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Tuệ Lâm
0903103755 0903103755
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà Góc 2Mt Mỡi Đẹp Dt78M2-2Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ 3T850Tr
3.9 tỷ78 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 78m2-ngang 5 nở hậu ✅ KẾT CẤU : dạng cấp 4 - 2 phòng ngủ - 2 vể sinh-sân rộng thoáng- công năng - xe hơi tận nhà ✅ VỊ TRÍ : chợ vĩnh hải- biển Hòn Chồng phút - khu cao gập nước -dân cư đông đúc - lô góc thông thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Gần Biển Mới Đẹp Dt66M2-2T-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Phước-Nt-4Ty3
4.3 tỷ66 m2
2 Tháng 4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH : 66m2-ngang đẹp 7m ✅ KẾT CẤU: 2 tầng kiên cố - 3 phòng ngủ-2WC - phòng khách - bếp sang trọng- sân xe máy rộng - xe hơi đậu nhà-đường 6m - đi bộ tắm biển ✅ VỊ TRÍ : cao gập nước - dân cư đông đúc hiền hòa thân thiện 💥TIỆN ÍCH: bao quanh các dịch vụ trường học ngoại ngữ danh tiếng, chợ, bến xe, ngân hàng, nhà nghỉ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phước
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 7 tháng trước
A1 Căn Diện Tích Lớn Hiếm Gặp Tại Vcn Phước Long 2
117.3 triệu126 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Trong toàn khu KĐT VCN Phước Long 2, hiếm căn trục A1 đất 126 m² xây dựng 421 m² căn Giá đất ~117,3 triệu/m² Tổng trọn gói: ~17,33 tỷ (đất + xây) Nhà trục đẹp, hai mặt thoáng, khai thác cực tốt Sổ đỏ căn, cấp nhà Tiến độ thanh toán linh hoạt Chiết khấu cực cho khách thanh toán nhanh Hỗ trợ vay ngân hàng VCB, BIDV, TECHCOM, Phù hợp kết hợp kinh doanh, làm văn phòng tài sản dài hạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Phước Long
Vcnland
0363818818 0363818818
Đăng 4 tháng trước
Bán Căn Hộ Mường Thanh Viễn Triều View Biển - Giá Tốt 3,25 Tỷ - Dòng Tiền 11-12 Triệu/Tháng
12.0 triệu59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
🔥 CĂN HỘ VIEW BIỂN – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3,25 TỶ 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 11–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: • 📍 Tầng 31 – Căn 3110, tòa OC2B Mường Thanh Viễn Triều • 📐 Diện tích: 59m² | 2 phòng ngủ – 2 WC • 🛋 Full nội thất cao cấp, việc xách vali ở • 🌊 View biển Hướng Bắc, ngắm trọn bãi biển Hòn Chồng thơ mộng 💵 Giá bán: 3,25 tỉ (bao thuế phí sang tên) – Thương lượng cho khách thiện chí 📞 Liên hệ ngay: 0989
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn Chung Cư Ph - Tô Hiệu Giá 1 Tỷ 900
1.0 tỷ64 m2
Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa
-Kết cấu: 2phòng ngủ, 2wc, diện tích 64m2 -Có nội thất -Vị trí cách biển 800m, chợ, trường học, cảng du lịch, Vinpearl Giá : 1ty9 Lh : 09787495 *** Hoàng Anh -Kết cấu: 2phòng ngủ, 2wc, diện tích 64m2 -Có nội thất -Vị trí cách biển 800m, chợ, trường học, cảng du lịch, Vinpearl Giá : 1ty9 Lh : 09787495 *** Hoàng Anh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Trường
Anh Hoàng
0978749581 0978749581
Đăng 7 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Nhanh Tay Sở Hữu Căn Hộ 2Pn, View Đông Nam Tại Mường Thanh Viễn Triều Giá Chỉ 3.15 Tỷ
Thỏa thuận59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
🔥 CĂN HỘ VIEW ĐÔNG NAM – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3,150 TỶ 🔥 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 10–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: • 📍 Tầng 36 – Căn 3606, tòa OC1A Mường Thanh Viễn Triều • 📐 Diện tích: 59m² | 2 phòng ngủ – 2 WC • 🛋 Full nội thất cao cấp, việc xách vali ở • 🌊 View xéo biển Đông Nam, ngắm trọn bãi biển Hòn Chồng thơ mộng 💵 Giá bán: 2,85 tỷ (bao thuế phí sang tên) – Thương lượng cho khách thiện chí 📞 Liên hệ ngay: 0989
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Hòa
Lê Duy Tài
0989271926 0989271926
Đăng 6 tháng trước
Nhanh Tay Sở Hữu Căn Hộ 2Pn Tại Mường Thanh Viễn Triều, Căn Hộ View Xéo Biển Giá Chỉ 3,150 Tỷ
Thỏa thuận59 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
🔥 CĂN HỘ VIEW XÉO BIỂN – MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀU – GIÁ CHỈ 3,150 TỶ 🔥 💰 Còn thương lượng – Cho thuê 10–12 triệu/tháng 🏖 Thông tin căn hộ: • 📍 Tầng 39 – Căn 3924, tòa OC1B Mường Thanh Viễn Triều • 📐 Diện tích: 59m² | 2 phòng ngủ – 2 WC • 🛋 Full nội thất cao cấp, việc xách vali ở • 🌊 View xéo biển, ngắm trọn bãi biển Hòn Chồng thơ mộng 💵 Giá bán: 3