Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 435 bất động sản theo tiêu chí: Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Đường 30 Tháng 04 Sổ Hồng 94M2 Giá 13.5 Tỷ
13.5 tỷ94 m2
30 Tháng 4, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt tiền đường 30 tháng 04 , phường Quyết Thắng cũ siêu phường Trấn Biên, tỉnh Đồng NaiBán nhà mặt tiền đường 30 tháng 04 , phường Quyết Thắng cũ siêu phường Trấn Biên, tỉnh Đồng Nai - Vị trí: mặt tiềnkinh doanh trường Bắc Mĩ, đoạn sầm uất nhất đường 30/04
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Quyết Thắng
Hoàng Sự
0918342646 0918342646
Đăng 4 tháng trước
Nhà Mặt Tiền Tứ Hải - Khu Cư Xá Bắc Hải - 76M2 - Tiện Kinh Doanh
390.0 triệu76 m2
Tứ Hải, Phường 6, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
NHÀ MẶT TIỀN TỨ HẢI – KHU CƯ XÁ BẮC HẢI, TÂN BÌNH – 76M² – TIỆN Ở, KD – CHỈ 7 TỶ 390 Mặt tiền đường Tứ Hải, P6 Tân Bình (khu Tân Hòa), khu Cư xá Bắc Hải, vị trí thuận tiện kinh doanhNHÀ MẶT TIỀN TỨ HẢI – KHU CƯ XÁ BẮC HẢI, TÂN BÌNH – 76M² – TIỆN Ở, KD – CHỈ 7 TỶ 390 Mặt tiền đường Tứ Hải, P6 Tân Bình (khu Tân Hòa), khu Cư xá Bắc Hải, vị trí thuận tiện kinh doanh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 6
Vũ Bích Hương
0978009895 0978009895
Đăng 2 tháng trước
Ban Nhà Mặt Tiền Lê Thị Bạch Cát Quận 11, 4.8X13, Kinh Doanh Tốt, Nhỉn
Thỏa thuận61 m2
Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh
Ban nhà mặt tiền Lê Thị Bạch Cát Quận 11, 4Ban nhà mặt tiền Lê Thị Bạch Cát Quận 11, 48x13, kinh doanh nhỉnh 7 tỷ • Diện tích: 48x13m, vuông vức, 2 tầng 2PN, 2WC • Tổng đất 61m2, công 57m2, cho thuê 15tr/tháng • Nhà 2PN, 2WC, ban công sân phơi rộng, 1 lỗi nhỏ • Vị trí đẹp, kết nối Lãnh Binh Thăng, Bình Thới, Lê Đại Hành 💰 Giá ~120tr/m2, hiếm khu vực! 📞 Liên hệ 039272**** Hiện số Đã chép – hỗ trợ miễn phí 24/7
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 11
Lê Tín
0392727418 0392727418
Đăng 7 tháng trước
Nhà Mặt Tiền Song Hành 7,5X20M. Vị Trí Đẹp Thuận Tiện Kinh Doanh
140.0 triệu150 m2
Song Hành, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà mặt tiền Song Hành An Phú, Quận 2Cho thuê nhà mặt tiền Song Hành An Phú, Quận 2 Diện tích: 7,5m x 20m Kết cấu: 1 2 lầu Vị trí: Tuyến đường F&B sầm uất nhất trung tâm Quận 2, trục Song Hành đối diện khu Thảo Điền
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Linh Trung
Ms Kim
0903778422 0903778422
Đăng 6 tháng trước
🏡Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Sầm Uất - Gò Vấp P13
500.0 triệu50 m2
Phường 13, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
🔥 MẶT TIỀNKINH DOANH – NGAY CHỢ XÓM MỚI 🔥 📍 Đường Số 1, P🔥 MẶT TIỀNKINH DOANH – NGAY CHỢ XÓM MỚI 🔥 📍 Đường Số 1, P13, Gò Vấp 🏠 Nhà full nội thất – ngay 📐 50m² (4 x 13) – sổ vuông A4 🏗 1 3 lầu sân thượng – 4PN 4WC 🚗 Đường 5m xe hơi đậu đêm 🛍 Ngay chợ, siêu thị, trường học 💼 Ở + kinh doanh, cho thuê tốt 📕 Pháp lý chuẩn – hoàn công đủ 📞 Alo Long: 0857 001 630
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Phường 13
Nguyễn Hoàng Long
0857001630 0857001630
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Dt 4,50M X 20M Ngay Ngã Ba Nguyễn Ảnh Thủ
6.0 tỷ78 m2
Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Nhà 🏡 MẶT TIỀN ĐƯỜNG KINH DOANH BUÔN BÁN ĐA NGÀNH 💎 ✅ TRẦN QUANG CƠBán Nhà 🏡 MẶT TIỀN ĐƯỜNG KINH DOANH BUÔN BÁN ĐA NGÀNH 💎 ✅ TRẦN QUANG CƠ 👉 NGA BA NGUYỄN ẢNH THỦ, ĐÔNG QUANG ◾️ Mt Trần Quang cơ { Nguyễn Ảnh thủ } - Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hcm ✅ Diện tích : Ngang 4,5m ❌ 20m Công 78m2 💰👉 Giá bán bán tuần : 6 tỷ 360 (Giá cũ 6Tỷ860) ◾️Kết cấu : Nhà đúc 1 2 lầu , 👉 sân Gara xe hơi 🚗, 1 Phòng khách, 1 Phòng bếp, 4 Phòng Ngủ , 1 Phòng Thờ 4WC ✅ cho thuê tháng 12Tr
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hiệp Thành
Quốc kiên
0902689287 0902689287
Đăng 7 tháng trước
140.0 triệu150 m2
Song Hành, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Linh Trung
Thủy Nguyễn
0909386167 0909386167
Đăng 2 tháng trước
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Đối Diện Trường Thpt Tân Bình Chính Chủ, Tiện Kinh Doanh, Mua Bán
14.0 triệu80 m2
Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Nhà mặt tiền đường 20m, đối diện cổng chính trường THPT Tân Bình, cạnh trường THPT Thành Nhân địa chỉ: 52 Hoa Bằng, P Nhà mặt tiền đường 20m, đối diện cổng chính trường THPT Tân Bình, cạnh trường THPT Thành Nhân địa chỉ: 52 Hoa Bằng, P