Bán Nhà Mặt Phố Lê Thanh Nghị
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 414 bất động sản theo tiêu chí: Bán Nhà Mặt Phố Lê Thanh Nghị mới nhất tháng 05/2026
Mặt Tiền Kinh Doanh Tốt 4 Tầng Gần Phạm Văn Đồng Dòng Tiền 10Tr/Th; Vừa Ở Vừa Kd 5X18 Chỉ 7,6 Tỷ
10.0 triệu83 m2
Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN KD TỐT, 4 TẦNG, GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG, DÒNG TIỀN 10tr/th, VỪA Ở VỪA KD; 5X18; CHỈ 7,6 TỶ MẶT TIỀN KD TỐT, 4 TẦNG, GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG, DÒNG TIỀN 10tr/th, VỪA Ở VỪA KD; 5X18; CHỈ 7,6 TỶ -Chính chủ bán nhà mặt tiền đường 18 Linh Đông Thủ Đức vị trí trung tâm Phường, bạc ngàn tiện ích thuận tiện di chuyển Đ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Linh Đông
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 7 tháng trước
Mặt Tiền Đường Phạm Văn Đồng Kinh Doanh Đa Ngành Nghề Gần Gigamal, 4 Tầng 5,5X18 Chỉ 13,5 Tỷ
Thỏa thuận89 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG K MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG K DOANH CỰC ĐỈNH GẦN GIGAMAL 4 TẦNG 5,5X18 CHỈ 13,5 TỶ -Chính chủ bán nhà mặt tiền đường Phạm văn Đồng Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, kinh doanh cực đỉnh, trung tâm mua sắm Gigamal, chợ Hiệp Bình, trường học các cấp tiện ích bạt ngàn, QL13, Kha vạn Cân đi vô cung tiện 15’ sân bay Tân Sơn Nhất (22
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hiệp Bình Chánh
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 6 tháng trước
Tin Viral Bán Nhà Gấp Dọn Ở Ngay Hợp Vía Thần Tài
6.0 tỷ64 m2
Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
🗣️TiN GIẬT GÂN TIN VIRAL TiN HẤP DẪN-CẦN BÁN NHÀ GẤP 🏃♂️GIÁ TỐT VỊ TRÍ PHONG THỦY ĐẸP🌞 DỌN LÀ VÀO Ở NGAY! 🌈Địa chỉ: Thạnh lộc 19,An Phú Đông 💰 Giá: [6 tỷ5 ]Giá yêu thương, thương lượng mua dọn ngay 📐 Diện tích: [4x 16]m2 ✨ Đặc ₫iểm nhấn mô tả nổi bật: 🏠Nhà thiết kế bao thoáng, sang trọng, sạch đẹp, ánh sáng tự nhiên, khí thóang mát full nội thất tinh tế ☀Kết cấu: [2 Lầu 3WC / sân xe / ban công thoáng]
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Thạnh Lộc
LÊ THỊ ANH THƯ
0983300907 0983300907
Đăng 6 tháng trước
Khai Trương Mới 100% Phòng Trọ - Gần Aeon Tân Phú - Đại Học Công Thương - Có Gác - Ban Công.
8.0 triệuKhông xác định
Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả * Miễn phí Dịch Vụ tháng đầu tiên Thông tin mô tả * Miễn phí Dịch Vụ tháng đầu tiên -----KHAI TRƯƠNG HỆ THỐNG PHÒNG TRỌ GIÁ RẺ - CÓ GÁC - BAN CÔNG - MỚI 100% - GẦN ĐẠI HỌC CÔN THƯƠNG - AEON TÂN PHÚ - KHU CN TÂN BÌNH
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Tây Thạnh
Phước Sang
0334637198 0334637198
Đăng 7 tháng trước
Mặt Tiền Đường 10M Khu Vực Bùi Đình Túy, Gần Chợ Bà Chiểu, Dt 8X22, Giá 27,5 Tỷ
0 nghìn171 m2
Bùi Đình Túy, Phường 14, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Nhà mặt tiền đường 10m khu vực Bùi Đình Túy, chợ Bà Chiểu, DT 8x22, Giá 27,5 tỷ 🔹 DT: 8 x 22 – công 171m², hẻm 3m 🔹 Kết cấu: 3 tầng, sân thượng 🔹 Vị trí: Gần chợ Bà Chiểu, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện 🔹 Tiện ích: Rất phù hợp kinh doanhcăn hộ dịch vụ, văn phòng, cho thuê dài hạn 💰 Giá bán: 27,5 tỷ thương lượng (chỉ tầm 160 tr/m2)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phường 14
Trần Thu
0903372338 0903372338
Đăng 6 tháng trước
Siêu Phẩm Villa Sân Vuồn - 2 Mặt Tiền Đường Thông Thoáng - Thiết Kế Hiện Đại
Thỏa thuận154 m2
Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
SIÊU PHẨM VILLA SÂN VƯỜN - 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG THÔNG THOÁNG - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI --------------------- - Phạm Văn Đồng, Linh Đông, Thủ Đức (phía ko đường ray đẹp) - DT: Ngang 10 x16m - góc 2 mt ôtô - 3 Tầng lầu + sân vườn thoáng mát - Garage Ôtô 7 chỗ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Linh Đông
Trường An
0797892268 0797892268
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng - Toà Nhà Ba Đình Office 10 Tầng Nổi Và 01 Tầng Hầm, Hiện Đại, Độc Lập
1.0 triệu311 m2
Lê Thanh Nghị, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
1 1 Cho thuê văn phòng - Toà nhà Ba Đình Office (10 tầng nổi 01 tầng hầm, hiện đại, độc lập) - Địa chỉ: Số 19 Lê Thanh Nghị, P Bạch Mai, TP Hà Nội - Tổng diện tích mặt bằng: 2700 m² - Diện tích sàn cho thuê: 311
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê văn phòng Bạch Mai
Nguyễn Hùng Chiến
0867826584 0867826584
Đăng 6 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Nhanh Nhà Đất Trung Tâm Đường Cmt8
Thỏa thuận434 m2
Cách Mạng Tháng 8, Phường Phú Cường, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Chính chủ cần bán nhà đất mặt tiền 1 đường CMT8 trung tâm Chính chủ cần bán nhà đất mặt tiền 1 đường CMT8 trung tâm Tiện ích xung quanh bán kính 800m Thiện chí nhà đất thoải mái thương lượng Mời môi giới chạy phụ hh 2%
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phú Cường
Võ minh tuấn
0937876796 0937876796
Đăng 6 tháng trước
Casamia Balanca Hội An - 5Pn Bt9.05 - Đông Bắc - 18.4 Tỷ, Hoàn Thiện Thô Mặt Ngoài
0 nghìn260 m2
Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam
Biệt thự rừng dừa Casamia Balanca - Biệt thư Đà Nẵng - Biệt thự Hội An BIỆT THỰ FORESTSIDE SONG LẬP BALANCA | CĂN BT9 Biệt thự rừng dừa Casamia Balanca - Biệt thư Đà Nẵng - Biệt thự Hội An BIỆT THỰ FORESTSIDE SONG LẬP BALANCA | CĂN BT9
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Cẩm Thanh
Thiên Kim Real
0907222888 0907222888
Đăng 5 tháng trước
Hẻm Xe Tải Tránh Nhau Sát Mặt Tiền Gần Chung Cư Chương Dương 4 Tầng 5X13 Nhỉnh 8 Tỷ.
Thỏa thuận60 m2
Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU SÁT MẶT TIỀN GẦN CC CHƯƠNG DƯƠNG 4 TẦNG 5X13 NHỈNH 8 TỶ HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU SÁT MẶT TIỀN GẦN CC CHƯƠNG DƯƠNG 4 TẦNG 5X13 NHỈNH 8 TỶ -Chính chủ bán căn nhà Đ Số 11 Trường Thọ Thủ Đức, hẻm xe tải lưng CC Chương Dương Lavita charm, ga metro Bình Thái, cạnh Đ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà mặt phố Lavita Charm
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Trường Thọ
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 7 tháng trước
Chủ Nhà Gửi Bán Nhà 5 Tầng Có Thang Máy, Thuộc Kđt Vcn Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận100 m2
Phong Châu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ 5 TẦNG CÓ THANG MÁY – KHU ĐÔ THỊ VCN PHƯỚC HẢI Địa chỉ: đường B11, khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang BÁN NHÀ 5 TẦNG CÓ THANG MÁY – KHU ĐÔ THỊ VCN PHƯỚC HẢI Địa chỉ: đường B11, khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Hải
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 7 tháng trước
Cần Tiền Trả Nợ Bán Nhà 1T1L Đ.lê Văn Việt-Thủ Đức,Dt 60M2-Giá 2,5 Tỷ-Shr-Cách Chợ 40M Tiện-Lh Vy
Thỏa thuận60 m2
Lê Văn Việt, Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Diện tích 60m2 nhà 1 1 lầu 3 phòng ngủ,3wc - Giá thương lượng bớt - CSHT điện âm nước máy - Đường 5m đi ô tô tận cửa - Trước nhà 100m bệnh viện Lê văn Việt xung quanh dân cư hiện hữu dày đặc hợp kinh doanh quán quán nước, nhà nghỉ,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Bình Thọ
Trương Ngọc Bảo An
0774722132 0774722132
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Phòng Trọ Sinh Viên Duplex Ban Công Đi Bộ Qua Đại Học Công Thương - Aeon Tân Phú 2P
8.0 triệuKhông xác định
Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả PHÒNG TRỌ LUXURY – GIÁ SINH VIÊN CỰC MỀM Ngay Lê Trọng Tấn – Đi bộ 2 phút Đại học Công Thương DUPLEX BAN CÔNG 4TR8 THƯỜNG 3TR8-4TR5 Phòng – Có ban công thoáng mát Full nội thất cao cấp – máy lạnh Ra vân tay , chung chủ, giấc tự do Khu vực an ninh, yên tĩnh, tiện di chuyển 0933982670 – Liên hệ kẻo hết!
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Tây Thạnh
Tuấn Quách Bluehouse
0933982670 0933982670
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà 20/6A, 258.4M2 Tại Đường 19, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, 33 Tỷ Vnd
Thỏa thuận258 m2
Đường 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Nhà mặt phố tọa lạc Đường 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, diện tích 258 Nhà mặt phố tọa lạc Đường 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, diện tích 2584m², lựa lý tưởng cho ai kiếm gian sống kinh doanh thuận lợi
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Hiệp Bình Chánh
Mai Pham
0937679917 0937679917
Đăng 7 tháng trước
Bán Nhà 3 Tầng Full Nội Thất- Đường Vũ Quỳnh - Sát Biển
7.0 tỷ75 m2
Vũ Quỳnh, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà 3 tầng Full nội thất- đường Vũ Quỳnh -Thanh Khê - TP Đà Nẵng -DTĐ: 75m2 (5x15)m -Đường rộng 5 Bán nhà 3 tầng Full nội thất- đường Vũ Quỳnh -Thanh Khê - TP Đà Nẵng -DTĐ: 75m2 (5x15)m -Đường rộng 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Thanh Khê Tây
Nguyễn Hữu Kiệt
0703242668 0703242668
Đăng 6 tháng trước
Đường Nhựa 6M, Sát Mặt Tiền Khu Phân Lô Cao Tầng Gần Đặng Văn Bi 3 Tầng 5X15 Chỉ 9,5 Tỷ.
Thỏa thuận76 m2
Đường Số 8, Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
ĐƯỜNG NHỰA 6m SÁT MẶT TIỀN KHU PHÂN LÔ, GẦN ĐẶNG VĂN BI 3 TẦNG 5X15 CHỈ 9,5 TỶ ĐƯỜNG NHỰA 6m SÁT MẶT TIỀN KHU PHÂN LÔ, GẦN ĐẶNG VĂN BI 3 TẦNG 5X15 CHỈ 9,5 TỶ -Chính chủ bán căn nhà Đ Số 8 Trường Thọ Thủ Đức, hẻm nhựa 6m xe hơi khu phân lô đồng bộ, đường Đặng Văn Bi, Song Hành, ga metro, trung tâm Thủ Đức tiện ích bạc ngàn đi thuận tiện (10
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Trường Thọ
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 6 tháng trước
Hẻm Xe Tải Sát Mặt Tiền Gần Bệnh Viện Thủ Đức Nở Hậu Dòng Tiền Ổn Định 220M2 Chỉ 12 Tỷ.
15.0 triệu220 m2
Phú Châu, Phường Tam Bình, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
HẺM XE TẢI SÁT MẶT TIỀN GẦN BV THỦ ĐỨC NỞ HẬU DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 220m2 CHỈ 12 TỶ HẺM XE TẢI SÁT MẶT TIỀN GẦN BV THỦ ĐỨC NỞ HẬU DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 220m2 CHỈ 12 TỶ -Chính chủ bán căn nhà Đ Phú Châu Tam Bình Thủ Đức, hẻm xe tải sát mặt tiền đường, khu vực ngập tràn tiện ích bệnh viện Thủ Đức, chợ Tam Hà, chợ Tam Bình, nhà thờ Phanxico, trường học các câp Đ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Tam Bình
Nguyễn Văn Bình
0934090566 0934090566
Đăng 7 tháng trước
Bán Đất Tặng Nhà Mt Đường 13 Linh Chiểu T.đức, 125M2, 9,8 Tỷ
80.0 triệu125 m2
Phường Linh Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Nhà cấp 4 cũ , 80 triệu/m2, sát bên Kha Vạn Cân, khu trung tâm chợ Thủ Đức Nhà cấp 4 cũ , 80 triệu/m2, sát bên Kha Vạn Cân, khu trung tâm chợ Thủ Đức Bề ngang rộng 7 mét hiếm xe hơi nhà thoải mái
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Linh Chiểu
Lâm Hoàng Minh
0945084268 0945084268
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350
5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước
Viral Tin Bán Nhà Cực Gấp Dọn Ở Ngay Và Luôn Trộm Vía Hợp Vía Thần Tài
6.0 tỷ64 m2
Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
🗣️VIRAL TiN CẦN BÁN NHÀ CỰC GẤP 🏃♂️GIÁ TỐT VỊ TRÍ PHONG THỦY ĐẸP🌞 DỌN LÀ VÀO Ở NGAY! 🌈Địa chỉ: Thạnh lộc 19,An Phú Đông 💰 Giá: [6 tỷ5 ]Giá yêu thương, thương lượng mua dọn luôn 📐 Diện tích: [4x 16]m2 ✨ Đặc ₫iểm nhấn mô tả nổi bật: 🏠Nhà thiết kế bao thoáng, sang trọng, sạch đẹp, ánh sáng tự nhiên, khí thóang mát full nội thất tinh tế ☀Kết cấu: [2 Lầu 3WC / sân xe hơi / ban công thoáng]
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Thạnh Lộc
LÊ THỊ ANH THƯ
0983300907 0983300907
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Thảo Điền 4.6M X 21M Có 13 Chdv Dòng Tiền Sẵn Ổn Định Mt Đường 12M
80.0 triệu98 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chủ cần tiền xoay kinh doanh gấp bán căn nhà dòng tiền sẵn hàng tháng, Khách vận hành khai thác ngay - Vị trí: mặt tiền đường 44 phường Thảo Điền - Mặt tiền đường lộ giới rộng 12m (lộ giới ko kể) - Diện tích: 4
Huy Nhà Đẹp Sài Gòn
0868797830 0868797830
Đăng 7 tháng trước
Biệt Thự Ven Sông Khu Vip Thảo Điền 4 Tầng Kiên Cố Mặt Tiền Oto Đồng Bộ Cao Tầng Biệt Thự
Thỏa thuận110 m2
Đường 4, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cần dòng tiền kinh doanh chủ cần bán gấp căn Biệt thự tâm huyết, nhà thiết kế đẹp nhất khu (Làng Báo Chí Thảo Điền), nhà diện tích ngang 10m, khu vực đồng bộ biệt thự nhà cao tầng, cách 60m đường ven sông thoáng mát
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Hiệp Bình Phước
Huy Nhà Đẹp Sài Gòn
0868797830 0868797830
Đăng 7 tháng trước
Bán Văn Phòng 3 Tầng Có 9 Phòng Cạnh Nhà Máy Thuốc Lá Cách Đại Lộ Đồng Khởi 10M.
Thỏa thuận120 m2
Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre
VĂN PHÒNG 1 TRỆT 3 TẦNG CÓ 9 PHÒNG NẰM CẠNH NHÀ MÁY THUỐC LÁ VĂN PHÒNG 1 TRỆT 3 TẦNG CÓ 9 PHÒNG NẰM CẠNH NHÀ MÁY THUỐC LÁ CÁCH ĐẠI LỘ ĐỒNG KHỞI CHỈ 10m – TRUNG TÂM TP BẾN TRE 🔥 💎 Vị trí mặt tiền đường thông – Trung tâm hành chính TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán kho, nhà xưởng Phú Tân
Lê Thảo
0989562317 0989562317
Đăng 7 tháng trước
Chỉ Hơn 2 Tỷ Sở Hữu Ngay Căn Shophouse Mặt Biển Tại Dự Án Vlasta Sầm Sơn.
360.0 triệu96 m2
Xã Quảng Hùng, Huyện Quảng Xương, Thanh Hóa
Căn shophouse diện tích 96m2 ,Mặt tiền 6m xây 4,5 tầng hoàn thiện đồng bộ mặt bàn giao thô bên Sở hữu sổ đỏ dài khai thác dòng tiền xu hướng nhất hiện Đường bờ biển dài 1km biệt Căn shophouse diện tích 96m2 ,Mặt tiền 6m xây 4,5 tầng hoàn thiện đồng bộ mặt bàn giao thô bên Sở hữu sổ đỏ dài khai thác dòng tiền xu hướng nhất hiện Đường bờ biển dài 1km biệt
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán shophouse, nhà phố thương mại Quảng Hùng
Lê Thị Bích
0362650803 0362650803
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà 3 Tầng Trục Chính Kdc Phú Hồng Đạt, Thuận An – 60M² – Giá 4.55 Tỷ (~75.8Tr/M²)
8.0 triệu60 m2
An Phú, Phường An Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
BÁN NHÀ 3 TẦNG TRỤC CHÍNH KDC PHÚ HỒNG ĐẠT, THUẬN AN – 60M² – GIÁ 4 BÁN NHÀ 3 TẦNG TRỤC CHÍNH KDC PHÚ HỒNG ĐẠT, THUẬN AN – 60M² – GIÁ 455 TỶ (~758TR/M²) • Diện tích: 60m² (4×15) – vuông vức – thổ cư đủ • Kết cấu: 3 tầng – 3 phòng ngủ 5WC – hoàn công chuẩn • Đường nhà: Trục chính 2 chiều – xe hơi – tiện kinh doanh nhỏ • Vị trí: Gần Quốc lộ 13, di chuyển TP
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng An Phú
LÊ THẮNG
0911883131 0911883131
Đăng 5 tháng trước