Bán Nhà Mặt Phố Hoàng Hoa Thám
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 27 bất động sản theo tiêu chí: Bán Nhà Mặt Phố Hoàng Hoa Thám mới nhất tháng 05/2026
Cho Thuê Nhà Mặt Phố Hoàng Hoa Thám 100M2 3 Tầng Mặt Tiền 7M
25.0 triệu100 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
Gia đình cần cho thuê gấp nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám Diện tích 100m² x 3 tầng (Xe máy hầm 12 xe cho nhân viên) Mặt tiền 7m sâu 15m thuận tiện kinh doanh làm văn phòng giao dịch ngân hàng, nhà hàng siêu thị
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Ngọc Hà
Viết Bền
0904623238 0904623238
Đăng 7 tháng trước
Chính Chủ Cho Thuê Nhà Mặt Phố Hoàng Hoa Thám 130M2 X 6 Tầng Mt6M
10.0 triệu130 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
Gia đình cần cho thuê gấp nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám Diện tích 130m2 thiết kế thông sàn, wc, thang bộ thang máy nhà Nhà xây cao 5 tầng 1 hầm xe làm khoGia đình cần cho thuê gấp nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám Diện tích 130m2 thiết kế thông sàn, wc, thang bộ thang máy nhà Nhà xây cao 5 tầng 1 hầm xe làm kho
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Ngọc Hà
Viết Bền
0904623238 0904623238
Đăng 6 tháng trước
Cần Bán Nhà Hoàng Hoa Thám, Giá 12.5 Tỷ, Gần 36M2X5T, Thang Máy
12.5 tỷ36 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
Cần bán nhà Hoàng Hoa Thám, 12Cần bán nhà Hoàng Hoa Thám, 125 tỷ, 36m2x5T, thang máy Mô tả: Diện tích sử dụng chính xác 356m2 Nhà xây 5 tầng khung bê tông kiên cố chắn Mặt tiền rộng 43m Hướng tây Thiết kế nhà đẹp hiện đại, tổng 3 ngủ, 3 wc, công năng sử dụng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Phúc
Phát Thịnh
0348585556 0348585556
Đăng 7 ngày trước
Mặt Bằng Kinh Doanh 30M2 Đường Hoàng Hoa Thám
15.0 triệu30 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
Vị tri: đối diện dốc Tam Đa, mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám - HN Mục đích: Cho thuê văn phòng Diện tích: 30m2, vệ sinh khép kín Vỉa hè rộng, ô tô Có lối đi (ko chung chủ) Yêu cầu: Mô hình khách thuê sạch ko ồn Ưu tiên văn phòng, làm việc hành chính
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê cửa hàng, ki ốt Liễu Giai
Nguyễn Quốc Bảo
0376487821 0376487821
Đăng 6 tháng trước
Cho Thuê Văn Phòng Toà Nhà 9 Tầng (100M2) Mặt Đường Hoàng Hoa Thám-Hn
50.0 triệu100 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
Thông tin mô tả “Cho thuê nhà mặt đường Hoàng Hoa Thám – vị trí đẹp, diện tích 120m² Thông tin mô tả “Cho thuê nhà mặt đường Hoàng Hoa Thám – vị trí đẹp, diện tích 120m²” Gara – gửi xe thuận tiện “Nhà gara gửi xe thuận tiện cho nhân viên khách hàng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Ngọc Hà
Quoc Anh
0583982071 0583982071
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, 164M2, 4 Tầng, 5X Tỷ
Thỏa thuận164 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
“Một mặt phố – hai mặt tiền – diện tích hiếm Ba Đình: cơ hội vàng cho nhà đầu tư xa!” Bất động sản tọa lạc mặt phố Hoàng Hoa Thám – Ba Đình, vị trí kinh doanh sầm uất bậc nhất khu Tây Hồ – Ba Đình
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Liễu Giai
Phan Ngọc Anh
0936613339 0936613339
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Nhà Tầng 1 Và Tầng 2 Nhà Mặt Đường Số 585 Hoàng Hoa Thám, Bđ
80.0 triệu135 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
Cho thuê nhà tầng 1 tầng 2 nhà mặt đường số 585 Hoàng Hoa Thám, phường Vĩnh Phúc, QCho thuê nhà tầng 1 tầng 2 nhà mặt đường số 585 Hoàng Hoa Thám, phường Vĩnh Phúc, QBa Đình, Hà Nội - Diện tích tầng 1 135 m2 + tầng 2 165 m2, mặt tiền 6,1m, - Nhà xây đẹp, tầng hầm xe chung, tiện làm ngân hàng, văn phòng giới thiệu sản phẩm, Cty
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Vĩnh Phúc
chính chủ Chính chủ
0904938888 0904938888
Đăng 7 tháng trước
Mặt Phố Hoàng Hao Thám – Ba Đình = 207 M – 4T – Mt 6.8 M – Giá 64.8 Tỷ
64.8 tỷ207 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
Mặt Phố Hoàng Hao Thám – Ba Đình = 207 M – 4T – MT 6Mặt Phố Hoàng Hao Thám – Ba Đình = 207 M – 4T – MT 68 M – Giá 648 Tỷ 💥💥BẤT CHẤP ĐẦU TƯ– MẶT PHỐ NHINH 300tr/m2aTHÔNG SỐ VÀNG- MẶT TIỀN 67M – 4 TẦNG – KINH DOANH ĐỈNH – KHÔNG QUY HOẠCH – 65 TỶ- Dòng TIỀN 40tr/tháng‼️ Hiếm! Căn nhàmặt phố diện tích trục Hoàng Hoa Thám – khu vực sầm uất, giao thông tấp nập, cực kỳ phù hợp – làm văn phòng – kinh doanh – tài sản
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Ngọc Hà
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Đường Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, 66M2, 19.5 Tỷ
90.0 triệu66 m2
Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
“Nhà bóc tem – lõi Ba Đình – phố – dòng tiền cao, cho thuê cực hiệu quả!” Bất động sản nằm Hoàng Hoa Thám – Ba Đình, vị trí trung tâm hiếm ngõ rộng – thông tứ di chuyển thuận tiện, khu vực tập trung dân trí cao nhu cầu thuê ổn định
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà mặt phố Vĩnh Phúc
Phan Ngọc Anh
0936613339 0936613339
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Gấp Nhà Lô Góc Hoàng Hoa Thám
Thỏa thuận52 m2
Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
🌟🌟🌟 HIẾM – PHÂN LÔ HOÀNG HOA THÁM – LÔ GÓC 2 THOÁNG – NGÕ THÔNG – KINH DOANH TỐT Diện tích: 52m² | Mặt tiền 5m Nhà 5 tầng, dân xây chắn, thiết kế hiện đại Lô góc 2 thoáng, ánh sáng ngập tràn Ngõ nhà 4m, thông Đội Cấn – Hoàng Hoa Thám, kinh doanh Thiết kế: T1: Để xe + bếp T2: Phòng khách + 1 ngủ T3,4: Mỗi tầng 2 ngủ + WC T5: Phòng thờ + sân phơi → Tổng 5 phòng ngủ Vị trí: Khu dân cư đông đúc, phố, chợ, trường học – tiện ích Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay Giá: 14
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Cống Vị
Trần thanh Luận
0915471606 0915471606
Đăng 3 tháng trước