Ban Do Tp Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 78 bất động sản theo tiêu chí: Ban Do Tp Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Chủ Nhà Gửi Bán Căn Chung Cư Ct3B Chung Cư Nhà Ở Xã Hội Hud Phước Long Nha Trang, Sổ Hồng Lâu Dài
Thỏa thuận61 m2
Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Chủ nhà gửi bán căn chung cư CT3B chung cư nhà xã hội HUD Phước Long nha trang, sổ hồng dài Bán chung cư HUD Phước Long - Sổ hồng dài, mua bán công chứng liền - Diện tích : 61m2 phòng ngủ 2wc - Nguyên bản sử dụng, mới 100% - Cửa chính Đông Nam Giá: 2
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Phước Long
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Phước Long
Ngọc Đỗ
0816233268 0816233268
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
🏝️ Bán Đất Nha Trang Vĩnh Lương – Vị Trí Vàng Cho Đầu Tư Và An Cư! 🏡
6.1 tỷ1118 m2
Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa
✨ Diện tích rộng: 1✨ Diện tích rộng: 1118m² 🌳 Đất thổ cư: 60m² – sẵn sàng xây dựng 📜 Sổ đỏ chính chủ: Pháp lý ràng, đảm bảo yên tâm giao dịch Đất nằm vị trí đắc địa: ✅Cách biển 5 phút, khí lành, tuyệt vời cho nghỉ dưỡng! ✅Mặt tiền đường Dương Khuê, thuận tiện di chuyển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vĩnh Lương
Pham Nhu Ha
0382700200 0382700200
Đăng 2 tháng trước
6.9 tỷ1118 m2
Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa
✨ Diện tích rộng: 1118m² 🌳 Đất thổ cư: 60m² – sẵn sàng xây dựng✨ Diện tích rộng: 1118m² 🌳 Đất thổ cư: 60m² – sẵn sàng xây dựng 📜 Sổ đỏ chính chủ: Pháp lý ràng, đảm bảo yên tâm giao dịch Đất nằm vị trí đắc địa: ✅Cách biển 5 phút, khí lành, tuyệt vời cho nghỉ dưỡng! ✅Mặt tiền đường Dương Khuê, thuận tiện di chuyển
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vĩnh Lương
Pham Nhu Ha
0382700200 0382700200
Đăng 7 tháng trước
Bán Đất Siêu Đẹp Tại Khu Đô Thị Vcn Phước Long 1
Thỏa thuận75 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Gần công viên thoáng mát Giá bao ép cọc Xây nhà xong cấp sổ, tính pháp lý mạnh Liên hệ: 0393600 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Long
Trần Thị An
0393600461 0393600461
Đăng 6 tháng trước
Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh
6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước
10,2 Tỷ Đồng Sở Hữu Ngay Nhà Phố Khu Đô Thị Vcn Phước Long 2
Thỏa thuận84 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Nhà phố VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt bên xây thô Diện tích đất 84m² Diện tích xây dựng 242m² (3 tầng 1 tum) Mặt tiền 6m
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Phước Long
Tạ Thị Ngọc Vàng
0935734188 0935734188
Đăng 4 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà-Dt75M2-3T-4Pn-Ôtôtránh-Gần Biển-Nguyễn Chích-Vĩnh Hoà-Nt-5Ty2
5.2 tỷ75 m2
Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
NHÌN LÀ MÊ KHÔNG CHÊ ĐIỂM NÀO VÀO NHÀ NHƯ KHÁCH SẠN 5 SAONHÌN LÀ MÊ KHÔNG CHÊ ĐIỂM NÀO VÀO NHÀ NHƯ KHÁCH SẠN 5 SAO! DUY NHẤT MỘT CĂN NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN CHÍCH 💥DIỆN TÍCH : 75m2-ngang chuẩn (5x15m) xe hơi nhau ✅ KẾT CẤU: 3 tầng kiên cố mẫu phong cách châu âu - 4 phòng ngủ-3WC - phòng khách - bếp sân xe rộng thoáng sang trọng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Mt Kinh Doanh Đường Nhựa 13M-2Tầng-Dt94M2-3Pn-Vĩnh Hoà-Nt-7Ty5
7.5 tỷ94 m2
Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 94m2 ngang chuẩn(5 x 18m) + KẾT CẤU : Nhà xây dựng 2 tầng - kiên cố đẹp - 3 PN - phòng khách bếp rộng rãi sang trọng - đối diện công viên, trường học các khu vui chơi - đường nhựa 13m đậu xe hơi thoải mái cá phiền hà ✅VỊ TRÍ : sầm uất kinh doanh cao ngập nước - khu dân trí cao toàn nhà cao tầng -an ninh 💥TIỆN ÍCH: vòng 200m ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 4 tuần trước
Bán Nhà Góc 2Mt Ôtô-Dt64M2-3Tầng-3Pn-3Wc-Nguyễn Chích-Vĩnh Hoà-Nt-4Ty1
4.1 tỷ64 m2
Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa