Bán Đất Giá Rẻ
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 1500+ bất động sản theo tiêu chí: Bán Đất Giá Rẻ mới nhất tháng 05/2026
Giảm Mạnh Bán Gấp Lô Đất Dự Án Vph Phú Mỹ Q 7. 6*21 Chỉ 16,5 Tỷ Rẻ Nhấ
16.5 tỷ126 m2
Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
🌹 CHỦ KẸT TIỀN GIẢM GIÁ MẠNH BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 8 - DỰ ÁN PHÚ MỸ VẠN PHÁT HƯNG QUẬN 7🌹 CHỦ KẸT TIỀN GIẢM GIÁ MẠNH BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 8 - DỰ ÁN PHÚ MỸ VẠN PHÁT HƯNG QUẬN 7 ▫️ Diện tích: 6x21m (126m²) ▫️ Được xây dựng hầm cao tầng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phú Mỹ
Nguyễn Thị Huệ
0914993620 0914993620
Đăng 4 tuần trước
Bán Căn Hộ Scenic Valley Giá Rẻ Ngay Tại Phú Mỹ Hưng- Quận 7
9.5 tỷ110 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
BÁN CĂN HỘ GIÁ RẺ SCENIC VALLEY 1, PHÚ MỸ HƯNG- QUẬN 7-TPBÁN CĂN HỘ GIÁ RẺ SCENIC VALLEY 1, PHÚ MỸ HƯNG- QUẬN 7-TPHCM - Diện tích: 110m2 3 phòng ngủ, 2 toilet - Nội thất sang trọng, cao cấp - View Đông Nam - GIÁ BÁN: 9,5 TỶ - GIÁ THUÊ: 28 TRIỆU/THÁNG - Đã Sổ Hồng -LH: 0868
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phú
Kim Oanh
0868678561 0868678561
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ The Panorama Giá Rẻ Ngay Tại Phú Mỹ Hưng-Quận 7
Thỏa thuận140 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán căn hộchung cư cao cấp The Panorama - Phú Mỹ Hưng-TPBán căn hộchung cư cao cấp The Panorama - Phú Mỹ Hưng-TPHCM -Căn hộ diện tích 140m², thiết kế 3PN, 2WC, -Bố cục thông minh, ánh sáng tự nhiên tràn -Nội thất trang -Không gian thoải mái yên tĩnh
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phong
Kim Oanh
0868678561 0868678561
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Hộ Scenic Valley Giá Rẻ Ngay Phú Mỹ Hưng-Quận 7
9.2 tỷ100 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ Scenic Valley- Phú Mỹ Hưng-Quận 7-TPBán căn hộ Scenic Valley- Phú Mỹ Hưng-Quận 7-TPHCM -Diện tích: 100m² – 3PN, 2WC, ô xe hầm định danh -Nhà hoàn thiện, thiết kế đẹp thể -Nội thất sang trọng, mẻ -View sân golf & sông thoáng mát, căn góc 2 mặt thoáng -Giá bán: 9
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phú
Kim Oanh
0868678561 0868678561
Đăng 5 tháng trước
Cho Thuê Phòng Giá Rẻ - Sẵn Nội Thất - Ban Công Ngay Nguyễn Ảnh Thủ - Cvpm - Trường Chinh
7.0 triệuKhông xác định
Tô Ký, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG GIÁ RẺ - NGAY NGUYỄN ẢNH THỦ - CVPM - TRƯỜNG CHINH Phòng sẵn nội thất 100% Có ban công thoáng mát Giá thuê 3 Thông tin mô tả CHO THUÊ PHÒNG GIÁ RẺ - NGAY NGUYỄN ẢNH THỦ - CVPM - TRƯỜNG CHINH Phòng sẵn nội thất 100% Có ban công thoáng mát Giá thuê 3
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Trung Mỹ Tây
Danh Megas
0869862718 0869862718
Đăng 1 tuần trước
Phòng Ban Công , Có Gác Đại Học Văn Hiến Giá Rẻ
5.0 triệuKhông xác định
Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả 77 TRẦN VĂN QUANG P10 TÂN BÌNH CÓ GÁC , KỆ BẾP, TOLET TRONG PHÒNG BAN CÔNG RIÊNG MÁY GIẶT CHUNG FREE GIỮ XE GIỜ GIẤC TỰ DO NẤU ĂN DC LH: 0979144859 Thông tin mô tả 77 TRẦN VĂN QUANG P10 TÂN BÌNH CÓ GÁC , KỆ BẾP, TOLET TRONG PHÒNG BAN CÔNG RIÊNG MÁY GIẶT CHUNG FREE GIỮ XE GIỜ GIẤC TỰ DO NẤU ĂN DC LH: 0979144859
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 10
NGUYỄN AN
0979144859 0979144859
Đăng 3 tuần trước
Bán Căn Hộ Scenic Valley Giá Rẻ Nhất Thị Trường Thông Tin Bên Dưới
9.4 tỷ108 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Chủ cần bán căn hộ Scenic Valley 1, diện tích 108m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2WC, view công viên cực đẹp, đặc biệt ô xe đi kèmChủ cần bán căn hộ Scenic Valley 1, diện tích 108m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2WC, view công viên cực đẹp, đặc biệt ô xe đi kèm
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phong
Nghiêm Phương
0941642678 0941642678
Đăng 5 tháng trước
Bán Nền Biệt Thự Tại Nhà Bè, Giá Rẻ
5.6 tỷ200 m2
Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Cần tiền gấp, bán mảnh đất 200 m2 (nền biệt thự song lập), hướng Đông-Bắc, số lô D8-16 dự án Star Village, đường Ngô Quang Thắm xã Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh (cũ xã Long Thới, huyện Nhà Bè)Cần tiền gấp, bán mảnh đất 200 m2 (nền biệt thự song lập), hướng Đông-Bắc, số lô D8-16 dự án Star Village, đường Ngô Quang Thắm xã Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh (cũ xã Long Thới, huyện Nhà Bè)
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà biệt thự, liền kề Nhơn Đức
HOANG HAI THANH
0918850690 0918850690
Đăng 6 tháng trước
Bán Nhà Giá Rẻ Ngay Tại Nguyễn Văn Tạo
5.0 triệu70 m2
Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Bán nhà cấp 4 xây móng băng kiên cố mặt tiền 40m đường 512/14 đường Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè Cần bán nguyên căn nhà tự xây cấp 4, 512/14/21 Nguyễn Văn Tạo, Nhà bèBán nhà cấp 4 xây móng băng kiên cố mặt tiền 40m đường 512/14 đường Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè Cần bán nguyên căn nhà tự xây cấp 4, 512/14/21 Nguyễn Văn Tạo, Nhà bè
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Hiệp Phước
Kim Oanh
0868678561 0868678561
Đăng 5 tháng trước
Bán Ch Scenic Valley 1 , Nhà Đẹp Giá Rẻ , 133M2 , Pmh ,Q7 , Tp Hcm
12.5 tỷ133 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
TIN HÓT - Bán căn hộ Scenic valley 1 , nhà đẹp rẻ , Phú Mỹ Hưng , Quận 7 , thành phố Hồ Chí Minh - Diện tích : 133m2 - Thiết kế : 3 phòng ngủ - 2wc - Nhà full nội thất , sang trọng hiện đại - View đẹp thoáng mát - Giá bán : 12ty5 Thương lượng - HOTLINE / ZALO : 0906319500 Thanh Huyền Liên hệ nhà trực tiếp
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Scenic Valley 1
Xem khu vực: Bán nhà riêng Tân Phú
Thanh Huyền
0906319500 0906319500
Đăng 6 tháng trước
Chủ Nhà Cần Bán The Panorama , Nhà Đẹp Giá Rẻ , Pmh , Q7 , Tp Hcm
Thỏa thuận144 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
Tin hót * Chủ nhà cần bàn giao bán căn hộ Panorama ,nhà đẹp rẻ ,Phú Mỹ hưng , 7 , thành phố Hồ Chí Minh -Diện tích:144m2 -Thiết kế: 3pn - 2wc -Nhà full nội thất cao cấp hiện đại, sang trọng -View sông đẹp thoáng mát ngày -Đầy các tiện ích : hồ bơi, phòng tập Gym ,khu vui chơi trẻ em -Giá bán:19ty -Pháp lý: sổ hồng -Hotline/zalo/viber:0906
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Phú Mỹ Hưng
Xem khu vực: Bán nhà riêng Tân Phong
Thanh Huyền
0906319500 0906319500
Đăng 6 tháng trước
Bán Căn Hộ Scenic Valley Giá Rẻ Ngay Tại Phú Mỹ Hưng-Quận 7-Tp.hcm
6.8 tỷ71 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ Scenic Valley- Phú Mỹ Hưng-Quận 7-TPBán căn hộ Scenic Valley- Phú Mỹ Hưng-Quận 7-TPHCM -Diện tích: 71m² – 2PN, 2WC, ô xe hầm định danh -Nhà hoàn thiện, thiết kế đẹp thể ngay -Nội thất sang trọng, mẻ -View sân golf & sông thoáng mát, căn góc 2 mặt thoáng -Giá bán: 7 tỷ (All in) – bao phí, sổ hồng sang nhanh -Thiện chí bán – thương lượng cho khách thực quan tâm 📍 Khu trung tâm Phú Mỹ Hưng – Crescent Mall, công viên Sakura Park LH: 0868
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phú
Kim Oanh
0868678561 0868678561
Đăng 5 tháng trước
Bán Và Cho Thuê Ch Scenic Valley , Nhà Đẹp Giá Rẻ , Pmh ,Q7 , Tp Hcm
200.0 triệu110 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
🌻🌻[𝐁𝐚́𝐧 & 𝐂𝐡𝐨 𝐭𝐡𝐮𝐞̂ 𝐜𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂ 𝐒𝐜𝐞𝐧𝐢𝐜 𝐕𝐚𝐥𝐥𝐞𝐲 𝟑𝐩𝐧 𝟏𝟏𝟎𝐦𝟐 𝐟𝐮𝐥𝐥 𝐧𝐭 𝟑𝟎𝐭𝐫] - Diện tích: 110m2 view đẹp thoáng mát - Thiết kế: 03PN – 2WC - Nội thất hình 💵 G🌻🌻[𝐁𝐚́𝐧 & 𝐂𝐡𝐨 𝐭𝐡𝐮𝐞̂ 𝐜𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂ 𝐒𝐜𝐞𝐧𝐢𝐜 𝐕𝐚𝐥𝐥𝐞𝐲 𝟑𝐩𝐧 𝟏𝟏𝟎𝐦𝟐 𝐟𝐮𝐥𝐥 𝐧𝐭 𝟑𝟎𝐭𝐫] - Diện tích: 110m2 view đẹp thoáng mát - Thiết kế: 03PN – 2WC - Nội thất hình 💵 G
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Tân Phú
Thanh Huyền
0906319500 0906319500
Đăng 6 tháng trước
Duplex Ban Công Giá Rẻ Mới 100%
9.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả KHAI TRƯƠNG DỰ ÁN MỚI 100% NGAY CÔNG VIÊN LÀNG HOA, P8 ️Hỗ trợ phòng 1/12 ️Phòng sẵn máy lạnh, máy nóng lạnh ️Xe free, an ninh tốt ️Ko giới hạn ở ️Thuận tiện di chuyển ️Giờ giấc tự do
Xem thêm ...
Xem khu vực: Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 8
Võ Anh Duy
0909432596 0909432596
Đăng 6 tháng trước
🔥 3 Lô Cuối Rẻ Nhất Khu – Đất Đại Hiệp Chỉ Từ 7Xxtr
700.0 triệu130 m2
Xã Đại Hiệp, Huyện Đại Lộc, Quảng Nam
📍 Gần QL14B – cách Đà Nẵng 20 phút di chuyển 📍 Gần QL14B – cách Đà Nẵng 20 phút di chuyển 🚗 Đường 5m, ô tô thoải mái 🏡 Dân cư đông, chợ – trường – UBND 📏 130m²/lô – sổ đỏ sẵn, công chứng 💰 Giá 7xx triệu/lô, hỗ trợ vay 50%
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Đại Hiệp
Mai Thị Thu Hương
0343926828 0343926828
Đăng 6 tháng trước
Nhà Gần Chợ Quận 12 Giá Rẻ Cần Bán Gấp
1.7 tỷ52 m2
Quận 12, Hồ Chí Minh
Chính chủ Cần Bán Gấp nhà Pháp Lí Chuẩn ✅Nhà thạnh lộc 50 hà huy giáp thạnh lộc Q12 ✅Dt 4 x 13m đúc lững -Gồm 3 phòng ngủ,2Wc,giếng trời,phòng khách,bếp,sân đậu xe ✅Khu dân cư an minh,đất thổ cư,giấy phép xây dựng,số nhà ✅Gần chợ,trường,siêu thị,ngân hàng ✅Nhà liền ,mua bán công chứng vi bằng ✅Giá 1 tỷ 720 triệu bớt lộc ☎️: 0335527 ***