Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Bán Đất Diên Lạc

Hiện có 354 bất động sản theo tiêu chí: Bán Đất Diên Lạc mới nhất tháng 05/2026

Chủ Gửi Bán Đất Hẻm Đường 61 Phường Thảo Điền Quận 2 Ngang 6M Giá Tlcc

14.5 tỷ130 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
CHỦ GỬI BÁN ĐẤThẻm ĐƯỜNG 61 phường Thảo Điền Quận 2 🔹 Diện tích: 121,3m2 ngang 6M - hẻm 4M hướng Tây tứ trạch- công Sổ hồng: 121m² 🔥 Giá bán: 14,5 tỷ ✨ Thương lượng chính chủ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) Điểm mạnh nổi bật: ✅ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh ✅ Kết nối Xuân Thủy – Nguyễn Văn Hưởng, đi Quận 1 thuận tiện ✅ Phù hợp xây nhà căn hộ dịch vụ, đầu tư tài sản ✅ Nhu cầu cho thuê cao, trị tăng bền
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 5 tháng trước 

🦈 Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Số – Tnp.b, Quận 9 • Diện Tích: 5 X 34M

11.1 tỷ171 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
🦈 bán lô đấtmặt tiền đường số – tnp🦈 bán lô đấtmặt tiền đường số – tnpb, 9 • diện tích: 5 x 34m (công 171m²) • quy hoạch: xây + lửng + 4 lầu + sân thượng (có thể làm hầm) • vị trí siêu đẹp, mặt tiền rộng – phù hợp xây văn phòng, nhà phố, chdv cao cấp • giá: 65 triệu/m² – thương lượng nhẹ #datmatienquan9 #tnpb #datdepquan9 #datmatien #batdongsankhudong #datxaydung #nhaphoquan9 #duongso5quan9 #chdvquan9 #vanphongquan9 #datthoctrang #nhadattrieng #moigioikhuDong
Linh AnGia
0774677773 0774677773
Đăng 5 tháng trước 

Bán Lô Đất Dự Án Huy Hoàng – Thạnh Mỹ Lợi, Đối Diện Công Viên Siêu Đẹp

23.8 tỷ100 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán lô đấtdự án Huy Hoàng – Thạnh Mỹ Lợi, đối diện công viên siêu đẹp Diện tích: 5x20m (100m²) Xây dựng: Hầm – – lửng – 3 lầu – sân thượng Vị trí đắc địa, đối diện công viên trung tâm, khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, đường rộng thoáng ô tô Pháp lý sổ đỏ xây dựng tự 💰 Giá: 240 triệu/m² (thương lượng thiện chí)
Linh AnGia
0774677773 0774677773
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Trả Tiền 1 Lần Tại Cụm Công Nghiệp Hồ Sơn – Lạng Sơn Diện Tích 10.000M2.

Thỏa thuận10000 m2
Huyện Hữu Lũng, Lạng Sơn
1 1 Hiện trạng: - Diện tích: 10000m2 - Tổng diện tích toàn khu 75ha giai đoạn 1, trục đường chính 31m, đường nhánh 22m - Hệ thống cấp nước sạch 3000m3/ngày đêm Công suất xử lý nước thải 2400m3/ngày đêm
0968668404 0968668404
chuonghv86@*********
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Nhà Vườn Bến Lức Long An, Diện Tích 7X25M, Sổ Riêng, Thổ Cư 100%

1.4 tỷ175 m2
Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An
Giá bán: 1 tỷ 400 triệu - hỗ trợ vay 1 tỷ lãi suất thấp Diện tích: 7x25m Pháp lý: Sổ xây dựng tự do Vị trí chợ, trường học, siêu thị, trung tâm hành chính khu dân cư hiện hữu Giá bán: 1 tỷ 400 triệu - hỗ trợ vay 1 tỷ lãi suất thấp Diện tích: 7x25m Pháp lý: Sổ xây dựng tự do Vị trí chợ, trường học, siêu thị, trung tâm hành chính khu dân cư hiện hữu
Nguyễn Vĩnh
0902773503 0902773503
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất Mặt Tiền Quốc Lộ 57B, Xã Chợ Lách, Tỉnh Vĩnh Long – Diện Tích 7.039M²

Thỏa thuận7039 m2
, Vĩnh Long
Bán ĐấtMặt Tiền Quốc Lộ 57B, Xã Chợ Lách, Tỉnh Vĩnh Long – Diện Tích 7 Bán ĐấtMặt Tiền Quốc Lộ 57B, Xã Chợ Lách, Tỉnh Vĩnh Long – Diện Tích 7039m², Có 1500m² Thổ Cư, Mặt Tiền Gần 100m Vị trí: Mặt tiền Quốc Lộ 57B, xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, hợp phát triển kinh tế đầu tư dài
0906732913 0906732913
grong333@*********
Đăng 7 tháng trước 

Bán Biệt Thự Thảo Điền, Quận 2 Cũ, 368M2 Đất, 3 Tầng, 8Pn, Giá 128 Tỷ

348.0 triệu368 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, TpBán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, Tp Thủ Đức – diện tích sổ hồng đủ 📍 khu vực tập trung cộng đồng chuyên gia nước trường quốc tế chuỗi tiện ích cao cấp 📐 Thông tin chi tiết - Diện tích đất: 368 m² - Kết cấu: 3 tầng kiên cố - Công năng: 8 phòng ngủ, 6 toilet - Sổ hồng pháp lý ràng - Hướng: Tây tứ trạch - Hiện cho thuê, hợp đồng 1 năm 💰 Giá bán: 128 tỷ ~348 triệu/m² Xem thêm: https://proviewland
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 3 tháng trước 

Cần Bán Lô Đất Nền Ngay Kcn Giang Điền,Sổ Hồng Riêng Thổ Cư 1.5 Tỷ

1.5 tỷ90 m2
Xã Giang Điền, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
Cần bán 1 số lô đất nền KCN Giang Điền- Trảng Bom 🍀 Vị trí cực kì tiềm năngCần bán 1 số lô đất nền KCN Giang Điền- Trảng Bom 🍀 Vị trí cực kì tiềm năng ✅Giá cực hấp 15 tỷ/ nền ✅ Diện tích 90 - 110m2 ✅ Chỉ cần 600 triệu sở hữu lô đất, phần ngân hàng hỗ trợ vay
Thanh Nguyệt
0933722992 0933722992
Đăng 3 tháng trước 

Bán Villa Riviera An Ph, Diện Tích Đất 289.9M2, 3 Tầng, 4Pn, Giá Chỉ 110 Tỷ

4.0 triệu289 m2
Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán Villa Riviera An Ph, diện tích đất 289 Bán Villa Riviera An Ph, diện tích đất 2899m2, 1 + 2 tầng, 4PN, 5WC, 1 phòng sinh hoạt chung + 1 phòng làm việc + 1 phòng ngủ cho giúp việc WC hiện nhà cho thuê trị cao
Hoàng Thành Đạt
0919942121 0919942121
Đăng 7 tháng trước 

Đất Đầu Tư Thôn Đông Dinh, Diên Toàn, Diên Khánh, Phù Hợp Tách 2 Lô, Sát Khu Tđc Diên Toàn

14.0 triệu351 m2
Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa
ĐẤT ĐẦU TƯ ĐÔNG DINH (DIÊN TOÀN) SÁT KHU TĐC DIÊN TOÀN - DIÊN KHÁNH - Diện tích: 351m² (có 200m² thổ cư) - Ngang 13,5m nở hậu 16m - Đường 6m Giá: 14tr/m² LH: 0904 460 *** https://maps ĐẤT ĐẦU TƯ ĐÔNG DINH (DIÊN TOÀN) SÁT KHU TĐC DIÊN TOÀN - DIÊN KHÁNH - Diện tích: 351m² (có 200m² thổ cư) - Ngang 13,5m nở hậu 16m - Đường 6m Giá: 14tr/m² LH: 0904 460 *** https://maps
Phan Thị Ngọc Châu
0904460882 0904460882
Đăng 7 tháng trước 

Cần Bán Đất An Điền, Bến Cát, Cách Đường Dt 748 300M, Đường Xe Tải Quay Đầu

1.0 tỷ150 m2
Thị xã Bến Cát, Bình Dương
Đất An Điền P Đất An Điền P Long Nguyên TPHCM 👉gần ngã 3 Chú Lường rớt mí nhựa nhà dân đông đúc Đường xe tải đầu thoải mái 👉Cách đường DT 748 chừng 300met -DT: 5*30 thổ cư 60 -Giá 1ty150 bớt lộc Lh 09010109 *** Hoa gc
Phương Hoa
0901010989 0901010989
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Tại Đường Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng Diện Tích 196M2 Giá 90 Triệu/M2

90.0 triệu196 m2
Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Quận Hải An, Hải Phòng
Bán nhà Mặt đường Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng Bán nhà Mặt đường Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng Diện tích: 196m² 🏡 Mặt tiền: 6m, nở hậu – phong thủy cực đẹp 📍 Vị trí thể đẹp hơn: Nằm mặt đường Ngô Gia Tự – trục chính sầm uất bậc nhất Hải An
Phạm Phương Nam
0359168186 0359168186
Đăng 6 tháng trước 

Bán Lỗ Lô Đất 80M2 Đối Diện Cổng Trường Học, Gần Chợ, Công Viên, Hồ Bơi, Sân Pickleball

Thỏa thuận80 m2
Quy Nhơn, Bình Định
ĐỊA THẾ sinh Phúc - PHÚ QUÝ sinh Tài ĐỊA THẾ sinh Phúc - PHÚ QUÝ sinh Tài ======================== QUY NHƠN ICONIC - Vị trí: mặt tiền quốc lộ 19 - Diện tích: 80m2 - 216m2 - Giá: 2,1 tỷ - Tiện ích: Vip nhất Quy Nhơn - Pháp Lý: Sổ hồng cất két ========================== 💥💥Thông tin liên hệ 💥💥 Hotline: Mr
Nguyễn Thế Hiển
0934136786 0934136786
Đăng 7 tháng trước 

Cần Bán Lô Đất Trảng Bom Ngay Kcn Giang Điền Giá 1.5 Tỷ Sổ Hồng Riêng

1.5 tỷ90 m2
Xã Giang Điền, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
Thanh Nguyệt
0933722992 0933722992
Đăng 3 tháng trước 

Bán Đất Nở Hậu Đường 65 Thảo Điền, 129,9M², Vị Trí Cực Đẹp, Giá 52 Tỷ

400.0 triệu130 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà Đường 65, Thảo Điền, TP Thủ Đức – lô đất nở hậu đẹp, vị trí trung tâm, 52 tỷ 📍 Khu vực “điểm vàng” TP Thủ Đức, tập trung villa, căn hộ cao cấp cộng đồng chuyên gia nước - Lô đất nở hậu 14,6m, cực vượng tài – phù hợp xây villa, CHDV cao cấp tài sản dài
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 6 tháng trước 

Bán Gấp Đất 430M Mặt Tiền Đường Hùng Vương, Nhơn Trạch - Diện Tích Lớn, Thổ Cư

7.5 tỷ440 m2
Hùng Vương, Xã Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
**Vị trí vàng - Cơ hội thể lỡ!** Cần bán gấp lô đấtmặt tiền đường Hùng Vương, xã Nhơn Trạch, huyện Đồng Nai **Vị trí vàng - Cơ hội thể lỡ!** Cần bán gấp lô đấtmặt tiền đường Hùng Vương, xã Nhơn Trạch, huyện Đồng Nai
0376660689 0376660689
dauvanlam0799086456@*********
Đăng 6 tháng trước 

Cần Bán Gấp Lô Đất 2 Mặt Tiền Hiệp Hoà - Gần Cầu Thống Nhất. - Diện Tích: 240M2

10.5 tỷ240 m2
Biên Hòa, Đồng Nai
CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN HIỆP HOÀ - Cầu Thống Nhất CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN HIỆP HOÀ - Cầu Thống Nhất - Diện Tích: 240m2 (Ngang 8m) - Sổ Hồng Riêng , full Thổ Có thể tách làm 3 lô - Mặt tiền đường nhựa sát cầu Thống Nhất hoàn thiện thông Võ Thị Sáu
0919422682 0919422682
Mrkendoan19@*********
Đăng 6 tháng trước 

Đất Bán Đường Đồng Khởi Đối Diện Cục Hải Quan Đồng Nai 91M2 Giá 6.8 Tỷ

6.8 tỷ91 m2
Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Cần bán gấp lô đất sổ thổ cư phường Tân Hiệp, đối diện Cục Hải Quan Đồng NaiCần bán gấp lô đất sổ thổ cư phường Tân Hiệp, đối diện Cục Hải Quan Đồng Nai Vị trí: nằm cách đường Đồng Khởi 20m, lưng Karaoke MyMy Diện tích: 4,8m x 19m; 91m2
Hoàng Sự
0918342646 0918342646
Đăng 2 tháng trước 

Bán Đất Ngay Mt Quốc Hương P, Thảo Điền Quận 2 Dt:8.5X27M Giá 45.9 Tỷ

45.9 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Chính chủ gửi bán lô đất vuông vức mặt tiền Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2Chính chủ gửi bán lô đất vuông vức mặt tiền Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2 - Diện tích: 85x27m, công đủ: 230 m² - Kết cấu: Đất trống, tiêu xây dựng: 5 tầng
mai xuân nghĩa
0901374779 0901374779
Đăng 2 tháng trước 

Bán Đất Dự Án Villa Thủ Thiêm Quận 2 Lô O - Đối Diện Cv Ngang 10M

47.2 tỷ230 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT KHU VILLA THỦ THIÊM Quận 2 Lô O - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ 🔥 🔹 Diện tích 10m x 23m = 230m² • Hướng: Đông Nam 🔥 Giá bán: 205 triệu/m² Tổng giá: 47,15 tỷ Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) 🌿 Vị trí: Khu Villa Thủ Thiêm – sông, hiếm lô view thoáng, trị tăng mạnh quy hoạch khu lõi đô thị
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Mặt Tiền Đường Thống Nhất, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, Diện Tích Đất 750M2

Thỏa thuận750 m2
, Ninh Thuận
BÁN NHÀ ĐƯỜNG THỐNG NHẤT, MỸ HƯƠNG, PHAN RANG - THÁP CHÀM  - Diện tích đất: 749,6m2  - Ngay trung tâm thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận  - Nằm con đường ngân hàng BÁN NHÀ ĐƯỜNG THỐNG NHẤT, MỸ HƯƠNG, PHAN RANG - THÁP CHÀM  - Diện tích đất: 749,6m2  - Ngay trung tâm thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận  - Nằm con đường ngân hàng
Trọng Nguyễn
0965887849 0965887849
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Tặng Nhà Cấp 4 Trên Diện Tích 96,3M2 Tại Huỳnh Bá Chánh Ngũ Hành Sơn

Thỏa thuận96 m2
Huỳnh Bá Chánh, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Vị Trí Hòa hải Ngũ hành Sơn bàn tiện ích   Với ưu điểm thông Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Trần Đại Nghĩa, FPT, Bãi Tắm tân Trà, Làng Đại Học Vị Trí Hòa hải Ngũ hành Sơn bàn tiện ích   Với ưu điểm thông Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Trần Đại Nghĩa, FPT, Bãi Tắm tân Trà, Làng Đại Học
nguyễn thế đức phát
0934750791 0934750791
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Vip Thạnh Xuân 38, Đường 6M Diện Tích 4X21 (Cn 79M) Giá 4Ty35 Thương Lượng

4.0 tỷ80 m2
Quận 12, Hồ Chí Minh
- Bán đất VIP Thạnh xuân 38, đường 6m diện tích 4x21 (CN 79m) 4ty35 Thương lượng   - Diện tích: 4 x 21 công 79m xây nhà - Hệ số xây dựng 3 - Bán đất VIP Thạnh xuân 38, đường 6m diện tích 4x21 (CN 79m) 4ty35 Thương lượng   - Diện tích: 4 x 21 công 79m xây nhà - Hệ số xây dựng 3