Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Bán Cu Đất Thịt

Hiện có 719 bất động sản theo tiêu chí: Bán Cu Đất Thịt mới nhất tháng 05/2026

Bán Đất 2.000M Mặt Tiền Lê Thị Hà Hóc Môn Tphcm, Có 1.000M Thổ Cư

78.0 triệu200 m2
Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Bán đất 2Bán đất 2000m mặt tiền Lê thị hà 1000m thổ cư, ngang 24m dài 80m , 2 mặt tiền sẵn 2 đơn vị thuê ( nhà hàng, ngân hàng trường học… ) hợp đồng dài, hướng đông nam tây bắc, khu dân cư sầm uất, bán 78 triệu 1 mét, bao quy hoạch, bao sang
mr phuong
0937997183 0937997183
Đăng 7 tháng trước 

Bán Gấp Lô Đất 90M2 Giá Chỉ 1 Tỷ. Khu Dân Cư Đông Đúc, Kinh Doanh Buôn Bán

Thỏa thuận90 m2
, Hồ Chí Minh
1 1 Vị trí Nằm mặt tiền đường kết nối trục chính cổng KCN Vsip II 2045ha KCN Tân Bình 1045ha hiện hữu, vị trí trung tâm kết nối các tuyến giao thông như: DT741, DT742, DT743, DT747 Tất các tuyến đường phút di chuyển, nằm gắn liền tổng thể khu vực
0764227892 0764227892
cop5574nguyen@*********
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Nền Hẻm 147/ Bình Long, 64M2 Full Thổ Cư, Hẻm 7M. Giá: 6.7 Tỷ.

6.7 tỷ64 m2
Bình Long, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Chính chủ gửi bán lô đấthẻm 147/ Bình Long, Bình Hưng HoàChính chủ gửi bán lô đấthẻm 147/ Bình Long, Bình Hưng Hoà - Diện tích: 4m x 16m, diện tích công nhận: 64m2 - Hiện trạng: Đất trống, thổ cư 100%, phù hợp cho Anh xây dựng nhà kiến trúc - Vị trí: Hẻm nhựa hiện hữu 7m, cách mặt tiền đường 100m, giáp Tân Phú giao thông đi thuận lợi
Vương Nguyễn
0934196986 0934196986
Đăng 1 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư Giá Rẻ,Chỉ 1,2 Tỷ, Dt 165 M2( 5M X 32,5 M), Thổ Cư 81 M2, Xã Đức Trọng, Lâm Đồng .

Thỏa thuận165 m2
Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
🌟 BÁN ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA – VỊ TRÍ KINH DOANH TẠI ĐỨC TRỌNG 🌟 📍 Diện tích: 165 m² (thổ cư 81 m²) 📐 Kích thước: Ngang 5m x dài 32,5m 🚗 Đường nhựa 8m, quy hoạch rộng 16m – cực kỳ thuận lợi kết hợp kinh doanh
Bùi Quang Tuấn
0822678138 0822678138
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất 655M2(347M Thổ Cư) Ngang 16M Hẻm Đường Số 9 Trường Thọ Thủ Đức

Thỏa thuận655 m2
Phường Trường Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Lô ĐấtHẻm Đường số 9 Phường Trường Thọ Thủ Đức, cách Đặng Văn Bi 270mBán Lô ĐấtHẻm Đường số 9 Phường Trường Thọ Thủ Đức, cách Đặng Văn Bi 270m - Diện tích : ngang 16m dài 38m, nở hậu 175m tổng 655m2
huy Thành
0972298903 0972298903
Đăng 2 tháng trước 

Cho Thuê Đất Trống Full Thổ Cư Mặt Tiền Luỹ Bán Bích P.hoà Thạnh Tân P

90.0 triệuKhông xác định
Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Cho thuê đất trống full Thổ cư Mặt tiền Luỹ Bán Bích PCho thuê đất trống full Thổ cư Mặt tiền Luỹ Bán Bích PHoà Thạnh Tân Phú Diện Tích:10x67m vuông vức giá thuê:90 Triệu tháng hđ dài hạn kinh doanh tự vị trí Hoà Bình zalo:0909509527 Trường
Anh Trường
0909500209 0909500209
Đăng 2 tháng trước 

Bán Đât Khu Dân Cư Samsung Đường Bưng Ông Thoàn,P Phú Hữu, Tp Thủ Đức

4.3 tỷ55 m2
Bưng Ông Thoàn, Phường Bình Chiểu, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Nc: Bán lô đất KCN Sam Sung- Bưng Ông Thoàn- PNc: Bán lô đất KCN Sam Sung- Bưng Ông Thoàn- P Phú Hữu- Q9 - Diện tích: 546m2(44x124m) hướng Tây Nam - Giá bán: 4 tỷ 250 bớt lộc - Sổ hồng sẵn- đường nhựa 7m- vỉa hè- đi thuận tiện trung tâm
Nguyễn Trọng Tình
0974820934 0974820934
Đăng 3 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư Góc 2 Mặt Tiền Đường Liên Phường Quận 9 Ngang ~21M Tlcc

68.2 tỷ477 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
BÁN Đất thổ cư GÓC 2 mặt tiền ĐƯỜNG LIÊN PHƯỜNG phường Phú Hữu Quận 9 Mặt tiền đường 60M 🔹 Lô góc 2 mặt tiền 🔹 Diện tích 477m² (20,78 x 23,72m), vuông vức 🔹 Vị trí trục Liên Phường, Bưng Ông Thoàn, Vòng xoay 🔹 Khu dân cư phát triển mạnh, phù hợp xây tòa nhà – showroom – đầu tư 🔥 Giá: 143 triệu/m² (68, 211 tỷ) - sổ đỏ CN Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo)
Thảo Nguyên
0972473331 0972473331
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư Xã Đức Trọng, Gần Mọi Tiện Ích, Giá Rẻ, Thuận Tiện Giao Thông

Thỏa thuận245 m2
Xã Phú Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
🏡 BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ RẺ – ĐỨC TRỌNG, LÂM ĐỒNG 📍 Vị trí đẹp Đức Trọng – Lâm Đồng, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, cách quốc lộ 20 100 m 🏡 BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ RẺ – ĐỨC TRỌNG, LÂM ĐỒNG 📍 Vị trí đẹp Đức Trọng – Lâm Đồng, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, cách quốc lộ 20 100 m
Bùi Quang Tuấn
0822678138 0822678138
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư Long Tân Dầu Tiếng 249M Đường Nhựa 6M, Sổ Riêng, Chỉ 5

590.0 triệu249 m2
Xã Long Tân, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương
BÁN ĐẤT THỔ CƯ LONG TÂN DẦU TIẾNG 249M² – ĐƯỜNG NHỰA 6M, SỔ RIÊNG, CHỈ 590 TRIỆU VỊ TRÍ: Xã Long Tân, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương DIỆN TÍCH: 249m² (thổ cư, vuông vức, xây dựng) MẶT TIỀN: Đường nhựa 6m, xe hơi thoải mái PHÁP LÝ: Sổ sang công chứng ngay GIÁ BÁN: Chỉ 590 triệu (thương lượng cho khách thiện chí) Đường nhựa thông thoáng, thuận tiện di chuyển trung tâm Dầu Tiếng các khu vực lân cận Gần chợ Long Tân, trường học, UBND, bệnh viện – tiện ích sinh hoạt Nằm 2 cụm công nghiệp KCN Dầu Tiếng 1 – KCN Dầu Tiếng 2, Tiềm năng tăng cao hạ tầng Dầu Tiếng phát triển Thích hợp xây nhà nhà vườn đầu tư tài sản ☎ LIÊN HỆ NGAY: 0909
Chính Chủ
0919561699 0919561699
Đăng 7 tháng trước 

Khu Dân Cư Dạ Lê Thành Phố Huế Mở Bán Với Hơn 15 Lô Đất Nền

629.0 triệu102 m2
Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế
📍 Vị trí: Đường Dạ Lê vị trí đắc địa, kết nối giao thông thuận tiện cho việc đi  📐 Diện tích: 100m2, 124m2, 136m2, 📍 Vị trí: Đường Dạ Lê vị trí đắc địa, kết nối giao thông thuận tiện cho việc đi  📐 Diện tích: 100m2, 124m2, 136m2,
Bích Trà Hồ
0964079870 0964079870
Đăng 7 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư Mặt Tiền Đường Lê Văn Thịnh Quận 2 Đg 30M Ngang 7M

41.3 tỷ244 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất thổ cư Mặt Tiền Đường Lê Văn Thịnh Quận 2 👉 Mặt tiền đường QH 30M 👉 xây dựng Hầm 1 Trệt 1 Lửng 4 Lầu Sân thượng - Diện Tích: 244,9m2 ( 7,1m x 34m nở hậu 7,2m ) - Hiện Trạng Đang HĐ Thuê 25 triệu/tháng 🔥 Giá Chào Bán: 41 tỷ 300 thương lượng CC Sổ đỏ cá nhân - Anh Chị nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo 0903034123 (zalo) kết nối chính chủ
Thao Nguyen
0903034123 0903034123
Đăng 2 tháng trước 

Bán Biệt Thự Thảo Điền, Quận 2 Cũ, 368M2 Đất, 3 Tầng, 8Pn, Giá 128 Tỷ

348.0 triệu368 m2
Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, TpBán biệt thự Thảo Điền, Quận 2 cũ, Tp Thủ Đức – diện tích sổ hồng đủ 📍 khu vực tập trung cộng đồng chuyên gia nước trường quốc tế chuỗi tiện ích cao cấp 📐 Thông tin chi tiết - Diện tích đất: 368 m² - Kết cấu: 3 tầng kiên cố - Công năng: 8 phòng ngủ, 6 toilet - Sổ hồng pháp lý ràng - Hướng: Tây tứ trạch - Hiện cho thuê, hợp đồng 1 năm 💰 Giá bán: 128 tỷ ~348 triệu/m² Xem thêm: https://proviewland
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 2 tháng trước 

Cần Bán Lô Đất Nền Ngay Kcn Giang Điền,Sổ Hồng Riêng Thổ Cư 1.5 Tỷ

1.5 tỷ90 m2
Xã Giang Điền, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
Cần bán 1 số lô đất nền KCN Giang Điền- Trảng Bom 🍀 Vị trí cực kì tiềm năngCần bán 1 số lô đất nền KCN Giang Điền- Trảng Bom 🍀 Vị trí cực kì tiềm năng ✅Giá cực hấp 15 tỷ/ nền ✅ Diện tích 90 - 110m2 ✅ Chỉ cần 600 triệu sở hữu lô đất, phần ngân hàng hỗ trợ vay
Thanh Nguyệt
0933722992 0933722992
Đăng 2 tháng trước 

Sẵn Sổ Bán Ngay Lô Đất 8M Mặt Tiền,Full Thổ Cư, Ngay Gần Quốc Lộ 21.

35.0 triệu100 m2
Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
  Gia đình cần bán mảnh đất Vai Réo, Phú Cát   Gia đình cần bán mảnh đất Vai Réo, Phú Cát  Diện tích 100m2 , đất 100%  Mặt tiền 8m, nhỉnh 3ty Mảnh đất đường quốc lộ 21  Nằm trục giao thông huyết mạch, di chuyển cực trung tâm
Nguyễn Tùng Thi
0978476537 0978476537
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Nền Sổ Riêng Thổ Cư Bầu Trâm Long Khánh Giá 750 Triệu Lh 0945291***

750.0 triệu81 m2
Xã Bàu Trâm, Thị xã Long Khánh, Đồng Nai
Bán nền đất sổ thổ cư bầu trâm long khánh đồng nai Bán nền đất sổ thổ cư bầu trâm long khánh đồng nai Diện tích 81 ngang 5 dài 16 Khu dân cư hiện hữu Đường xe hơi đất Cách nhựa 300m Gần trường , chợ ,kcn
Như Hương Bùi
0945291839 0945291839
Đăng 4 tháng trước 

Bán Nhà Đất Thổ Cư Kim Ngưu, 124 Triệu / M2, 193 M2, Q.hai Bà Trưng, H

23.9 tỷ193 m2
Đức Thắng, Phường Đức Thắng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Nhà nằm vị trí Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà NộiNhà nằm vị trí Kim Ngưu, Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội Diện tích rộng rãi 193m2 124 triệu / m2 Ngõ rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe hơi
Nguyễn Vân Trang
0907023278 0907023278
Đăng 5 tháng trước 

Bán Đất Thổ Cư 100% Thủ Đức, Hiệp Bình, 301M², Mặt Tiền 10M. Giá 42 Tỷ

139.5 triệu301 m2
Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán lô đất đường Hiệp Bình, khu vực dân cư đông, kinh doanh mạnh, kết nối Phạm Văn Đồng – Quốc lộ 13 – Hiệp Bình ChánhBán lô đất đường Hiệp Bình, khu vực dân cư đông, kinh doanh mạnh, kết nối Phạm Văn Đồng – Quốc lộ 13 – Hiệp Bình Chánh
Hoàng Đạt
0919462121 0919462121
Đăng 5 tháng trước 

Bán Gấp Đất Hẻm 931/ Hương Lộ 2, Dt: 72M2, Thổ Cư 100%. Giá: 5.39 Tỷ.

5.4 tỷ72 m2
Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Chính chủ cần bán lô đấthẻm 931/ Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A (cũ) Diện tích: 4m x 18m vuông vức,  DTCN: 72m2 Hiện trạng: Đất trống, chuyển mục đích đất 100%, xây dựng tự thuận lợi cho Anh thiết kế kiến trúc nhà Vị trí: Hẻm hiện hữu 6m, cách mặt tiền đường Hương Lộ 2 300m, các tiện ích trường học Tiểu học Bình Trị Đông, Bệnh viện Bình Tân, Trường cấp 3 Nguyễn hữu Cảnh, Siêu thị Coop Mark
Vương Nguyễn
0934196986 0934196986
Đăng 6 tháng trước 

Bán Đất Hxh Lê Đình Cẩn, 4 X16M, Khu Dân Cư Hiện Hữu Giá 4 Tỷ!

Thỏa thuận64 m2
Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
Đất HXH đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân ++ Diện tích: 4x16m Khu hiện hữu, xây dựng tự Sổ hồng hợp lệ Giá 4 tỷ thương lượng nhẹ Liên hệ Bình 0906841404Đất HXH đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân ++ Diện tích: 4x16m Khu hiện hữu, xây dựng tự Sổ hồng hợp lệ Giá 4 tỷ thương lượng nhẹ Liên hệ Bình 0906841404