Bán Chung Cư Nha Trang
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 207 bất động sản theo tiêu chí: Bán Chung Cư Nha Trang mới nhất tháng 05/2026
Bán Nhà Cách Đường Điện Biên Phủ Vĩnh Hoà 20M Giá Chỉ 3,6 Tỷ
Thỏa thuận66 m2
Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ HẺM CÁCH ĐIỆN BIÊN PHỦ 20M – VĨNH HOÀ – GIÁ 3,6 TỶ • Diện tích 66,3m2 (ngang 5,09m) • Nhà mê đúc, thể tầng • 3 phòng ngủ (1 phòng tầng trệt), 2 WC • Sân phơi, phòng thờ, nội thất liền tường • Vị trí đẹp: trường mầm non Vườn Cổ Tích, cách 2/4 130m, bến xe Bắc • Giá: 3,6 tỷ (TL) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Ms Thái Trinh
0387700372 0387700372
Đăng 5 tháng trước
Bán Nhà Ba Làng-Cách Biển 100M-76M2-2Tầng-3Pn-Ôtô 10M-Vĩnh Hoà-Nt-5Ty9
5.9 tỷ76 m2
Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
bán gấp căn nhà sát biển - bên nhà thờ ba làng + DT : 76m2 ngang chuẩn (5,2x16m )- ôtô đậu nhà + Kết cấu: 2tầng kiên cố-3 phòng ngủ-3WC-phòng thơ - rộng thoáng-sân xe máy xe hơi nhà rộng thoáng + vị trí: trung tâm chợ Ba Làng sầm uất- cao gập nước - biển bước chân - khu cấn bộ hưu dân trí cao + tiện ích : bao quanh nhà thờ, trường học, chợ, ngân hàng, nhà nghỉ, bãi tắm Hòn Chồng 1 phút
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 2 tháng trước
Bán Nhà Xây Sẵn Kđt Vcn Phước Long 2 – Sổ Riêng Từng Căn
123.0 triệu110 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Nhà xây hoàn thiện khu đô thị VCN Phước Long 2, dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ Phù hợp đầu tư dài Đường A1: 110 m² đất, 368 m² xây dựng, 13,5 tỷ, đơn 123tr/m2 Đường B11: 100 m² đất, 263,2 m² xây dựng, 11,7 tỷ, đơn 117tr/m2 Đường A3: 105 m² đất, 307,2 m² xây dựng, 13,2 tỷ, đơn 126tr/m2 Pháp lý ràng, sổ đỏ căn
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Đổ Thị Thu Thảo
0901939679 0901939679
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà Mới Đẹp Lô Góc-Dt56M2-2Tầng-3Pn-Ôtô Đậu Cửa-Vĩnh Hải-Nt-Ỉ3Ty3
3.3 tỷ56 m2
Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
💥DIỆN TÍCH: 56m2 ngang lý tưởng 6m + KẾT CẤU : nhà 2tầng 3PN-2wC - sân rộng thoáng - xây dựng kiểu sang trọng cho tây thuê 10tr/1th ✅VỊ TRÍ : cao gâp nước - khu dân cư đông đúc - dân trí cao-an ninh 💥TIỆN ÍCH: nội thất chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp biển phút ✅ PHÁP LÝ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 3 tháng trước
Bán Nhà Phố Vcn Phước Long 2 – Trục Đường Lớn – Sổ Đỏ Riêng
123.0 triệuKhông xác định
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ BÁN NHÀ PHỐ VCN PHƯỚC LONG 2 – TRỤC ĐƯỜNG LỚN – SỔ ĐỎ RIÊNG Nhà phố KĐT VCN Phước Long 2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Bùi Thái Đức
0982812967 0982812967
Đăng 4 tháng trước
Bán Nhà 2 Tầng, Vcn Phước Hải, Căn Góc 42M2, Đã Có Sổ Hoàn Công, Giá 5 Tỷ 350
5.0 tỷ42 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG B6 KHU VCN PHƯỚC HẢI NHA TRANG ==== - Nhà full nội thất Có chỗ đậu Oto riêng - Sổ hồng Pháp lý chuẩn chỉnh - Đường nhựa rộng 8m Ô tô thoải mái - DT đất: 42m DT sàn sử dụng: 97m - Kết cấu: Nhà 2PN, 2wc - Khu dân cư đông đúc, sầm uất - Giá cực tốt: Chỉ 5
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Hải
Hoàng Việt
0916377378 0916377378
Đăng 6 tháng trước
“Mua Nhà Mozzadiso, Tận Hưởng Không Gian Sống Chất Lượng”
Thỏa thuận100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn Nhà phố 3 tầng – Tiện ích đẳng cấp Bạn sinh sống Nha Trang gian sống tiện nghi, hiện đại? KVG Mozzadiso – Mỹ Gia gói 6 lựa lý tưởng, đáp ứng các nhu cầu bạn
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Trương Ngọc Hiếu
0862960736 0862960736
Đăng 6 tháng trước
Cần Bán Đất Vĩnh Lương, Lương Sơn Diện Tích 120M2 Giá Bán 650Tr
650.0 triệu120 m2
Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa
CẦN BÁN ĐẤT VĨNH LƯƠNG, LƯƠNG SƠN, NHA TRANG -Mua đất tặng nhà cấp 4+ sân vườn hoàn thiện -Đất dài 20m, ngang 6m2 -Hợp dài, buôn bán Liên hệ zalo 0394993 *** CẦN BÁN ĐẤT VĨNH LƯƠNG, LƯƠNG SƠN, NHA TRANG -Mua đất tặng nhà cấp 4+ sân vườn hoàn thiện -Đất dài 20m, ngang 6m2 -Hợp dài, buôn bán Liên hệ zalo 0394993 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vĩnh Lương
Đậu Thị Nga
0394993326 0394993326
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Để Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Làm Việc ) Có Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất
380.0 triệu121 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Đồng
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước
Kvg Mozzadiso – Nhà Phố Trung Tâm Mỹ Gia • Quỹ Hàng Hiếm • Biên Độ Tăng Giá Mạnh
6.0 triệu100 m2
Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư KVG Mozzadiso – Nhà phố trung tâm Mỹ Gia • Quỹ hàng hiếm • Biên độ tăng mạnh Tài sản nhà phố đô thị hoàn thiện lựa an toàn cho nhà đầu tư
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà riêng Vĩnh Thái
Nguyễn Ngọc Bảo Châu
0928316929 0928316929
Đăng 5 tháng trước
Chính Chủ Cần Bán Gấp Căn Hộ Mường Thanh Viễn Triều
Thỏa thuận58 m2
Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
Cơ hội đầu tư sở hữu căn hộ dịch vụ biển Nha Trang Cơ hội đầu tư sở hữu căn hộ dịch vụ biển Nha Trang Tòa OC1A Khu đô thị Mường Thanh Viễn Triều Địa chỉ: 03 - 05 Phạm Văn Đồng, P Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Vĩnh Phước
Nguyễn Thu Hà
0904223788 0904223788
Đăng 7 tháng trước
Bán Đất-Góc 2Mt-Dt68M- Gần Biển- Nguyễn Dữ-Hòn Xện-Vinh Hoà-Nt - 4.7Ty
4.7 tỷ68 m2
Nguyễn Dữ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
chủ nhà ngộp bank sót nhất 1 lô phù hợp xây căn hộ dịch vụ xây nhà nghỉ dưỡngchủ nhà ngộp bank sót nhất 1 lô phù hợp xây căn hộ dịch vụ xây nhà nghỉ dưỡng 💥DIỆN TÍCH: 68m2(4x17m)- góc đường 7m ôtô thông thoáng
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vĩnh Hòa
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 5 tháng trước
Bán Đất Chính Chủ Cần Bán Trả Nợ ( Gặp Trực Tiếp Chủ Đất ) Có Tính Phí Hoa Hồng Khi Giới Thiệu Đất
280.0 triệu68 m2
Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Xung quanh nhà cửa ủy ban, trạm y tế, trường học,v,v Đường bê tông xe oto đi thỏa mái Tương lai đất quy hoạch ONT Lh đi đất ( Đất tranh chấp )
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Đồng
vo vuong
0327334677 0327334677
Đăng 5 tháng trước
Cần Bán Đất Dt100M2(5X20M)-Hễm Ô Tô Mai Xuân Thưởng-Vĩnh Hải-Nt-Chỉ5T2
5.2 tỷ100 m2
Mai Xuân Thưởng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
gia đình mua xây kẹt tiền bán lô đất biển 💥DIỆN TÍCH: 100m2 ( 5x20m)-ôtô thông thoánggia đình mua xây kẹt tiền bán lô đất biển 💥DIỆN TÍCH: 100m2 ( 5x20m)-ôtô thông thoáng ✅VỊ TRÍ : hẽm mai Xuân thưởng -cực đẹp sầm uất - cao ngập nước - khu dân trí cao toàn nhà cao tầng -an ninh tốt 💥TIỆN ÍCH: bao quanh - ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp, tắm biển 300m ✅ PHÁP LÝ
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Vĩnh Hải
Văn Thọ Lê
0938421363 0938421363
Đăng 5 tháng trước
Nhà Phố Hoàn Thiện Vcn Phước Long Ii - Kiến Trúc Cổ Điển, Sổ Đỏ Sẵn, Giao Nhà Ngay
122.0 triệu97 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Cần bán các căn nhà xây sẵn Khu đô thị VCN Phước Long II Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh Nhà xây hoàn thiện phong cách cổ điển sang trọng, mặt tiền đẹp, công năng sử dụng Thông tin chi tiết căn: - Đường A2: Diện tích đất 97,5 m²; Diện tích xây dựng 256,3 m²; Giá bán 11,4 tỷ; Đơn 117 triệu/m2 - Đường A1: Diện tích đất 100 m²; Diện tích xây dựng 336,3 m²; Giá bán 12,2 tỷ; Đơn 122 triệu/m2 - Đường B4: Diện tích đất 90,5 m²; Diện tích xây dựng 263,8 m²; Giá bán 10,7 tỷ; Đơn 118 triệu/m2 Diện tích đất sàn xây dựng gian sống rộng rãi, phù hợp an cư dài đầu tư tài sản Pháp lý thanh toán: - Sổ đỏ căn, cấp sổ ngay - Giao nhà khai thác liền - Thanh toán linh hoạt 12 tháng - Hỗ trợ vay ngân hàng quy định
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán nhà riêng Khu đô thị VCN Phước Long 2
Xem khu vực: Bán nhà riêng Phước Long
Phạm Hữu Huy
0969963935 0969963935
Đăng 4 tháng trước
Bán Đất Siêu Đẹp Tại Khu Đô Thị Vcn Phước Long 1
Thỏa thuận75 m2
Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Bán đất siêu phẩm, dính tủ điện, dính hố ga Gần công viên thoáng mát Giá bao ép cọc Xây nhà xong cấp sổ, tính pháp lý mạnh Liên hệ: 0393600 ***
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán đất Phước Long
Trần Thị An
0393600461 0393600461
Đăng 6 tháng trước
Bán Từng Căn Trong Khu ( Căn 1Pn)
Thỏa thuận55 m2
Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
🌊 *CHARMORA CITY – TIÊN PHONG KIẾN TẠO MÔ HÌNH ĐÔ THỊ SPONGE CITY TẠI VIỆT NAM* Giữa đất Huyền thoại kỳ quan biển Việt Nam - Nha Trang, Charmora City nổi bật dấu ấn tiên phong Sun Group – mô hình Sponge City hiện thực hóa thành đô thị khả năng linh hoạt ứng thiên nhiên, biết tiếp lưu tái sử dụng dòng nước tự nhiên
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán nhà mặt phố Phước Hải
Nhung
0898365659 0898365659
Đăng 5 tháng trước
Bán Căn Góc Hoàng Quân View Ban Công Đường Trịnh Hoài Đức Nội Thất Cao Cấp
Thỏa thuận65 m2
Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
BÁN CĂN GÓC TẦNG 6 – TOÀ B1 HOÀNG QUÂN NHA TRANG • Diện tích: 65,1m2 • Thiết kế: 2PN – 2WC • View ban công đường Trịnh Hoài Đức thoáng, mát • Để full nội thất • Trang cửa khoá điện tử thông minh, tiện lợi an toàn • Giá bán: 2,3tỷ (bớt lộc – bao thuế) Liên hệ 03877003 *** Trinh Jolie