Ban Can Ho 9View
Theo dõi Đang theo dõi
Hiện có 5000+ bất động sản theo tiêu chí: Ban Can Ho 9View mới nhất tháng 05/2026
Cần Bán Căn Hộ 51M2 Full Nội Thất Tại Waterpoint
1.2 triệu51 m2
Tỉnh Lộ 824, Xã An Thạnh, Huyện Bến Lức, Long An
1 1 Đặc điểm nổi bật căn hộ Hướng nhà lý tưởng: Hướng Đông Bắc, cửa chính hướng Tây Nam, đảm bảo gian mát mẻ quanh năm Nội thất ấm cúng: Phòng bếp: Bếp hiện đại, tủ lạnh Toshiba Inverter 305L, quầy ly/rượu/bia, kệ inox, máy lọc nước nóng lạnh, lò vi sóng, nồi chiên dầu, lò nướng
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Waterpoint
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư An Thạnh
Bgroup
0908760562 0908760562
Đăng 7 tháng trước
Cần Bán Căn Hộ 09 Tòa Keangnam Phạm Hùng
125.0 triệu160 m2
Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Căn hộ 09 tháp B Keangnam Vina, Diện tích 160m², thiết kế 4PN, 2wcCăn hộ 09 tháp B Keangnam Vina, Diện tích 160m², thiết kế 4PN, 2wc Nội thất 5 Sổ đỏ chính chủ giá 125tr/m2 LH: 097298**** Hiện số Đã chép
Mr.Tường
0972987696 0972987696
Đăng 7 tháng trước
🌿 Bán Nhanh Scenic Valley 1 – Phú Mỹ Hưng Căn Hộ Đẹp, Diện Tích Lớn
6.4 tỷ133 m2
Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
🌿 BÁN NHANH SCENIC VALLEY 1 – PHÚ MỸ HƯNG Căn hộ đẹp, diện tích cực hiếm Scenic Valley 1 cho khách mua đầu tư tài sản🌿 BÁN NHANH SCENIC VALLEY 1 – PHÚ MỸ HƯNG Căn hộ đẹp, diện tích cực hiếm Scenic Valley 1 cho khách mua đầu tư tài sản
Xem thêm ...
Xem với dự án: Bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Phú
Lê Thành Tài
0896586717 0896586717
Đăng 3 ngày trước
Bán Căn Hộ Sunrise Cityview Q7 Lh :
2.5 tỷ38 m2
Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
Cần bán căn hộ Sunrise CityView Q7 diện tích 38m2 nội thất cơ bản bán 2 tỷ 5Cần bán căn hộ Sunrise CityView Q7 diện tích 38m2 nội thất cơ bản bán 2 tỷ 5Lầu cao view đẹp liên hệ trực tiếp Minh Anh
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Tân Hưng
Minh Anh
0859999822 0859999822
Đăng 4 tháng trước
Bán Căn Hộ Cao Cấp Tại Phú Mỹ
34.5 triệu57.96 m2
, Hồ Chí Minh
căn hộ 2 phòng ngủ, 1 WC căn hộ 2 phòng ngủ, 1 WC quốc lộ 51, Cảng biển Quốc tế Cái Mép Thị Vải Gần Cảng hàng Lobg Thành
0914797175 0914797175
huongabt@*********
Đăng 7 tháng trước
Bán Căn Hộ 2Pn Tại Parcspring Quận 2 -- Bán Căn Góc 2Pn, 1Wc, 69M2
2.2 tỷ69 m2
Nguyễn Duy Trinh, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ 2PN Parcspring Quận 2 -- Bán căn góc 2PN, 1WC, diện tích 69m2 -- Có nội thất cơ bản -- Nhà thoáng mát tầng đẹp, view đẹp -- Tiện ích nội khu ngoại khu: hồ bơi, siêu thị, trường học, quán bệnh viện, nhà thuốc,
Xem thêm ...
Xem khu vực: Bán căn hộ chung cư Linh Tây