Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

An Sương

Hiện có 63 bất động sản theo tiêu chí: An Sương mới nhất tháng 06/2026

Studio Full Nội Thất Bancol Chỉ 4Tr4 Ngay Cầu Tham Lương - Bến Xe An Sương

4.0 triệuKhông xác định
Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả STUDIO FULL NỘI THẤT BANCOL CHỈ 4TR4 NGAY CẦU THAM LƯƠNG - BẾN XE AN SƯƠNG Địa chỉ: Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - Q12 Full nội thất, bancol, chung chủ, giấc tự do Không giới hạn xe, cửa vân tay Liên hệ chính chủ 0352023672 thương
Hồ Nữ Diệu Thương
0352023672 0352023672
Đăng 7 tháng trước 

Phòng Trọ Trong Khu Dân Cư An Sương Phường Tân Hưng Thuận Quận 12

5.0 triệu45 m2
Đường Số 13, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trọ 45 m² nằm khu dân cư An Sương Khu yên tĩnh thoáng mát Có ban công có sân xe chung khóa vân tay có công viên đằng trước có máy lạnh phòng lầu 1 không gác xép miễn trung gian
Anh Thắng
0929000060 0929000060
Đăng 5 tháng trước 

Đất Sổ Hồng Riêng Hẻm 8M - Nguyễn Văn Quá, Quận 12, Gần Kdc An Sương

5.9 tỷ72 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
BÁN ĐẤT - HẺM 8m NGUYỄN VĂN QUÁ QUẬN 12 - GẦN KDC AN SƯƠNG - SỔ HỒNG RIÊNG Diện tích 4m x 18m Giá bán  5 tỷ 880 Liên hệ: 077 9938 978 - Mr BonBÁN ĐẤT - HẺM 8m NGUYỄN VĂN QUÁ QUẬN 12 - GẦN KDC AN SƯƠNG - SỔ HỒNG RIÊNG Diện tích 4m x 18m Giá bán  5 tỷ 880 Liên hệ: 077 9938 978 - Mr Bon
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 7 tháng trước 

Phòng Có Gác Full Nội Thất Sạch Sẽ Thoáng Mát Ngay Gần Ngã Tư An Sương

9.0 triệuKhông xác định
Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả 72 HÀ THỊ KHIÊM - TRUNG MỸ TÂY - Q12 NGAY CVPM QUANG TRUNG ️ SẴN MÁY LẠNH, MÁY GIẶT RIÊNG LIÊN HỆ NGAY 0902 437 085 ĐỂ XEM PHÒNG Thông tin mô tả 72 HÀ THỊ KHIÊM - TRUNG MỸ TÂY - Q12 NGAY CVPM QUANG TRUNG ️ SẴN MÁY LẠNH, MÁY GIẶT RIÊNG LIÊN HỆ NGAY 0902 437 085 ĐỂ XEM PHÒNG
Vo Minh Huy
0902437085 0902437085
Đăng 3 tháng trước 

🏡Phòng Trọ Giá Rẻ - Gác Cao 2M - Bến Xe An Sương - Cầu Tham Lương

2.5 triệuKhông xác định
Thái Thị Giữ, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Phòng trọ rẻ - rộng rãi gác caoPhòng trọ rẻ - rộng rãi gác cao Thuận Tiện di chuyển Trường Chinh, Cầu Tham Lương - chợ cầu các Gò Vấp, Quận 12, Tân Bình, Tân Phú 👉 Phòng cửa sổ thoáng 👉 Nội thất mới: Máy Lạnh, Tủ Kệ Bếp
Thanh Trúc
0934133496 0934133496
Đăng 3 tháng trước 

Nhà Đúc 3 Tầng Khu Dân Cư An Sương, Tân Hưng Thuận, Quận 12, 4X20M

7.5 tỷ80 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ ĐÚC 4 TẦNG - KDC AN SƯƠNG QUẬN 12 - SỔ HỒNG RIÊNG 80m² - ĐƯỜNG NHỰA 6M - Kết cấu: Trệt Lửng - 2 Lầu 5PN, 5wc, gara ô tôBÁN NHÀ ĐÚC 4 TẦNG - KDC AN SƯƠNG QUẬN 12 - SỔ HỒNG RIÊNG 80m² - ĐƯỜNG NHỰA 6M - Kết cấu: Trệt Lửng - 2 Lầu 5PN, 5wc, gara ô tô
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 3 tháng trước 

Lô Đất Đường 30M Khu Dân Cư An Sương, Quận 12, 4.5X20M, Sổ Hồng Riêng

10.5 tỷ90 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Lô Đất - Đường 30m Khu Dân Cư An Sương, Quận 12 - Công năng xây: Hầm - 5 tầng - kích thước: 4,5m x 20mLô Đất - Đường 30m Khu Dân Cư An Sương, Quận 12 - Công năng xây: Hầm - 5 tầng - kích thước: 4,5m x 20m
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 4 tháng trước 

Căn Hộ Mới Xây _ Ban Công, Cửa Sổ _ Nguyễn Ảnh Thủ, Cvpm, Bxe An Sương

4.9 triệuKhông xác định
Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
Siêu Phẩm Căn Hộ Cao Cấp - Ban Công, Cửa Sổ - Ngay Công Viên Phần Mềm - Tô Ký - Quận 12 Khai trương siêu ưu đãi Địa : Ngay Tô Ký , thuận tiện di chuyển CVPM | Nguyễn Ảnh Thủ | Quang Trung | Trường Chinh | Gò Vấp | Tân Bình Full Nội Thất : Smart Tivi - Máy giặt riêng Tủ Lạnh | Máy Lạnh | Tủ kệ gỗ Ghế Sofa | Bàn | Tủ Quần Áo Giường Nệm | Nóng Lạnh NLMT Bếp điện âm | Kệ bếp , Tủ bếp Tiện Ích : Ban Công - Cửa Sổ Lớn Thang máy - Hầm xe rộng Bảo vệ 24/7 - Camera 24/24 Xung quanh tiện ích Đường - Yên tĩnh Vệ sinh hành lanh ngày Contact : 0963 707 958 (Call & Zalo) Đô quản lí book phòng
Đào Ngọc Đô
0963707958 0963707958
Đăng 4 tháng trước 

Khai Trương Phòng Duplex Mới - Full Nội Thất Ngay Trường Chinh - An Sương - Tham Lương - Ql1A

6.0 triệuKhông xác định
Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả MÁY LẠNH, TỦ LẠNH, TỦ ÁO QUẦN, HỆ TỦ BẾP, BÀN LÀM VIỆC CỬA SỔ GIẾNG TRỜI THOÁNG MÁT CỔNG VÂN TAY, CAMERA 24/7 GIỜ GIẤC TỰ DO, BÃI XE RỘNG RÃI YÊN TĨNH, PCCC ĐẠT CHUẨN TOẠ LẠC TRỤC ĐƯỜNG: TRƯỜNG CHINH-AN SƯƠNG-SONG HÀNH-THAM LƯƠNG-NGUYỄN VĂN QUÁ-PHAN HUY ÍCH-PHAN VĂN HỚN-NGUYỄN ẢNH THỦ-TÂY THẠNH-TÔ KÝ-KCN TÂN BÌNH-KCN VĨNH LỘC-CVPMQT GẦN CHỢ, SIÊU THỊ, CỬA HÀNG TIỆN LỢI, GYM,
Đoàn Thanh Hiếu
0936823091 0936823091
Đăng 4 tháng trước 

Bán Đất Khu Dân Cư An Sương, Quận 12, Sổ Hồng Riêng 5X20M, 9 Tỷ 900

9.0 tỷ115 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
BÁN 23 LÔ ĐẤT KHU DỰ ÁN AN SƯƠNG - TÂN HƯNG THUẬN QUẬN 12 - SỔ HỒNG RIÊNG Diện tích 5m x 23m đường 8m - Giá 9 tỷ Diện tích 4,5m x 22m đường 30m - Giá 9,4 tỷ Liên hệ 077 9938 978 - Mr BonBÁN 23 LÔ ĐẤT KHU DỰ ÁN AN SƯƠNG - TÂN HƯNG THUẬN QUẬN 12 - SỔ HỒNG RIÊNG Diện tích 5m x 23m đường 8m - Giá 9 tỷ Diện tích 4,5m x 22m đường 30m - Giá 9,4 tỷ Liên hệ 077 9938 978 - Mr Bon
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà 3 Tầng Hẻm Ô Tô Đường Trường Chinh, Giáp Kdc An Sương, Quận 12

5.4 tỷ52 m2
Trường Chinh, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ 3 TẦNG - HẺM XE HƠI - ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH - GIÁP KDC AN SƯƠNG QUẬN 12 - Kết cấu Trệt + 2 lầu 4 phòng ngủ, 3 WC - Diện tích 4m x 13m - Sổ hồng hoàn công đủ - Giá 5 tỷ 400  Liên hệ: 077 9938 978 - Mr Bon
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 1 tháng trước 

Bán Nhà Đông Hưng Thuận Q12, Cạnh Kdc An Sương - 5M X 21M - 4 Tỷ 700

4.7 tỷ102 m2
Đông Hưng Thuận, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Vị trí hẻm 3m, xe hơi đậu cách nhà 20m, chợ Cây Sộp- Vị trí hẻm 3m, xe hơi đậu cách nhà 20m, chợ Cây Sộp Khu an ninh, dân trí - Nhà cấp 4 2 phòng ngủ, 2 wc - Diện tích 5m x 21m - Sổ hồng công 102m2 - Giá 4 tỷ 700 - Liên hệ 0936 017 747 - Nhật (Tư vấn hỗ trợ nhà thực tế
Đinh Xuân Nhật
0936017747 0936017747
Đăng 7 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Quận Hóc Môn - Cách An Sương 2Km, Giá 4.50 Triệu/Tháng

4.5 triệu55 m2
Nguyễn Thị Sóc, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ HQC hóc môn, mặt tiền quốc lộ 22, cách an sương 2km  Diện tích : 55m2 , 2pn, 2wc, nhà trống , tầng cao thoáng mát  Giá 4 Cho thuê căn hộ HQC hóc môn, mặt tiền quốc lộ 22, cách an sương 2km  Diện tích : 55m2 , 2pn, 2wc, nhà trống , tầng cao thoáng mát  Giá 4
Trần Anh Thoa
0975029553 0975029553
Đăng 7 tháng trước 

Bán Nhà Hẻm 6M Thông - Cạnh Khu Dân Cư An Sương - Sổ Hồng Riêng 5 X 16

7.9 tỷ80 m2
Đông Hưng Thuận 02, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Vị trí chợ Lạc Quang, sát khu dân cư An Sương, tiện làm văn phòng- Vị trí chợ Lạc Quang, sát khu dân cư An Sương, tiện làm văn phòng - Kết cấu Trệt + 2 lầu 3 phòng ngủ - Diện tích 5m x 17m - Sổ hồng công 80m²
Đinh Xuân Nhật
0936017747 0936017747
Đăng 2 tháng trước 

Bán Nhà 4 Tầng, Khu Dân Cư An Sương - Sổ Hồng Riêng 4X20 - 7 Tỷ 500

7.5 tỷ80 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
-Khu an ninh, dân trí, tiện ích xung quanh -Kết cấu Trệt + lửng + 2 lầu -Diện tích 4m X 20m -Sổ hồng công 80m², hoàn công đủ -Giá 7 tỷ 500 thương lượng - Gọi 0936 017 747 - Nhật-Khu an ninh, dân trí, tiện ích xung quanh -Kết cấu Trệt + lửng + 2 lầu -Diện tích 4m X 20m -Sổ hồng công 80m², hoàn công đủ -Giá 7 tỷ 500 thương lượng - Gọi 0936 017 747 - Nhật
Đinh Xuân Nhật
0936017747 0936017747
Đăng 2 tháng trước 

Trống Phòng Full Nội Thất Ngay Mặt Tiền Trường Chinh Gần Cầu Tham Lương , Bx An Sương

6.0 triệuKhông xác định
Trường Chinh, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng full nội thất – mặt tiền Trường Chinh, Q Thông tin mô tả Phòng full nội thất – mặt tiền Trường Chinh, Q12 – cầu Tham Lương, ngã tư An Sương Địa chỉ: 614 Trường Chinh, P Tân Hưng Thuận, Q
Văn Đức Tiến Mẫn
0395134310 0395134310
Đăng 5 tháng trước 

Nhà Đúc 3 Tầng Hẻm Xe Hơi Đông Hưng Thuận, Quận 12, Giáp Kdc An Sương

5.3 tỷ52 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Nhà đúc 3 Tầng - Hẻm xe hơi - Sổ hồng 4x13m - phường Đông Hưng Thuận, Quận 12 - giáp KDC An SươngNhà đúc 3 Tầng - Hẻm xe hơi - Sổ hồng 4x13m - phường Đông Hưng Thuận, Quận 12 - giáp KDC An Sương - Kết cấu: Trệt - Lửng - 2 Lầu PK, bếp, 5PN, 4toilet
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 5 tháng trước 

Phòng Trọ Mới Xây Gác Lửng Và Studio – Cư Xá Bà Điểm-Bến Xe An Sương

3.0 triệuKhông xác định
Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Phòng trọ xây sạch đẹp, toilet lối đi chung chủ Thông tin mô tả Phòng trọ xây sạch đẹp, toilet lối đi chung chủ - Có 3 dạng phòng: gác lửng, phòng giường, thể kết hợp gác lửng giường - Vị trí cực thuận tiện: Gần bến xe An Sương, di chuyển dàng trung tâm thành phố
Bùi Chí Thiện
0888075430 0888075430
Đăng 6 tháng trước 

Căn Hộ Full Nội Thất - Mới Xây Ngay Huflit - Vinhome Hóc Môn - Cvpm - Ngã 4 An Sương

8.0 triệuKhông xác định
, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả Mới 100% - FULL NỘI THẤT - CỬA SỔ THOÁNG NGUYỄN ẢNH THỦ - TÔ KÝ - CVPM Gần các trường Cao Đẳng FPT , ĐH Hoa sen, ĐH Lao Động Xã Hội , ĐH Giao Thông Vận Tải Ngay Bến xe An Sương - Phòng thoáng, xây, nội thất xịn cao cấp
Phạm Thanh Thư
0793813834 0793813834
Đăng 1 tháng trước 

Nhà Hẻm Ô Tô Thông Khu Dân Cư An Sương, Đông Hưng Thuận Quận 12, 4X15M

4.5 tỷ60 m2
Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI CẠNH KHU DÂN CƯ AN SƯƠNG - ĐÔNG HƯNG THUẬN QUẬN 12 -Hẻm xe hơi 5m thông thoáng -Kết cấu nhà cấp 4 gác, 3 phòng, 2wc -Diện tích 4m x 15m -Sổ hồng chính chủ, công 60m2 -Giá 4 tỷ 500 Liên hệ 077 9938 978 - Mr Bon
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 3 tháng trước 

Lô Đất Liền Kề Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hẻm 8M, Gần Bến Xe An Sương, Shr

3.9 tỷ51 m2
Quốc lộ 22, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
CHỦ GỞI BÁN 2 LÔ ĐẤTLIỀN KỀ - HẺM Ô TÔ 8M - Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12 - Gần Cty May Việt Hưng, Bến xe An Sương Lô A: 6,3m x 8m - Sổ hồng 51m2 - chốt 3 tỷ 9 Lô B: 8,3m x 8m - Sổ hồng 63m2 - chốt 3 tỷ 9 Liên hệ 0779 938 978 mr
BĐS HelloHomes
0779938978 0779938978
Đăng 5 tháng trước 

Cho Thuê Căn Hộ Hqc Hóc Môn - Cách An Sương 2Km, 2 Phòng Ngủ, Giá 5.5Tr/Tháng

5.0 triệu70 m2
Nguyễn Thị Sóc, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Căn hộ 70m2, 2PN, 2wc, tầng , HQC Hóc Môn, chợ chợ đầu nông sản Hóc Môn, cách An Sương 2km Căn hộ 70m2, 2PN, 2wc, tầng , HQC Hóc Môn, chợ chợ đầu nông sản Hóc Môn, cách An Sương 2km Nhà nội thất , cho thuê 5
Trần Anh Thoa
0975029553 0975029553
Đăng 7 tháng trước 

1 Căn Duy Nhất - Mặt Tiền Kdc An Sương - 4 Tầng - 4X18 - Vừa Ở Vừa Kinh Doanh

7.2 tỷ72 m2
Đông Hưng, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
1 Căn Duy Nhất - Mặt Tiền KDC An Sương, Quận 12 - 4 Tầng - 4X18 - SHR - Giá Chỉ 7 1 Căn Duy Nhất - Mặt Tiền KDC An Sương, Quận 12 - 4 Tầng - 4X18 - SHR - Giá Chỉ 72 Tỷ + Vị trí: khu dân cư đồng bộ dân trí, Công viên An Sương, trường THPT Trường Chinh,… Thông QL1A, Nguyễn Văn Quá,… giáp Gò Vấp, Tân Bình,… + Diện tích: 4 X 18 - Vuông A4
0329897088 0329897088
yeunguoivotam2004@*********
Đăng 7 tháng trước 

Phòng Full Nội Thất Gần Cầu Tham Lương, Ngã Tư An Sương, Cvpmqt, Cđ Fpt , Đh Ngoại Thương

6.0 triệuKhông xác định
Trường Chinh, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả PHÒNG FULL NỘI THẤT GẦN CẦU THAM LƯƠNG, NGÃ TƯ AN SƯƠNG, CVPMQT, CĐ FPT , ĐH NGOẠI THƯƠNG - Giá công khai : 3 Thông tin mô tả PHÒNG FULL NỘI THẤT GẦN CẦU THAM LƯƠNG, NGÃ TƯ AN SƯƠNG, CVPMQT, CĐ FPT , ĐH NGOẠI THƯƠNG - Giá công khai : 3
Văn Đức Tiến Mẫn
0395134310 0395134310
Đăng 5 tháng trước 

Gác Cao - Ban Công - Full Nội Thất - 35M2 Ở Nguyễn Ảnh Thủ - Bến Xe An Sương - Tô Ký

9.0 triệu35 m2
Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Thông tin mô tả KHAI TRƯƠNG HỆ THỐNG PHÒNG GÁC CAO - GIÁ SIÊU RẺ - FULL NỘI THẤT - CỬA SỔ LỚN - BAN CÔNG SIÊU THOÁNG NGAY CVPM  Giá : 2 Thông tin mô tả KHAI TRƯƠNG HỆ THỐNG PHÒNG GÁC CAO - GIÁ SIÊU RẺ - FULL NỘI THẤT - CỬA SỔ LỚN - BAN CÔNG SIÊU THOÁNG NGAY CVPM  Giá : 2
Nguyên
0858105125 0858105125
Đăng 5 tháng trước 
Success

Gửi góp ý thành công

Cảm ơn bạn đã gửi góp ý! Chúng tôi sẽ nghiêm túc lắng nghe, tiếp thu để cải thiện sản phẩm tốt hơn.

Góp ý sản phẩm

Phản hồi của bạn rất quan trọng, mong nhận được nhiều góp ý để cải thiện sản phẩm tốt hơn.