Tin đăng đã lưu
Bấm để lưu tin và xem lại tin đã lưu tại đây
Đăng tin miễn phí

Cần Bán nhà mặt phố tại Quận Long Biên

Hiện có 42 bds. Bán nhà mặt phố Quận Long Biên mới nhất tháng 05/2026.

Tòa Nhà Mặt Phố - 6 Làn Xe - 190M - Vỉa Hè Kinh Doanh - Dòng Tiền

8.0 triệuKhông xác định
Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
Chính chủ gửi bán tòa nhàmặt phố Phúc Lợi (2 mặt phố ạ) Cạnh dự án 12 tòa nhà XH Phúc Lợi 5 tòa Ruby 3-4 đông đúc ✔ Diện tích 190m ✔ 7 tầng thông sàn + 1 hầm xe ✔ Mặt tiền = hậu = 8m ✔ Vỉa hèkinh doanh sầm uất, nhà 6-8 làn xe Hiện cho thuê làm trung tâm giáo dục văn phòng => Vị trí VVIP, tiện ích ngập tràn thiếu tiềm năng tăng tiếp tương lai Chủ cực thiện chí bán Anh quan tâm liên hệ Hà làm việc chính chủ: 087
Thu Hà Long Biên
0877788937 0877788937
Đăng 17 giờ trước  

Nhà Đẹp Phố Hồng Tiến, Dt 60 M2, 7 Tầng, 2 Mặt Tiền, View Hồ, Kd

Thỏa thuận60 m2
Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
+ Căn nhà đẹp xinh lung linh phố Hồng Tiến, Long Biên cũ+ Căn nhà đẹp xinh lung linh phố Hồng Tiến, Long Biên cũ Vị trí đắc địa con phố đẹp quy hoạch ổn định, 2 mặt tiền thoáng sáng vĩnh viễn, view hồ đẹp, kết hợp KD, VP ô tô dừng đỗ, chạy vòng quanh
Kiều Công Nghiệp
0913546650 0913546650
Đăng 5 ngày trước 

Phố Lệ Mật – Long Biên – 70 M2 – 4 Tầng – Mặt Tiền 4.1 M – Giá 11.9 Tỷ

11.9 tỷ70 m2
Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
Phố Lệ Mật – Long Biên – 70 M2 – 4 Tầng – Mặt tiền 4Phố Lệ Mật – Long Biên – 70 M2 – 4 Tầng – Mặt tiền 41 M – Giá 119 Tỷ 🥰DÂN XÂY TÂM HUYẾT - ÔTÔ NHỎ THÔNG - CÁCH PHỐ LỆ MẬT 50M - GẦN KHU VINHOME THE HARMONEY🥰 + Vị trí đẹp, nhà mặt ngách ôtô đỗ cửa, cách mặt phố Lệ Mật 2 ôtô 50m, ngõ nhà rộng 3m, nhà cách mặt phố Việt Hưng 150m, tiện ích xung quanh thiếu + Gần chợ Ô Cách, Trung tâm Việt Hưng Trung tâm hành chính TTTM BigC
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 3 ngày trước 

Ngọc Lâm – Long Biên – Ô Tô – 46 M2 – 2 Tầng – Mt 3.7 M – Giá 11.8 Tỷ.

11.8 tỷ56 m2
Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Ngọc Lâm – Long Biên – Ô Tô – 46 M2 – 2 Tầng – MT 3Ngọc Lâm – Long Biên – Ô Tô – 46 M2 – 2 Tầng – MT 37 M – Giá 118 Tỷ Mô tả chi tiết 💥💥VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - PHỐ CỔ NGỌC LÂM – MẶT NGÕ Ô TÔ - THOÁNG TRƯỚC SAU - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN 💥💥 🏫 Nhà xây 2 tầng chắn, chủ xác định bán đất tặng nhà, thoáng + Khu vực đông dân cư, kết nối các cầu Chương Dương, Long Biên phút sang Phố
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng Hôm qua  

Mặt Phố Tư Đình – Long Biên – 125 M2 – 6 Tầng – Mt 8.3 M – Giá 36.3 T

36.3 tỷ125 m2
Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Mặt Phố Tư Đình – Long Biên – 125 m2 – 6 Tầng – Măt Tiền 8Mặt Phố Tư Đình – Long Biên – 125 m2 – 6 Tầng – Măt Tiền 83 M – Giá 363 Tỷ Mô tả chi tiết 🔥🔥🔥SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TƯ ĐÌNH, LÔ GÓC GIÁ ĐẦU TƯ - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - 01 MẶT NGÕ Ô TÔ - KINH DOANH CÁC LOẠI HÌNH🌹🌹🌹 ✨Vị trí: kết nối các phố Cổ Linh - Bát Khối - Long Biên - Xuân Quan
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng Hôm qua  

Hồng Tiến – Long Biên – Ô Tô – 183 M2 – 7 Tâng – Mt 6 M – Giá 43.1 Tỷ.

43.1 tỷ183 m2
Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Hồng Tiến – Long Biên – Ô TÔ – 183 M2 – 7 Tâng – MT 6 M – Giá 43Hồng Tiến – Long Biên – Ô TÔ – 183 M2 – 7 Tâng – MT 6 M – Giá 431 Tỷ SIÊU PHẨM CHỨA NHIỀU KARA - CHỦ NHÀ LÀ DOANH NGHIỆP ĐÁ QUÝ + SPA - Ở SƯỚNG + Ô TÔ + THANG MÁY + KINH DOANH
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 5 ngày trước 

Phố Chu Huy Mân – Long Biên – Ô Tô – 61 M2 – Đất – Mt 4.5 M – Giá 9.4

9.4 tỷ61 m2
Chu Huy Mân, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
Phố Chu Huy Mân – Long Biên – Ô Tô – 61 M2 – Đất – MẶt Tiền 4Phố Chu Huy Mân – Long Biên – Ô Tô – 61 M2 – Đất – MẶt Tiền 45 M – Giá 94 Tỷ Mô tả chi tiết 💥 THỬA ĐẤT HIẾM CÒN SÓT LẠI, VIEW HỒ ĐIỀU HOÀ , 2 MẶT THOÁNG - PHỐ CHU HUY MÂN - NGÕ Ô TÔ 29 CHỖ - KHU DÂN TRÍ CAO - HÀNG XÓM VINHOMES RIVERSIDE Thửa đất vuông đẹp, ngõ nông, ô tô, chân cầu Vĩnh Tuy, sát Chợ Trường Phúc Đồng xây sướng, thoáng mát
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 1 tuần trước 

Phố Ngọc Thuỵ - Long Biên – Ô Tô – 89 M2 – 5 T – Mt 4 M – Giá 18.8 Tỷ.

18.8 tỷ89 m2
Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Phố Ngọc Thuỵ - Long Biên – Ô Tô – 89 M2 – 5 T – MT 4 M – Giá 18Phố Ngọc Thuỵ - Long Biên – Ô Tô – 89 M2 – 5 T – MT 4 M – Giá 188 Tỷ Mô tả chi tiết VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - 2 THOÁNG - VÀI BƯỚC RA PHỐ - NGÕ THÔNG - KINH DOANH - Ô TÔ VÀO THOẢI MÁI - ĐẦU TƯ CHIA 2 LÔ - TIỀM NĂNG
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 1 tuần trước 

Phố Ngọc Lâm – Long Biên Ô Tô – 81 M2 – 6 T – Mt 4.8 M – Giá 21.3 Tỷ.

21.3 tỷ81 m2
Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
Phố Ngọc Lâm – Long Biên – 81 M2 – 6 Tầng – MT 4Phố Ngọc Lâm – Long Biên – 81 M2 – 6 Tầng – MT 48 M – Giá 213 Tỷ NHÀ 6 TẦNG ĐẸP LONG LANH, CHỦ NHÀ TỰ XÂY VÀ THIẾT KẾ QUÁ ĐẸP ỐP- LÁT NGỖ TỰ NHIÊN TẤT CẢ KHÔNG GIAN, THẬT LÀ HIẾM CÓ, CHỢ VÀ CÔNG VIÊN RẤT GẦN, TIỆN ÍCH XUNG QUANH BẠT NGÀN; CHỦ NHÀ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT SANG XỊN MỊN
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tuần trước 

Mặt Phố Ngô Gia Tự - Long Biên – 72 M2 – 2 Tầng – Mt 6 M – Giá 20.1 Tỷ

99.0 triệu72 m2
Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Mặt Phố Ngô Gia Tự - Long biên – 72 M2 – 2 Tầng – MT 6 M – Giá 20Mặt Phố Ngô Gia Tự - Long biên – 72 M2 – 2 Tầng – MT 6 M – Giá 201 Tỷ Mô tả chi tiết 🔥🔥MẶT PHỐ NGÔ GIA TỰ, VỈA HÈ ĐÁ BÓNG, KINH DOANH ĐỈNH - ĐÓN CẦU ĐUỐNG 2 - TIỀM NĂNG ✈️✈️ + Vị trí Nhà đẹp nhất phố, đón dự án Cầu Đuống 2, cầu Tứ Liên vỉa hè 8m rộng thênh thang, kinh doanh đa dạng các mặt hàng
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tuần trước 

Nhà Đẹp Phố Nguyễn Văn Cừ, Dt 80 M2, 7 Tầng, 2 Mặt Tiền, View Hồ, Kd

Thỏa thuận80 m2
Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
+ Căn nhà đẹp xinh lung linh phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên cũ+ Căn nhà đẹp xinh lung linh phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên cũ Vị trí đắc địa con phố đẹp quy hoạch ổn định, 2 mặt tiền thoáng sáng vĩnh viễn, view hồ đẹp, kết hợp KD, VP ô tô dừng đỗ, chạy vòng quanh
Kiều Công Nghiệp
0913546650 0913546650
Đăng 6 ngày trước 

Phố Hồng Tiến Long Biên – 135 M2 – 7 Tầng – Mặt Tiền 7 M – Giá 29.8 Tỷ

899.0 triệu135 m2
Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Phố Hồng Tiến Long Biên – 135 M2 – 7 Tầng – Mặt Tiền 7 M – Giá 29Phố Hồng Tiến Long Biên – 135 M2 – 7 Tầng – Mặt Tiền 7 M – Giá 298 Tỷ Mô tả chi tiết HIẾM!! 💥 TOÀ NHÀ 7 TẦNG DÒNG TIỀN 12 TỶ/NĂM - 24 PHÒNG KHÉP KÍN - Ô TÔ THÔNG - PCCC ĐẦY ĐỦ - SÁT PHỐ
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tuần trước 

Phố Chu Huy Mân – Long Biên – 103 M2 – 4 Tầng – Mt 4.7 M – Giá 12.2 Tỷ

12.2 tỷ103 m2
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
Phố Chu Huy Mân – Long Biên – 103 M2 – 4 Tầng – MT 4Phố Chu Huy Mân – Long Biên – 103 M2 – 4 Tầng – MT 47 M – Giá 122 Tỷ Mô tả chi tiết GIÁ RẺ NHẤT LONG BIÊN -120TRIỆU/M NHÀ ĐẸP DÂN XÂY - 2 THOÁNG, SÂN TRƯỚC SAU - HÀNG XÓM VINHOMES REVERSIDE - TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP BẠT NGÀN
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tuần trước 

Đàm Quang Trung – Ô Tô – Kinh Doanh – 201 M2 – Đất – Mt 14 M – Giá 34.

34.1 tỷ201 m2
Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội
Đàm Quang Trung – Ô TÔ – Kinh Doanh – 201 M2 – Đất – MT 14 M – Giá 34Đàm Quang Trung – Ô TÔ – Kinh Doanh – 201 M2 – Đất – MT 14 M – Giá 341 Tỷ ĐẤT HIẾM (FULL THỔ CƯ) CÒN SÓT LẠI: TRUNG TÂM LONG BIÊN - CĂN GÓC 3 THOÁNG - NGÕ Ô TÔ THÔNG CÁC NGẢ - KINH DOANH ĐỈNH - GẦN CẦU CHƯƠNG DƯƠNG - SỔ ĐỎ SIÊU ĐẸP VUÔNG VẮN A4 - MẶT TIỀN KHỦNG - CHIA LÔ QUÁ NGON
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tuần trước 

Mặt Phố Hoa Lâm – Long Biên – 101 M2 – 3 T – Mặt Iền 4 M – Giá 24.3 Tỷ

24.3 tỷ101 m2
Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
Mặt Phố Hoa Lâm – long Biên – 101 M2 – 3 T – Mặt iền 4 M – 24Mặt Phố Hoa Lâm – long Biên – 101 M2 – 3 T – Mặt iền 4 M – 243 Tỷ Mô tả chi tiết 🔥 MẶT PHỐ HOA LÂM – 100M² – Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ ĐẦU TƯ 🔥 📐 Diện tích: 101m² 🏠 Kết cấu: 2 tầng – nhà chắn, cải tạo/nâng tầng 📍 Vị trí: Mặt phố Hoa Lâm, đường rộng ô tô lưu lượng cao, kinh doanh sầm uất đêm 💼 Công năng: Phù hợp showroom, ngân hàng, chuỗi bán lẻ, phòng khám, spa… tiền – khai thác dòng tiền ổn định 📈 Tiềm năng: Trục phố hiếm nhà bán, trị tăng bền, thanh khoản tốt 📕 Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch Liên hệ: Quang Vinh, 0972049366 nhà miễn phí thời điểm
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 2 tuần trước 

Ngô Gia Tự - Long Biên – Ô Tô – 153 M2 – Đất – Mt 7.5 M – Giá 13.5 Tỷ.

13.5 tỷ153 m2
Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
Ngô Gia Tự - Long Biên – Ô TÔ – 153 M2 – Đất – MT 7Ngô Gia Tự - Long Biên – Ô TÔ – 153 M2 – Đất – MT 75 M – Giá 135 Tỷ Mô tả chi tiết Ô TÔ VÀO NHÀ - MẶT TIỀN KHỦNG - GIÁ ĐẦU TƯ - Vị trí khu Thanh Am thông Ngô Gia Tự hiện hữu phát triển - Khu vực tập trung QH nhất Pháp lý chuẩn, sang 1 nốt nhạc
Phạm Vinh
0972049366 0972049366
Đăng 3 tuần trước 

Bồ Đề – Long Biên – Ô Tô - 185 M2 Đất – Mặt Tiền 10 M – Giá 29.2 Tỷ.

29.2 tỷ185 m2
Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Bồ Đề – Long Biên – Ô TÔ - 185 m2 Đất – mặt tiền 10 M – Giá 29Bồ Đề – Long Biên – Ô TÔ - 185 m2 Đất – mặt tiền 10 M – Giá 292 Tỷ Mô tả chi tiết ✨ BỒ ĐỀ – ĐẤT SIÊU RỘNG – MẶT TIỀN KHỦNG – PHÙ HỢP BIỆT THỰ / TÒA NHÀ ✨ 📍 Vị trí Bồ Đề, Long Biên 🚗 Khu vực ô tô, giao thông thuận tiện 🌿 Khu dân cư dân trí cao, gian sống thoáng đãng 📐 Thông số Diện tích: 184